ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

TonYa

เอนจอย แต๊กา..จุ๊ก้า

โพสต์แนะนำ

มาอวยพรย้อนหลัง..อย่าว่ากันนะคะ

ตั้งใจทำให้ค่ะ เฮงๆๆๆๆๆๆๆ รวยๆๆๆๆๆๆๆๆ ตลอดๆไปนะคะ พี่บอย ^_^

http://youtu.be/bnAWtAwlcTA

ถูกแก้ไข โดย ต้นหญ้า.

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ขำญ่า ตั้งแต่วันเอา ดอล/รูเบิลมาให้ดู ก้อเพื่อบอกว่ามันน่ากัว

ไม่ได้ตั้งจัยบอกให้ไปเอสมันเรยซักนิส แต่ญ่าดันไปเอสจนกำไร

ตกลงกำไร 80 จุดนี่ คือตั้งแต่ไม้แรกรวมมานะ ยดดจ. (มีแต่คำขอบคุณนะ ไม่เคยคิดแบ่ง โด่..)

เก่งจิงๆ ตอนได้ยินว่าญ่าเอสคู่นี้ พี่ยังเสียวแทน

ถูกต้องแร้วจ้า เอสมันสั้นๆก่อน กำไรโดด

มันแค่ย่อตัว ยังขาขึ้นอยู่ตราบที่ยังไม่หลุด 39.7200 แถวนี้

แร้วคู่นี้ล่ะ สนจัยมั๊ย ดอล/นก (ยูเอสดอลลาร์ vs นอร์วีเจี้ยนโครน่า)

พี่เคยเทรดคู่นี้ราว 5-7 ครั้ง คู่นี้เล่นวีคไปเรยก้อดีนะ แต่นี่ย่อราย4+เดย์อยู่

ชอบเอามาหลอกล่อ อยู่เรื่อย อิอิ ขอบคุณที่ช่วยแนะค่ะ พอหาค่าขนมได้หน่อยนึง

HBD ย้อนหลังด้วยคร้า มีความสุขมากมายนะคะ เงินทองกองโตๆ ใช้ไม่หมด

มอร์นิ่งค่ะ..คุณบอย คุณญ่า คุณดอด คุณAlan....

Happy Birthday ย้อนหลังค่ะ คุณบอย มีความสุข สุขภาพแข็งแรง เฮงๆ ค่ะ

Happy birthday ย้อนหลังค่ะคุณบอย

ขอให้สุขาภาพแข็งแรง รวยๆๆๆๆๆ เป็นเสี่ยหย่ายยยยย เร็วๆนะคะ :v@

HBD.ครับเสี่ยบอย !!!

ขอให้มีสุขภาพแข็งแรง เฮ็งเฮ็ง รวยรวย เป็น " ซุปเปอร์เสี่ยเร็วๆนะครับ "

HBD.ครับเสี่ยบอย !!!

ขอให้มีสุขภาพแข็งแรง เฮ็งเฮ็ง รวยรวย เป็น " ซุปเปอร์เสี่ยเร็วๆนะครับ "

สาธุ ตามนี่เลย ซุปเปอร์เสี่ย HBD นะค่ะ

ยูโรร่วง ดอลดีด

ยูหน้าร่วงกันกราว ยูดอล ยูออส ยูแคด ยูปอนด์ กำลังพยามทรงตัว

อรุณสวัสดิ์ค่ะ...คุณบอย คุณญ่า คุณดอด คุณAlan...(รอ 6 คุณบอยนะคะ)

มอร์นิ่งค่ะ..คุณบอย คุณญ่า คุณดอด คุณAlan....

สวัสดีคับคุณศา

ทองดีดขึ้นมาเรื่อยๆทีละสเต็ปๆ 20 30 40 50

เมื่อชนต้านใหม่หรือยืนเหนือต้านใหม่ไม่ได้ ย่อกลับลงมาฟอร์มตัว แร้วขึ้นรีเทส

จนผ่านและยืนได้ในที่สุด แร้วก้อขึ้นเทสสเต็ปต่อไปเรื่อยๆ

จาพูดรัยอีก นานจนลืมเรย 55+ (พอดีวันนี้งานยุ่งคับ จาพิมพ์ตั้งแต่บ่ายโมง)

ข่าวบวกทองเข้ามาเยอะ ล่าสุดก้อคาดการณ์จีนออกมาตราการ

อันนี้คงบวกทองอีก ที่ทองดีดมาสองวันนี้โดยเฉพาะในตลาดเอเชีย

ทองตอนนี้มีแต่เรื่องบวกๆ ข่าวบวก เทคนิคบวก ไทม์มิ่งก้อบวก

- เทคนิคบวก อย่างถ้ากราฟทองตอนนี้เป็นกราฟค่าเงินคู่ที่เล่นรายใหญ่ปล่อยกินยาว บอยถือว่าเป็นกราฟที่ยังไม่สุกงอมเต็มที่ ให้เอสกินยาว ต้องรอต่อ นอกจากหาเล่นจังหวะกินสั้น (ส่วนนี้บอยโพสช้าไป ตั้งจัยโพสมุมนี้ตั้งแต่เมื่อวาน)

ต้าน 56 73* 86 บอยแค่พูดถึงนะคับ ไม่ได้ตั้งจัยคอนเฟิร์ม ณ ที่นี้ ว่าไปถึงแน่ๆ

- ไทม์มิ่งบวก ที่ผ่านมาดอลลาร์ดีดขึ้นมามาก เหตุผลในการปั่นเค้าก้อควรอยู่นะคับ ฟังเหตุผลเค้าแร้วแทบมองไม่เห็นทาง ว่าชาตินี้ดอลจาย่อได้ยังงัย (ในขณะที่ทองร่วงเอาๆ) แต่พอปั่นได้ที่ ถึงจุดเทคโปรฟิท เค้าก้อมีเหตุผลในการเทขายดอลลาร์นะคับ เหตุผลเข้าทีอีกเหมือนกัน (ทองดีดกลับ 60-70 เหรียญแร้ว)

เล่นค่าเงินมา บอยไม่เคยเห็นเงินสกุลไหนอยู่ได้ค้ำฟ้า สลับกันขึ้น สลับกันลงอยู่ตลอด

ผลัดกันถูกปั่น ผลัดกันถูกทุบเทค

ทองเมื่อวันที่แย่ๆ ต่องแต่งแถว 120x-11xx แทบไม่มีใครเอา ตลาดไหนมาก้อมาทุบเหมือนกับเป็นทองม้วนไร้ค่า (กำลังปั่นดอล)

ตอนนั้นเชียร์ขึ้นจนเสียงแหบ ทองก้อไม่ขึ้น คนส่วนใหญ่ยินดีจาขายแม้ราคาต่ำ (ตลาดขาลง)

แต่วันนี้สลับกัน ทองวิ่งผ่านต้านแร้วต้านเล่า ตลาดไหนๆมาก้อมาซื้อ คนส่วนใหญ่ยินดีซื้อแม้ราคาสูง (ตลาดขาขึ้น)

ตอนนี้ไม่ต้องเชียร์ ทองก้อขึ้น

เด๋วเสี่ยมาใหม่นะคับ

วิ่งออกไปหารัยหม่ำ+กลับมาอาบน้ำก่อนคับ ชักดึกแร้ว แถวบ้านซอยค่อนข้างเปลี่ยวคับ 55+

กิ๋นข้าวแลงกั๋นเจ้า แอนด์ ขอบคุณทุกโพส HBD ด้วยคับ

อ้อ ลืมไป บอยคิดตังนะคับ พวกเทมเพลต อินดี้ต่างๆที่อัพให้น่ะคับ ไม่ได้แจกฟรี

เพราะต้องมาหารแบ่งกันกับจานดอด น้องญ่าคับ

เทมเพลตบอยขอคิดแพงหน่อยนะคับ คิด 50.-คับ ของเค้าขึ้นราคากันคับ

ส่วนไดนามิค คิด 20.- ตัวนี้รับมาแพงคับ ถ้าอาเอสไอถูกกว่าคับ (ต้องรีบปล่อยของ เด๋วพี่เกี้ยมอี๋ไปตัดหน้า 55)

ใครเอาดี้ แจกคิด 15 แต่ถ้า เทมน้องญ่า เจ้คิด 35 รวมเป็น 50 ใครเอาก็หลังไมท์มาเลย เจ้ไม่รับเช็คนะ อิ อิ

HBD ย้อนหลังด้วยคร้า มีความสุขมากมายนะคะ เงินทองกองโตๆ ใช้ไม่หมด

ขอบคุณเจ้าป้ามากคับ

ขอมีแค่กองโตขนาดครึ่งเดียวของกองเจ้าป้า ก้อพอแร้วคับ

Happy Birthday ย้อนหลังค่ะ คุณบอย มีความสุข สุขภาพแข็งแรง เฮงๆ ค่ะ

Thank you all for yr greeting. Let these good things back to K.raty.

Happy birthday ย้อนหลังค่ะคุณบอย

ขอให้สุขาภาพแข็งแรง รวยๆๆๆๆๆ เป็นเสี่ยหย่ายยยยย เร็วๆนะคะ :v@

เย๊.. คุณข้าวกล้องก้อมาหรอคับ เห็นวันนั้นออนมาแร้วก้อหายไปอีก

ได้เป็นเสี่ยหย่ายยเมื่อไหร่ เสี่ยจาเลี้ยงพิซซ่าคุณข้าวกล้องนะคับ โทรให้ส่งไปถึงบ้านเรย (น้องญ่ารอมาม่ามาสองปีแร้ว 55+)

ขอบคุณคุณข้าวกล้องนะคับ