ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

aunson

บรรยากาศทองคำ ณ ช่วงเวลานี้ BY Rจานอั๋น

โพสต์แนะนำ

สวัสดี อ.อั๋น ..วันนี้ดีกว่าเมื่อวาน เสมอ :gd

สวัสดีครบ คุณ ไข่นุ้ยลุยทอง ...............งั้น วันนี้ก็ดีกว่า วั้นนี้ ใช่ปะ อิอิ :_ee

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ขอบคุณครับผม

หวาดดีครับ คุณ zv735 :gvme สุ้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

แวะมาทักทายค่ะ วันนี้งานยุ่งมากๆๆๆๆ คงเข้ามาคุยช่วงค่ำๆค่ะ. จานอั๋น. มายังค่ะ. คุณิHarnsin. กระต่ายทอง เพื่อนๆทุกๆคน รอปล่อยพร้อมกันนะค่ะ ขอรอสัญญาณจานอั๋นด้วยค่ะ

ถ้าเป้น สัญญาณ ผมคงต้องบอก ถ้าได้กำไรตามที่ ตนเองพอใจ ก็ ควรจะขาย ซะนะ ครับ ....................อิอิอิ :047

สวัสดีค่ะ จานอั๋น คุณหานซิ่น คุณกระต่ายทอง กบจ๊า คุณnuchaba

วันนี้คุณกระต่ายทองทำซื้อขายยังคะ

สวัสดีครับ คุณ พวง ชม พู เป็นยังไงบ้าง ได้กำไร แล้วใช่ไหมครับ ผม.............. :gd

หวัดดีคะ มีเวลาให้เค้ามากกว่า เป็นนักลงทุนระยะสั้นเกือบเต็มตัว มีกำไลวันละ1000-1500 ก้อพอใจแล้วนะคะ เศรษฐกิจแบบนี้ทำอารายได้คะ แดดก้อไม่ร้อน ค่าเช่าที่ก้อไม่ต้องเสีย ได้อยู่บ้านด้วย ตอนนี้ตัวขาวเหมือนจิ้งจก ซีดยังกับไก่ต้มมีแต่คนทักว่าไปทำอารายมา ก้อบอกเค้าว่าอยู่แต่บ้านไม่ค่อยได้ออกไปไหน เสาร์อาทิตย์ก้อหาเรื่องไปโน้นนี่ ทำบุญบ้าง เดินห้างบ้าง พาแม่ไปหาของอร่อยๆกินเหลือแม่คนเดียวแล้วนะคะ ส่วนใหญ่ไปกับครอบครัวตลอดไม่ค่อยมีเพื่อนมาก(โลกส่วนตัวสูงนิ้ดนึง) ช่วงวัยที่มีให้เพื่อนฝูงก้อเต็มที่ไปแล้ว ตอนนี้ก้อเลยอยากมีเวลาให้ครอบครัวมากๆนะคะ ไม่อยากมานั่งเสียดายเวลาว่ายังไม่ได้ทำโน่นนี่นั้นเมื่อเวลาที่เราไม่อยากให้มาถึงแต่หนีไม่พ้น ชอบไปน้ำตกเอราวัณ กับเล่นน้ำทะเลที่ชะอำเป็นที่ซู้ด ไม่ชอบค้างคืนที่อื่นก้อจะวนเวียนเที่ยวอยู่แต่แบบนี้นะคะ เดี๋ยวต้องไปทำงานแล้วกลับมาลุยกันต่อบ้ายบาย :53

สู้ๆ นะครับ ถ้า ได้ใช้ชีวิต แบบ คุณกระต่ายทอง ได้ทุกวัน ทุกคน บนโลกนี้คงจะมี ความสุข มากมาก เลย.............. :gd

ขอบคุณครับ พี่ Rจานอั๋น

สู้ๆ นะครับ

ถ้าพี่ Rจานอั๋น มึนนี่ จะมีคนมึนตามพี่ Rจานอั๋น อีกหลายคนนะครับ รวมทั้งผมด้วย 55+

5555555555

ผมว่าหลังปีใหม่ ความรู้สึกคงจะหายไปแล้ว ครับ................สงสัย ต้อง ขอให้สมอง ได้พัก สัก 2-3 ครับ อิอิ :gd

ขอบคุณอาจานครับครับ ผมก็มึนเหมือนกันครับเนี่ย อุตสาห์โดดดอย เพื่อจะรับที่ต่ำกว่า15xx แต่มันดันขึ้นอีกๆ เหนื่อยจริงๆเลยครับ กำไรเคยได้มาให้คืนเค้าไปหมดเลย

ไม่เปนไรนะครับ มีกำไร ก็ต้องขาดทุน แต่ถ้า ได้กำไรน้อย ๆ ทุกวัน ก็คงดีกว่า ขาดทุน เน้อ อิอิ :57

ขอบคุณครับ

ขอบคุณ เช่นกันครับ สุ้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ :uu

ขอบคุณจานอั๋นค่ะ

ขอบคุ เช่นกันครับ คุณ gf :57

ตอนนี้ ราคา ย่อลงมาที่ 1627-1629 แล้วครับ หลังจากขึ้นไป สูงสุด 1641 ................

ระวัง ระวัง แล้ว...................... :Announce

1625. เค้ารับเอาอยู่มั้ยค่ะจานอั๋น. ยังมีสัญญาณขายอยู่อีกมั้ยค่ะ

1625 นี่ซื้อน่าซื้อไหมครับ Rจานอั๋น

ราคาตอนนี้ยังไม่หลุดแนวกรอบ ตามรูปที่ได้ ให้ไว้ ในกราฟ 30 นาที ครับ ยังถือ ว่า ยังมีแรง ซือ้กลับ เข้าไปอยู่ในกรอบ ครับ .............

ถ้าจะเข้าซื้อก็แนะนำให้ เล่น ในกรอบ 20 เหรียญ ครับ 1620-1640 ถ้าหลุด 1720 ลงมา แนะนำ ให้ระวัง ครับ

ถ้าหลุด ลงมา เยอะ แนะนำให้ ตัดขาดทุนออกมาก่อนเลยครับแล้วรอซื้อกลับ (ควรจะมีจุดตัดขาดทุนด้วยนะครับ ผม............)

1625. เค้ารับเอาอยู่มั้ยค่ะจานอั๋น. ยังมีสัญญาณขายอยู่อีกมั้ยค่ะ

ยังวิ่งอยู่ในกรอบ ครบ ตามรูป ในลงในช่วงบ่าย ครับ ยังถือว่า ไม่มีอะไร ที่ เกิดความคาดหมาย ใน ถ้าหลุดกรอบใด กรอบ หนึ่ง ลงไป ต้องนัน้ คงจะน่ากลัว :_cd ครับผม .....