ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

TonYa

เอนจอย แต๊กา..จุ๊ก้า

โพสต์แนะนำ

HBD.ครับเสี่ยบอย !!!

ขอให้มีสุขภาพแข็งแรง เฮ็งเฮ็ง รวยรวย เป็น " ซุปเปอร์เสี่ยเร็วๆนะครับ "

555 จารีบเป็นเร็วๆนะคับ

คุณเอสเปรสโซถ้าว่างก้อมาเป็นเสี่ยด้วยกันสิคับ 555 เป็นเสี่ยแร้วดีนะคับ

ขอบคุณมากคับ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

สาธุ ตามนี่เลย ซุปเปอร์เสี่ย HBD นะค่ะ

ขอบคุณพี่เกี้ยมอี๋คับ สาธุๆคับ

มาอวยพรย้อนหลัง..อย่าว่ากันนะคะ

ตั้งใจทำให้ค่ะ เฮงๆๆๆๆๆๆๆ รวยๆๆๆๆๆๆๆๆ ตลอดๆไปนะคะ พี่บอย ^_^

http://youtu.be/bnAWtAwlcTA

ปลื้มอ่ะ ไม่ว่าจ้า อุตส่าตั้งจัยทำคลิป HBD ให้พี่

ตัวเองนั่งทำนานป่าวอ่ะ เหนื่อยป่าว สวย พี่แอดเก็บไว้แร้ว ขจจ.

ไม่ว่าแต่งอลได้ป่าว ญ่าลืมรึป่าวอ่ะ ดีเลย์ไปตั้งสองวัน

ทีวันเกิดดุ๊กดิ๊ก พี่ไม่เห็นญ่าเคยลืมเรยอ่ะ 555

วันๆก้อเอาแต่เทรด แต่เทรด วันนี้ได้พวกยูโรหน้ามาเท่าไหร่บอกมาซิ

ยังโงหัวกันไม่ขึ้นเรย ไม่รู้ยูโรวันนี้เจอรัยกันเข้าไป

ใครเทรดเทียบเยน พรุ่งนี้เห็นญ่าบอกว่าเยนอาจแข็งนะคับ

เพื่อนญ่าที่ญี่ปุ่นโทรมาบอกเมื่อกี้ ยังไม่ทราบสาเหตุ

ญ่า พรุ่งนี้เยนอาจจะแข็ง

ญ่า เห็นเพื่อนบอกมา ใ้ห้รอดูบ่ายพรุ่งนี้

ญ่า ไม่รู้มีอะไรของเยน

ก้อลองๆดูนะคับ แต่อย่าลืมว่า ไม่ว่าได้ยิน ได้ฟัง ได้อ่านรัยมาก้อตาม

แต่คำตอบสุดท้าย คือ กราฟเทคนิคส่วนตัวของเราเอง

เทียบเยนก่อนหน้านี้โดนเทระนาว จนทำโลว์เวอร์ โลว์กันเป็นแถว

แร้วก้อดีดกลับได้แรงๆ แต่ถึงดีดกลับแต่รายใหญ่ก้อไม่ค่อยดี

อันนี้ยังไม่ได้เล็งอัพเดทซ้ำนะคับ พูดที่ผ่านมา

ชอบเอามาหลอกล่อ อยู่เรื่อย อิอิ ขอบคุณที่ช่วยแนะค่ะ พอหาค่าขนมได้หน่อยนึง

ต๊ายย.. หาว่าพี่ชอบหลอกล่อ

ญ่าเล่นพูดแบบนี้ ลุคพี่เสียหายหมดแร้ว 555

ใครเอาดี้ เจ๊คิด 15 แต่ถ้า เทมน้องญ่า เจ้คิด 35 รวมเป็น 50 ใครเอาก็หลังไมท์มาเลย เจ้ไม่รับเช็คนะ อิ อิ

โหยยย บอยคิด 50.- เฉพาะเทมเพลต เอาดี้ต้องจ่ายเพิ่มต่างหาก

ของพี่ 50.- แต่ได้ทั้งเทมทั้งดี้ครบ แบบนี้ตัดราคากันนี่คับ 555+

พอดีพี่พูดถึงเทมญ่าขึ้นมา บอยเรยนึกได้ นานแร้วนะคับ

ตอนที่ญ่าอัพเทมไว้หน้าห้อง ใครโหลดไปไม่ได้ไดนามิคไปนะคับ

ตัวนี้ต้องไปหาโหลดใส่คอมก่อนถึงมีคับ มันไม่ได้ไปกับเทมเพลตคับ

ญ่าคนอัพก้อลืม บอยก้อไม่ได้พูดซักที เพิ่งพูดวันนี้คับ

HBD คุนบอย ล่วงหน้าของปีหน้า มีฟามสุขมั่กๆๆนะฮัฟ

อ้าว มีเพื่อน HBD มาทางหลังห้อง

ขอบคุณมากนะคับ แต่ล่วงหน้าของปีหน้าคืออารัยคับ

หมายถึงอวยพรวันเกิดปีหน้า ไว้ล่วงหน้าหรอคับ

เข้าจัยเล่นนะคับ เค้ามีแต่อวยพรย้อนหลัง นี่อวยพรย้อนหน้า 555

นอนแร้วคับ ฝันดีคับทุกท่าน รวยๆๆ

อ้าว ลืมกินสเต็ก มีสเต็กหมูกินดึกเด๋วเป็นกรดไหลย้อน

ขอให้จานดอดหายไม่สบายเร็วๆนะคับ

จานไม่อยู่ ญ่าหาเรื่องบอยตลอด

สวัสดีค่ะ...คุณบอย คุณญ่า คุณดอด คุณAlan...กลางสัปดาห์แล้วค่ะ

นอนแร้วคับ ฝันดีคับทุกท่าน รวยๆๆ

อ้าว ลืมกินสเต็ก มีสเต็กหมูกินดึกเด๋วเป็นกรดไหลย้อน

ขอให้จานดอดหายไม่สบายเร็วๆนะคับ

จานไม่อยู่ ญ่าหาเรื่องบอยตลอด

คุณดอดป่วยเหรอคะ....พักผ่อนเยอะๆ หายป่วยไวไวนะคะ :) :wub: :10

ต้าน 56 73* 86 บอยแค่พูดถึงนะคับ ไม่ได้ตั้งจัยคอนเฟิร์ม ณ ที่นี้ ว่าไปถึงแน่ๆ

- ไทม์มิ่งบวก ที่ผ่านมาดอลลาร์ดีดขึ้นมามาก เหตุผลในการปั่นเค้าก้อควรอยู่นะคับ ฟังเหตุผลเค้าแร้วแทบมองไม่เห็นทาง ว่าชาตินี้ดอลจาย่อได้ยังงัย (ในขณะที่ทองร่วงเอาๆ) แต่พอปั่นได้ที่ ถึงจุดเทคโปรฟิท เค้าก้อมีเหตุผลในการเทขายดอลลาร์นะคับ เหตุผลเข้าทีอีกเหมือนกัน (ทองดีดกลับ 60-70 เหรียญแร้ว)

ตอนนั้นเชียร์ขึ้นจนเสียงแหบ ทองก้อไม่ขึ้น คนส่วนใหญ่ยินดีจาขายแม้ราคาต่ำ (ตลาดขาลง)

แต่วันนี้สลับกัน ทองวิ่งผ่านต้านแร้วต้านเล่า ตลาดไหนๆมาก้อมาซื้อ คนส่วนใหญ่ยินดีซื้อแม้ราคาสูง (ตลาดขาขึ้น)

ตอนนี้ไม่ต้องเชียร์ ทองก้อขึ้น

คุณบอยขาาา....มีเวลาแวะมา 6 ด้วยนะคะ :Announce

ถูกแก้ไข โดย Ariesa

คุณบอยขาาา....มีเวลาแวะมา 6 ด้วยนะคะ :Announce

คุณศาบอยคร่าวๆก่อนนะคับ

มันเกิดสัญญาณย่อ แต่ไม่รู้ว่าจาสู้รายวีคไหวแค่ไหน

อีกทั้งหลายอย่างยังไม่สุกงอมเต็มที่ บีบีของสโต.ยังออกแนวไซด์เวย์ ไม่ได้รัดตัว

ก้ออาจออกแนวไซด์เวย์ ดาวน์ พอดาวน์ได้ที่จนกดอินดี้พ้นจากโอเวอร์ซื้อ ในขณะที่ราคาก้อถูกกดลงหาแนวรับ ก้ออาจมีโอกาสดีดกลับได้

รายเดย์เค้าทำขาขึ้นมาตั้งแต่ 9 ตค.

จุดเปลี่ยนคือ หลุด 1224

คุณศาติดตามวิเคราะห์กูรูท่านต่างๆอีกทีนะคับ บอยดูไวมา

คุณศาบอยคร่าวๆก่อนนะคับ

มันเกิดสัญญาณย่อ แต่ไม่รู้ว่าจาสู้รายวีคไหวแค่ไหน

อีกทั้งหลายอย่างยังไม่สุกงอมเต็มที่ บีบีของสโต.ยังออกแนวไซด์เวย์ ไม่ได้รัดตัว

ก้ออาจออกแนวไซด์เวย์ ดาวน์ พอดาวน์ได้ที่จนกดอินดี้พ้นจากโอเวอร์ซื้อ ในขณะที่ราคาก้อถูกกดลงหาแนวรับ ก้ออาจมีโอกาสดีดกลับได้

รายเดย์เค้าทำขาขึ้นมาตั้งแต่ 9 ตค.

จุดเปลี่ยนคือ หลุด 1224

คุณศาติดตามวิเคราะห์กูรูท่านต่างๆอีกทีนะคับ บอยดูไวมา

ขอบคุณค่ะ....คุณบอย :P :lol: :wub:

สวัสดีค่ะ...คุณบอย คุณญ่า คุณดอด คุณAlan....วันดีๆสีส้มจ้า..

ต๊ายย.. หาว่าพี่ชอบหลอกล่อ

ญ่าเล่นพูดแบบนี้ ลุคพี่เสียหายหมดแร้ว 555

d9lJ7Y.gif ^_^

ทอง 1231 ถ้า เอาไม่อยู่ ไปรอ รับ 1221 กันนะคะ

1221-20 รับไม่อยู่ คงมีหนาวๆ เย็นๆ กันอีกรอบค่ะ

ถ้า 1231 ดีดได้ ยืน 1238-40 ไม่ได้ ก้อลงต่อค่ะ ^_^

++++++++++++++++++++++++

สวัสดีคุณสา เพื่อนๆ ทุกคนด้วยค่ะ :D