ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

เอาใจช่วยค่ะ คุณสลาตัน คุณฟา

ปล่อยน้ำตกให้ ขอให้มาก่อนเที่ยงคืนนะคะ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

เอาใจช่วยค่ะ คุณสลาตัน คุณฟา

ปล่อยน้ำตกให้ ขอให้มาก่อนเที่ยงคืนนะคะ

ขอบคุณทุกๆท่านมากนะคะที่เป็นกำลังใจให้เสมอมาค่ะ :21 :21 :21 :21 :21

พี่กบงงเพราะ คุณสลาตันอยุ่ในภาวะจะต้องซื้อ เราซื้อ ดูราคาขวามือ

ใช่ๆเจ้าป้า

ซื้อดูราคาขวามือ แต่ราคาเปิด sell ของคุณ Phar 20,290 ของคุณสลาตันก็คงใกล้เคียงกัน

snapback.pngPharmacy63, เมื่อ 08 พฤษภาคม 2013 - 21:59, พูดว่า:

ขอบคุณคุณบาสคุณพ่อน้องบีมมากเลยนะคะ

ปล. พี่กบค่ะ ราคาบาทที่ขายออกไป 20,290 บาท/ทองแท่ง ค่ะ ไม่รู้จะได้ซื้อกลับคืนที่เท่าไรค่ะ ตอนนี้ใจเสียค่ะ เพราะไม่ได้เทรดมาเป็นอาทิตย์ ได้แต่จ้องๆมองๆเสียดายที่ไม่ได้ทำอะไร แต่พอลงมือทำปุ๊บ ก็ ..... เลยค่ะ

ขอบคุณทุกๆท่านมากนะคะที่เป็นกำลังใจให้เสมอมาค่ะ :21 :21 :21 :21 :21

55คืนนี้หมู่เฮาไม่หลับไม่นอน มาอยู่เป็นเพื่อนสองสิงห์สนามแท่งใช่ไหม เจ้าป้า คุณนุช คุณ kad คุณ Pan และคนน่ารัก ทุกคน

มะกี้ อ่านของเสี่ยบอย มองติดต้านที่1470 คล้ายๆป้า ถ้าคุณสลาตันซื้อตรงนี้ ก็ซื้อhighเลย

คุณนารีนคร คุณ momay คุณ natty ก็มาอยู่เป็นเพื่อนด้วย

เอาไงดีอ่ะเจ้าป้า หรือทนถือดี มือสั่นแว๊ว

เจ้าป้าๆ จะให้เค้าตัดริบบิ้นกันหรือเปล่าจ๊า

เอาไงดีอ่ะเจ้าป้า หรือทนถือดี มือสั่นแว๊ว

แล้วแต่ รอจนแพงเลย ไม่กล้าคิดแทนให้จ้า

คุณจุ๋ย คุณ Hong699 ก็มาเป็นเพื่อนด้วย

คุณจุ๋ย

ช่วงนี้ไม่ได้คุยกันนานนม สบายดี แข็งแรงขึ้นแล้วนะคะ

ตอนนี้ลุ้นสองต่อคับ ค่อยอมคัตแล้วที่ 20390 รอกดปุ๊ปม มันจะใหีกดยืนยันอีกทีใช่มะ จังหวะที่กดนั่นเอง ระบบมันออฟไลน์พอดีเป๊ะ เลยไม่รุว่าตกลงซื้อสำเร็จมั้ยเนี่ย

ช่างมันละ ตอนนี้คงต้องนอนก่อน คุนฟาเปนไงคับตกลงปิดไปป่าว

ขอบคุนทุกคนที่อยุเปนเพื่อน ให้กำลังใจ คำแนะนำดีๆนะคับ ฝันดีทุกคนน้า ไปนอนแล้วค้าบบ

อยู่ลุ้นด้วยค่ะ. ฝากเนื้อ ฝากตัว และหัวใจ ด้วยน่ะค่ะ

มาแวะห้องนี้ทีไร เหมือนได้เจอเพื่อนสนิท

มะวานดันขายที่1445 ร้านให้23240 จริงๆ ต้องซื้อ แต่ดันไปขาย กำจริงๆ เรา ( เล่นแท่งค่ะ) แต่ดีหน่อยร้านที่เล่นเปิดถึงตี 2

แถมมะเช้าขายที่ 1455 ร้านให้ 20340. หลังจากนั้นไปทำงาน. เปิดมาทุ่มกว่า ผ่าน1447 ไปแล้ว และทันเห็น1470 โทรไปร้านให้เท่ามะเช้า เลยรอยังไม่กล้าทำอะไร

อ่านมาเจอ คนคอเดียวกัน คุณฟากะคุนสลาตัน ค่อยใจชื้น หุ หุ มีเพื่อนร่วมลุ้น

ตอนนี้ลุ้นสองต่อคับ ค่อยอมคัตแล้วที่ 20390 รอกดปุ๊ปม มันจะใหีกดยืนยันอีกทีใช่มะ จังหวะที่กดนั่นเอง ระบบมันออฟไลน์พอดีเป๊ะ เลยไม่รุว่าตกลงซื้อสำเร็จมั้ยเนี่ย

ช่างมันละ ตอนนี้คงต้องนอนก่อน คุนฟาเปนไงคับตกลงปิดไปป่าว

ขอบคุนทุกคนที่อยุเปนเพื่อน ให้กำลังใจ คำแนะนำดีๆนะคับ ฝันดีทุกคนน้า ไปนอนแล้วค้าบบ

ฝันดี ราตรีสวัสดิ์ค่า เป็นกำลังใจให้กันน้า :gd

อยู่ลุ้นด้วยค่ะ. ฝากเนื้อ ฝากตัว และหัวใจ ด้วยน่ะค่ะ

มาแวะห้องนี้ทีไร เหมือนได้เจอเพื่อนสนิท

มะวานดันขายที่1445 ร้านให้23240 จริงๆ ต้องซื้อ แต่ดันไปขาย กำจริงๆ เรา ( เล่นแท่งค่ะ) แต่ดีหน่อยร้านที่เล่นเปิดถึงตี 2

แถมมะเช้าขายที่ 1455 ร้านให้ 20340. หลังจากนั้นไปทำงาน. เปิดมาทุ่มกว่า ผ่าน1447 ไปแล้ว และทันเห็น1470 โทรไปร้านให้เท่ามะเช้า เลยรอยังไม่กล้าทำอะไร

อ่านมาเจอ คนคอเดียวกัน คุณฟากะคุนสลาตัน ค่อยใจชื้น หุ หุ มีเพื่อนร่วมลุ้น

:D ฝากเนื้อ ฝากตัวและหัวใจ เปิดเผยและน่ารักดีค่ะคุณนารีนคร

ชื่อก็เพราะด้วย งั้นพี่กบและหมู่เฮาจะรับไว้ในอ้อมใจนะค้า55

เป็นกำลังใจให้คุณนารีนครมีกำไร ที่สำคัญมึความสุขทุกวันค่ะ

ราคาจะเป็นยังไงต่อไป พรุ่งนี้เรามาลุ้น มาคุยกันต่อนะคะ

75 เลย 20440 กำล่ะคุณสลาตัน โทรถามโบรกไม่ดีเหรอ