ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

เจ้าป้ามองว่าวันจันทร์ อาตี๋ จะตกใจเทขาย...หรือ ว่าอาตี๋กะอาบังจะรีบโกยซื้ออ่ะ

ข่าวคุณดอด มีแต่ ลดดอกเบี้ย มีผลยังไง

หุ้นขึ้น ทองลงซึ่งมันเปนมานานแล้ว (ทองมีแต่สาละวันเตี้ยลง) ดบยืนในระดับตำ่ๆ มานานแล้ว เป็นที่รู้ๆกัน ข่าวที่มีผลมากๆน่าจะ มาตรการเพิ่มเติม สรรหามาระบายไปวันๆ ให้หมุ่เฮาปวดหัวต้องมาตีความเล่น ซึ่งG7 ไม่ได้ออกอะไรใหม่ ประชุมแล้ว ขาโจ๋ไม่ชอบอ่ะ ทองลงเลย อันนี้อ่านข่าวผ่านๆนะจ้ะ ให้ดีต้องรอนักวิเคราะห์เช้ามาวิจารณ์ อีกที แหะๆ สำหรับ อาตี๋ อาบัง กะ หมู่เฮา เยาวราช เอาใจตัวเองเป็นใหญ่ เพราะเงินเยอะจัด เช้าๆมา ก็เป็นโยมอุปัทฐากทุกเช้า เราก็ต้องไปตักบาตรตอนเช้ากะท่านอ่ะ แต่ป้าตื่นไม่ทันซักที กว่าจะเล่น ก็ฉันเพล เกือบทุกวัน ต้องคุณนุชแน่ะ ถามหาทั้งวันไปไหนอ่ะ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ขอโทดเพื่อน ๆด้วย ลบโพสไม่เป็น เลยใช้แก้ไขแทน ห้องรกเลยอ่ะ

ถูกแก้ไข โดย แพท

ผมไม่สนใจว่าจะเปิดเเกบรึป่าวเพียงแต่ถ้าหลุด1440ต้องคัตแท่งก่อนบวกข่าวคุณแพทเมื่อบ่ายว่าจะหลุดทางใดทางนึงส่วนตัวมองหลุดล่างเลยโทรบอกร้านไว้ว่าถ้าหลุด1440เอาราคานั้นเลยพอหลุดปุ๊บร้านก้อโทรมาปั๊บ5555ทันใจจริงๆกรณีคุณแพทถ้ามีเหวอยู่ลองดูจุดต่ำกว่า1400ทะยอยซื้อกลับดูนะครับแบ่ง20$ซื้อทีจนพอร์ทว่างก้อรอดูไปก่อน

นั่นสิคะคุณบาส เพราะฟังคุณพวรรณ์ เค้าว่า ข่าวที่ออกน่าจะทะลุด้านใด ด้านหนึ่ง ซึ่งมีแววแต่เช้าแล้ว

ของแพทเอาดอยมาเอสค่ะ ต้องรอต่ำกว่า 1400 อย่างคุณบาสว่า จึงจะซื้อทองกลับเข้าพอทได้..

ถ้ากรณีลงแค่ตอนนี้จะเด้งไปไงต่อคะคุณบาส..จะขึ้นอีกได้มั้ย หรือกลับตัวลงไปมากกว่า

ถามแล้วงงตัวเอง..

ลบโพสไม่เป็นอ่ะ

เทส

นั่นสิคะคุณบาส เพราะฟังคุณพวรรณ์ เค้าว่า ข่าวที่ออกน่าจะทะลุด้านใด ด้านหนึ่ง ซึ่งมีแววแต่เช้าแล้ว

ของแพทเอาดอยมาเอสค่ะ ต้องรอต่ำกว่า 1400 อย่างคุณบาสว่า จึงจะซื้อทองกลับเข้าพอทได้..

ถ้ากรณีลงแค่ตอนนี้จะเด้งไปไงต่อคะคุณบาส..จะขึ้นอีกได้มั้ย หรือกลับตัวลงไปมากกว่า

ถามแล้วงงตัวเอง..

แพทเท้ลh&sที่ถูกถ้าลงแล้วจะถึงเป้าเลยหรือทะลุแล้วกลับไปทดสอบเนคไลคือ1440นั่นหละแล้วค่อยลงถึงเป้าอีกที

แง้ๆๆๆๆ เมื่อเช้าทนไม่ไหวปิดไปก่อนที่ 20,460 บาทค่ะ เห็นราคากำลังจะพุ่ง แถมค่าเงินบาท ยิ่งดูก็ยิ่งอ่อนลง อ่อนลงค่ะ

ขอบคุณทุกท่านมากๆนะคะสำหรับทุกคำแนะนำ ทุกความช่วยเหลือ ครั้งหน้าจะทำอะไร จะตะโกนถามทุกท่านก่อนลงมือทำนะคะ ยังไงรบกวนขอคำแนะนำด้วยนะคะ

:21 :21 :21 :21 :21

ผมไม่สนใจว่าจะเปิดเเกบรึป่าวเพียงแต่ถ้าหลุด1440ต้องคัตแท่งก่อนบวกข่าวคุณแพทเมื่อบ่ายว่าจะหลุดทางใดทางนึง

ส่วนตัวมองหลุดล่างเลยโทรบอกร้านไว้ว่าถ้าหลุด1440เอาราคานั้นเลย

พอหลุดปุ๊บร้านก้อโทรมาปั๊บ5555ทันใจจริงๆ

กรณีคุณแพทถ้ามีเหวอยู่ลองดูจุดต่ำกว่า1400ทะยอยซื้อกลับดูนะครับแบ่ง20$ซื้อทีจนพอร์ทว่างก้อรอดูไปก่อน

ร้านทองบริการคุณบาสดีมากๆๆ

ที่สำคัญปิดซื้อปุ๊ป ราคาลงต่อเลย คุณบาสเลยสบายใจไป แถมลำใย gs เยอะอีก ยินดีด้วยค่า

ถูกแก้ไข โดย gejen

แง้ๆๆๆๆ เมื่อเช้าทนไม่ไหวปิดไปก่อนที่ 20,460 บาทค่ะ เห็นราคากำลังจะพุ่ง แถมค่าเงินบาท ยิ่งดูก็ยิ่งอ่อนลง อ่อนลงค่ะ

ขอบคุณทุกท่านมากๆนะคะสำหรับทุกคำแนะนำ ทุกความช่วยเหลือ ครั้งหน้าจะทำอะไร จะตะโกนถามทุกท่านก่อนลงมือทำนะคะ ยังไงรบกวนขอคำแนะนำด้วยนะคะ

เพื่งถึงบ้านครับ คัตไปเมื่อตอนเยนเหมือนกันครับคุนฟา ได้ที่20415 เสียดายจิงๆเลย แต่ไม่เปนไรคับ ครั้งหน้าเอาใหม่

ขอบคุน คุนบาสจิงๆคับ วันนี้ช่วยผมทั้งวันเลย ถ้าไม่มีคุนบาสเผลอๆจะคัตไปตั้งแต่ 1460 แล่ว

พี่กบค้าบ ขาดทุนอีกรอบเเล้ว เลยยังมะได้ประกาศลำใยในห้องนี้ซะที :32

คุณฟากะคุณสลาตัน แพทเข้าใจที่สุดเลยค่ะ เพราะตอนนี้แพทก้อเป็นแบบนั้น

จิตใจ กะ อารมณ์ ล้วน ๆ เลยค่ะ เมื่อไหร่เราจะเทรดแบบหุ่นยนต์ได้..

พี่กบค้าบ ขาดทุนอีกรอบเเล้ว เลยยังมะได้ประกาศลำใยในห้องนี้ซะที :32

ไม่เป็นไรค่าคุณสลาตัน จะได้ลำใยต้องใจเย็นๆ

คุณบาส แม่ทัพโป๊บ เจ้าป้าและกูรูหลายท่านก็ยังเป็นขวัญใจแนะแนวทางแจ่มๆให้หมู่เฮาอยู่เสมอ

เอ้า ฮุ้ยเลฮุ้ย สู้ๆ เริ่มต้นใหม่ค่า^____^

ถูกแก้ไข โดย gejen

คุณ Phar คุณสลาตัน

ตัดสินใจดีแล้วค่ะ ณ จุดๆนั้น เป็นพี่กบก็อาจทำอย่างนั้นเหมือนกัน สู้ๆๆ หมู่เฮาเป็นสิงห์สนามแท่ง

แต่พี่กบว่าจะลองเปลี่ยนเป็น gs บ้างแล้ว เทรดน้อยๆแต่พอเพียง55

คุณฟากะคุณสลาตัน แพทเข้าใจที่สุดเลยค่ะ เพราะตอนนี้แพทก้อเป็นแบบนั้น

จิตใจ กะ อารมณ์ ล้วน ๆ เลยค่ะ เมื่อไหร่เราจะเทรดแบบหุ่นยนต์ได้..

สงสัยต้องไปโคลนนิ่งคุณบาสเจ้าป้าคุณนุช มาผสมกันและปั่นแจก :uu :uu

ขอคิวแรกนะ

เมื่อเช้าแทงหวย the pog dairy. 1422. ถูกหวยทอง5555