ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

อ่า ใครใช้ไอแพดแล้วดึงรูปลงมาได้มั่งคับ สอนผมหน่อยคับ

ถ้าไม่ได้จิง คืนนี้ค่อยใช้พีซีในห้องนอนเอาคับ

น้องกีร์ น้องนุ่น สอนพี่เคเค้าหน่อย

ถ้าไม่ได้จริง ค่อยให้ป้ารีสอน

แต่ถ้าไม่ได้อีกก็น่ะ คืนนี้พี่ซีก็ได้ น่าจะเอาอยู่555

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ใช้ไอแพดลงรูปไม่เป็นคับ เดวจะลองพยายามดูละกันคับ

ส่วนน้องทอง วันนี้รอsตามแนวต้านคับ ตะบี้ตะบัน คิคิ

น่าจะต้องหา URL ของรูปมาใส่ในโปรไฟล์นะคะ

น่าจะต้องหา URL ของรูปมาใส่ในโปรไฟล์นะคะ

ขอบคุณคับ เดวลองหาดูก่อนคับ

เพิ่งตื่นจ๊า เจ้ก่อนนั้นอยู่ตรงเลยท่ารถ แต่โดนไล่ทีไปนานมาก อยูติดกับบ้านครูประเทืองที่สมัยก่อนทำขนมขี้หนูขาย

ตอนนี้มีแต่ญาติบ้านอยู่ติดศาลเจ้าตรงเขื่อนนะ

เจ้เรียนที่โน้นแค่ ป.2 อยู่วิดพธาราม ก็บ้าน ปูเด๋อนะจิ สมัยก่อนก็ไปดูหนังบ่อยๆ

ที่พูดมาผมไม่รู้จักเลย555555555555 :uu วัดโพธารามเท่าที่ทราบคือปู่ผมเรียนที่นี่ครับ โรงเรียนโพธาวัฒนาเสนีย์

โต้รุ่งหน้าวัดอร่อยมาก แต่ทำไมชื่อโต้รุ่งก็ไม่รู้เห็นแค่2ทุ่มก็หมดน่าจะชื่อโต้หัวค่่ำหน้าวัดมากกว่า ที่สำคัญหอยทอดอร่อยเหาะไปเลย

ไอติมกะทิของขึ้นชื่อ และบัวลอยไข่หวานเจ้าอร่อย ปกติขายแค่หน้าหนาว :_10 ตอนนี้เค้าพยายามทำให้คล้ายๆสามชุกครับ ตลาดโบราณ พยายามปรับปรุงภูมิทัศน์เดิมให้คงอยู่ไว้

เมื่อกี้เห็นราคาลงมา1581.3 แง้วงเชี่ยวๆอีกแล้ว :17

ถ้าเข้าแล้วระวังน้าคัตลอสถ้าต่ำกว่า1575 เพราะมันจะลงต่อไป1534-1546 แต่ถ้ามันเด้งจากตรงนี้ทะลุ1590ก็เตรียมปิดขายที่1599-1610 จ้า :57

อ่า ใครใช้ไอแพดแล้วดึงรูปลงมาได้มั่งคับ สอนผมหน่อยคับ

ถ้าไม่ได้จิง คืนนี้ค่อยใช้พีซีในห้องนอนเอาคับ

ใช้น้องไอ ทำไม่ได้ค่ะ ต้องใช้คอมฯ อย่างเดียวค่ะ พยายามแล้ว. ทั้ง ภาพ ทั้งเพลง อดหมดจ้า

เมื่อกี้เห็นราคาลงมา1581.3 แง้วงเชี่ยวๆอีกแล้ว :17

ถ้าเข้าแล้วระวังน้าคัตลอสถ้าต่ำกว่า1575 เพราะมันจะลงต่อไป1534-1546 แต่ถ้ามันเด้งจากตรงนี้ทะลุ1590ก็เตรียมปิดขายที่1599-1610 จ้า :57

ขอบคุณมากๆค่ะคุณพ่อน้องบีม

วันนี้ได้เทรดหรือเปล่าคะ

26-6-2012-2.gif อัพกราฟราย4ชมให้ดูครับ หากราคาสามารถดีดจากตรงนี้ขึ้นมาทะลุ1590ได้จะเห็นว่ามีแนวต้านสีเหลืองอยู่ตรงนี้มีนัยยะ น่าจะเป็นจุดที่จบคลื่น1ย่อยของ15m3 คงจะกดไว้ไม่ให้ผ่านง่ายๆ คงจบ1ย่อยตรงนั้นก่อนย่อลงมาทำ2ย่อยที่1560-1570 เพื่อรับคนตกรถอีกครั้ง :aa

ขอบคุณ คุณบาสค่ะ ออกมาเตือนทันใจเลย

ที่รูปมันไม่มีurlคับ เดวรอคืนนี้ลองในพีซีเอาคับ

ขอบคุณมากๆค่ะคุณพ่อน้องบีม

วันนี้ได้เทรดหรือเปล่าคะ

กำลังรอดูว่าจะลงมารึป่าวครับ คือตั้งราคาไว้1581 มันมาแค่1581.3 แต่ไม่ซีเรียสรอได้ครับ :57

26-6-2012-2.gif อัพกราฟราย4ชมให้ดูครับ หากราคาสามารถดีดจากตรงนี้ขึ้นมาทะลุ1590ได้จะเห็นว่ามีแนวต้านสีเหลืองอยู่ตรงนี้มีนัยยะ น่าจะเป็นจุดที่จบคลื่น1ย่อยของ15m3 คงจะกดไว้ไม่ให้ผ่านง่ายๆ คงจบ1ย่อยตรงนั้นก่อนย่อลงมาทำ2ย่อยที่1560-1570 เพื่อรับคนตกรถอีกครั้ง :aa

รอรับอยู่คะคุณบาส 1560-1570 ใช่ไหม ว่าแต่จะมาตอนไหนคะเนี่ย

เดี๋ยวพี่กบก็ต้องขับรถไปทำภาระกิจซะด้วย

26-6-2012-3.gif ให้ทายว่าอันนี้พอร์ทจริงหรือพอร์ททดลองเทรดของผม :32

แต่ในรายงานจะเห็นว่ามีติดลบบ้างบวกบ้าง

ที่เอามาโชว์เพื่อเตือนใจเพื่อนๆครับว่า หากผิดทางแม้ขาดทุนก็ต้องยอมคัตลอส ตัดขาดทุนทิ้งนะครับ เพื่อรักษาพอร์ทไว้ และสามารถอยู่รอดในตลาดได้

อันนี้คือรายงานในเดือนนี้ครับยังไม่ครบเดือนยังเหลืออีก1อาทิตย์ :047