ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

หวัดดีน้องโป๊ป พี่วิ คุณกระต่ายทอง dragonfly คุณเอ๋ คุณน้องรี คุณกบ เจ้าป้า คุณเม่า คุณเค คุณอาร์ท

น้องบอย น้องญ่า คุณ dod น้องนุ่น น้องกี้+น้องมะยม คุณนุ่น ป้าหนู เก่งจัง ขุนศึกปทุม คุณตี๋ คุณสมสี madam happy-go-lucky natty001

คุณก๊อปแก๊ป คุณอลัน คุณตาปี คุณแพ๊ท คุณเนเน่ สาวมือใหม่ หมูต้ม nelo Seke thekips Amiko lula EWka Dr.PolarBear

(แอบลอกชื่อมาเหมือนกันค่ะ ถ้าตกหล่นขออภัยนะคะ)

วันนี้ เทรดได้คงต้องใช้ใจเกินร้อย โหดร้ายมาก

เปิดไป 3 สัญญา ขาดทุน 1 ลำไย 2 สิริรวมได้ลำไย 3 เหรียญ !!!

แต่โบรกได้ค่าคอมไป 27 เหรียญ ไม่รู้คุ้มความดันขึ้นป่าวค่ะ แอบปวดหัวตุ้บๆ

ตอนนี้ขอรอลุ้น wave C ของ อ.ซี อย่างเดียว จะได้ถมเหวซะทีค่ะ

:033

รอ 1670 จารย์ซีเหมือนกันค่ะ ไม่รู้จะมาเมื่่อไหร่

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ถึงน้องญ่า มีดอยได้ไง คะ ตอนนี้อากาศกทม. ดี ป้าอยุ่ริมนำ้เหมือนพี่รีลมเย๊นเย็น

สวัสดียามดึก

โอย... งานเข้า ช่วงต้นเดือนต้องปิดบัญชีค่ะ เลยไม่มีสมาธิ

นั่งทำงานไปด้วย เหล่ คอมไปด้วย ได้มารอบเดียวเองค่ะ

ซื้อ 24955 ขาย 24999

ซื้อกลับ 24956 ยังไม่ได้ขายค่ะ

เจ้าป้า และ เพื่อนๆ เป็นไงบ้าง ไม่ได้ย้อนไปอ่านค่ะ

รอ 1670 จารย์ซีเหมือนกันค่ะ ไม่รู้จะมาเมื่่อไหร่

รอด้วย ถ้ามาแบบไหลเปนนำ้ก็คงวัดดวงเลย

รอด้วย ถ้ามาแบบไหลเปนนำ้ก็คงวัดดวงเลย

วัดกันไป ตั้งราคาไว้ละครับ

สวัสดียามดึก

โอย... งานเข้า ช่วงต้นเดือนต้องปิดบัญชีค่ะ เลยไม่มีสมาธิ

นั่งทำงานไปด้วย เหล่ คอมไปด้วย ได้มารอบเดียวเองค่ะ

ซื้อ 24955 ขาย 24999

ซื้อกลับ 24956 ยังไม่ได้ขายค่ะ

เจ้าป้า และ เพื่อนๆ เป็นไงบ้าง ไม่ได้ย้อนไปอ่านค่ะ

ตรงกันเป๊ะ ราคาโบรกป้ามันเน่าๆ 1688 24950 ขาย1697 24975

แล้วมันไป24990 มัวแต่มอง ไม่ได้กดS เลยแหง่วๆ นึกว่าคุณนุชจะกดมันมือซะแล้ว แบบดชเม่า

วัดกันไป ตั้งราคาไว้ละครับ

ป้าว่ามันลงไม่ถึงนะวันนี้ แต่ตั้งไว้ก็ดี

ถึงน้องญ่า มีดอยได้ไง คะ ตอนนี้อากาศกทม. ดี ป้าอยุ่ริมนำ้เหมือนพี่รีลมเย๊นเย็น

พอดีญ่าบ้านอยู่ใกล้ๆ ดอยค่ะ เจ้าป้า

เลยหนาว เป็นกรณีพิเศษค่ะ อิอิ :P

เหมือนกันเลยค่ะเจ้าป้า

ที่ได้ฟังมา เค้าก้อว่าใ้ห้เลือกหนักๆนะคะ

คนละตำรากะพี่แพทเลยอ่ะ :D

จะหัดทำให้พี่บอยหมำ่เหรอ

พอดีญ่าบ้านอยู่ใกล้ๆ ดอยค่ะ เจ้าป้า

เลยหนาว เป็นกรณีพิเศษค่ะ อิอิ :P

อู้ว ดีจัง มิน่าเพ่บอยต้องวิ่งเข้าเมืองคอยซื้อของให้ ป้าเดาเพ่บอยบ้านอยุ่ในเมืองแน่เลย เหนชอบไป7-11

ตรงกันเป๊ะ ราคาโบรกป้ามันเน่าๆ 1688 24950 ขาย1697 24975

แล้วมันไป24990 มัวแต่มอง ไม่ได้กดS เลยแหง่วๆ นึกว่าคุณนุชจะกดมันมือซะแล้ว แบบดชเม่า

ความจริงก็อยากกด แต่ไม่มีสมาธิ

พอดีวันนี้คิดเลขทั้งวัน เลยมึนๆค่ะ

เห็น 24923 กดไป แต่ไม่กล้า confirm อิอิ

ไม่วั้นก็คงได้อีกคู่ ไม่เป็นไร ลำใยแค่นิดเดียว

พี่กบไปไหน ดูตีสิบหรือติดหนังน้องญ่าแน่ๆ

ความจริงก็อยากกด แต่ไม่มีสมาธิ

พอดีวันนี้คิดเลขทั้งวัน เลยมึนๆค่ะ

เห็น 24923 กดไป แต่ไม่กล้า confirm อิอิ

ไม่วั้นก็คงได้อีกคู่ ไม่เป็นไร ลำใยแค่นิดเดียว

แล้วงานใกล้เสร็จยัง พักๆมั่งนะ มันปวดตานะจ้องจอมากๆ เปนห่วง

หวัดดีรอบดึกๆค่าเจ้าป้า ป้ารี คุณนุช คูณทัมจัง ดช เม่า คุณ natty001 คุณ lula คุณ dod น้องญ่าคนงามและทุกคนที่น่ารัก

แล้วงานใกล้เสร็จยัง พักๆมั่งนะ มันปวดตานะจ้องจอมากๆ เปนห่วง

ยังไม่เสร็จค่ะ

คงอีกทั้งอาทิตย์เลย

เพราะต้องเดินสาย ออกภาคสนามตอนกลางวันด้วยค่ะ