ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

ทานข้าวให้อร่อยนะคะพี่รีคนสวย ว่าแต่เมนูมื้อนี้เป็นอะไรคะ

ยำวุ้นเส้นค่ะ. อร่อยสุดยอด

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

สวัสดีเจ๊ เกี้ยมอี๋ ค่ะ ถ้าเบื่อหนุ่มๆห้องโน้น ก็แวะมาคุยกับหนุ่มๆห้องนี้ได้นะค่ะ. หล่อๆท้างน้านค่ะ

ผมอยู่ในนั้นป่่วคับ คิคิ

ผมอยู่ในนั้นป่่วคับ คิคิ

มาพอดี จะคอนเฟิร์มความหล่อ คุณเคช่วยโพสต์รูปหน่อยนะค้า คุณเคหนุ่มโสดประชันกับคุณพ่อของลูกๆ ดช เม่าและคุณบาส

ว่าตอนนี้คุณเคเล่าหน่อยว่าจะทำไรกับน้องทอง

ขอบคุณทุกท่่านค่ะ ที่นำเสนอข่าวสารและการวิเคราะห์

สวัสดีเจ๊ เกี้ยมอี๋ ค่ะ ถ้าเบื่อหนุ่มๆห้องโน้น ก็แวะมาคุยกับหนุ่มๆห้องนี้ได้นะค่ะ. หล่อๆท้างน้านค่ะ

บอกเจ๊เกี๊ยมอี๋ พาหนุ่มมาด้วยเรย ขอรับ

อาหย่อยๆ ทานเปล่าๆหรือคะ

ขอบคุณทุกท่่านค่ะ ที่นำเสนอข่าวสารและการวิเคราะห์

สวัสดียามเที่ยงค่าคุณ bigbag คุณ Alan และทุกคนที่่น่ารัก^______^

ซื้อหรือ ทำเองขอรับ ใส่หมูยอ อุบลหรอป่าวขอรับ อยากกินเด๋ว ทำทานมั่งขอรับ ฮ่าๆๆๆ

สวัสดีค่ะ น้องpope คุณป้ารี คุณgejen คุณป้าข้างบ้าน น้องญ่า น้องบอย คุณพวงชมพู คุณbaskie คุณดช เม่า คุณkeykee คุณkmusic และทุกๆท่าน

ขออภัยที่เอ่ยนามไม่ครบ :Hi

อรุณสวาทททขอรับ พ่อแม่ พี่น้องชาว อโยทะยาน + แฟนคลับที่เหนียวแน่น ทั้งที่ประสงค์ออกนาม และไม่ประสงค์ออกนาม ขอรับ

+like & thank ทุกทั่นขอรับ

ขอบคุณ ข่าวสาร พี่ต่าย ป้ารี พี่ญ่า พี่บอย พี่ดอด และ วิเคราะห์ น้องบาส พี่มังกรทองขอรับ

วันนี้ แนวรับ ตัวสีชมพู และ แนวต้าน สีเขียว

แนวรับสีแดง เป็นแนวรับสำคัญ ถ้าหลุดเจอนิวโลว์

แนวต้านสีน้ำเงินเป็นแนวสำคัญ ถ้าทะลุเจอนิวไฮ ขอรับ

แนวรับต้าน นี้ใช้ได้ ตลอด คลื่นทัวร์นาเม้นท์ นี้ขอรับ

แนวรับ 1578 1573 1570 1568 1566 1564 1563 1557* 1549 1546 1539 1536 1533 1526

แนวต้าน 1584 1591 1592 1600 1606 1613 1620 1622 1624 1630 1632* 1638*

หวังว่าเมื่อคืน ชาวเราคงขำกันเป็นส่วนใหญ่น๊ะ ขอรับ ข้าน้อยก้อขำ ขอรับ เด๋วก้อว่าจะรอขำไปเรื่อยๆ ขอรับ หยุด ขำเมื่อไหร่ ก้อไว้จะบอกขอรับ บอกตอนนี้ มานไม่มาให้ขำ ขอรับ

โชคดีมีชัย เฮงๆรวยๆ ทุกทั่น ทุกวัน ขอรับ รักน๊ะ จุฟๆ

ขอบคุณน้องpopeมากๆนะคะ. ขอให้น้องpope โชคดีเฮงๆๆๆรวยๆๆๆด้วยค่ะ

ผมได้เตี๋ยวเนื้อตุ๋นวัดดงฯ ไป 2 ชามครับ

อ่ำหล่ำมากๆ....

ถูกแก้ไข โดย artjar

อรุณสวัสดิ์ คร้าบ น้องโป๊ป คุณต่าย คุณป้าข้างบ้าน คุณป้ารี คุณพี่กบ คุณนุช คุณตี๋ น้องญ่า คุณบอย คุณ ด.ช.เม่า คุณเค คุณกีร์ คุณพวง คุณAlan ป้าหนู คุณ Pat คุณ seki คุณนุช คุณก๊อปแก๊ป คุณ nelo คุณkeng_jung คุณกนก คุณDragonfly และน้องมะยม ตลอดจนทุกๆ ท่านครับ....

เมื่อคืนน้องทองดีดแรง+บาทอ่อนวันนี้ลุ้นลงดอยครับ

อรุณสวัสดิ์ คร้าบ น้องโป๊ป คุณต่าย คุณป้าข้างบ้าน คุณป้ารี คุณพี่กบ คุณนุช คุณอาท คุณตี๋ น้องญ่า คุณบอย คุณ ด.ช.เม่า คุณเค คุณกีร์ คุณพวง คุณAlan ป้าหนู คุณ Pat คุณนุช คุณก๊อปแก๊ป คุณ nelo คุณkeng_jung คุณกนก คุณDragonfly และน้องมะยม ตลอดจนทุกๆ ท่านที่ไม่ได้เอ่ยนาม(เยอะมาก....) แวบเข้ามาทักทายยามเช้า ขอให้โชคดีมีลำใยกันเยอะๆๆทุกท่านนะคร้าบ :Hi

สวัสดีค่ะ คุณseki คุณartjar ขอให้โชคดีมีลำไยหลายเข่งเช่นกันนะคะ

ไม่ได้อ่านแป๊ปเดียว ตกข่าวตั้งเยอะ

น้องโป๊ปมา จับได้อีกคู่เชียว 555

อ่านไปขำไปจริง จีบเผื่อลูกก็มีนะ คุณพ่อเม่า

แต่สรุปคุณพ่อบาสก็ทำพูดไปงั้น จริงๆต้องฝ่าด่าน(18อรหันต์)ของพ่อตาดุๆ ก่อน

ไปทานข้าวกันนะคะทุกคน

ขอบคุณ พี่กบ คุณป้ารี คุณแพท น้องโป๊ป คุณนุ่น คุณต่าย เจ้าป้า พี่นุช พี่พวง น้องญ่า จ้า หายแร้วคับ WVzJix.gif

ดีจัง น้องบอยหายป่วยแล้ว

ซื้อหรือ ทำเองขอรับ ใส่หมูยอ อุบลหรอป่าวขอรับ อยากกินเด๋ว ทำทานมั่งขอรับ ฮ่าๆๆๆ

ทำเองขอรับ หมูสับ กุ้งสับหยาบๆ ครับ โรยหน้าด้วยกุ้งแห้งทอดด้วยนะ. ขอรับ. แซ่บ

สวัสดีคุณอลัน ค่ะ วันนี้จะทานลำไยก่อน หรือทานข้าวก่อนดีค่ะ