ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

boyles

วิเคราะห์ทอง ฝากเนื้อ ฝากตัวด้วยนะครับ^^By Boyles

โพสต์แนะนำ

คือทองความคิดส่วนผมว่าน่าจะรอให้มันหลุด 1713 ก่อน หลุด Candlestick ล่าสุดใน TF 4 ชม.ให้ได้ก่อน ค่อยลุ้นมันย่อลึก หรืออีกทีคือ ขึ้นไปที่ TARGET 1740 แถวๆนั้น

แล้วเริ่มโดยขายแรง เราก็ค่อยพิจารณาการย่อลึกอ่ะครับ

ปล. ขอบคุณเพื่อนๆ พี่ น้องทุกคนที่เป็นห่วงนะครับ เพิ่งมาฟัง CLIP เสียงแหบมาก - -! เบาอีก ตอนอัดเหมือนสมองจะอึนๆ ไม่ค่อยพร้อม นึกอะไรก็พูดไปเรื่อยๆ ไม่รู้ว่ารู้เรื่องกันหรือเปล่าอะครับ :_02

ตอนี้ก็กำลังเดินไปที่1740อื่มๆๆๆๆจะย่อมาไหมหนอ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ตอนี้ก็กำลังเดินไปที่1740อื่มๆๆๆๆจะย่อมาไหมหนอ

เป็นกำลังใจให้ครับ

สวัสดีค่าาาาาา วันนี้เริ่มตั้งสติได้ค่ะ และฟังบทความของคุณบอยและทุกกำลังใจที่มีให้ ก็เริ่มได้สติมา และอย่าเล่นโดยใช้อารมย์ต้องใจเย็นอีกนิด ก็ประมาณนั้นค่ะไม่รูว่าสติจะแตกอีกมัย5555555 ฟังคลิปคุณบอยแล้วดื่มนำ้อุ่นเยอะๆๆนะค้ะ จะได้เสียงใสๆๆค่ะ โอ้ยตอนนี้ขึ้นไปอยู่ที่1630+และก็ย่อลงมาอยู่ที่ประมาณ1728+-อื่มก็ภาวนาให้เป็นไปตามที่วิเคราะค่ะ จะได้ตัดขาดทุนไม่เจ็บมากเท่าไทร่ สาธุ. สาธุ. และจะได้ลองเข้าไปใหม่.

ยินดีด้วยครับ ขอให้กลับมาตั้งหลักได้โดยเร็วนะครับ ที่สำคัญคือ ต้องศึกษาเยอะๆทีเดียว Money management ดีๆนะครับ ตามหน้า 2 เคยทำ Clip ไว้ ผมว่าทำได้ เล่น GF ไม่เครียดแน่นอนครับ

ประชาสัมพันธ์นิดนึงนะครับ พอดีลืมไป ว่าวันที่ 4 กุมภาผมจัดสัมมนา FIBO DAY และเล่นเกมส์ Million Dollar ในกลุ่ม BIG MOVE CLUB ช่วยติวมือใหม่ ก็จะสอน BASIC FIBO มากกว่าครับ โดยไม่ได้คิดค่าแรงตัวเองนะครับ ก็จะมีแต่ค่าสถานที่ หาร หารกัน ใครสนใจบอกได้นะครับ พอดีลืมบอกไป มันก็เกือบเต็มแล้ว คงรับได้อีกไม่กี่คนนะครับ ขอโทษจิงๆ ที่บอกช้าไป ลืม - -! เพราะปกติผมจัดอยู่แล้ว ทำมา ปีกว่าล่ะครับ ช่วงหลังจัด 3-4 เดือนครั้ง พลังในตัวลด เนื่องจากเพิ่งรู้ว่า การสอนมันใช้พลังงานเยอะเหลือเกิน แต่ก่อนจัด 1-2 เดือนที แต่ตอนนี้เปลี่ยนเป็น 4 เดือนทีนะครับ ใครสนใจก็

http://www.facebook.com/events/218801631541358/

สมัคร 1 ที่ค่ะ ค่าใช้จ่ายประมาณเท่าไหร่ค่ะ. จองไว้เลยนะค่ะคุณบอย. ขอบคุณค่ะ

ขอจอง1 ที่ค่ะ โอนเงินแล้วเดี่ยวจะแจ้งให้ทราบค่ะ. ขอบคุณมากค่ะ.

จอง 1 ที่ ครับคุณบอย ...

ไม่ได้ดู com 2 วัน เกือบพลาดโอกาสดีๆ ...

โอนเงินให้แล้วครับ...

ขอบคุณครับ....

----- ยังไงขอปิดรับก่อนนะครับ ขอโทษที่ประชาสัมพันธ์ช้า :064 ยังไงจัดเรื่อยๆ อยู่แล้วครับ 3-4 เดือนที ตามพลังงานในตัว - -! ขอ Check คนให้ชัวร์ก่อนเดี๊ยวตกหล่นไป ------

----- ยังไงขอปิดรับก่อนนะครับ ขอโทษที่ประชาสัมพันธ์ช้า :064 ยังไงจัดเรื่อยๆ อยู่แล้วครับ 3-4 เดือนที ตามพลังงานในตัว - -! ขอ Check คนให้ชัวร์ก่อนเดี๊ยวตกหล่นไป ------

อยากไปร่วมสัมมนาด้วยจังเลยคะ :0eeeff42:แต่อยู่เชียงใหม่คงหาโอกาสยากหน่อย ยังงัยก็ขอเรียนทาง VDO ที่ทางคุณบอยนำมาสอน ก็ยังดีค่ะ ขอบคุณมากค่ะ :_Rd :v@

ขอบคุณครับดูแล้วมีไอเดียเลยครับ จะได้คอยระวังครับ

ยินดีด้วยครับ ขอให้กลับมาตั้งหลักได้โดยเร็วนะครับ ที่สำคัญคือ ต้องศึกษาเยอะๆทีเดียว Money management ดีๆนะครับ ตามหน้า 2 เคยทำ Clip ไว้ ผมว่าทำได้ เล่น GF ไม่เครียดแน่นอนครับ

ขอบคุณมากกกค้าาา :01 :21 :_087

อยากไปร่วมสัมมนาด้วยจังเลยคะ :0eeeff42:แต่อยู่เชียงใหม่คงหาโอกาสยากหน่อย ยังงัยก็ขอเรียนทาง VDO ที่ทางคุณบอยนำมาสอน ก็ยังดีค่ะ ขอบคุณมากค่ะ :_Rd :v@

^^ ดูใน VDO ก็ได้เหมือนกันครับ ว่างๆ จะไปเยี่ยมเชียงใหม่นะครับ ไม่ได้ไปนานมากล่ะ ปีที่แล้วว่าจะไปงานดอกไม้ที่เชียงใหม่ ก็ไม่ได้ไปอีก :033 อยากไปถ่ายรูป พอดีเคยอยู่ชมรมถ่ายรูปตอนมหาลัย