ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

aunson

บรรยากาศทองคำ ณ ช่วงเวลานี้ BY Rจานอั๋น

โพสต์แนะนำ

คะหวัดดีคะ เป็นงัยบ้างคะ เฮงๆรวยๆนะคะ :gvme

หวัดดีคะคุณกระต่ายทอง เชียร์ขึ้นเหมือนเดิมเลยคะ มีกำไรเยอะๆๆเช่นกันนะคะ :v@ รำ่รวยทั้งเงินและทองหลักแสนไปเลยนะคะ อิอิ

ปล.เงินบาทจงอ่อน

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

:bye :37

ราตรีสวัสดิ์ครับ ผมก็ว่าจะไปนอนเหมือนกัน รอไปลุ้นเอาพรุ่งนี้เช้าครับ

อ้าวนอนแล้วเหรอคะคุรกระต่ายทองไม่อยู่ลุ้นกันเหรอคะ

ราตรีสวัสดิ์ค่ะ

จะทะลุ 1780 แล้วครับ จะไปนอนดีไหมเนี๊ยะ

ไม่ไหวแล้วครับ พรุ่งนี้ต้องตื่นไปทำงานแต่เช้า ขอตัวไปนอนก่อนนะครับ

หลับฝันดีทุกท่านครับ ใครพอมีแรงก็ช่วยลุ้นให้ขึ้นต่อไปนะครับ

เผื่อไว้ให้ผมขายพรุ่งนี้ครับ

:Hi หวัดดีคะจานอั๋น GLODDLOG และเพื่อนๆ โชคดีมีกำไรทุกการลงทุนนะคะ :gvme

ถูกแก้ไข โดย กระต่ายทอง

สวัสดีครับทุกท่าน

รอลุ้นกันต่อไปนะครับ

สวัสดีครับทุกท่าน

รอลุ้นกันต่อไปนะครับ

:Announce หวัดดีคะคุณดาวเหนือ เมื่อคืนก่อนนอนขายไปแร้วคะ 25530 เล่นตามน้ำดีกว่า เดี๋ยววันนี้ลุ้นใหม่ดีกว่า มีแนวโน้มยังงัยอย่าลืมเข้ามาแบ่งปันกันนะคะ :gvmeถ้าเราเล่นสั้นๆ เอาดอยมาทำกำไรแร้วหลายรอบ สุดท้ายต้องติดดอยอีกก้อไม่เป็นไร เพราะเค้าทำงานมาหลายรอบแร้วให้เค้าพักบ้างคริคริ ขายแร้วถ้าทองเด้งขึ้นก็เล่นรอบไปตามน้ำ ถ้าทองเกิดทิ้งตัวลงมาเพราะเค้าวิ่งขึ้นมาซักพักแร้ว เรายังซื้อก้อนใหม่เล่นรอบได้อีก เล่นทองอย่าคิดมาก ใครไม่ชอบรอชอบเสี่ยง ก็ต้องรับภาวะตรงนี้ให้ได้ ซื้อขายแร้วมีอยู่2อย่าง ไม่ขึ้นก็ลง จะเครียดทำมัยจิงมั้ยคะเพื่อนๆ โชคดีนะคะ :_06 ถูกแก้ไข โดย กระต่ายทอง

:Announce หวัดดีคะคุณดาวเหนือ เมื่อคืนก่อนนอนขายไปแร้วคะ 25530 เล่นตามน้ำดีกว่า เดี๋ยววันนี้ลุ้นใหม่ดีกว่า มีแนวโน้มยังงัยอย่าลืมเข้ามาแบ่งปันกันนะคะ :gvmeถ้าเราเล่นสั้นๆ เอาดอยมาทำกำไรแร้วหลายรอบ สุดท้ายต้องติดดอยอีกก้อไม่เป็นไร เพราะเค้าทำงานมาหลายรอบแร้วให้เค้าพักบ้างคริคริ ขายแร้วถ้าทองเด้งขึ้นก็เล่นรอบไปตามน้ำ ถ้าทองเกิดทิ้งตัวลงมาเพราะเค้าวิ่งขึ้นมาซักพักแร้ว เรายังซื้อก้อนใหม่เล่นรอบได้อีก เล่นทองอย่าคิดมาก ใครไม่ชอบรอชอบเสี่ยง ก็ต้องรับภาวะตรงนี้ให้ได้ ซื้อขายแร้วมีอยู่2อย่าง ไม่ขึ้นก็ลง จะเครียดทำมัยจิงมั้ยคะเพื่อนๆ โชคดีนะคะ :_06

ไหนบอกจะขายพร้อมกัน แอบไปขายก่อนนอนซะแล้ว :065

ผมก็ยังยิงช้าเหมือนเดิมครับ ตอนขายนี่ชอบลังเล เมื่อคืนเลยไม่ได้ขาย ถือมาเช้านี้ลงซะแล้ว อดได้ค่าหนม

วันนี้คงปล่อยแล้วครับ หาจังหวะก่อน ยังไง 1800 อาจจะยังไม่มาในวันสองวันนี้ เล่นรอบสั้นไปก่อน คราวนี้จะสั้นจริงๆ ล่ะ ได้กำไรชุดละสี่ซ้าห้าร้อยก็เอาไว้ก่อน

ถูกแก้ไข โดย ดาวเหนือ

แนวโน้มวันนี้ผมคิดว่าจะเหมือนเมื่อคืนนะครับ ช่วงดึกเมื่อวานลงมาจากการขึ้นไปเกือบทะลุ 1800

ตอนนี้ราคาอยู่ที่ 1767 คาดว่าคงอยู่แถวนี้ล่ะครับไม่ลงลึกกว่านี้มั้ง

ตามประสบการณ์ มีสัญญาณให้เข้าซื้อในกราฟราย 1 15 30 นาที แล้ว

แต่ราย 1 ชั่วโมงยังไม่มีสัญญาณให้ซื้อ จากที่ส่งสัญญาณให้ขายเมื่อคืนตอนผมนอนไปแล้ว

ดังนั้นเดาว่า ลงไปอีกซักนิด ก็จะกลับตัวขึ้น หรือไม่ก็ side way แถวนี้ครับ

ถ้าวันนี้เลย 1770 ไปแล้วใครมีของแล้วพอมีกำไรก็ขายก่อนก็ได้ครับ แล้วค่อยหาจังหวะซื้อใหม่

เหมือนคุณกระต่ายทอง เล่นสั้นกำไรน้อย แต่รวมๆ กันแล้ว รวยไปแล้วหล่ะ จริงไหมครับ แบ่งกันบ้างดิ :gvme

แต่ถ้าใครอยากถือไว้ก็ถือต่อก็ได้ครับ มันคงขึ้นๆ ลงๆ สักพัก

แต่...มันก็พร้อมจะลงได้ทุกเมือนะครับ บางทีสัญญาณก็บอกไม่ได้เหมือนกัน โปรดอย่าประมาท

ทั้งหมดเดาจากประสบการณ์ล้วนๆ ที่ดูกราฟมาไม่ถึง 2 เดือน

โปรดใช้วิจารญาณ

จารย์อั๋นมาพอดี ผมเดาถูกไหมจารย์

ถูกแก้ไข โดย ดาวเหนือ

ไหนบอกจะขายพร้อมกัน แอบไปขายก่อนนอนซะแล้ว :065

ผมก็ยังยิงช้าเหมือนเดิมครับ ตอนขายนี่ชอบลังเล เมื่อคืนเลยไม่ได้ขาย ถือมาเช้านี้ลงซะแล้ว อดได้ค่าหนม

วันนี้คงปล่อยแล้วครับ หาจังหวะก่อน ยังไง 1800 อาจจะยังไม่มาในวันสองวันนี้ เล่นรอบสั้นไปก่อน คราวนี้จะสั้นจริงๆ ล่ะ ได้กำไรชุดละสี่ซ้าห้าร้อยก็เอาไว้ก่อน

:01 เมื่อคืนง่วงมากจิงๆคะ โทษทีนะคะ ตอนที่คุณดาวเหนือเข้ามาโพสต์ขายตอนนั้นเลยคะ อย่าลังเลซิคะ เล่นตามระบบของเราดีกว่า ตั้งใจไว้แบบไหนเล่นแบบนั้น อ่านมากฟังมาก มึนนนนนน ( แบ่งให้ได้อยู่แร้วกำไรนะ) เราชอบเสี่ยงเล่นสั้นหนุกดี เสียหายน้อยแต่กำไรทุกวันไม่มาก พอเพียงและเพียงพอนะคะ แร้วแต่เทรนความชอบความถนัดของแต่ละคนนะคะ :gvme ให้น้องสาวสุดที่รักไปโอนเงินทุกวันจนตอนนี้เจ้าหน้าที่ธนาคารไม่ขอดูหลักฐานบัตรประชาชนแร้วหงะคริคริ :17

:01 เมื่อคืนง่วงมากจิงๆคะ โทษทีนะคะ ตอนที่คุณดาวเหนือเข้ามาโพสต์ขายตอนนั้นเลยคะ อย่าลังเลซิคะ เล่นตามระบบของเราดีกว่า ตั้งใจไว้แบบไหนเล่นแบบนั้น อ่านมากฟังมาก มึนนนนนน ( แบ่งให้ได้อยู่แร้วกำไรนะ) เราชอบเสี่ยงเล่นสั้นหนุกดี เสียหายน้อยแต่กำไรทุกวันไม่มาก พอเพียงและเพียงพอนะคะ แร้วแต่เทรนความชอบความถนัดของแต่ละคนนะคะ :gvme ให้น้องสาวสุดที่รักไปโอนเงินทุกวันจนตอนนี้เจ้าหน้าที่ธนาคารไม่ขอดูหลักฐานบัตรประชาชนแร้วหงะคริคริ :17

ไม่สมัครโอนเงินออนไลน์ดูล่ะครับ ผมใช้ของ k-banking ค่าโอน 15 บาทต่อรายการ โอนตลอด 24 ชม.

สงสารน้องสาว :32

หวัดดีตอนเช้าคะพี่ๆ มีใครเข้าซื้อเพิ่มแต่เช้าบ้างป่าวคะ

หวัดดีตอนเช้าคะพี่ๆ มีใครเข้าซื้อเพิ่มแต่เช้าบ้างป่าวคะ

อยากซื้อแต่เงินหมดครับ :53 ที่ซื้อไว้ก็ยังไม่ได้กำไร