ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

TonYa

เอนจอย แต๊กา..จุ๊ก้า

โพสต์แนะนำ

ไม่กล้าสอนใครค่ะ ยังเทรดไม่เก่งเลย สงสัยต้องโยนให้จาดดอดค่ะ 55+

กราฟก้อไม่มีรัยมากนะคะ เหมือนที่พวกเราเคยใช้กันค่ะ

เพียงแต่ ค่าเงิน ต้องหัดสังเกตุดูด้วยตัวเองค่ะ เพราะจะมี

ประกาศข่าวต่างๆ มาเกี่ยวข้องเยอะไปหมดค่ะ

แต่ถ้าทุนหนาหน่อย แล้วเล่นไม่เยอะ จะเอสก้อเข้าที่

อินดี้สูงสู๊งง จะแอลก้อเข้าที่อินดี้ต่ำๆ หรือตามทริค

ที่จานดอด เคยให้ไว้ เป็นอันใช้ได้ค่ะ กำไรชัวร์ๆ ฟันธงค่ะ :P

เนาะพี่บอยเนาะ โยนๆ 555+ :gd

เทคนิคทางกราฟพี่ก้อใช้ของจานดอด ส่วนเทคนิคทางการเทรด พี่ก้อใช้แนวทางของญ่า

ก้อง่ายๆแค่นี้ มีแค่นี้

ตั้งแต่พี่อ่านโพสนี้เมื่อเดือนที่แร้ว พี่ยังแอบขำ (เพิ่งไปขุดขึ้นมาตอบ 55+)

ญ่ากล้าฟันธงเรื่องกำไร ทั้งที่นิสัยญ่าไม่มีพูดแบบนี้อยู่แร้ว พี่รู้

ยิ่งกับการเทรด มันท่ามกลางความเสี่ยง มีรัยจาฟันธงได้ ของมันไม่แน่นอนอยู่แร้ว

แต่นี่ญ่าฟันธงเฉยเรย แสดงว่ามั่นจัยมาก 555

พี่ก้อฟันธงจ้า แต่ฟันธงตัวเองนะ คนอื่นพี่ไม่รู้ แต่ก้อขอให้รวยทุกคน

แต่จากสิ่งที่ผ่านเจอ สิ่งที่ญ่าอู้มาทั้งหมด

มันก้อน่าช่วยลดทางขาดทุนและสร้างกำไรได้จิงๆ สำหรับการเทรดค่าเงิน

ซึ่งมีข้อแตกต่างจากเทรดอย่างอื่น

ถูกแก้ไข โดย ValentineBoy

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

สวัสดีวันสุขค่ะ.....คุณบอย คุณญ่า คุณดอด คุณAlan.....

แวะมาทักทายวันหยุดค่ะ......พักผ่อนกันบ้างน๊าาาา

สวัสดีวันหยุดคับ คุณศา

เสี่ย (ขออนุยาดแทนตัวเองสั้นๆว่า "เสี่ย" นะคับ) เสี่ยนอนเพิ่งตื่นคับ

แบบนี้เรียกพักผ่อนเพียงพอมั๊ยคับ 555555555555555 (ติดนิสัยการนอนตื่นสายจากญ่าชัวร์)

ตื่นก้อเปิดคอมมานั่งตอบพีเอ็มเพื่อน ลามมาโพสหน้าห้องนี่

ฟันเฟินยังไม่ได้แปรง หน้าเน้อยังไม่ได้ล้างเรยคับ 5555+ ยังจามาบอกอีก (นุ่งผ้าขนหนู เสื้อไม่ได้ใส่ นั่งพิมโพสอยู่นะคับ 5555)

เด๋วเสี่ยจาอาบน้ำออกไปหารัยหม่ำ รู้สึกว่าหิว

คุณศาก้อแฮปปี้ ฮอลิเดย์นะคับ

ขอบคุณ คุณศามากๆคับ................... จาก เสี่ยบอย (คนอาภัพ อันนี้น้ำเน่าแระ 555)

สวัสดีค่ะ...คุณบอย คุณญ่า คุณดอด คุณAlan...เริ่มต้นสัปดาห์อย่างมีความสุข....นะคะ

สวัสดีค่ะ ไปทำบุญร่วมสร้างเจดีย์องค์หลวงตามา เอาบุญมาฝากทุกท่านนะคะ

ขอให้รำ่รวย แข็งแรง มีความสุข พอร์ตโตวันโตคืน ค่ะ

โห ต้องขอบคุณน้องบอยมากๆเลยค่ะ ความรู้เพียบเลย สุดยอดจริงๆ

ขอบคุณจานดอด น้องญ่าด้วยนะคะ

สวัสดีค่ะ ไปทำบุญร่วมสร้างเจดีย์องค์หลวงตามา เอาบุญมาฝากทุกท่านนะคะ

ขอให้รำ่รวย แข็งแรง มีความสุข พอร์ตโตวันโตคืน ค่ะ

โห ต้องขอบคุณน้องบอยมากๆเลยค่ะ ความรู้เพียบเลย สุดยอดจริงๆ

ขอบคุณนะคะ...คุณ Alan อนุโมทนาบุญด้วยค่ะ... :P

ดอลเยน ชันจังเรยนะ ซ่าส์มา 6 วันซ้อนๆ

เจอต้านเดย์ มุงตรายยยยยยยยยยย เทๆๆๆๆๆๆ

เมกาไม่เทก้อป้อไว้ดีๆแร้วกัน งานนี้ ไม่ยูก้อมีแหละ

ถึงตอนนี้ การลงยังไม่น่าพอจัย จากการที่ดีดไม่ติดหมี

มีแค่ดีดชันติดต้านใหญ่ อินดี้ดีดสูง

ถ้าเทียบกับดอลหน้าด้วยกัน อย่างดอลแคด

หรือห้อยเยนเหมือนกัน อย่างฟรังเยน

ซึ่งทั้งสองติดหมีเดย์มา การลงลื่นไหลกว่าดอลเยนที่ไม่ติดหมีมาก

ถูกแก้ไข โดย ValentineBoy

สวัสดีคับ เจ๊อลัน

ขออนุโมทนาบุญนี้ด้วยนะคับ ขอบคุณมากคับ

เจ๊อลันชอบทำบุญ รู้เรย

อนุโมทนาบุญด้วยค่ะ พี่อลัน สาธุๆๆ :D

สวัสดีค่ะ...คุณบอย คุณญ่า คุณดอด คุณAlan...เริ่มต้นสัปดาห์อย่างมีความสุข....นะคะ

สวัสดีคับ คุณศา

จานดอด T25 ทั้งวันเรยคับ ทำครบรอบนึงก้อบอกทีนึง แบบดีจัยคับ

ไม่เข้าจัยว่าทำมัยต้อง T25 จิงจังขนาดนี้ 5555+

สวัสดีคุณอยากเล่นด้วยคน (สุดยอดนักก่อพอร์ท อิอิ) คุณGOLDDLOG (ไอดีเท่ชะมัด) คุณรอลงดอย (เอาจัยช่วยนะคับ) ด้วยคับป๋ม

เทคนิคทางกราฟพี่ก้อใช้ของจานดอด ส่วนเทคนิคทางการเทรด พี่ก้อใช้แนวทางของญ่า

ก้อง่ายๆแค่นี้ มีแค่นี้

ตั้งแต่พี่อ่านโพสนี้เมื่อเดือนที่แร้ว พี่ยังแอบขำ (เพิ่งไปขุดขึ้นมาตอบ 55+)

ญ่ากล้าฟันธงเรื่องกำไร ทั้งที่นิสัยญ่าไม่มีพูดแบบนี้อยู่แร้ว พี่รู้

ยิ่งกับการเทรด มันท่ามกลางความเสี่ยง มีรัยจาฟันธงได้ ของมันไม่แน่นอนอยู่แร้ว

แต่นี่ญ่าฟันธงเฉยเรย แสดงว่ามั่นจัยมาก 555

พี่ก้อฟันธงจ้า แต่ฟันธงตัวเองนะ คนอื่นพี่ไม่รู้ แต่ก้อขอให้รวยทุกคน

แต่จากสิ่งที่ผ่านเจอ สิ่งที่ญ่าอู้มาทั้งหมด

มันก้อน่าช่วยลดทางขาดทุนและสร้างกำไรได้จิงๆ สำหรับการเทรดค่าเงิน

ซึ่งมีข้อแตกต่างจากเทรดอย่างอื่น

มั๊ยคะ นะนะนะ...ลืมบอก กำลังหัดเรียนรู้สิ่งใหม่อยู่ค่ะ แฮ่ๆ ^_^

ถูกแก้ไข โดย ต้นหญ้า.

สวัสดีคับ คุณศา

จานดอด T25 ทั้งวันเรยคับ ทำครบรอบนึงก้อบอกทีนึง แบบดีจัยคับ

ไม่เข้าจัยว่าทำมัยต้อง T25 จิงจังขนาดนี้ 5555+

สวัสดีคุณอยากเล่นด้วยคน (สุดยอดนักก่อพอร์ท อิอิ) คุณGOLDDLOG (ไอดีเท่ชะมัด) คุณรอลงดอย (เอาจัยช่วยนะคับ) ด้วยคับป๋ม

t25 วันละครั้งก้อไม่ไหวแล้วมั้งคะพี่ เหนื่อยตายเลย :17

สวัสดีเช้าสดใสค่ะ....คุณบอย คุณญ่า คุณดอด คุณAlan..

แฮปปี้วันพุธค่ะ..คุณบอย คุณญ่า คุณดอด คุณAlan....

สวัสดียามเช้าค่ะ....คุณบอย คุณญ่า คุณดอด คุณAlan.... :lol: :lol:

ถูกแก้ไข โดย Ariesa