ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

clubjew

วิเคราะห์ทองตามเทรน หาจุดซื้อขายที่ปลอดภัย by clubjew

โพสต์แนะนำ

น้ำมันเอาไงดีครับจารย์หลุดเทรนลงมาแล้วอ่ะคับบ

น้ำมันหลุดเทรนแล้วก็ไม่เ็ป็นไรครับ ใครที่ซื้อ 74-75 ที่ผมบอกให้ซื้อ 30-50% ไว้กอดไว้ก่อน ถ้ารอได้เดียวค่อยไปซื้อแถว 70 ใหม่ ยังไงน้ำมันเป็นสิ่งที่ต้องใช้ เดียวมันก็ขึ้นมาอีกครับ ส่วนใครปล่อย 83 ไปตอนนี้คงสบายไป เพราะได้ออกจุดสูงสุดเลย เดียวรอซื้อ ใหม่เดียวข่าวเมกาออกมาดีๆ น้ำมันก็วิ่งกระชูดเองครับ ตอนนี้ข่าวไม่ดีออกมาเยอะมากๆ ร่วงมา 10 เหรียญภายใน 2 อาทิตย์กว่าๆ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

อาจารย์ค่ะ หนูเซ็งมากเลยค่ะ !19 เปิด s gf 1237 มาสองวันล่ะ เวลาเปิดบ้านเราทองนิ่งสนิท พอบ้านเราปืดตลาดปุบ ทองวิ่งดีจังเลย !033 !033 !033

!uu งั้นเราไปตีก๊วนเดียวกันได้นะคะพี่little bua :D เอื่อยเชื่อย สวยใส อยู่ก๊วนสุดท้ายไรเงี้ย !30

กีฬากอล์ฟมันอยู่ที่ใจใช่สกอร์ครับ กดดัน.... !_18 !_18 !_18 จริงๆ แล้วคิดว่าไปตีสนุกๆ ครับไม่ได้ไปตี พนันกับใครครับรับรองไม่มีเครียดมีแต่ ฮา.... !v@ !v@ !v@

น้ำมันใกล้ขึ้นรึยังคะจารย์ เผื่อจะได้เก็บอีกสักlot :P

อยากร่วมสมทบทุนซื้ออุปกรณ์กีฬาด้วยคะ แต่เล่นกอล์ฟไม่เป็นอะ !17 บริจาคเป็นเงินแทนได้เป่าคะจารย์หรือจะเอาเป็นสิ่งของแทน !031

ไว้เดียวใกล้ๆ ไปบริจาค ใครสนใจอาจนัดให้เอาของมาบริจาคครับ ไม่รับเงินครับ รับเป็นของจะดีกว่าครับแต่ใจจริงๆ ตุลานี้ไปกะอย่างให้บริจาค พวกอุปกรณ์การเรียน กับพวกหนังสือเรียนเป็นหลักครับ แต่พอดีไปสอนรุ่น พนัยกรรมมา เลยจัดก๊วนกอล์ฟเลย รับอุปกรณ์กีฬาเสริมไปด้วยเลยครับ... !10 !10 !10

อาจารย์ค่ะ หนูเซ็งมากเลยค่ะ !19 เปิด s gf 1237 มาสองวันล่ะ เวลาเปิดบ้านเราทองนิ่งสนิท พอบ้านเราปืดตลาดปุบ ทองวิ่งดีจังเลย !033 !033 !033

ง่ะ งั้นเดียวคงต้องรอ สักพักครับเขาว่าจะเิปิดให้เล่นถึงเที่ยงคืนแล้วครับ รอไปก่อนครับ

ตอนนี้เท่าที่นับๆ ก็น่าจะเกิน 5 คนแล้ว คิดว่าพร้อมออกรอบครับ แต่ถ้ามีเยอะกว่านั้นก็ได้ครับ เดียวผมอาจ ขอสลับก๊วนล่ะ 9 หลุม เพื่อความบันเทิง อิอิ ไงลงชื่อได้เลยครับ เดียวผมจะมาสรุปให้เรื่อยๆ ว่ามีกี่คนแล้ว

ตอนนี้พร้อมออกรอบ วันพุธที่ 1 กันยายน สนามสามพราน รายได้ทั้งหมดไปซื้ออุปกรณ์กีฬา แล้วเดียวผมจะถ่ายรูปให้ดูครับ กติกา ตั้งม้า สกอร์ที่เราเคยตีดีที่สุดในชีวิต เกินจากที่ตั้ง ก็ป๊อยล่ะ 50 บาทครับ ตัวอย่างผม เคยตี 36 ดีที่สุดในชีวิน แต่ตีจริงๆ ก็อยู่ใช่ช่วง 38-44 ครับแล้วแต่วัน แ่ต่ถ้าฟอร์มหลุด 50 ก็ยังมีให้เห็นครับ คนที่คอนเฟิร์มแล้ว ก็มี

1. clubjew

2. พี่เต๋า เดียวพรุ่งนี้จะโทรไปนัด เพราะแกเป็นคนดูแลเรื่องสนามครับ

3. Dr.Slump สนใจแต่ยังไม่คอนเฟิร์ม

4. apichai88 สนใจแต่ยังไม่คอนเฟิร์ม

5. eiga คอนเฟิร์มแล้ว ไงคิดจะกินเนื้อมังกร ระวังโดนมังกรพ่นไฟเผาไฮยีน่าน่ะครับ (ยังไม่ตีเลย โม้ก่อนแล้วไม่รู้ตีจริงโดน กัดเนื้อเปล่า !_04 )

ปล. น้อง nene81 มาตีได้ครับ ไม่ต้องห่วงเพราะไม่ได้แข่งกับใครแข่งกับตัวเอง ส่วนพี่บัว รีบไปหาไม้มาซ้อมใหม่ได้แล้ว พี่โอ หัดตีได้แล้ว อิอิ

ผมสนใจมาก แต่ผมว่างวันอาทิตย์วันเดียวอ่ะครับ ถ้าตีวันพุธทที่ 1 กันยา กันจริงๆ ผมคงต้องสละสิทธิ์ครับ !065 (แต่อยากไปจริงๆ)

ต้องขอโทษด้วยนะครับ !_087

สนใจกอล์ฟการกุศลของอาจาร์ยจิ๋วมาก !v@

แต่วันธรรมดาคงไปไม่ได้ ถ้าเป็นวันอาทิตย์ไปด้วยแน่นอน !K2

ผมม้า 30 นะครับ !047

.

.

.

.

.

.

.

.

.

แต่คิดแค่ 5 หลุมนะครับ !_08

วันหยุดเดียวขอคิดอีกที่ อาจจัดเป็นรอบ 2 ครับ คิดว่าคงจัดเรื่อยๆ ครับ เพราะกีฬานี้ รองได้ start แล้ว nonstop แน่นอนครับ ยิ่งฝากรอยแค้นด้วยรับรอง... !061

...ลุ้นทอง ให้ผ่าน เทรนขึ้นใหญ่ล่างครับ..... !21 !21

...เทสไปครั้งนึงแล้วมะกี้ไม่ผ่านใช่มั้ยครับ อ.จิ๊ว....

ไม่ทราบว่าset 50 เล่นของอะไรอะคะ พอดีสนใจคะ^_^

ของ ธนาคาร UOB ครับ

...เทสไปครั้งนึงแล้วมะกี้ไม่ผ่านใช่มั้ยครับ อ.จิ๊ว....

แม่นแล้ว..... !gd

ชอบจารย์จิ๊ว มั่ก มั่ก ที่ตอบกระทู้แฟนคลับแบบบ่หยั่นเลยยยยยยแจ๋วจิงจิงอ่ะะะะะ !gd !gd !57

ชอบจารย์จิ๊ว มั่ก มั่ก ที่ตอบกระทู้แฟนคลับแบบบ่หยั่นเลยยยยยยแจ๋วจิงจิงอ่ะะะะะ !gd !gd !57

แฮะๆ ปกติ ก็ไม่ค่อยได้ตอบหลอกครับพอดีพรุ่งนี้วันหยุดได้พักสักที แล้วก็ว่าจะพา ฟ.แฟนไปเที่ยวแล้วก็แวะไหว้พระทำบุญแล้วก็เอาบุญมาฝากทุกคนครับผม

......อ่า สงสัย มันจะไปเทส เทรนฟ้าสำคัญ อาทิตย์หน้าโน่น ซะละมั้งครับ.... !023