ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

TonYa

เอนจอย แต๊กา..จุ๊ก้า

โพสต์แนะนำ

ขอบคุณนะค่ะ เสี่ยบอย

เยี่ยมจริงๆ ถือ GJ มาตั้งแต่ 169.4 :aa

ต้องขอเข้าไปเล็ง ออสเยน แคดฟรัง บ้าง

มีเวลา ส่งซิกบ้างนะค่ะ คุณญ่า จานดอด ด้วยนะค่ะ

:bye

ได้ค่ะ แต่ญ่าก้อยังมั่วๆ อยู่นะคะพี่

ตามซิกพี่บอย น่าจะแม่นกว่า เพราะจ้องละเอียดกว่าญ่าค่ะ

แต่ไว้ฝากพี่บอยมาเป็นระยะๆ ละกันเนาะ :D

+++++++++++++++++

ส่วนทองสั้นๆ ต้าน 1208 1213 1220

ถ้าขึ้นชนได้แต่ยืนไม่ได้คงร่วงต่อค่ะ

แต่ถ้าหลุด 1200 รับสั้นๆ ที่ 1191 1183 ค่ะ หลุดก้อนะ... :17

ภาวนาให้รับได้ละกันนะคะ สำหรับขา L :_02

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

แว๊กกกกกกกกก พี่บอย นั่นคุยเล่นๆ นะคะ พี่แหวนจะตกใจหมดค่ะ

สวัสดีค่ะ ทุกท่าน

คุณบอย พี่ชื่อ วัน ค่ะ ขอบคุณมากมากนะค่ะ ในความมีน้ำใจ กำลังพยายามกลับไปไล่อ่านความรู้

ที่ทั้งคุณบอย คุณญ่า คุณดอด ลงไว้ช่วงแรก ๆ แต่ไม่รู้เป็นไร พอเห็นตัวหนังสือเยอะ ๆ ตาลายค่ะ

เลยอ่านไปไม่ถึงไหนซักที

พี่วัน ติดดอยแท่งค่ะ สูงมาก (เป็นแมงเม่าชั้นดีอะค่ะ) คงต้องรอคอยเวลาอย่างเดียวมังคะ

:01 :01 :01

สวัสดีคับ พี่วัน ยินดีที่ได้รู้จักพี่วันนะคับ

บอยเคยเจอหนักๆมาก้อเยอะคับ รู้ซึ้งถึงรสชาติของความผิดพลาดในตลาด

มีรัยพอซัพพอร์ทเพื่อนนลท.ได้ ก้ออยากทำคับ

อันไหนที่มีประโยชน์พี่วันอ่านแร้วถ้าสงสัยถามบอยได้นะคับ ถามจานดอดหรือน้องญ่าก้อได้คับ

แต่ตอนที่บอยเริ่มต้นเรียนรู้เทคนิค มันเหมือนไม่ได้เรียนนะคับ

พอดีอยู่กับกลุ่มเพื่อนเก่งๆ คุยกันไปคุยกันมาบ้าง ฟังเค้าคุยบ้าง มันรู้ไปเองคับ

แร้วพอเราเริ่มรู้ ทีนี้เราก้อมาต่อยอด เป็นแบบตัวเรา

คล้ายๆกับเรียนภาษาอังกิดเนาะ ไปเรียนภาษา กับ ไปอยู่กับครอบครัวชาวอังกิด ภาษามันซึมๆเข้ามาเอง

ทองแท่งบอยไม่ได้เทรดมานานแสนนาน พี่ติดสูงเรยหรอคับ

แต่อย่างน้อยนะคับ บอยคิดว่าติดดอยทองแท่ง ยังงัยก้อยังดีกว่าไปติดดอยเงินเม็ดนะคับ

คิดแบบนี้แร้วกันนะคับพี่วัน

แว๊กกกกกกกกก พี่บอย นั่นคุยเล่นๆ นะคะ พี่แหวนจะตกใจหมดค่ะ

55 น้องญ่าสับสนชื่อคับ

ญ่าต้องพูดว่าพี่วันตกจัยหมด ไม่ใช่พี่แหวน

เพราะโพสนั้นพูดถึงทอง ที่ว่าอาจลงไป 1150 รัยนั่นอ่ะ

พี่วันเทรดทอง ส่วนพี่แหวนคุยเรื่องฟอเร็กซ์จ้า

ตะกี้มีแอบมาถามบอยด้วยนะคับ ว่าตกลงชื่อพี่วันหรือพี่แหวน

คนละคนกันจ้า พี่วันคือไอดี รอลงดอย ส่วนพี่แหวนไอดี wann จ้า

ญ่าเปิ่นอ่ะ 555

ได้ค่ะ แต่ญ่าก้อยังมั่วๆ อยู่นะคะพี่

ตามซิกพี่บอย น่าจะแม่นกว่า เพราะจ้องละเอียดกว่าญ่าค่ะ

แต่ไว้ฝากพี่บอยมาเป็นระยะๆ ละกันเนาะ :D

ว่าไปนั่น 555555555555555

มอร์นิ๊งวันพฤหัสสีอารัย?คับ คุณศา 55+

อิ อิ นึกว่าจะไม่ถามพฤหัสสีแดงค่ะ....คุณบอย....เห็นด้วยรึป่าวคะ :v@

พรุ่งนี้วันศุกร์สีอาราย 555555

สงสัยตอบแดงทั้งอาทิตย์ 5555555555

ดอล/รูเบิ้ล เททททททททททททททท+

ญ่า พี่ดูกราฟมันสิ ทิ้งดิ่ง ไม่สนอินดี้เลย

ญ่า เพราะว่า ลากจนชัน

มันชันจนน่าตื้บจิง

ญ่าทำมัยดูซีรี่ส์เกา.แร้วต้องร้องไห้ด้วยอ่ะ

สูตรลับฉบับกิมจิ ดูไปร้องไห้ไป น้ำตาท่วมจอ

ใครมีแอลออสเยน รวยเละเทะ (จิงแอลเทียบเยนตัวไหนก้อรวย)

ตั้งอะเลิทไว้ มันดังเตือนมาตลอดทั้งคืนเรย ก้อตั้งอะเลิทสูงขึ้นเรื่อยๆ

ทะลุต้าน 95.7 ได้ไปยาวเรย ต้านถัดไป 97 98 (น่าเอส 55)

พี่แหวนลองดูเดย์เค้านะคับ อา3 ไม่ตัด อา14 แร้วดีด ทั้งๆที่แบริช ไดเวอร์เจ้น แสดงว่าแรงซื้อสุดๆๆ สุดยอด

มองกราฟทองแร้วง่วงนอน มองออสเยน เทียบเยนตาสว่าง

ตี 3 แล้วง่วงจังไปนอนก่อนนะคะ....คุณบอย คุณญ่า คงหลับไปแล้ว :37

สาไปบ้างหละ...กู้ดไนท์ค่ะ :bye

คุณศาเมื่อคืนนอนดึกมาก

รู้เรยว่าลุ้นเฟดเท เค้าก้อเทจนคุณศาหายง่วงใช่มั๊ยคับ ยินดีด้วยคับ

บอยหลับไปนานแร้วคับ หลับไปตอนไหนก้อไม่รู้

ตื่นมาปิดคอมตี5 คับ สงสารน้องคอมเรย เด๋วคืนนี้จาไม่ดึกแร้ว ให้เค้าพักผ่อน

ดีมากเลย ทำเหมือนตู้หยอดเหรียญเนาะ ใส่เหรียญกงเต็กเข้าไป กดได้นำ้อัดลมออกมา แต่ชีวิตจริง ไมเศร้าจัง ใส่เงินจริงเข้าไป ออกมา เป็นลม แถมกลิ่นด้วย

นี่คือความแตกต่างของ ตู้ กับ ตลาด มั๊งคับเจ้าป้า 55

ตู้หยอดเหรียญ เราหยอดเงิน เงินเราหายเข้าไป แต่เราก้อได้น้ำอัดลมแน่ๆ

แต่ตลาดเก็งกำไร เราหยอดเงิน(เติมเงิน) เงินเราก้อหายเข้าไป แต่เราอาจไม่ได้รัยกลับคืนออกมาเรย

เพราะต่างคนต่างหวังแบบเดียวกัน หยอดเงินเพื่อหวังเงินคนอื่น(เงินในตลาด)

คนวินได้เงินของคนอื่นมาเป็นของตัวเอง คนที่ลอสได้แต่ลมแถมกลิ่นแบบเจ้าป้าว่าคับ 555

ขอบคุณนะค่ะ เสี่ยบอย

เยี่ยมจริงๆ ถือ GJ มาตั้งแต่ 169.4 :aa

ต้องขอเข้าไปเล็ง ออสเยน แคดฟรัง บ้าง

มีเวลา ส่งซิกบ้างนะค่ะ คุณญ่า จานดอด ด้วยนะค่ะ

:bye

ขอบคุณพี่แหวนด้วยเช่นกันนะคับ

เป็นพวกที่เล่นรายใหญ่ๆคับ ระดับราย4 เดย์ วีค เล่นอย่างน้อยราย4 คับ

รอเข้ารอกันสุดๆ รอราคาตรงทริค1ของแต่ละราย

เรื่องซิก ได้คับพี่แหวน แต่บอยก้อยังผิดๆถูกๆ อยู่นะคับพี่

ตามซิกน้องญ่า จาแม่นกว่ามากคับ เพราะเล็งละเมียดกว่าบอยคับ :P

ฝันดีคับทุกท่านผู้มีอุปการะคุณ 55

นอนแร้วคับ แฮปปี้ ฮาโลวีนจ้า

พรุ่งนี้วันศุกร์สีอาราย 555555

สงสัยตอบแดงทั้งอาทิตย์ 5555555555

ศุกร์ ฮาราวีน จ๊ะเอ๋

ถูกแก้ไข โดย บอนไซ

สุขสันต์ "วันปล่อยผี" ค่ะ..คุณบอย คุณญ่า คุณดอด คุณAlan คุณบอนไซ