ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

aunson

บรรยากาศทองคำ ณ ช่วงเวลานี้ BY Rจานอั๋น

โพสต์แนะนำ

ถ้าว่างนั่งเบื่อ แสดงว่าเวลาเหลือเยอะ ลุยเลยค่ะ สนุกดี ฝึกฝีมือ และการตัดสินใจของเราไปในตัว ถูกบ้าง ผิดบ้าง ก็เรียนรู้กันไป

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ราคาใช้ได้เลยค่ะ ต่ำสุดที่เห็น 24450 เช้ามาคงมีกำไรอีกนะคะ

:031 เมื่อคืนซื้อแร้วนั่งดูเวลาขยับขึ้นเหมือนเข็นครกขึ้นภูเขา เลยตัดสินใจโดดออก24572 ม่ายงั้นเช้านี้ :Wt

ขอขอบคุณทั้งคุณกระต่ายทอง และ คุณปุยเมฆ นะครับ ที่ให้ข้อชี้แนะ

ก็จริง ผมนั่งเบื่อนานแล้ว เพราะจะรอกำไรต่อบาทมาก ๆ

จะลองมาเล่นแบบระยะสั้นมั่งครับ

:031 ยินดีคะ ถ้ามีเวลาว่าง เข้ามาศึกษาหาข้อมูลที่เวปนี้เถอะคะ เราก้อเริ่มต้นจากที่นี่ กูรูทุกท่านถ่ายทอดให้แบบจริงใจใช่เลย จากไม่มีความรู้อารายเลยซักอย่าง ค่อยๆไม่ต้องรีบร้อน อ่านๆๆๆๆๆๆ ทำความเข้าใจ ในโลกของความเป็นจิง ทุกสิ่งเกิดขึ้นได้หมด แร้วจะรู้ว่าชีวิตมีอารายให้ค้นคว้าไม่จบสิ้นอีกเยอะ ไม่ต้องเป็นกังวลนะคะเวลามีอารายไม่เข้าใจ ถามด้ายคะ ทุกคนที่นี่พร้อมดูแลเพื่อนร่วมขบวนการเดียวกันอยู่แร้วคะ :_Rdหาตัวเองให้เจอแร้วจะรู้ว่าทุกอย่างง่ายนิ้ดเดียว :La ถูกแก้ไข โดย กระต่ายทอง

post-4992-0-89061200-1331688468.gifpost-4992-0-12509900-1331689757.jpg

:031 หวัดดีคะจานอั๋น คุณปุย กัปตัน อัยยา Pasaya kaykee และเพื่อนๆที่น่ารัก โชคดีมีความสุขมีกำไรทุกการลงทุนนะคะ :La

ถูกแก้ไข โดย กระต่ายทอง

สวัสดีพี่ๆทุกท่านค่ะ เอิ่มมม...ดีน่ะ เมื่อคืนจดๆจ้องๆมากเกินไป เลยไม่ได้ซื้อ วันนี้เปิดมา โอ้ววววว......โชคยังดี

น่านซีคับ cut ไป ตอน 1695 ตอนนี้ นั่งเฉยๆ ดูดอยที่เหลือสูงขึ้นๆ หุๆ >.<

สวัสดีพี่ๆทุกท่านค่ะ เอิ่มมม...ดีน่ะ เมื่อคืนจดๆจ้องๆมากเกินไป เลยไม่ได้ซื้อ วันนี้เปิดมา โอ้ววววว......โชคยังดี

น่านซีคับ cut ไป ตอน 1695 ตอนนี้ นั่งเฉยๆ ดูดอยที่เหลือสูงขึ้นๆ หุๆ >.<

:031 ดีใจด้วยนะคะ ว่าแต่แบ่งมั่งด้ายป่าวคะคริคริ ไม่มีความสุขใดเทียบเท่าความสุขที่ได้เห็นเพื่อนๆค้นพบตัวเอง โชคดีนะคะเพื่อนๆ :53

ใจเย็นๆนะคะ เดวก็ได้ลงดอยนะคะ เอาใจช่วย

แง่มๆ คือไม่มีความรู้เรื่องกราฟเท่าไรคับ เห็นเค้าว่า "กราฟกำลังลงขา c นี้" หมายความว่ามีแนวโน้มจะลงได้อีกเยอะเหรอคับ ???

แง่มๆ คือไม่มีความรู้เรื่องกราฟเท่าไรคับ เห็นเค้าว่า "กราฟกำลังลงขา c นี้" หมายความว่ามีแนวโน้มจะลงได้อีกเยอะเหรอคับ ???

:031 ถ้ามีเวลาศึกษาดูไปเรื่อยๆๆๆ แร้วจะรู้ว่ามันไม่น่ากลัวอย่างที่คิด มันมีเหตุและผลในตัวของมันเอง ทุกสถานะการณ์อยู่แร้ว เราเป็นผู้หนึ่งที่ไม่มีความรู้เรื่องกราฟเลย เราเอาตัวรอดได้ด้วยความไม่โลภ ไม่ประมาท ไม่คาดหวังผลกำไรที่เป็นไปไม่ได้ พอเพียงและเพียงพอ มีความสุขอยู่ในโลกของความเป็นจิงที่เป็นไปได้คะ เป็นกำลังใจให้นะคะเพื่อนๆ :_Rd

Good morning Rจานอั๋น

แม่นๆนะกราฟเมื่อวาน

ขอบคุณครับ

พี่กระต่าย เข้าซื้อเช้านี้ไว้บ้างป่าวค่ะ

พี่กระต่าย เข้าซื้อเช้านี้ไว้บ้างป่าวค่ะ

:031 ซื้อคะ24386 ต่ำแร้ว เด้งก้อขาย ลงก้อซื้อนะคะ :gvme ถูกแก้ไข โดย กระต่ายทอง

หวาดดีคับ วันนี้ตื่สายมว๊ากก เป้นยังไงกันบ้างคับ ขอ S รวยกันเลยทีเดียว

โชคดีนะคับทุกคน

หวาดดีคับ วันนี้ตื่สายมว๊ากก เป้นยังไงกันบ้างคับ ขอ S รวยกันเลยทีเดียว

โชคดีนะคับทุกคน

เป็นงัยบ้างคะ ลงตัวแร้วยังคะ เอาใจช่วยนะคะ โชคดีคะ :01