ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

สวัสดีเพื่อนนักลงทุนท่าน

เมื่อวานนี้ตลาดทางฝั่ง US ปิดราคา commodity ต่างๆไม่ได้เคลื่อไหวมากนัก มีเเต่การเคลื่อไหวตลาดหุ้นทางฝั่ง ยุโรปซึ่งเป็นบวก

วันนี้น่าติดตาม SET ไทยเราวิ่ง sideway อยู่ในกรอบ เเถวนี้มานานมากเเล้ว ว่าจะเลือกวิ่งขึ้นหรือวิ่งลง สำหรับราคาทองคำไม่ได้ไปไหน

ทรงๆเเถว $1645 เมื่อวานนี้เช้านี้ดีดมาเเถวๆ $1655 เป็นสัญญาณอันดี ทองคำถือซื้อเท่านั้นตอนนี้ ต้านเเรกเจอกันที่ $1660 เเละต้านสำคัญ

ที่ $1695 คาดว่าราคาทองคำ น่าจะวิ่งไปถึง $1695 ก่อนพักฐานในที่สุด

โลหะเงิน กราฟค่อนข้างสวยมาก มีสัญญาณบางอย่างบอกถึงการขึ้นของสินค้าตัวนี้ในระยะปานกลาง เจอกันเเถว $40 ในขั้นต้นคาดวอีกไม่กี่เดือนข้างหน้าครับ

ดอลล่าดีดอย่างต่อเนื่อง ยุโรปเน่าจริงๆคงถึงจุดของมันเเล้ว ดอลล่าจะดีดไปอีกสักพักหนึ่ง

เงินเยนเเข็งค่ามากเมื่อเทียบกับเงินบาท ส่งผลให้การส่งออก ญี่ปุ่นมีปัญหาทันที ทำให้ราคายาง TOCOM จะขึ้นอีกมากครับ

ยางตอนนี้อยู่หน้าซื้อเท่านั้น

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ขอขอบคุณ..เสี่ยเสม.. :gd

สูตรเด็ด ยาแก้อาการอกหักแบบได้ผล.....

สูตรส่วนผสมตัวยา.....

น้ำใจเพื่อนที่ปรารถนาดี 5 กรัม, น้ำตาพ่อแม่ที่รักเรา 10 หยดหรือมากกว่านั้น, ความเข้มแข็ง 10 ช้อนชา, รากแห่งศักดิ์ศรี 10 กรัม, ใบเจ็บแล้วจำ 5 ใบ,ความใฝ่ดี 5 ช้อนชา, ความเข้าใจ(ในรัก) 5 ช้อนชา, สติ 20 กรัม, สมาธิ 5 กรัม, ปัญญา 20 กรัม, น้ำล้างตา(ให้สว่าง) 2 ฝา, ความรักตัวเอง เท่ากับกำปั้นของผู้ใช้ยา

วิธีปรุงยา.......

ทันที ที่อกหัก ให้รีบนำส่วนผสมทั้งหมดมาบดให้ละเอียด แล้วผสมให้เข้าเป็นเนื้อเดียวกัน ปั้นเป็นรูปหัวใจเล็กๆ.. (เพื่อความน่ารัก).. ใส่ขวด..อย่าลืมติดฉลากยาแก้อกหัก

วิธีใช้.....

ให้กินวันละ 3 ครั้งหลังอาหาร จนกว่าจะหายจากอาการเจ็บอก ยานี้ไม่มีวันหมดอายุ สามารถเก็บไว้รักษาโรคอกหักได้ตลอดไป......

ขอนำไปเผยแพร่นะคะ

ขอบคุณมากนะคะคุณกระบี่ไร้ใจ สุดยอดคะ likeคะ :bye

เย้ กระบี่ไร้เทียมทาน เอ้ย กระบีไร้ใจ มาโพส ดีใจจิงจัง rolleyes.gif มาบ่อยๆ หน่อยนะค่ะ คุณเสม

ตลาดมังผังผวง ซ้อกัววว :_10

ขอบคุณครับคุณเสม ผมพยามรักษาระบบ ใจมันทำยากจริงๆ

ได้รับบทเรียนไม่ตามระบบหลายครั้งแล้ว ขอบคุณครับผมจะพยามต่อไป

กำไรอย่างพอเพียง

อยากทราบหน่อครับระบบที่ว่ากัน คือแบบไหนเหรอครับ ขอโทษนะครับเป็นมือใหม่ถามเยอะไปหน่อย

โปรแกรมฟุตบอล วันพุธที่ 18 มกราคม 2555

ฟุตบอลชิงถ้วยพระราชทานคิงส์ คัพ ครั้งที่ 41

16.10 น. เกาหลีใต้ - เดนมาร์ก สตาร์ซอคเก้อร์ทีวี ทรู75

19.00 น. ไทย - นอร์เวย์ สทท.11 / สตาร์ซอคเก้อร์ทีวี ทรู75

โกปา เดล เรย์

04.00 น. เรอัล มาดริด - บาร์เซโลน่า TvOne Indo

อยากทราบหน่อครับระบบที่ว่ากัน คือแบบไหนเหรอครับ ขอโทษนะครับเป็นมือใหม่ถามเยอะไปหน่อย

ลองอ่านกระทู้นี้ตั้งแต่หน้าแรกไปเรื่อย ๆ ครับ แล้วจะเข้าใจครับ

ใช่ที่เป็นแดงเขียวหรือเปล่าครับ หรือใช้ 3 เส้นที่น้ำเงินแดง ครับ กำลังศึกษาอ่านไล่มาเรื่อยๆ อยู่ครับแต่เยอะจริงๆๆ ตั้งใจสู้ๆๆครับ ขอบคุณทุกคนนะครับ จากมือใหม่ :gd

ใช่ที่เป็นแดงเขียวหรือเปล่าครับ หรือใช้ 3 เส้นที่น้ำเงินแดง ครับ กำลังศึกษาอ่านไล่มาเรื่อยๆ อยู่ครับแต่เยอะจริงๆๆ ตั้งใจสู้ๆๆครับ ขอบคุณทุกคนนะครับ จากมือใหม่ :gd

เยี่ยมครับ ความอดทน เป็นหัวใจของระบบครับ ส่วนรูปกราฟเป็นแบบไหนนั้น เป็นเพียงท่าร่างภายนอกเท่านั้น

เมื่อบรรลุแล้ว เพียงชายตาดูกราฟไหนก็ได้ แวบเดียว ก็สามารถลงทุนด้วยระบบได้ครับ

เยี่ยมครับ ความอดทน เป็นหัวใจของระบบครับ ส่วนรูปกราฟเป็นแบบไหนนั้น เป็นเพียงท่าร่างภายนอกเท่านั้น

เมื่อบรรลุแล้ว เพียงชายตาดูกราฟไหนก็ได้ แวบเดียว ก็สามารถลงทุนด้วยระบบได้ครับ

--สุดยอดกระบวนท่า คือไร้กระบวนท่า

--สุดยอดวิชากระบี่ คือไร้กระบี่ ทุกอย่างรอบตัวใช้เป็นอาวุธแทนกระบี่ได้หมด

--สุดยอดTA คือไร้TA ทำตามระบบเป็นพอ เขียวซื้อ แดงขาย

ถูกแก้ไข โดย ส้มโอมือ