ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

aunson

บรรยากาศทองคำ ณ ช่วงเวลานี้ BY Rจานอั๋น

โพสต์แนะนำ

ได้รับรู้เรื่องแบบนี้แล้วรู้สึกดีจัง :) เหมือนเราได้ไปด้วยเลย ไม่แปลกใจว่าคุณกระต่ายเล่นทองแล้วได้กำไร และขออนูโมทนาบุญด้วยค่ะ ^_^

ขออนุโมทนาบุญกับคุณ yelle11 และคุณกระต่ายทอง สุดสวย ด้วยนะครับ ................ :10

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

... ขออนุโมทนาบุญกับทุกๆ ท่าน ณ ที่นี้ด้วย :gd

ขออนุโทนาบญด้วยคนนะครับ คณ 'P' ทอง' คับ :gd

สวัสดีค่ะ จานอั๋น

ยินดีด้วยนะคะ ที่ผ่านพ้นปัญหาไปได้

คราวนี้เราก็มาร่วมกันลุ้นอย่างสนุกสนานเหมือนเดิม

สู้ๆ คร้าาาา ทุกคน สุขสันต์วันคริสต์มาส :01 :K2 :La

ไปวัดไหนคะ อนุโมทนาบุญด้วยนะคะ :)

ขออนุโมทนา บุญกับคุณ 'kungnang' ด้วยนะครับ ผม :gd

สวัสดีค่ะอ.อั๋น คนเก่งสู้ๆๆน่ะ

ส้อยู่แล้วครับได้กำลัง ใจ แบบนี้ อิอิ

ขอบคุณอาจารย์อั๋น เป็นกำลังใจให้ครับผม

ขอบคุณมากนะครับ คุณ deb99'

หวัดดีิ. ดีใจด้วยค๊า จานอั๋นแล้วปัญหาก้อผ่านไปได้ด้วยดีเอาใจช่วยจิงๆ. แหมเมื่อวานคิดว่าหายไปไหนนึกว่าระหว่างเดินทางเกิดระแวงว่ามีคนสะกดร่อยตามเหมือนคัยบางคนเสียอีก. อิอิอิ

สวัสดีตอนใกล้ปีใหม่ครับ!! อ.อั๋น :gd

ขอบคุณมากนะครับ ............

การทำความดี บางครั้ง อาจจะไม่มีใครเห็น แต่เราก็พร้่อมและภูมิใจ ที่จะทำความดีตลอดเวลา ครับ :gd

ปิดทองหลังพระ ใช้ได้เสมอสำหรับผู้ที่จิตใจเจริญแล้วค่ะ

Merry X' mas ค่ะ R จาน, เพื่อนๆ สมาชิกและผู้เข้าอ่านกระทู้ทุกท่านค่ะ

ได้รับรู้เรื่องแบบนี้แล้วรู้สึกดีจัง :) เหมือนเราได้ไปด้วยเลย ไม่แปลกใจว่าคุณกระต่ายเล่นทองแล้วได้กำไร และขออนูโมทนาบุญด้วยค่ะ ^_^

ขอบคุณเพื่อนๆ และจานอั๋นที่น่ารัก ที่ได้มารู้จัก รักเป็นห่วงกัน ถ้าเราได้อยู่ในแวดล้อมที่ดี เราก้อจะรู้จักการเป็นทั้งผู้ให้ และผู้รับ เราจะรู้ว่าจิงจิงแล้วความสุขกายสบายกายใจ อยู่รอบๆตัวเรานั่นเอง :53

ขออนุโมทนาบุญกับคุณ yelle11 และคุณกระต่ายทอง สุดสวย ด้วยนะครับ ................ :10

จานอั๋นมาแร้ว ดีใจจังเลย ปัญหามีไว้ให้แก้ไม่ได้มีไว้ให้กลุ้ม ทุกปัญหาต้องมีทางออกเสมอ เวลาเราเผชิญกับความทุกข์ ลองถามใจดูว่าทุกข์ใจนั้นทุกข์เรื่องใด เราก้อแก้ที่ตรงนั้น ความทุกข์ไม่ได้เลวร้าย หรือเร่าร้อนอย่างที่คิดหรอกคะ เชื่อฝีมือจานอั๋นแก้ปัญหาทุกอย่างได้อยู่แล้วคะอิอิ :Hot :57

สวัสดีค่ะ จานอั๋น กระต่ายทอง กบจ๊า nuchaba และทุกคน

Merry X'mas and Happy New Year ด้วยค่ะ

ขอให้มีความสุขวันคริสมาสต์ และตลอดปีใหม่ ๒๕๕๕ นะคะ

ขอให้รวยๆ มีความสุข สุขภาพแข็งแรง ซื้อขายทองกำไร๊กำไรนะคะ

สวัสดีค่ะ จานอั๋น กระต่ายทอง กบจ๊า nuchaba และทุกคน

Merry X'mas and Happy New Year ด้วยค่ะ

ขอให้มีความสุขวันคริสมาสต์ และตลอดปีใหม่ ๒๕๕๕ นะคะ

ขอให้รวยๆ มีความสุข สุขภาพแข็งแรง ซื้อขายทองกำไร๊กำไรนะคะ

ขอบคุณจร้าาา กำไร๊ กำไร ร๊วย รวย ทุกๆคน นะคร้าาาา :01 :30

:30 หวีดดีจานอั๋น คุณหารซิ่น และเพื่อนๆที่น่ารัก วันนี้ขอตัวไปนอนก่อน ราตรีสวัสดิ์ ฝันดีบ้ายบาย จานอั๋นเดินทางกลับบ้านดีดีหละเป็นห่วง ดูแลตัวเองด้วยนะคะเพื่อนๆ :37 โชคดีทุกการตัดสินใจนะคะ :gvme

หวัดดีิ. ดีใจด้วยค๊า จานอั๋นแล้วปัญหาก้อผ่านไปได้ด้วยดีเอาใจช่วยจิงๆ. แหมเมื่อวานคิดว่าหายไปไหนนึกว่าระหว่างเดินทางเกิดระแวงว่ามีคนสะกดร่อยตามเหมือนคัยบางคนเสียอีก. อิอิอิ

ขอบคุณครับ คุณ 'กบจ๊า ไม่มีหรอกครับ อิอิ พอดีผมไม่ได้ เส้นใหญ่ เหมือน คนบางคน ครับ อิอิ :_ee