ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

aunson

บรรยากาศทองคำ ณ ช่วงเวลานี้ BY Rจานอั๋น

โพสต์แนะนำ

แขก GOLDDLOG

ซื้อแร้วยังคะเมื่อกี้โดดเข้าแร้วนะ 25319 คะ :sidewayup: โชคดีนะคะเพื่อนๆ

ยังเรยขอรับ :uu

สมเปนคุณกระต่ายทองจิง ๆๆ เข้าไว๊ไว :gd

เชื่อแระว่า วางแผนดีกินหมูสบายพุง 555

รวยอย่างมีฟามสุขนะคับเพื่อน ๆๆๆ :32

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ซื้อแร้วยังคะเมื่อกี้โดดเข้าแร้วนะ 25319 คะ :sidewayup: โชคดีนะคะเพื่อนๆ

ตอนนี้ผมติดตามสถานการณ์อย่างใกล้ชิดครับ ไม่ให้พลาดเหมืนเมื่อวาน :57

ตอนนี้ผมติดตามสถานการณ์อย่างใกล้ชิดครับ ไม่ให้พลาดเหมืนเมื่อวาน :57

เอาใจช่วยนะคะ เข้าแร้วเหมือนกันช่ายป่าวคะ :17

โชคดีมีกำไรนะคร้า

:57

เอาใจช่วยนะคะ เข้าแร้วเหมือนกันช่ายป่าวคะ :17

ยังครับกำลังเล็งอยู่ รอดูให้ชัวร์ก่อน คืนนี้มีเวลาดูกราฟครับ เตรียมเปิด order แล้วครับ รอคลิีกอย่างเดียว

โชคดีมีกำไรนะคร้า

:57

ยังครับกำลังเล็งอยู่ รอดูให้ชัวร์ก่อน คืนนี้มีเวลาดูกราฟครับ เตรียมเปิด order แล้วครับ รอคลิีกอย่างเดียว

แว๊ปเดี๋ยวที่ดูอยู่ 25367 ลงมา25333 ลงมา25319 (3กระพริบ) มันส์ก็ตรงนี้ เดี๋ยวลงอีกซัก1740ถ้ามา จะจัดอีกดอกคะ รอขายแร้วคะ :gvmeเปิดorder ไว้อย่าเผลอหอมแก้มสาวข้างๆ มือไปกดโดนราคาหละยุ่งเลย :_02 ถูกแก้ไข โดย กระต่ายทอง

แว๊ปเดี๋ยวที่ดูอยู่ 25367 ลงมา25333 ลงมา25319 (3กระพริบ) มันส์ก็ตรงนี้ เดี๋ยวลงอีกซัก1740ถ้ามา จะจัดอีกดอกคะ รอขายแร้วคะ :gvme

ผมมีแค่ดอกเดียวครับ พอร์ตน้อยเลยต้อง จัดทีเดียวเอาให้อยู่หมัด ถ้ามีหลายดอกคงมันส์น่าดู

ขออนุมัติเพิ่มไปแล้ว แต่ยังไม่ผ่าน มีคอมเม้นท์กลับมาว่ากลางปีหน้าได้กำไร 3 หมื่นจะอนุมัติให้ โอว์...จะถึงไหมเนี๊ยะ

ผมมีแค่ดอกเดียวครับ พอร์ตน้อยเลยต้อง จัดทีเดียวเอาให้อยู่หมัด ถ้ามีหลายดอกคงมันส์น่าดู

ขออนุมัติเพิ่มไปแล้ว แต่ยังไม่ผ่าน มีคอมเม้นท์กลับมาว่ากลางปีหน้าได้กำไร 3 หมื่นจะอนุมัติให้ โอว์...จะถึงไหมเนี๊ยะ

เดี๋ยวให้ยืมพอร์ตนะคะ ถึงซิคะ มองถึงไว้ก่อนจะได้มีกำลังใจ :047ลองดูตอน4ทุ่มอีกทีนะคะ ถูกแก้ไข โดย กระต่ายทอง

เดี๋ยวให้ยืมพอร์ตนะคะ ถึงซิคะ มองถึงไว้ก่อนจะได้มีกำลังใจ :047

ใจดีจัง แต่ไม่เอาอ่ะ..เกรงไจ :uu

แว๊ปเดี๋ยวที่ดูอยู่ 25367 ลงมา25333 ลงมา25319 (3กระพริบ) มันส์ก็ตรงนี้ เดี๋ยวลงอีกซัก1740ถ้ามา จะจัดอีกดอกคะ รอขายแร้วคะ :gvmeเปิดorder ไว้อย่าเผลอหอมแก้มสาวข้างๆ มือไปกดโดนราคาหละยุ่งเลย :_02

เห็นแวปนี้เหมือนกันค่ะกำลังจะกดดันมี message. เข้าเลยอด ต้องรออีกหน่อยจนกลับมาได้ที่ 25337 แทนค่ะ รอขายเหมือนกัน(แต่ย่ออีกจัดอีก)

เห็นแวปนี้เหมือนกันค่ะกำลังจะกดดันมี message. เข้าเลยอด ต้องรออีกหน่อยจนกลับมาได้ที่ 25337 แทนค่ะ รอขายเหมือนกัน(แต่ย่ออีกจัดอีก)

กาแฟหอมจัง จิบด้วยคนซิคะ ดีคะรอขายด้วยกัน :gvme

ผมก้อโสดมาทั้งชีวิต จะเปนเหมือนมะยมมั้ยเนี่ย :uu

มะยมมีต่อมลูกหมาก --> เปนหมาผู้ชาย แร้วจะชอบผู้ชายได้ไงขอรับ ไม่เข้าจาย :38

ก็มีน้องผู้หยิงมาขอผสมก็เมินเฉยไม่แยแสอะคะ ก็เลยคิดว่ามะยมเป็นตุ๊ดแน่เรย แต่เจอตัวผู้ก็เชิดใส่เหมือนกัน ทุกวันนี้ทำตัวเหมือนคน อยู่ติดคน แต่ถ้าเจอหมาด้วยกัน....เมินนนนใส่555

พี่กระต่าย วันนี้ยุ่งทั้งวันไม่ได้เข้าซื้อหรือทำไรเรยอะคะ ><

ก็มีน้องผู้หยิงมาขอผสมก็เมินเฉยไม่แยแสอะคะ ก็เลยคิดว่ามะยมเป็นตุ๊ดแน่เรย แต่เจอตัวผู้ก็เชิดใส่เหมือนกัน ทุกวันนี้ทำตัวเหมือนคน อยู่ติดคน แต่ถ้าเจอหมาด้วยกัน....เมินนนนใส่555

พี่กระต่าย วันนี้ยุ่งทั้งวันไม่ได้เข้าซื้อหรือทำไรเรยอะคะ ><

ไม่เป็นไรหรอกคะ เอาสบายใจว่างแร้วค่อยเล่นก็ได้ เราไม่ได้เปิด S ไว้เล่นสบายๆ ไม่ต้องจ้องระวังตลอดเวลา :gdหลับฝันดีนะคะเพื่อนๆ :bye :37 ถูกแก้ไข โดย กระต่ายทอง

จะเข้านอนแล้วเหรอครับคุณกระต่ายทอง

ผมก็ว่าจะไปนอนแล้วรอลุ้นพรุ่งนี้ ตอนนี้ยิงไปแล้ว 1 ดอก :bye ฝันดีครับ

ถูกแก้ไข โดย ดาวเหนือ