ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

http://secure.easy-f...lChartView.aspx

ลองใช้ตัวนี้ดูนะคับ คุณทองเด้ง

เด๋ววิธีใช้ บอยจามาโพสแก้ไขเพิ่มเติมอีกทีคับ กำลังเทรดติดอยู่คับ

แปสนะคับ

อ้าวพี่บอยจัดไปแร้วหรอขอรับ มองไม่เห็น 5555 ขอบคุนขอรับ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ฟังวิทยุอยู่ค่ะ เขาเตือนให้ระวัง ไวรัสโทรจัน นะค่ะ. ธ . Scb เจอแล้ว ระวังกันด้วยนะค่ะ

snapback.pngdragonfly, เมื่อ 26 มิถุนายน 2012 - 14:05, พูดว่า:

สวัสดีครับ ช่วงนี้รู้สึกจามบ่อยผิดปรกติ หุๆ :uu ขอแสดงความยินดีกับทุกท่านที่ได้ลำไยด้วยครับ ช่วงนี้อากาศเปลี่ยนแปลงบ่อยรักษาสุขภาพกันด้วยนะขอรับ

ส่วนราคาทองช่วงนี้ก็ ประมาทไม่ได้ทั้งสองหน้าเลยเชียวครับ จากภาำพก่อนหน้าที่ผมได้ลงเป้าลึกไว้นั้น ไม่ได้หมายว่ามันจะลงมาแน่นอนนะขอรับ เพียงแค่อยากให้เห็นถึงความอึดอัดของการเข้า L ก็เท่านั้น ในช่วงนี้ข้าน้อยมีธุระติดพัน คงไม่ได้แวะมาบ่อยๆนะขอรับ แต่หากโอกาสหน้ามีอะไรไม่ชอบมาพากล จะรีบแวะเข้ามาเป็นจิ้งจกคอยทักให้สะดุ้งสะเทือนกันนะขอรับ :bye

ปล.คุณโป้ป เข้าใจแซวและหารูปมานะครับ อิๆ :32

ไม่บายป่าวค่ะคุณพี่ ดูแลรักษาสุขภาพด้วยค่ะ อย่าไปปวดหมองกะคนชอบป่วนนะคะ เชื่อน้อง :uu

:_01 ขำไม่มีเหตุผลขอรับ

วิธีเปิดกราฟทองที่ พี่บอยให้มาขอรับ เจ๊ ทองเด้ง

http://secure.easy-f...lChartView.aspx

ลองใช้ตัวนี้ดูนะคับ คุณทองเด้ง

เด๋ววิธีใช้ บอยจามาโพสแก้ไขเพิ่มเติมอีกทีคับ กำลังเทรดติดอยู่คับ

แปสนะคับ

ไปที่ Majors เลือก Metals เลือก XAU/USD ก้อจาเป็นเรียลไทม์ทองนะคับ

เลือกรายเท่าไหร่ก้อคลิกเลือก ช่องๆ หรือ Time Scale

นอกจากนี้ก้อใส่อินดี้ ตีเส้นได้ แต่อันนี้ต้องถามน้องญ่านะคับ บอยไม่เคย

* ขอบคุณน้องญ่า คนเอากราฟนี้มา

วิธีเปิดกราฟทองที่ พี่บอยให้มาขอรับ เจ๊ ทองเด้ง

ขอบคุณ น้องโป๊ป

อ้าวพี่บอยจัดไปแร้วหรอขอรับ มองไม่เห็น 5555 ขอบคุนขอรับ

ขอบคุณคุณบอยกะน้องโป๊ปนะคะ ไม่เคยได้ดูเหมือนกัน แต่จิงๆดูไปก็ไม่รู้เรื่องกะชาวบ้าน 555 แต่ขอบคุณนะคะ

ขอบคุณ คุณบอย กะ น้องโป๊ป มากมาย จร้า

:Hi ไม่ว่างอ่านมา 1 อาทิตย์ โอ้โห้...ป้าหนูสายตายาวไปถึงกทม เลย 555 :45 คุณต่ายขา...ช่างเป็นคนโชคดีซะเหลือเกินมีลูกชายเก่งอย่างนี้...ป้าหนูปลื้มแทนค๊า :wub: แล้วก็ขอขอบคุณทุกๆท่านที่ให้แนวทางนะคร๊า ช่วงนี้ไม่มีเวลาเข้ามาคุยเลยยุ่งจังเลยงาน :034คิดถึงทุกท่านนะคร้า อยากบอกน้องกีร์แม่มะยมว่าอย่าเสียใจเรื่องกินบ้วย...เพราะป้าหนูบ้วยกว่า555 :10 (ม่ายเคยทันเค๊าเล้ย...) แฮปปี้เบิร์ดเดย์ย้อนหลังนะคะน้องนุ่นสุดสวย....น้องบอยทานเยอะๆนะจ๊ะจาได้แข็งแรงไวๆอยูเป็นขวัญใจแม่ญิงญ่าคนงาม (ตอนนี้ป้าหนูกะลังเริ่มลดความอ้วนอยู่ เตรียมตัวตัดชุดสวยๆเอาไว้ใส่งานมงคลที่กะลังจะมี...ยังงัยก็อย่าลืมเชิญป้าหนูไปเป็นสักขีพยานนะจ๊ะ อิอิ) ห้องพวกเราเนี่ยะเป็นห้องที่อบอุ่นจนใครๆแอบอิจฉาแน่ๆ เพราะมี สว.ที่สวยๆทั้งน้าน :32 แถมด้วยเด็กรุ่นใหม่ที่หน้าตางดงามหมดจด หนุ่มๆที่หล่อเหลา มีคุณพ่อบ้านที่น่ารักมั่กๆ :gd ที่สำคัญทุกคนมีจิตใจที่ดีงามมีความเอี้อเฟื้อมีความจริงใจให้กัน เฮ้อ...มีความสุขจังที่มีคนดีๆอยู่รอบๆตัว เนอะโป๊ปเนอะ อยากบอกว่า..รักนะจุ๊ฟ ๆ :32 ทุกท่านเลย

รักป้าหนูด้วยขอรับจุฟๆ

พี่บอย แบร่ๆๆๆ

หวัดดีตอนเย็นค่ะ

รถติดมากๆ ติดแหงกยังไม่หลุดเลยค่ะ

หวัดดีตอนเย็นค่ะ

รถติดมากๆ ติดแหงกยังไม่หลุดเลยค่ะ

ฮ่า ฮ่า เรากะลังจะถึงบ้านแว้ว อีก1ถนน ไฟเขียวนานๆหน่อย

ถึงบ้านแล้วค่ะ เจ้าป้า ค่อยยังชั่ว

ไม่ได้เล่นหลายวัน รู้สึกต่อไม่ติดยังไงไม่รู้

ขอตามตูดเจ้าป้าน๊า ส่ง 6 ด้วยจ้า :57

GT Gold Bullion

พบกับโปรโมชั่นพิเศษในงาน : ชี้ช่องรวย 2555

+ วางเงินหลักประกันถูกลง 20%

+ วาง 48,000 รับฟรี Flashdrive ทองคำ 4 GB หรือ ร่ม GT สุดเท่ห์

+ วาง 24,000 รับฟรี บัตรชมภาพยนตร์ในเครือ Major Cineplex 2 ใบ

(สงวนสิทธิ์เฉพาะลูกค้าเปิดบัญชีในงาน)