ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

aunson

บรรยากาศทองคำ ณ ช่วงเวลานี้ BY Rจานอั๋น

โพสต์แนะนำ

อ้าว!! จานอั๋นของผม เอ๊ย!!ของทุกๆคน มาตั้งแต่เมื่อไหร่ มานอนรอจนหลับฝันหวานไปว่าน้องทองวิ่งไปที่ 1800$ แล้ว แต่พอตื่นขึ้นมาทำไมมันยังไม่ไปไหนเลย ไม่เป็นไรเดี๋ยวฝันนี้ก็จะเป็นจริง จริงมั๊ยครับจานอั๋น คอนเฟิร์มด้วยคร๊าบ!!!!!!!! :gd

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

มกรารอเก็บของถูกอีกรอบใช่ป่าวค่ะ จานอั๋น. วันนี้ผซื้อไปที่ 1586 นิดเดียว. ถ้ามกรามีถูกกว่านี้จะเก็บตังรอไว้เลยค่ะ ขอเฉลี่ยดอยที่ 1782 ปีหน้าจะได้ลงดอยแน่ๆใช่มั้ยค่ะ

ดีแล้วครับ ค่อยๆๆๆๆซือ้ เฉลี่ยดอยไปก่อนครับ

แต่แนะนำให้เป็น เงิน เย็นนะครับ และก็ ต้องใจเย็น ครับ

หรือไม่ก็ เก็บไว้ส่วนหนึ่งแล้ว อีกส่วนหนึ่ง แบ่งออกมาเก็งกำไรระยะสั้นครับ

ปีหน้าได้ ขาย พร้อม ดอยแน่ นอน ครับ..........ยืนยัน นะครับอิอิ :gd

อ้าว!! จานอั๋นของผม เอ๊ย!!ของทุกๆคน มาตั้งแต่เมื่อไหร่ มานอนรอจนหลับฝันหวานไปว่าน้องทองวิ่งไปที่ 1800$ แล้ว แต่พอตื่นขึ้นมาทำไมมันยังไม่ไปไหนเลย ไม่เป็นไรเดี๋ยวฝันนี้ก็จะเป็นจริง จริงมั๊ยครับจานอั๋น คอนเฟิร์มด้วยคร๊าบ!!!!!!!! :gd

555555555 ฝันหวานมากนะครับ ถ้าลุ้น 1800 แบบนั้นก็ผมแถมให้ 1900-2000 เลยครับ แต่ ต้องรอ ปีหน้า นะครับ ไม่ใช่ ปีนี้ จร้า อิอิ คอนเฟิร์ม ครับ คอนเฟิร์ม อิอิ :gd

สวีสดีค่ะ จานอั๋น สบายดีนะค่ะ :Hi

สวัสดีครับ คุณ gf สบายดีครับ แล้วคุณ gf ตดสินใจหรือยัง ที่ ติดดอบ 1782 อ่าครับ ใกล้จจะ ถึงเวลา บังคับขายแล้วนะ ..

ตัดสินใจดีดีนะครับ ผมเอากำลังใจช่วย สู้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ :gd

สวัสดีครับ คุณ gf สบายดีครับ แล้วคุณ gf ตดสินใจหรือยัง ที่ ติดดอบ 1782 อ่าครับ ใกล้จจะ ถึงเวลา บังคับขายแล้วนะ ..

ตัดสินใจดีดีนะครับ ผมเอากำลังใจช่วย สู้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ :gd

จานอั๋นบังคับขายคืออะไรคะ :38

ขอบคุณค่ะ. จานอั๋น. ไชโยดอยไม่ขาดทุนแล้ว.

จานอั๋นรอปล่อยที่เท่าไหร่ดีอ่ะ

สวัสดีครับ คุณกระต่ายทองครับ สบายดีไหมครับ

เสา-อาทิต ไปที่ยวไหนหรือปล่าวครับ

ไม่ได้เจอกัน หลายวัน ...............Miss U นะครับ

วันนี้ได้เข้าซื้อและขายหรือยัง แล้ว ไปทำงาน ก็ดูแลตัวเองด้วยนะครับ

ช่วงนี้ อากาศหนาวทำให้ ราคา ทองคำ เปลี่ยน แปลงบ่อย ครับ อิอิ :0eeeff42:

หวัดดีจานอั๋น ซื้อแล้วคะรอขายอยู่ คืนนี้อยู่ดึกใช่ป่าว ไม่เจอนานคิดถึงตลอดนะเนี้ยะ ทานข้าวแล้วยังคะ หนาวมั้ยเดี๋ยวส่งเตาผิงไปให้จะได้อุ่นๆอิอิ อย่าลืมดูแลตัวเองด้วย คอมยังมีปัญหาอยู่รึป่าว เคลียร์งานได้แล้วใช่ป่าว ทิ้งเวปไปนานๆคิดค่าฝากร้อยละ20อิอิ

Rจานอั๋นขา มุมมองวันนี้จะดีดขึ้น หรือลงต่อคะ จะสิ้นปีมีโอกาสเห็น1700 ไม๊คะ :uu :gvme :57 :53

:Kk

ขอบคุณค่ะ. จานอั๋น. ไชโยดอยไม่ขาดทุนแล้ว.

ดีใจด้วยนะคะ สดชื่นขึ้นบ้างแล้วช่ายมั้ยคะ บอกแล้วว่าทองทำให้เรามีฟามสุขด้ายอิอิ :53 ถูกแก้ไข โดย กระต่ายทอง

... ก่อนอื่นต้องขอบคุณจานอั๋น ที่แบ่งปันข้อมูลให้สมาชิกอยู่เรื่อยๆ

... P' ทองชอบเป็น member ใหม่ ชอบแว๊บไป แว๊บมา ... อ่าน web นี้วันละหลายรอบ

... เนื่องจากเพิ่งเข้ามารับเมื่อ W3 เดือนที่แล้ว ... ดัน jackpot "ติดดอย" ซะนี่เรา

... (อุตส่าห์มั่นใจแล้วว่าเราเก็บของได้ในราคา ไม่แพงเกินไป)

... เลยต้องหา "ตัวช่วย"

.

.

เท่าที่อ่านมาหลายๆ ที่ เค้าว่ากันว่า

- wave 3 ยังไม่จบ

- รอราคา 22,xxx ค่อยเก็บ

- ช่วงนี้คนอยากขาย อยากซื้อปล่อยเค้าไป ตลาดยังไม่นิ่ง

- 1,4xx มาแน่

- 2,000 มาเหมือนกัน (ไม่รู้เมื่อไร)

- etc. .... อ่านแล้วมึน (อ่านอย่างเดียว ดู graph ไม่เป็น)

.

.

Q : P' ทองเล่น bar ... มีงบไม่มาก (ทำให้ lot 2 ต้องคิดนานหน่อย)

... lot 1 ติดดอย 1,700 ... อยากทราบว่า

... อยากเก็บอีกก้อนนึงเพื่อ aver. ดอย

... ไม่ทราบว่าควรจะเก็บช่วงนี้ดีหรือไม่?

... หรือรอสัก M.1 ก่อน ค่อยเข้าไปเก็บดี?

p.s. ขอบคุณสำหรับ A ล่วงหน้า .... เข้าใจว่าสถานการณ์ไม่แน่นอน ทุกอย่างเปลี่ยนไปได้ ... แค่อยากทราบบ idea อ. เพื่อเป็นแนวทางในการพิจ. (ตอนนี้มึนมากก) :_Rd

ขอบคุณจานอั๋นมากนะค่ะ ความจำดีเลิศมากๆๆๆๆๆ

ใกล้ถึงเวลาแล้ว ดูท่าว่าน้องทองคงไม่ยอมขึ้นมาให้ชื่นหัวใจอีกสักนิด

คงรอใกล้ๆๆ ค่ะ หรือถ้าวันนี้ขึ้นไป 50 เหรียญ ก็ขายแล้วววววววว (โหมดฝันเฟื่อง) :_10 :_10

ช่วยกันลุ้นนะค่ะ เจ็บตัวกับเจ้า gf มาตลอดเลย คงต้องเบาๆๆๆ กับ gf หันมาเก็บของจริงบ้างไรบ้างดีกว่า

จานอั๋นบังคับขายคืออะไรคะ :38

อ๋อ เป็นสัญญา ของ gf นะครับ เวลา ใกล้จะปิดสัญญาแล้วจะมีการ บังคับ ขาย ครับ

เหมือนเราไปจองสินค้า แล้วเค้ากำหนด มาว่า ถ้าถึงเวลา แล้ว คุณ จะ ต้องส่งมอบหรือ ขาย ทองมาเมื่่อสิ้นสุดสัญญา ประมาณนี้นะครับ