ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

TonYa

เอนจอย แต๊กา..จุ๊ก้า

โพสต์แนะนำ

โลว์ 12 น่าพอมีลุ้นได้บ้าง

จุดที่ญ่าต้องการ มาถึงจนได้ 1212 ชิมิ

หกโมงเช้า โลลลคฺ 1208.5 เจ้าค่ะ หญิง ญ่า

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

มอร์นิ่งพฤหัสค่ะ...คุณบอย คุณญ่า คุณดอด คุณAlan คุณบอนไซ

ถูกแก้ไข โดย Ariesa

หกโมงเช้า โลลลคฺ 1208.5 เจ้าค่ะ หญิง ญ่า

ตั้งปิดเอส 1210 แล้วเปิดแอล 1211 ปิด 1215 ไปแล้วค่ะ

เล่นแอลแล้วมันป๊อดๆ เสียวๆ ขอปิดก่อนแฮ่ๆ

ขอบคุณที่แจ้งข่าวนะคะ

หวัดดีตอนเช้าค่ะ เพื่อนๆ ทุกคน

ขอกะรี๊สสสสสสสสสสสสส ย้อนหลังนะคะ ^_^

ไปทำบุญก่อน เดี๋ยวมาใหม่ค่ะ

ต้านตอนนี้ 1219 1226 1231 จุดไหน ยืนไม่ได้ ก้อลงต่อค่ะ

รับเป็น ของเมื่อคืนตามคุณบอนเลยค่ะ 1208-05 หลุด ไปเจอกันล่างๆ เลยค่ะ

โชคดี มีกำไรทุกคนนะคะ ^_^

ถูกแก้ไข โดย ต้นหญ้า.

มอร์นิ่งพฤหัสค่ะ...คุณบอย คุณญ่า คุณดอด คุณAlan คุณบอนไซ

หวัดดีคุณสาด้วยค่ะ มาเปิดห้องให้ทุกวัน ขอบคุณนะคะ จุ๊ฟๆๆ

สวัสดีคับ คุณรอลงดอย

ต้องเน้นที่คำว่า เสี่ยบอย ด้วยนะคับ 55

แต่ก่อนเสี่ยบอยก้อไม่ได้เค็มเท่าไหร่คับ จนมารู้จักกับจานดอดและน้องญ่านี่แหละคับ

เริ่มเค็มตั้งแต่บัดนั้นมา

คุณรอลงดอย (ขอเป็นชื่อเล่นดีกว่าเนาะ เราเป็นเพื่อนกัน) ติดดอยสูงมากมั๊ยคับ

บอยขอเอาจัยช่วย เป็นกำลังจัยให้คุณรอลงดอยนะคับ ขอให้หลุดดอยได้สำเร็จคับ

มีรัยที่เสี่ยบอยพอซัพพอร์ทได้ คุณรอลงดอยอย่าได้เกรงจัยนะคับ บอยยินดีคับ

สวัสดีค่ะ ทุกท่าน

คุณบอย พี่ชื่อ วัน ค่ะ ขอบคุณมากมากนะค่ะ ในความมีน้ำใจ กำลังพยายามกลับไปไล่อ่านความรู้

ที่ทั้งคุณบอย คุณญ่า คุณดอด ลงไว้ช่วงแรก ๆ แต่ไม่รู้เป็นไร พอเห็นตัวหนังสือเยอะ ๆ ตาลายค่ะ

เลยอ่านไปไม่ถึงไหนซักที

พี่วัน ติดดอยแท่งค่ะ สูงมาก (เป็นแมงเม่าชั้นดีอะค่ะ) คงต้องรอคอยเวลาอย่างเดียวมังคะ

:01 :01 :01

มันยังอาจไม่เลวร้ายขนาดนั้นมั๊ง ขาแอลอย่าเพิ่งต๊อแต๊

ด้วยความหวังอันมีไม่มาก หวังเล็กๆว่าสิ่งที่เลวร้ายยังไม่มาในวีคนี้

โฟกัสอีกหน่อย หวังว่ายังไม่มาในวันนี้

รัยก้อดูแย่ ข่าวก้อลบ กราฟก้อเละเทะ แต่มันยังมีหวังนิสๆ

ราคายังสไลด์ลงต่อได้ แต่มีสิ่งให้ลุ้นอยู่บ้าง

ขอบคุณท่านบอนฯคับ ญิ๋งญ่าลุ้น 1212 มาหลายวันแร้วคับ มาจนได้ กู๊ดด..

หวัดดีตอนเช้าค่ะ เพื่อนๆ ทุกคน

ขอกะรี๊สสสสสสสสสสสสส ย้อนหลังนะคะ ^_^

ไปทำบุญก่อน เดี๋ยวมาใหม่ค่ะ

ต้านตอนนี้ 1219 1226 1231 จุดไหน ยืนไม่ได้ ก้อลงต่อค่ะ

รับเป็น ของเมื่อคืนตามคุณบอนเลยค่ะ 1208-05 หลุด ไปเจอกันล่างๆ เลยค่ะ

โชคดี มีกำไรทุกคนนะคะ ^_^

ขำญ่าอ่ะ วันนี้เข้ามาแต่เช้า พี่งงเรย นึกไม่ถึงจิงๆ

พี่แท็ปเข้ามาเจอ กร๊ากกเรย

อนุโมทนาบุญด้วยจ้า+ยินดีกำไรด้วยจ้า+ขอบจัยวิ6 ด้วยจ้า

ดีแร้วนะพี่เห็นด้วย

เราอยู่ท่ามกลางความเสี่ยง ได้กำไรมาเราต้องแบ่งทำบุญบ่อยๆ ให้บุญกุศลหนุนนำ

ได้ทั้งกำไรเงินตรา ทั้งกำไรบุญกุศล

หวัดดีคุณสาด้วยค่ะ มาเปิดห้องให้ทุกวัน ขอบคุณนะคะ จุ๊ฟๆๆ

มอร์นิ๊งวันพฤหัสสีอารัย?คับ คุณศา 55+

จิงด้วยคับ ขอบคุณคุณศาจิงๆ เกรงจัยมากๆด้วยคับ จุ๊ฟคับ แว๊กกก.. เคยตัวอ่ะเสี่ย

อ่าววว ก้อเห็นญ่าจุ๊ฟ เสี่ยกัวเสียมรรยาทนี่คับ ก้อเรยจุ๊ฟด้วย 5555555555++

คุณศา พี่วัน

คุณศาเมื่อคืนนอนดึกจังเรยคับ บอยหลับไปแร้ว หลับก่อนโลว์ 08 มา

ได้ทราบนิคเนมพี่แร้ว ต่อไปนี้บอยจาเรียกว่าพี่วัน แทนไอดีเนมนะคับ ให้ความรู้สึกจอยน์ที่ดีกว่าเนาะ ขอบคุณพี่วันคับ

คุณศา พี่วัน บอยมาใหม่คับ บอยต้องไปก่อนนะคับ บอสคิดถึงอีกแร้วคับ..............

มอร์นิ๊งวันพฤหัสสีอารัย?คับ คุณศา 55+

อิ อิ นึกว่าจะไม่ถามพฤหัสสีแดงค่ะ....คุณบอย....เห็นด้วยรึป่าวคะ :v@

หวัดดีคับ พี่แหวน

คับ บอยยังเหลือแอล 169.4 ไม้นึงคับ เทลตามมาเรื่อย

ปิดไปก้อมีคับ บอยเล่นหลายพอร์ทคับ (7 พอร์ท) เรยยังค้างอยู่ไม้นึง

ยินดีกับพี่แหวนด้วยนะคับ

บอยจาพยามโพสบ่อยๆนะคับ พี่ชอบ ดอลเยน ปอนเยน นะคับ

ดอลเยนรอบก่อน บอยโดนนะคับ เค้าลากไม่คิดชีวิต (จิงบอยไม่ค่อยอยากยุ่งกับดอลทุกคู่อยู่แร้ว ในลักษณะสวนเค้า ระวังมานาน)

ได้เค้าก่อนตอนเค้าติดๆ 105 หลังจากนั้นโดนคับ เพิ่งมาได้กลับตอนเข้าไตรมาส4

ตอนนี้ถือแอลคับ

พี่แหวนเล่น ออสเยน ก้อดีนะคับ ตัวนี้บอยก้อชอบ ย่อมาเป็นแอล

ย่อมาแร้วเห็นสัญญาณ แอลเข้าไปแร้วไม่ต้องสน เด๋วเค้าก้อวิ่งขึ้นมาให้กำไรบานเบิก

แถมสแว๊ปบวกให้เยอะด้วยคับ เยอะมาก คุ้มค่า

เจ้าเปี๊ยกของบอย ออส แคด

ถ้าสองตัวนี้อยู่หน้า น่าจับแอล ย่อมาเราแอล

เช่น ออสเยน แคดฟรัง จากที่เล่นๆมา เล่นแอลน่าได้เปรียบ (แต่อย่าลืมดูกราฟด้วยนะคับ)

แต่ถ้าคู่ที่ห้อย ออส แคด น่าจับเอสที่สุด นายดีดได้ก้อดีดมา ดีดมาเราเอส เล่นเอสได้เปรียบ

เช่น ยูโรออส ยูโรแคด ห้อยเจ้าเปี๊ยกนี่ บอยจับเอสลูกเดียว เอสโอนลี่ ไม่แอล

แถมกำไรสแว๊ปอีกเช่นกันคับ

ขอบคุณนะค่ะ เสี่ยบอย

เยี่ยมจริงๆ ถือ GJ มาตั้งแต่ 169.4 :aa

ต้องขอเข้าไปเล็ง ออสเยน แคดฟรัง บ้าง

มีเวลา ส่งซิกบ้างนะค่ะ คุณญ่า จานดอด ด้วยนะค่ะ

:bye

อิ อิ นึกว่าจะไม่ถามพฤหัสสีแดงค่ะ....คุณบอย....เห็นด้วยรึป่าวคะ :v@

ตอบได้เจ๋งมากคับ 555 พฤหัสสีแดง เห็นด้วยคับ

แต่วันนี้ตามเทคนิคเค้ามีโอกาสดีดคับ มีสัญญาณดีดเข้ามาหลายรายเรยคับ

นี่ยังดีนะคับ ที่ย่อลงแค่นี้ ถ้าย่อมากกว่านี้แร้วไม่หลุดประมาณ 1185-83

สัญญาณอาจยิ่งดีกว่านี้คับ

กำลังเฝ้าดูคับ ว่าดีดกลับได้ขนาดไหน

ถ้าไม่ผ่าน 1216-17 พรุ่งนี้หรือวีคหน้าก้อมีโอกาสลงต่อคับ

แต่ยังประมาทไม่ได้นะคับ สัญญาณดูดีพอได้คับ

เพียงแต่คนคงยังกัวๆ เรยมีดีดสลับย่อเมื่อรายย่อยสุด

สัญญาณย่อที่ราย15 ราย15 เป็นออริจินัล

นี่ยังดีนะคับ ที่ย่อลงแค่นี้ ถ้าย่อมากกว่านี้แร้วไม่หลุดประมาณ 1185-83

สัญญาณอาจยิ่งดีกว่านี้คับ

ญ่า จุดแรก คง ที่เดิม เพราะคิดว่า น่าจะทิง

ญ่า 1183-79 คิดว่าถ้าลงถึง น่าจะทิง

ญ่า อีกทีน่าจะ 1150

ญ่า หลุด 1150 ก้อไปเล่น 1130 1120 นุ่น

ขจจ. นี่เราคงมองคล้ายกัน ในจุดที่ไม่หลุดโซนนั้น แร้วกระทิง