ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

ในเมื่อไม่มีใครซื้อส่วนต่างลดลงเหลือ 55 ..........

เงินก้อเงินของเรา ก่อนจะเอาให้เค้าคิดดี ๆ ก่อน 5555555555555 เซ็ง...

ถูกแก้ไข โดย Pat7

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

สงสัยต้องหาที่เล่นใหม่ ดีกว่ามั้ง เอาเปรียบ ลูกค้ามากเกิน อย่างนี้ เท่ากับ ส่วนต่าง แค่ 35 บาทเอง กับตู้แดง :aa ที่ไหนน่าเล่น ออนไลน์ บ้าง ขอความเห็น หน่อย ขอรับ

ที่ไหนก้อเหมือนกาน มีคนบ่นทุกที่ หนีไปไหนก้อไม่พ้น ทำใจให้สบายๆ ตอนนี้ต่ายทองไม่ประชาสัมพันธ์รัยที่เกี่ยวกับบริษัทอีกแร้ว55555555 จบข่าว :19

http://www.ylgbullio...te-04-09-12.pdf

ถูกแก้ไข โดย กระต่ายทอง

ที่ไหนก้อเหมือนกาน มีคนบ่นทุกที่ หนีไปไหนก้อไม่พ้น ทำใจให้สบายๆ ตอนนี้ต่ายทองไม่ประชาสัมพันธ์รัยที่เกี่ยวกับบริษัทอีกแร้ว55555555 จบข่าว :19

ใช่เรื่องคืนวันศุกร์กับโบรกที่ราคาทิ้งตัวแล้วก็พุ่งขึ้นแรงๆใช่ไหมคะ เข้าใจได้เลยค่ะคุณต่าย

กบ เจ้แพ็ท คุณอาร์ท พี่ขุนศึก เจ้าป้า ป้ารี และอีกหลายๆคนก็เทรดโบรกเดียวกับคุณต่าย เพราะเห็นคุณต่ายเล่นมาก่อนค่ะ

ทั้งโบรกและเจ้ามือได้เปรียบเม่าอย่างเราๆมากๆเลย

เห็นพี่บูดูบอกว่าแม่ทองวันก่อนตั้งราคา 1647 ประมาณนี้แหละไม่แม่นตัวเลข

สุดท้ายไม่ติด ทั้ง ๆที่ทองลงมาเห็น 1645-6 กว่าจะเเช็คว่าติดมั้ยก้อต้องรอเช้าอีก..

ถูกแก้ไข โดย Pat7

ใช่เรื่องคืนวันศุกร์กับโบรกที่ราคาทิ้งตัวแล้วก็พุ่งขึ้นแรงๆใช่ไหมคะ เข้าใจได้เลยค่ะคุณต่าย

กบ เจ้แพ็ท คุณอาร์ท พี่ขุนศึก เจ้าป้า ป้ารี และอีกหลายๆคนก็เทรดโบรกเดียวกับคุณต่าย เพราะเห็นคุณต่ายเล่นมาก่อนค่ะ

ทั้งโบรกและเจ้ามือได้เปรียบเม่าอย่างเราๆมากๆเลย

เห็นพี่บูดูบอกว่าแม่ทองวันก่อนตั้งราคา 1647 ประมาณนี้แหละไม่แม่นตัวเลข

สุดท้ายไม่ติด ทั้ง ๆที่ทองลงมาเห็น 1645-6 กว่าจะเเช็คว่าติดมั้ยก้อต้องรอเช้าอีก..

:031 ที่ไหนๆก้อเหมือนกัน ทำใจสบายๆ อย่าเครียดปายเลยนะคะเพื่อนๆ คิดเสียว่าเราไม่ต้องเสียเวลาวิ่งไปซื้อขายตามร้านทอง อันตรายด้วย ร้านทองก้อหาทางเอาเปรียบเราเหมือนกันจิงมั้ย ไม่มีบริษัทไหน หรือที่ไหนในโลก ดีที่สุด และแย่ที่สุด ที่นึงก้อมีดีอย่างเสียอย่าง ต่างกรรมต่างวาระ ต่ายทองไม่คิดรัยแร้ว โดนปุ๊ปก้อบ่น แร้วเราต้องจบ ม่ายงั้นตัวเราเองนั่นแหละจะเสียสุขภาพไปป่าวๆนะคะเพื่อนๆ มีความสุขมีกำไรนะคะ :01 ถูกแก้ไข โดย กระต่ายทอง

ปลาเก๋าราดพริก อีกตัวปลาเก๋าผัดเผ็ดพริกแกงใต้หน่อไม้ดอง

ไข่เจียวหอยแมงภู่ กระหล่ำปลีทอดน้ำปลา เมนูเย็นนี้

มาหม่ำด้วยกันจ้า..

ขอบคุณมากๆค่ะคุณต่ายสำหรับคลิปวิเคราะห์และแนวโน้มราคาในช่วงค่ำของบริษัทต่างๆ

อ ซี นับ wave น้องทองเรียบ 100 แล้ว เลยอยากนำมาไว้ในห้องค่ะ

ขอบคุณ อ ซีมากๆๆนะคะ

อยากให้เป็นไปตามการนับ wave ของอ ซี จริงๆ^____^

กราฟราย 4 ชั่วโมงครับ

ถ้าันับ Wave ไม่ผิด ราคาสูงสุดที่เห็น ณ ตอนนี้ มีโอกาสจบ Wave 5 ไปแล้วแถว 1697

(หรือไปได้อีกก็ไม่ควรขึ้นไปเกิน 1720)

ถ้านับถูกวันนี้ ควรเห็น Wave A แถว 1670 ก่อนดีดไป B แถว 1688 แล้วมาจบตรง C ตรง 1662 - 1647

ซึ่งถือว่าเป็นการจบWave2 ก่อนที่จะขึ้นไปทำ Wave 3 ต่อไปครับ

ทั้งหมดเดาตามกราฟ ผิดก็ด่ากราฟครับ

ปลาเก๋าราดพริก อีกตัวปลาเก๋าผัดเผ็ดพริกแกงใต้หน่อไม้ดอง

ไข่เจียวหอยแมงภู่ กระหล่ำปลีทอดน้ำปลา เมนูเย็นนี้

น่าหม่ำจริงๆ

ล้อมวงเข้ามาค่ะ ทานแบบบุฟเฟต์ เจ้แพ็ทจัดเต็มเลี้ยงพวกเรา^____^

ออกมาน้อย เป็น ++ 10:00am

USD ISM Manufacturing PMI

49.6 50.0 49.8

รอน้องทองย่อ ไม่รู้จะใช่เลยหรือเปล่าเจ้า vQwjEL.gif

http://www.youtube.com/watch?v=cNoIztD96v0

sell 1697.05 ปล่อย 1694.85

buy 1691.40 ปล่อย 1692.50

sell 1694.15 ปล่อย 1691.20

sell 1694.60 ปล่อย 1692.50

คุ้มเสี่ยงมั้ยเนี่ย :_02

ถูกแก้ไข โดย ด.ช.เม่า

กะหลำ่ปลีทอดนำ้ปลาทำไง บอกหน่อยจิ ชอบกินกะหลำ่ปลี อ่ะ

หวัดดีน้องโป๊ป พี่วิ คุณกระต่ายทอง dragonfly คุณเอ๋ คุณน้องรี คุณกบ เจ้าป้า คุณเม่า คุณเค คุณอาร์ท

น้องบอย น้องญ่า คุณ dod น้องนุ่น น้องกี้+น้องมะยม คุณนุ่น ป้าหนู เก่งจัง ขุนศึกปทุม คุณตี๋ คุณสมสี madam happy-go-lucky natty001

คุณก๊อปแก๊ป คุณอลัน คุณตาปี คุณแพ๊ท คุณเนเน่ สาวมือใหม่ หมูต้ม nelo Seke thekips Amiko lula EWka Dr.PolarBear

(แอบลอกชื่อมาเหมือนกันค่ะ ถ้าตกหล่นขออภัยนะคะ)

วันนี้ เทรดได้คงต้องใช้ใจเกินร้อย โหดร้ายมาก

เปิดไป 3 สัญญา ขาดทุน 1 ลำไย 2 สิริรวมได้ลำไย 3 เหรียญ !!!

แต่โบรกได้ค่าคอมไป 27 เหรียญ ไม่รู้คุ้มความดันขึ้นป่าวค่ะ แอบปวดหัวตุ้บๆ

ตอนนี้ขอรอลุ้น wave C ของ อ.ซี อย่างเดียว จะได้ถมเหวซะทีค่ะ

:033

sell 1697.05 ปล่อย 1694.85

buy 1691.40 ปล่อย 1692.50

sell 1694.15 ปล่อย 1691.20

sell 1694.60 ปล่อย 1692.50

คุ้มเสี่ยงมั้ยเนี่ย :_02

เยี่ยม ขอเม้นหน่อบ ถ้ารอบ2 ทุ่ม 1688 ยิงปรุ้ดเดียว1697 แถมยืนนานให้กดขายสบายๆ ไหงขายแค่1$ ใช่เล่นเวลาเดียวกันป่าวจ้ะ