ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

aunson

บรรยากาศทองคำ ณ ช่วงเวลานี้ BY Rจานอั๋น

โพสต์แนะนำ

ขอบคุณครับ

:Hi หวัดดีคะ ขอบคุณนะคะ ซื้อขายเป็นงัยบ้างOKรึป่าว บายดีนะคะ โชคดีคะ :gvme

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

สวัสดีครับทุกท่าน วันนี้ยุ่งทั้งวันประชุมเช้าบ่าย มีเวลาแว็บๆ มาอ่านบ้าง

ไม่รู้ทองจะไปทางไหนเดาใจไม่ถูก

รอลุ้นต่อไปครับ วันนี้จะเฝ้ายามซะหน่อยครับ ถ้าไม่ง่วงซะก่อน

สวัสดีครับ Rจานอั๋น ขอความรู้ด้วยครับ

ที่ว่าตอนนี้มีสัญญาณออกมาเตือน ตอนเวลา 13.00 น. เป็นสัญาณ classical bearlish divergence จากกราฟ ราย 30 นาที

เป็นสัญญาณเตือนให้่ระวัง การปรับตัวลง ของราคาทองคำ ครับ :downweak: :0eeeff42: ดูจากอะไร ขอบคุณหลายๆๆๆๆๆๆครับ

ลง indicator ของจารย์อั๋นไปหรือยังครับ ถ้าลงแล้วมันจะมี popup เด้งมาบอกครับ

หรือดูลูกศรชี้ขึ้น ชี้ลง ในหน้าต่าง MACD ครับ

สวัสดีครับทุกท่าน วันนี้ยุ่งทั้งวันประชุมเช้าบ่าย มีเวลาแว็บๆ มาอ่านบ้าง

ไม่รู้ทองจะไปทางไหนเดาใจไม่ถูก

รอลุ้นต่อไปครับ วันนี้จะเฝ้ายามซะหน่อยครับ ถ้าไม่ง่วงซะก่อน

post-4992-0-27479800-1330525477.gif หายง่วงมั้ยคะ สู้สู้นะคะ :gd

ลง indicator ของจารย์อั๋นไปหรือยังครับ ถ้าลงแล้วมันจะมี popup เด้งมาบอกครับ

หรือดูลูกศรชี้ขึ้น ชี้ลง ในหน้าต่าง MACD ครับ

ยังไม่ได้ลงครับไม่ทราบว่าอยู่ตรงไหนครับ

post-4992-0-27479800-1330525477.gif หายง่วงมั้ยคะ สู้สู้นะคะ :gd

ขอบคุณครับ แต่โทษทีผมไม่ทานกาแฟครับ :01

แค่มีคุณกระต่ายทองอยู่เป็นเพื่อนก็ไม่ง่วงแล้ว :uu

ถูกแก้ไข โดย ดาวเหนือ

ยังไม่ได้ลงครับไม่ทราบว่าอยู่ตรงไหนครับ

อยู่ไม่ไกล้ไม่ไกล ย้อนไปไม่ถึง 10 หน้าครับ

ส่วนกราฟรูปที่ 2 ที่ถามถึง เป็นของคุณ Harnsin กรุณานำมาให้ครับ อยู่หน้านี้ครับ

http://www.thaigold.info/Board/index.php?/topic/815-บรรยากาศทองคำ-ณ-ช่วงเวลานี้-by-rจา/page__st__2820

ผมขอไม่อธิบายนะครับ เพราะเจ้าตัวเขาก็บอกให้ดูเอาเอง

ขอบคุณครับ แต่โทษทีผมไม่ทานกาแฟครับ :01

แค่มีคุณกระต่ายทองอยู่เป็นเพื่อนก็ไม่ง่วงแล้ว :uu

post-4992-0-39866200-1330526915.jpg จะได้เย็นชื่นใจคะ :gvme

post-4992-0-39866200-1330526915.jpg จะได้เย็นชื่นใจคะ :gvme

ไม่เกี่ยว แต่อ่านแล้วก็ชื่นใจด้วย

:D ได้น้ำมานี่ตาสว่างเลยครับ 1770

:D ได้น้ำมานี่ตาสว่างเลยครับ 1770

ดีใจด้วยนะคะได้กำไรซื้อกลับแร้วช่ายมั้ยคะ เมื่อกี้จะปิดคอมอยู่แร้วเห็นราคาตกใจกดเลย25377 ลุ้นต่อให้ด้วยนะคะไม่ไหวแร้วคะ :37 เห็นมั้ยบอกแร้วทองมีให้เล่นทุกวัน วันอาทิตย์หยุด1วัน เค้าให้เวลาไปดูแลคนข้างๆคริคริ :bye

ดีใจด้วยนะคะได้กำไรซื้อกลับแร้วช่ายมั้ยคะ เมื่อกี้จะปิดคอมอยู่แร้วเห็นราคาตกใจกดเลย25377 ลุ้นต่อให้ด้วยนะคะไม่ไหวแร้วคะ :37 เห็นมั้ยบอกแร้วทองมีให้เล่นทุกวัน วันอาทิตย์หยุด1วัน เค้าให้เวลาไปดูแลคนข้างๆคริคริ :bye

ฝันดีครับ เดี๋ยวดูต่อให้ครับ