ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

aunson

บรรยากาศทองคำ ณ ช่วงเวลานี้ BY Rจานอั๋น

โพสต์แนะนำ

คุณหารซิ่นคะในกราฟตรงช่องที่มีขีดสีฟ้าและแดง ที่เขียนว่า sentiment diection สีฟ้าหมายถึงbull ใช่ไหมคะและถ้าแดงก็เป็นbear หรือเปล่าคะ ขอบคุณค่ะ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

คุณหารซิ่นคะในกราฟตรงช่องที่มีขีดสีฟ้าและแดง ที่เขียนว่า sentiment diection สีฟ้าหมายถึงbull ใช่ไหมคะและถ้าแดงก็เป็นbear หรือเปล่าคะ ขอบคุณค่ะ

ใช่แล้วครับคุณมดตะนอย หากเป็น Bull ให้ Long only แต่ว่ารอมันย่อแล้วค่อยเข้านะ

ทานกาแฟดีกว่าไม่อ้วน เดี๋ยวไม่สวย สงสัยจะไม่ได้ไปคืนวันที่28มีงานเต้นรำที่JR งวดหน้าละกันค่อยเจอกันอิอิ OKกันอยู่ช่ายป่าว เดี๋ยวตีทัพพร้อมกันนะ มีเพื่อนๆเค้าตั้งป้อมปราการไว้แร้ว จะลุยแร้วนะเตรียมทุบหม้อข้าวพรุ่งนี้เราจะทานอาหารที่ด่านหน้ากันฮา :_cd

เศร้า เพื่อนๆทิ้งเรา เรา2คนจะกอดคอกันพาไม่รู้เรื่องอีกอ่ะป่าวเนี่ย พี่พวงชมพู

เศร้า เพื่อนๆทิ้งเรา เรา2คนจะกอดคอกันพาไม่รู้เรื่องอีกอ่ะป่าวเนี่ย พี่พวงชมพู

ที่นี่มีแต่คนใจร้ายรึ อย่าเศร้าเลยเพื่อนรัก เวลาของเรายังมีอีกมากนะนะ เราขอโทษจิงจิง :_10

ไม่ใช่ไม่อยากให้คุณไม่ได้เงินนะครับ แต่ว่าผมอยากให้รู้ว่าโลกของการเก็งกำไร คุณต้องวางแผนหลายชั้นหน่อย การที่ผมแนะนำเทคนิคต่างๆ ก็อยากให้คุณลองนำไปใช้ดูเพื่อการตัดสินใจซื้อขายได้เอง

หากวันนี้ผมบอกคุณว่าเข้าซื้อได้ คุณก็ซื้อตามที่ผมบอก ไอ้ตอนที่ได้กำไรก็โอเคนะครับ

แต่หากคำพูดผมบอกไปให้เข้าซื้อ แล้วอยู่ดีๆกราฟมันสวนผมหัวทิ่ม คุณกบจ๊าว่าผมจะรู้สึกอย่างไรครับ

นี่แหละครับมันจึงเป็นสิ่งที่เราต้องทะนุถนอมซึ่งกันและกัน

แค่ไปฟังบรรยายก็พอค่ะ

กราฟก็คงจะ..ค่อยๆเรียนรู้กันไปค่ะ

ที่นี่มีแต่คนใจร้ายรึ อย่าเศร้าเลยเพื่อนรัก เวลาของเรายังมีอีกมากนะนะ เราขอโทษจิงจิง :_10

ไม่เป็นไร คุณกระต่ายทอง

โอกาสเจอกันคงมีสักวัน

ไม่ใช่ไม่อยากให้คุณไม่ได้เงินนะครับ แต่ว่าผมอยากให้รู้ว่าโลกของการเก็งกำไร คุณต้องวางแผนหลายชั้นหน่อย การที่ผมแนะนำเทคนิคต่างๆ ก็อยากให้คุณลองนำไปใช้ดูเพื่อการตัดสินใจซื้อขายได้เอง

หากวันนี้ผมบอกคุณว่าเข้าซื้อได้ คุณก็ซื้อตามที่ผมบอก ไอ้ตอนที่ได้กำไรก็โอเคนะครับ

แต่หากคำพูดผมบอกไปให้เข้าซื้อ แล้วอยู่ดีๆกราฟมันสวนผมหัวทิ่ม คุณกบจ๊าว่าผมจะรู้สึกอย่างไรครับ

นี่แหละครับมันจึงเป็นสิ่งที่เราต้องทะนุถนอมซึ่งกันและกันทราบแล้วเจ้าค๊า กำลังเรียนรู้อยู่จ้า ใช้เวลาหน่อยนะจ๊ะ กำลังคลานกระดืบอยู่ค่ะ

คุณกบจ๊า คุณพวงชมพูครับ เครื่องคุณลง MT4 หรือยังครับ

หากยังผมจะทำแนะนำให้ละเอียดเลยครับ แต่ต้องรอนิดนะ

ถูกแก้ไข โดย Harnsin

คุณกบจ๊า คุณพวงชมพูครับ เครื่องคุณลง MT4 หรือยังครับ

หากยังผมจะทำแนะนำให้ละเอียดเลยครับ แต่ต้องรอนิดนะ

ลงแล้วจร้า. เข้าใจคุณHarnsin. เราต้องตกปลาด้วยตัวเองให้เป็น. แต่กำลังสับสนในรายละเอียดอยู่อ่ะ ต้องใช้เวลาซักพัก

ขอบคุณมากค่ะ คุณHarnsin

ถึงลงแล้วก็แนะได้ค่ะ เผื่อคนอื่นๆที่เขายังไม่ได้ลง

แล้วเราก็จะได้ดูอีก เพราะตอนลงพี่เขาลงให้อ่ะค่ะ

ตัวเองไม่ค่อยรู้เรื่องหรอก คอมฯก็ใช้ไม่ค่อยเป็น

ขอบคุณนะคะ

ซาบซึ้ง ภูมิใจที่ได้เพื่อนดีๆที่นี่ ความหวังดีที่มีให้สัมผัสรับรู้ได้ ขอเป็นกำลังใจให้ทุกๆเรื่องราวนะคะ :_Rd :bye

ถูกแก้ไข โดย กระต่ายทอง

ลงแล้วจร้า. เข้าใจคุณHarnsin. เราต้องตกปลาด้วยตัวเองให้เป็น. แต่กำลังสับสนในรายละเอียดอยู่อ่ะ ต้องใช้เวลาซักพัก

เดี๋ยวสัมนาแล้วคราวนี้สงสัยเข้าออกทั้งวันแน่เลย 55