ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

น่ากินม๊ากกกกกกกกก

มาดิเพื่อน จัดเต็มให้เลยคริคริ :gvme

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ตอบตุณนุช ตั้งราคา ยัง ซื้อไม่ได้ วาดวิมานไว้ อ่ะ

วันนี้ได้ข้อมูลดี และก็ต้องขอขอบคุณทุกคนที่คอยมาแนะนำข้อมูลทุกท่านนะคะ จะพยายามศึกษาต่อไปเรื่อยอย่างไม่รีบร้อน พอดีเพิ่งเริ่มหัดเล่นทอง

มีอะไรก็แนะนำกันด้วยนะคะทุกท่าน....

^___^

lookkate

ยินดีรุจักค่ะ มีนางแบบ ด้วยล่ะ ห้องเรา. super model อะป่าว

ตอบตุณนุช ตั้งราคา ยัง ซื้อไม่ได้ วาดวิมานไว้ อ่ะ

:54

http://kelive.kimeng.co.th/kelive/UploadPdfs/20120626171758046120626_Gold%20%20Oil%20Futures%20Night%20Session%20doc.pdf

ยินดีรุจักค่ะ มีนางแบบ ด้วยล่ะ ห้องเรา. super model อะป่าว

:La สวยๆหล่อๆทั้งนั้นห้องนี้คริคริ :32

http://www.hshfuture..._T_20120626.pdf

ขอบคุณค่ะป้าหนู

^^

เป็นงัยบ้างน้องนุ่น กำไรแบ่งมั่งนาคริคริ :gvme

เป็นงัยบ้างน้องนุ่น กำไรแบ่งมั่งนาคริคริ :gvme

ยังเลยค่ะ ซื้อไว้ตั้งแต่วันก่อน 1591.5

ยังขึ้นมารับไม่ถึงเรยยย

ช่วงนี้ต้องซื้อลำใยกินเอง เดี๋ยวแบ่งให้ 3 เม็ดนะคะ. หุหุ

ยังเลยค่ะ ซื้อไว้ตั้งแต่วันก่อน 1591.5

ยังขึ้นมารับไม่ถึงเรยยย

ช่วงนี้ต้องซื้อลำใยกินเอง เดี๋ยวแบ่งให้ 3 เม็ดนะคะ. หุหุ

ถึงบ้านแล้ว

Rจานอั๋น

แนวรับแนวต้าน

แนวต้าน 1588-1596*********1600 *****1620***

สรุปแนวต้าน คงต้องมองที่ 1588-1600 ก่อนนะครับ ช่วงนี้แนะนำให้ระวังแรงขายอกมาครับ

แนวรับ 1580 ดูตรงนี้ก่อนนะครับว่าจะรับอยู่หรือไม่ *** 1570-1560 ****1550

สรุปแนวรับ คงต้องมองก่อนครับ ว่าวันนี้ จะสามารถยืนเหนือ 1580 ได้หรือไม่ ครับ ถ้ายืนไม่ได้ ก็น่าจะกลับไปหาแนวรับที่เดิมแถว 1560-1570 อีกครั้งครับ

ตัวเลขเศรษฐกิจที่สำคัญ มีดังนี้

1.เวลา 20.00 น. ตัวเลขราคาบ้านใหม่ ของอเมริกา คาดการณเป็นผลลบต่อราคาทองคำ

2. เวลา 21.00 น.ดัชนีความเชื่อมั่นผู้บริโภค คาดการณ์เป็นผลบวกต่อราคาทองคำ

สวัสดีค่ะ. Lที่เท่าไหร่ดีค่ะ ฝนตกพายุมาไฟดับตั้งแต่ 4 โมงเย็นยังไม่มาเลยค่ะ. โทรไปเขาบอกมา4ทุ่ม เซ็งเลย.

ดีว่ามี 3g ใช้ แต่แบตใกล้หมดแล้ว บ๊ายบาย

สวัสดีค่ะ. Lที่เท่าไหร่ดีค่ะ ฝนตกพายุมาไฟดับตั้งแต่ 4 โมงเย็นยังไม่มาเลยค่ะ. โทรไปเขาบอกมา4ทุ่ม เซ็งเลย.

ดีว่ามี 3g ใช้ แต่แบตใกล้หมดแล้ว บ๊ายบาย

สวัสดียามค่ำค่าป้ารี เจ้าป้า คุณกระต่าย คุณนุช คุณพวง คุณก๊อปแก๊บ&คุณเครูปหล่อ

คุณกล้าน้อย คุณเนเน่ คุณ sit059 คุณ kkm005 และทุกคนที่่น่ารักค่า^________^

ขอบคุณคลิป ข้อมูล ข่าวสารนะคะคุณต่ายคนสวย

วันนี้ได้ข้อมูลดี และก็ต้องขอขอบคุณทุกคนที่คอยมาแนะนำข้อมูลทุกท่านนะคะ จะพยายามศึกษาต่อไปเรื่อยอย่างไม่รีบร้อน พอดีเพิ่งเริ่มหัดเล่นทอง

มีอะไรก็แนะนำกันด้วยนะคะทุกท่าน....

^___^

lookkate

ยินดีต้อนรับค่ะคุณลูกเกด เข้ามาคุยกันอีกน้า^_______^

สวัสดียามค่ำค่าป้ารี เจ้าป้า คุณกระต่าย คุณนุช คุณพวง คุณก๊อปแก๊บ&คุณเครูปหล่อ

คุณกล้าน้อย คุณเนเน่ คุณ sit059 คุณ kkm005 และทุกคนที่่น่ารักค่า^________^

ขอบคุณคลิป ข้อมูล ข่าวสารนะคะคุณต่ายคนสวย

ยินดีต้อนรับค่ะคุณลูกเกด เข้ามาคุยกันอีกน้า^_______^