ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

TonYa

เอนจอย แต๊กา..จุ๊ก้า

โพสต์แนะนำ

1220 ถ้าเอาไม่อยู่ อาจจะไหล ระวังด้วยนะคะ :_02

เปลี่ยนแท่งตำแหน่งพอมีลุ้นรีบาว แต่ย่อมาไม่เจ้นเรย อันนี้สิ

จารอแค่แรงโอเวอร์ขายจากอินดี้กอง พี่ไม่ค่อยชอบ ไม่ทันจัย

แต่เดย์ไม่น่าไว้จัย ตกลงว่าเดย์คุม ดีดกลับไม่ได้แท่งหน้าลุ้นกันตาตั้ง

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ราย4 อีกนิสๆ เพื่อความมั่นจัยที่สูงขึ้น

ตำแหน่งนี้ก้อทิงแร้ว แต่มันอีกตั้งเกือบ 3 ชม.กว่าเปลี่ยนแท่ง กว่าแสดงผล

ไม่รู้ถึงเวลานั้นจาเสียทิงรึป่าว

น้องญ่า คุณศา

เด๋วบอยมานะคับ ขอตัวไปดื่มน้ำปัสสาวะก่อนคับ

เวลาลุ้นรัยหวาดเสียวๆแบบตะกี้ คอมันชอบแห้ง แร้วชอบปวกท้อง4 กระทันหันด้วยคับ มันตื่นเต้นคับ

น้องญ่า คุณศา จาไปพักดื่มน้ำปัสสาวะด้วยกันมั๊ยคับ

รายวัน อาการไม่ค่อยดีนะคะ ตัดลงหมด macd ด้วย

นอกจากจะมีแรงกระชากแรงๆ เท่านั้น

แนวรับอยู่ที่ 1220 1210 1203

ต้าน 1227 1231 ยืนไม่ได้ก้อคงลงต่อค่ะ :21

อ้อ..ลืมบอก ใครอยากเสี่ยงเข้าเก็งกำไร ตามที่อ่านวิเคราะห์กันมา

ควรตั้ง ตัดขาดทุนไว้ด้วยนะคะ ปห. ค่ะ :17

ถูกแก้ไข โดย ต้นหญ้า.

น้องญ่า คุณศา

เด๋วบอยมานะคับ ขอตัวไปดื่มน้ำปัสสาวะก่อนคับ

เวลาลุ้นรัยหวาดเสียวๆแบบตะกี้ คอมันชอบแห้ง แร้วชอบปวกท้อง4 กระทันหันด้วยคับ มันตื่นเต้นคับ

น้องญ่า คุณศา จาไปพักดื่มน้ำปัสสาวะด้วยกันมั๊ยคับ

ดื่มตามสบายนะคะพี่ แต่ดื่มเผื่อ ด้วยก้อดีค่ะ 55+ :P

สวัสดีวันสีเขียวค่ะ...คุณบอย คุณญ่า คุณดอด คุณAlan คุณรอลงดอย

สวัสดีคับคุณสา

เวลาวันพุธแร้วคุณศาทักทายคำนี้ "สวัสดีวันสีเขียว" ทองมันชอบขึ้นนะคับ

ลองย้อนไปดูสิคับ เดือนนี้ที่ตรงวันพุธมี วันที่ 1 8 15 22 แร้วก้อวันนี้ 29

4 พุธแรก ดีดซะ 3 พุธ มีพุธที่ 22 วันเดียวที่ปิดลบ แร้วก้อวันนี้ที่ยังไม่รู้ผล รอดูคับ (เปิด 1228.9)

ซึ่งจิงแร้ว จากสถิติตัวเองที่เทรดๆมา ทองชอบโดนเทวันพุธนะคับ

แบบนี้ต่อไปถ้าคุณศาลุ้นลง แร้วเป็นวันพุธ คงต้องทักว่า "สวัสดีวันพุธสีแดงค่ะ"

55 ไม่ต้องสนสีตามจิง

เล่นทั้งเทคนิค ทั้งโฉลกสี 555

รายวัน อาการไม่ค่อยดีนะคะ ตัดลงหมด macd ด้วย

นอกจากจะมีแรงกระชากแรงๆ เท่านั้น

แนวรับอยู่ที่ 1220 1210 1203

ต้าน 1227 1231 ยืนไม่ได้ก้อคงลงต่อค่ะ :21

อ้อ..ลืมบอก ใครอยากเสี่ยงเข้าเก็งกำไร ตามที่อ่านวิเคราะห์กันมา

ควรตั้ง ตัดขาดทุนไว้ด้วยนะคะ ปห. ค่ะ :17

ขจ. 6 น้องญ่าด้วยจ้า

เดย์มันน่ากังวลจิงๆ มันโดนหมีหล่นลงมา แต่ไปคากั๊กแถวบีบีกลาง

เมื่อวานดีด แต่ก้อไม่พอส่งอา3 ตัดขึ้น เพราะตัวมันก้อไม่มีสัญญาณบวกเรย

อาศัยแต่รายเล็กกว่าส่ง กัวมันจาแค่รีบาวแร้วลงต่อ ห่วงๆอยู่

ชะตาเดย์ ขึ้นอยู่กับรายที่ย่อยกว่า

ปห. ย่อมาจากอารัยจ้า ปากห้อยหรอ 555555

เข้ามาห้องนี้ทีไร ได้แก้มป่อง เพราะอมยิ้มทุกที ขอบคุณน้องๆนะจ๊า เทรดไรก็รับตังเข้าเป๋าตุงๆเน้อ

ดื่มตามสบายนะคะพี่ แต่ดื่มเผื่อ ด้วยก้อดีค่ะ 55+ :P

อิ อิ " น้องแมวของคุณญ่าน่ารักจังเลย "

ย่อลงมาจากแต่ละรายดีดขึ้นไปติดเส้น

เพราะที่ดีด มันดีดจากแค่เหตุผลตำแหน่งเปิดแท่ง ที่ไปเปิดแท่งในจุดที่เปิดโอกาสให้ดีดทางเทคนิค (เป็นสิ่งปกติที่เห็นได้บ่อยๆ)

แต่ไม่มีแรงส่งจากเหตุผลอื่น ติดเส้นก้อต้องลง (เป็นเรื่องปกติอีกเช่นกัน)

หวังว่าลงไม่มาก และ ลงมาติดกระทิงเจ้น (ไม่มีเวลาเล็งนะคับ)

ถูกแก้ไข โดย ValentineBoy

เข้ามาห้องนี้ทีไร ได้แก้มป่อง เพราะอมยิ้มทุกที ขอบคุณน้องๆนะจ๊า เทรดไรก็รับตังเข้าเป๋าตุงๆเน้อ

เดี๋ยวรวยตามเจ้าป้า ไม่ทันค่ะ 55 รวยๆๆๆ ด้วยกันนะคะ ^_^

ย่อลงมาจากแต่ละรายดีดขึ้นไปติดเส้น

เพราะที่ดีด มันดีดจากแค่เหตุผลตำแหน่งเปิดแท่ง ที่ไปเปิดแท่งในจุดที่เปิดโอกาสให้ดีดทางเทคนิค (เป็นสิ่งปกติที่เห็นได้บ่อยๆ)

แต่ไม่มีแรงส่งจากเหตุผลอื่น ติดเส้นก้อต้องลง (เป็นเรื่องปกติอีกเช่นกัน)

หวังว่าลงไม่มาก และ ลงมาติดกระทิงเจ้น (ไม่มีเวลาเล็งนะคับ)

คุณบอยงั้นสาขอแค่ 1200 ได้ป่าวคะ....นะน๊าๆๆๆจัดให้หน่อย ( เอาแบบกลางๆไม่ค่อยงกเลยนะคะ อิ อิ ) :031

ญ่าไปดื่มของญ่าเองเหอะ

อย่างอื่นพอเผื่อได้ แต่เล่นจาให้พี่ดื่มน้ำปัสสาวะเผื่อ พอดีพี่อ้วกแตก

ปอนดอล กระทิง4 หมีย่อย

ลุ้นยันกระทิงวีคเรย งิงิ

น้องญ่า เด๋วพี่ช่วยดูซิลเวอร์นะ มันอารัยนักหนา

เราไม่เคยเห็นอารัย ด้วยอารัยเพียงอย่างเดียวนะคับ

อย่างน้อยต้องสองอารัยขึ้นไป ประกอบกัน