ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

aunson

บรรยากาศทองคำ ณ ช่วงเวลานี้ BY Rจานอั๋น

โพสต์แนะนำ

ซื้อขายแต่ละครั้งตั้งใจไว้แล้วมากกว่าคะ ถ้าไม่เป็นตามเป้าก้อตัดขาดทุน ยังงัยถ้าเราใช้ความระมัดระวัง ความเสียหายที่เกิดขึ้นค่อนข้างน้อย ถัวไปมาก้อกำไรอยู่ดี คืนกำไรให้เค้าไปบ้าง ก้อไม่เป็นไรจิงมั้ยคะ เราไม่เคยเสียค่ารถ ค่าเรียน นั่งๆนอนๆอยู่กับบ้าน มีกูรูใจดีวิเคราะห์ให้เราได้รู้ทั้งวัน ถูกใจบ้างไม่ถูกใจบ้าง แต่ละท่านก้อมีจิตสาธารณะ เรามีบุญนะคะลองคิดดูดีๆ แล้วจะรู้ว่าสวรรค์อยู่แค่เอื้อมจิงจิงคะ เพียงแต่เรามองเห็นรึป่าวเท่านั้นเองอิอิ โชคดีทุกการตัดสินใจนะคะ :53

ขอบคุณค่ะ และขอขอบคุณกูรูทุกๆท่าน และทุกๆคนที่มาให้ความรู้ แนะแนวทางต่างๆนะคะ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ถึงคุณกระต่าย thank you o.k ค่ะ กำไรนิดหน่อยนะคะ เดี๋ยวเอาไปทำบุญ สร้างกุศลค้า ปกติใบตองชอบไปชื้อปลาที่ตลาดที่มันกำลังถูกฆ่า ไปปล่อย ใบตองว่าการโปรดสัตว์นี่เป็นกุศลอันยิ่งใหญ่ ทำบูญบ่อยๆจิตใจเราเบิกบาน มองโลกในแง่ดีค่ะ คิดบวก ใจเราก็บวกค่ะ

ดีใจด้วยนะคะ ใจเย็นๆ ค่อยๆ ทำบุญเป็นเรื่องที่ดีคะ เราทุกคนอยู่ในโลกเดียวกัน รัก โลภ โกธร หลง เวียนว่ายอยู่รอบตัวเราตลอด การช่วยเหลือให้อภัยกัน รักกันคือการให้ที่ยิ่งใหญที่สุดคะ :_09

เวลาเราเล่นระยะสั้นซื้อขายทองแท่งแต่ละครั้ง เน้นห้ามซื้อขายแล้วแช่ทิ้งไว้นานๆ ถ้าคิดซื้อขายแล้วต้องมีเวลาโอกาสผิดพลาดจะมีน้อยนะคะ ต้องตั้งจุดซื้อ ขาย ทำกำไร ตัดขาดทุน ไว้เป็นสเต็ป รับรองมีแต่ได้ไม่มีเสียอิอิ :_Rd

ถูกต้อง...แล้วคร๊าบบบบบ :57 :_06 :gvme

สวัสดีค่ะ จานอั๋น

ยังไม่เข้าบ้านเหรอคะ รออยู่นะคร้าาา :Hi :30

ข่าวลดน้ำหนักยึดพื้นที่เลย คุณเข้าใจอะไรผิดรึป่าวคะ เวปนี้มีแต่คนสนใจข่าวทองคำคะ

คุณทำการค้าแบบนี้คุณนึกว่าจะมีคนเค้าสนใจสินค้าคุณรึคะ คุณคิดผิดมาก

เวลาเราเล่นระยะสั้นซื้อขายทองแท่งแต่ละครั้ง เน้นห้ามซื้อขายแล้วแช่ทิ้งไว้นานๆ ถ้าคิดซื้อขายแล้วต้องมีเวลาโอกาสผิดพลาดจะมีน้อยนะคะ ต้องตั้งจุดซื้อ ขาย ทำกำไร ตัดขาดทุน ไว้เป็นสเต็ป รับรองมีแต่ได้ไม่มีเสียอิอิ :_Rd

คุณกระต่ายทองคะ เวลาระยะสั้นของคุณกระต่ายนี่กี่วันคะ หรือจบภายใน1วัน

แล้วตั้งจุดซื้อ ขาย กำไร ขาดทุนเท่าไร

ขอบคุณค่ะ

คุณกระต่ายทองคะ เวลาระยะสั้นของคุณกระต่ายนี่กี่วันคะ หรือจบภายใน1วัน

แล้วตั้งจุดซื้อ ขาย กำไร ขาดทุนเท่าไร

ขอบคุณค่ะ

ก้อน่าจะภายในวันรึไม่เกินพรุ่ง แต่เก็บข้ามคืนมันปั่นป่วนนอนไม่ค่อยหลับนะคะ :53 เข้าออกต้องเร็วบริหารพอร์ทให้ดี ส่วนตัวซื้อได้กำไรขายเลย ซื้อแล้วดิ่งลงเห็นท่าไม่ดีเสมอทุนเผ่นออก รอตั้งหลักซื้อกลับใหม่ถ้าไม่กลับมาให้ซื้อ เด้งขึ้น ก้อซื้อใหม่รอขายสูงกว่าคะ :Kk

ถูกต้อง...แล้วคร๊าบบบบบ :57 :_06 :gvme

คุณnuc เป็นงัยบ้างคะวันนี้ Oรึป่าว :Kk

ก้อน่าจะภายในวันรึไม่เกินพรุ่ง แต่เก็บข้ามคืนมันปั่นป่วนนอนไม่ค่อยหลับนะคะ :53 เข้าออกต้องเร็วบริหารพอร์ทให้ดี ส่วนตัวซื้อได้กำไรขายเลย ซื้อแล้วดิ่งลงเห็นท่าไม่ดีเสมอทุนเผ่นออก รอตั้งหลักซื้อกลับใหม่ถ้าไม่กลับมาให้ซื้อ เด้งขึ้น ก้อซื้อใหม่รอขายสูงกว่าคะ :Kk

ขอบคุณค่ะ ต้องศึกษาไว้เป็นเคล็ดวิชาค่ะ :_Rd :Kk

โฆษณาไปทุกห้อง. ถ้าเป็นลดดอยจะรีบกระโจนซื้อเล้ย.

คุณnuc เป็นงัยบ้างคะวันนี้ Oรึป่าว :Kk

ยังค่ะ ยังไม่ได้ทำไรเลย วันนี้ยุ่งทั้งวัน คงรอตอนดึกๆค่ะ :57 :gvme