ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

aunson

บรรยากาศทองคำ ณ ช่วงเวลานี้ BY Rจานอั๋น

โพสต์แนะนำ

ตอนนี้ก็มีข่าว ตอน 22.00 น. เป็นข่าว ของ

ดัชนีความเชือ่มั่น ยุโรป คาดการณ์ ออกมา คือ แย่ -21 จากเดิม -20 ถ้าเป็นแบบนัน้ เป็น ผลลบ- ต่อราคาทองคำ

และก็ ข่าว ของ ยอดขายที่อย่อาศัย ของอเมริกา คาดการณ์ออกมา คือ +.5.04 จากเดิม +4.97 ถ้าเป็นแบบนัน้ หมายความว่า ยอดการขายบ้าน อเมริกา ขายบ้านได้ดี

เป็น ผลลบ ต่อราคาทองคำ

แล้วก็ สต๊อกนำมันดิบ เวลา 22.30 น. สต็อกน้ำมันดิบ คาดการณ์ 2.8 จากของเดิม 1.9 ถ้าออกมาเป็นตามคาดการณ์ ก็เปนผลบวก++ ต่อราคาทองคำ ครับ

ถ้าใครจะรอข้อมูลข่าวสาร ก็ รอดู ณ เวลา นี้ ได้นะคับ ผม............ :K2 ขอฝากไว้เท่านี้ก่อนนะครับ ผม สุ้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ :gd

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

สุดยอดปรมาจารย์อั๋น อย่าเครียดนะคะ เดี๋ยวไม่หล่อไม่รู้ด้วยนาจะบอกให้ ลุ้นช่วยแฟนคลับตัวโก่งเลยนะคะเนี้ยะ บอกแล้วเกิดมาโชคดีได้รู้จักผู้ชายชื่อจานอั๋นอิอิ :uu

เอาซะเขิล เลย เน้อ............. :32 :30

ตอนนี้ก็มีข่าว ตอน 22.00 น. เป็นข่าว ของ

ดัชนีความเชือ่มั่น ยุโรป คาดการณ์ ออกมา คือ แย่ -21 จากเดิม -20 ถ้าเป็นแบบนัน้ เป็น ผลลบ- ต่อราคาทองคำ

และก็ ข่าว ของ ยอดขายที่อย่อาศัย ของอเมริกา คาดการณ์ออกมา คือ +.5.04 จากเดิม +4.97 ถ้าเป็นแบบนัน้ หมายความว่า ยอดการขายบ้าน อเมริกา ขายบ้านได้ดี

เป็น ผลลบ ต่อราคาทองคำ

แล้วก็ สต๊อกนำมันดิบ เวลา 22.30 น. สต็อกน้ำมันดิบ คาดการณ์ 2.8 จากของเดิม 1.9 ถ้าออกมาเป็นตามคาดการณ์ ก็เปนผลบวก++ ต่อราคาทองคำ ครับ

ถ้าใครจะรอข้อมูลข่าวสาร ก็ รอดู ณ เวลา นี้ ได้นะคับ ผม............ :K2 ขอฝากไว้เท่านี้ก่อนนะครับ ผม สุ้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ :gd

:gd :gd :gd

เอาซะเขิล เลย เน้อ............. :32 :30

หน้าแดงแล้วหล่อขึ้นด้วยหงะ จานอั๋นทานข้าวแล้วใช่ป่าว อย่าลืมนาเป็นห่วง เดี๋ยวรอดูนาทีฉุกเฉินก่อนแล้วค่อยนอน จานอั๋นเดินทางกลับบ้านดีๆหละ รัชดาไปไกลมั้ยจากที่ทำงาน เหนื่อยมั้ยคะจานอั๋น เป็นกำลังใจให้ทุกการเคลื่อนไหวนะคะ :10

ขอบคุณค่ะจานอั๋น. เป็นไปได้มั้ยค่ะที่พวกกองทุนจะเทก่อนปีใหม่. หรือว่ารอบการเทของเค๊าต้องเป็นช่วงมกรา

ผมมอง ว่า ถ้าต้องการ ปิดงบดุลหรือทำบัญชี ของตัวเองให้น่าเชือ่ถือและมีความมั่นคง ก็น่า จะ...............ปิดงบ หรือ ทำบัญชี ก่อนสิ้นปีครับ ผม

ดังนัน้ระวัง ไว้ นะครับ 2 อาทิตย์ นี้ อาจจะได้จะเห็น ราคาที่ทำให้เรา ตื่นเต้นมากกว่าตอนนี้ก็เป็นไปได้ อิอิ .............แล้วจะหาว่า ไม่เตือน เน้อ............. :gd :047

หน้าแดงแล้วหล่อขึ้นด้วยหงะ จานอั๋นทานข้าวแล้วใช่ป่าว อย่าลืมนาเป็นห่วง เดี๋ยวรอดูนาทีฉุกเฉินก่อนแล้วค่อยนอน จานอั๋นเดินทางกลับบ้านดีๆหละ รัชดาไปไกลมั้ยจากที่ทำงาน เหนื่อยมั้ยคะจานอั๋น เป็นกำลังใจให้ทุกการเคลื่อนไหวนะคะ :10

ขอบคุณ มากมากนะครับ ถ้าไม่ได้ คุณกระต่ายทองห้องเราก็คงเงียบเหงา อิอิ :10

ผมมอง ว่า ถ้าต้องการ ปิดงบดุลหรือทำบัญชี ของตัวเองให้น่าเชือ่ถือและมีความมั่นคง ก็น่า จะ...............ปิดงบ หรือ ทำบัญชี ก่อนสิ้นปีครับ ผม

ดังนัน้ระวัง ไว้ นะครับ 2 อาทิตย์ นี้ อาจจะได้จะเห็น ราคาที่ทำให้เรา ตื่นเต้นมากกว่าตอนนี้ก็เป็นไปได้ อิอิ .............แล้วจะหาว่า ไม่เตือน เน้อ............. :gd :047

ทางดีหรือทางร้ายค๊ะ ไม่เข้าใจ :Hot

ขอบคุณมากค่ะ จานอั๋น

ใจเย็นและสู้และก็ ถ้าได้กำไร อย่าลืม ขาย ออกมาด้วยนะครับ สุ้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ :57

สงสัยคงต้องผูกเปลนอนหลับยาวซะแล้วครับจานอั๋น ดูแล้วน้องทองของผมคงแรงไม่ค่อยจะดีปีนป่ายไม่ค่อยไหว ไหลลงอยู่เรื่อย :Hot

เป้าหมายของผมยังอยู่อีกไกลครับ :_02 ยังงัยถ้าน้องทองเกิดฟิตเปรี๊ยะ!ขึ้นมาเมื่อไหร่ วานจานอั๋นช่วยปลุกผมจากเปลด้วยนะคร๊าบ ขอบคุณล่วงหน้า ขอให้ฝันดีครับ :047

ขอบคุณค่ะ

คุณพวงชมพูคะ ราคาที่ซื้อ 1623 ตั้งไว้ก่อนนะคะ เอาไว้รอขายตอนราคาขึ้นค่ะ

ส่วนอันที่ขายไปเมื่อกี้ ถ้าราคามาต่ำกว่าที่ขายไป พอใจส่วนต่างก็รีบซื้อคืน

สู้ๆ นะคะ :57

1605-1606 แล้วครับ...............ตัวเลข ออกมา เป็นผลลบ ต่อราคาทองคำ ครับผม.......................http://www.forexfactory.com/calendar.php