ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

ทำอาหารให้อร่อยน้าเดี๋ยวยกน้องบีมให้ :uu

สินสอดอย่าแพงนะครับ

ดีจ้า ขอให้มีความสุขมีกำไรเท่าทวีคูณเลยนะ ต่ายเพื่อนรัก จุ๊ปๆ

เดี๋ยวค่อยเก็บลำไยเป็นเข่งๆโตๆเลยนะ น้องกี้

สวัสดีคุณเม่า คุณเน่เน่ คุณขุนศึกปทุม

ห้องเรานี้ จัดได้เป็นคู่ๆ หลายคู่เลยนะ 555

คู่จิ๋ว ด.ช.เม่า และน้องบีม

คุณพ่อเม่า ต้องเริ่มหยอดกระปุกเก็บค่าสินสอดได้แล้วนะคะ

ตอนนี้พ่อเม่าเก็บให้ได้แค่เดือนละพันเดียวเองครับ อาจหมดไปกับค่าเรียนก่อน อาจให้ตัวแสบใช้วิธีตีสนิทและอ้อนว่าที่พ่อตาให้ลดค่าสินสอดเหลือน้อยๆ หน่อยแทน

หรือหากมี promotion ผ่อน 0% ก็จะดีใจมากครับ

ดช เม่าคะ

ระหว่างรอคุณบาส พี่กบและคุณพวงก็ว่าคุณบาสไม่เรียกสินสอดแพงหรอก แต่ต้องเป็นไปตามประเพณี ชิมิคุณบาส หรือว่ายกให้เลย555

คุณบาสบอกเป็นคุณพ่อหวงลูกสาวมากๆ แต่ไม่ทันไรเห็นยกให้ลูกชายคุณต่าย นี่ก็จะยกให้ลูกชายรูปหล่อ ดช เม่าอีกแล้ว

ปล. ห้องเรามีหลายคู่จริงๆ สวีทหวาน คูุ่กัด คู่กระทุ้ง คู่ตลกมันส์ฮา นี่ก็เพิ่งจะคู่จิ๋วน่าเลิฟอีก เอิ๊กๆๆๆ

ถูกแก้ไข โดย gejen

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

แล้วเราคู่ใครกันดีค่ะพี่กบ พี่กบมาคู่กะหนูไหม 555 แต่ท่าจะไม่มีใครอยากคู่ เพราะเป็นบ๊วยของห้อง 5555

อรุณสวาทททขอรับ พ่อแม่ พี่น้องชาว อโยทะยาน + แฟนคลับที่เหนียวแน่น ทั้งที่ประสงค์ออกนาม และไม่ประสงค์ออกนาม ขอรับ

+like & thank ทุกทั่นขอรับ

ขอบคุณ ข่าวสาร พี่ต่าย ป้ารี พี่ญ่า พี่บอย พี่ดอด และ วิเคราะห์ น้องบาส พี่มังกรทองขอรับ

วันนี้ แนวรับ ตัวสีชมพู และ แนวต้าน สีเขียว

แนวรับสีแดง เป็นแนวรับสำคัญ ถ้าหลุดเจอนิวโลว์

แนวต้านสีน้ำเงินเป็นแนวสำคัญ ถ้าทะลุเจอนิวไฮ ขอรับ

แนวรับต้าน นี้ใช้ได้ ตลอด คลื่นทัวร์นาเม้นท์ นี้ขอรับ

แนวรับ 1578 1573 1570 1568 1566 1564 1563 1557* 1549 1546 1539 1536 1533 1526

แนวต้าน 1584 1591 1592 1600 1606 1613 1620 1622 1624 1630 1632* 1638*

หวังว่าเมื่อคืน ชาวเราคงขำกันเป็นส่วนใหญ่น๊ะ ขอรับ ข้าน้อยก้อขำ ขอรับ เด๋วก้อว่าจะรอขำไปเรื่อยๆ ขอรับ หยุด ขำเมื่อไหร่ ก้อไว้จะบอกขอรับ บอกตอนนี้ มานไม่มาให้ขำ ขอรับ

โชคดีมีชัย เฮงๆรวยๆ ทุกทั่น ทุกวัน ขอรับ รักน๊ะ จุฟๆ

อรุณสวีททท ทั่นแม่ทัพและทุกทั่น

บ่อยบ๊อยอยู่ในกลุ่มผู้ประสงค์ออกนามแต่ไม่ประสงค์ออกเงิน ไม่ว่ากรณีใดทั้งสิ้น

ไม่บายหลายวัน รายงานตัวขอรับ ขอบคุณทุกทั่นด้วย

ขอบคุณแผนการรบ และ แนวรับ-ต้าน อันยาวเหยียด ยันเบรคเทรนทั้งสองฟากด้วยขอรับ

ไม่มี๊ จริงๆนะคะน้องญ่า ค่อยโล่งไป อิ อิ

ว่าแต่พี่บอยอาหารเป็นพิษอยู่โรงพยาบาลเหรอ น่าสงสาร ไม่รู้พี่บอยไปทานอะไรมาคะน้องญ่า

ขอให้พี่บอยหายไวๆน้าจะได้เข้ามาเทรด มาอู้กันม่วนๆ

ขอบคุณ น้องญ่า จ้า เพลงเพราะ. นะค่ะ. ฝากความคิดถึง น้องบอยด้วยค่ะ อาหารเป็นพิษ หายหรือยัง. ขอให้หายไวๆนะจ๊ะ

โถๆๆๆ น้องบอย น่าสงสาร กินลำไยกินพิซซ่าเยอะ แถม โดนน้องย่าใช้งานหนัก จนป่วยไข้

อยู่ธรงบานไหนจ๊ะ แล้วเอาคอมไปด้วยหรือเปล่า สงสัยป่านนี้อ้อน น้องย่าหนักเลยใช่เป่า

หายไวไว นะจ๊ะ ป้อจายยิ่งน้อยๆๆๆๆ

เลิฟพี่ญ่า เช่นกานขอรับ ขาดพี่บอยแร้วพี่ญ่าจารู้สึก หุหุ :P

คุณบอยหายป่วยไวไวน๊า

น้องบอยป่วยเหรอ เป็นอะไรคะ ขอให้หายไวๆนะคะ

ยืมดอกไม้เจ้าป้า ส่งเยี่ยมน้องบอยด้วย ฮิฮิ

วันก่อน ที่น้องญ่าบอกนึกว่า ไปรพ แล้วกลับ นึกว่านิดหน่อย แต่นี่มันหลายวัน ดูแลกันดีๆๆนะ

บอกแล้วค่ะ เจ้าป้า พี่บอยฝากขอบคุณเจ้าป้า & เพื่อนๆ ทุกคนที่เป็นห่วงค่ะ...เค้าขอนอนพักซักงีบ ไปเรียบร้อยแล้วค่ะ :P

สวัสดีค่ะ ทุกๆคน

น้องบอยไม่สบายหรือคะ หายไวๆนะคะ

ดีใจด้วยนะคะ กับทุกคนที่ได้ลำไย

ขอบคุณ พี่กบ คุณป้ารี คุณแพท น้องโป๊ป คุณนุ่น คุณต่าย เจ้าป้า พี่นุช พี่พวง น้องญ่า จ้า หายแร้วคับ WVzJix.gif

ถูกแก้ไข โดย ValentineBoy

อรุณสวัสดิ์ คร้าบ น้องโป๊ป คุณต่าย คุณป้าข้างบ้าน คุณป้ารี คุณพี่กบ คุณนุช คุณตี๋ น้องญ่า คุณบอย คุณ ด.ช.เม่า คุณเค คุณกีร์ คุณพวง คุณAlan ป้าหนู คุณ Pat คุณ seki คุณนุช คุณก๊อปแก๊ป คุณ nelo คุณkeng_jung คุณกนก คุณDragonfly และน้องมะยม ตลอดจนทุกๆ ท่านครับ....[/color

เมื่อคืนน้องทองดีดแรง+บาทอ่อนวันนี้ลุ้นลงดอยครับ

สวัสดีคุณอาร์ท ค่ะ เมื่อคืนได้ลำไย ที่ซื้อไว้วันศุกร์ มานิดหน่อย. วันนี้ จะ sหรือ L ดีค่ะ

สวัสดีน้องpopeและทุกท่าน ไปแว้ว ขำๆ ไปก่อนนะ บ่ายๆ มาแจม โชคดีกันนะคะ

สวัสดีคุณป้าฯค่ะ

สวัสดีตอนเช้าค่าแม่ทัพหญ่ายโป๊บ เจ้าป้า ป้ารี คุณบาสคุณพ่อน้องบีม คุณอาร์ท คุณแพ็ท คุณ seki คุณกระต่าย ดช เม่า

คุณ bringgold น้องญ่า พี่บอย และทุกๆท่าน^_______^

ไปทานข้าวก่อนนะคะ แล้วจะเข้ามาอ่าน มาดูคลิปขำๆต่อ

ขอบคุณคุณต่าย น้องโป๊บ คุณบาส และทุกๆคนที่น่ารักมั๊กมัก

สวัสดีคุณกบค่ะ

วันนี้งานเยอะ ใกล้สิ้นเดือน ไม่ค่อยได้เข้ามาคุยค่ะ. คิดถึงทุกคนนะค่ะ ว่างแล้วจะมาใหม่นะค่ะ. บ๊ายบาย

ขอบคุณ คุณป้ารี คุณแพท น้องโป๊ป คุณนุ่น คุณต่าย เจ้าป้า พี่นุช พี่พวง น้องญ่า จ้า หายแร้วคับ WVzJix.gif

สวัสดีพี่บอย

หายป่วยแล้วนะ ไปทานอะไรมาแล้วเป็นพิษคร๊าบ

พี่กบก็เป็นห่วงพี่บอยนะ ถามหาตั้งแต่วันแรกที่น้องญ่าบอกเลย โพสต์แล้วด้วย ใช่ไหมคะน้องญ่า^________^

ตอนนี้หายแล้วนะคับ สบายใจแทนน้องญ่าและพวกเราทุกคนด้วย

[quote name='ValentineBoy' timestamp='1340684326' post='295150'

ขอบคุณ คุณป้ารี คุณแพท น้องโป๊ป คุณนุ่น คุณต่าย เจ้าป้า พี่นุช พี่พวง น้องญ่า จ้า หายแร้วคับ WVzJix.gif

สวัสดีจ๊ะ น้องบอย หายแล้วใช่ไม๊ ทานอาหารอ่อนไปก่อนนะ. ยังไม่แข็งแรง. พักผ่อนเยอะๆ ด้วยนะ จุ๊ฟๆๆๆ

ขอบคุณข่าวสารจากคุณกระต่ายทองด้วยค่ะ ป้ารีจดๆๆๆ

สวัสดีคุณอาร์ท ค่ะ เมื่อคืนได้ลำไย ที่ซื้อไว้วันศุกร์ มานิดหน่อย. วันนี้ จะ sหรือ L ดีค่ะ

สวัสดีคุณป้าฯค่ะ

สวัสดีคุณกบค่ะ

วันนี้งานเยอะ ใกล้สิ้นเดือน ไม่ค่อยได้เข้ามาคุยค่ะ. คิดถึงทุกคนนะค่ะ ว่างแล้วจะมาใหม่นะค่ะ. บ๊ายบาย

คิดถึงพี่รีเหมือนกันค่ะ มีเวลาเข้ามาคุยมาขำอีกนะคะ

ขอบคุณบทวิเคราะ คุณบาส ด้วยค่ะ จดๆๆๆ

แล้วเราคู่ใครกันดีค่ะพี่กบ พี่กบมาคู่กะหนูไหม 555 แต่ท่าจะไม่มีใครอยากคู่ เพราะเป็นบ๊วยของห้อง 5555

เอาๆๆ พี่กบชอบคู่กับน้องกีร์สาวตลกอารมณ์ดี หนูไม่บ๊วยหรอกค่ะ น่ารักดีออกเห็นหน้าเห็นและเม้นท์ทีไรขำยิ้มกว้างทุกที^___________^

ตอนนี้พ่อเม่าเก็บให้ได้แค่เดือนละพันเดียวเองครับ อาจหมดไปกับค่าเรียนก่อน อาจให้ตัวแสบใช้วิธีตีสนิทและอ้อนว่าที่พ่อตาให้ลดค่าสินสอดเหลือน้อยๆ หน่อยแทน

หรือหากมี promotion ผ่อน 0% ก็จะดีใจมากครับ

เอิ๊กๆๆๆ :aa ของผมไม่ยากครับดูวิสัยทัศน์กะความตั้งใจและจริงใจครับ ที่เหลือสร้างใหม่ได้ :57

181381_459853900696149_100000146296492_1883673_1892624023_n.jpg รออยู่

เอาๆๆ พี่กบชอบคู่กับน้องกีร์สาวตลกอารมณ์ดี หนูไม่บ๊วยหรอกค่ะ น่ารักดีออกเห็นหน้าเห็นและเม้นท์ทีไรขำยิ้มกว้างทุกที^___________^

คู่แล้วห้ามเปลี่ยนนะคะพี่กบ 5555

181381_459853900696149_100000146296492_1883673_1892624023_n.jpg รออยู่

แหม...นึกว่าน้องโป๊ป หายไปไหน ที่แท้หายไปหารูปนี่เอง55