ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

พี่กบ หวัดดีวันละ 4 รอบเลยนะคะ อิอิ

แล้วเมี่ยงปลาทู ได้ลองทำทานยังคะ

สำัคัญอยู่ที่น้ำจิ้มเนาะ ว่าแซ่บบ่แซ่บ :gd

กลัวไม่มีคนคุยกะพี่กบอ่ะน้องญ่า555

เมี่ยงปลาทู วันนั้นน้องญ่าโพสต์รูปน่าทานมากๆ

หนูเคยทำทานเองหรือคะ อาหารสุขภาพเชียวนะเนี่ย

บอกสูตรหน่อยซิคะ โดยเฉพาะน้ำจิ้มรสแซ๊บแซ่บ พี่กบจะได้ลองทำบ้าง^___^

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ดีคร้าบบบ...อ.sear...คุณโป๊ป..คุณต่าย..&..เพื่อนๆๆทุกคน....

ทองยังคงอยู่ในช่วง sideway แถว 1760 - 1780 ยังไม่เลือกข้างอย่างชัดเจนว่าจะไปทางไหน....

แนวต้าน 1775 1780 1785 >> แนวต้านสำคัญที่ 1780 หากยื่นเหนือต้านนี้ได้การได้เห็น 1800 ไม่ใช่เรื่องยาก

แนวรับ 1770 1765 1760 >> แนวรับสำคัญที่ 1760 หากหลุดรับนี้ไปได้..ได้วิ่งเล่นแถว 1740 - 1755

โปรดใช้วิจารณญาณ...เนื่องจากเป็นความเห็นส่วนตัว...อั๊ยย่ะ

ลงทุนด้วยความระมัดระวังนะคับ...มีกำไร..ตาล๊อด...ตาล๊อด

ถูกแก้ไข โดย หมูต้ม

พี่กบ หวัดดีวันละ 4 รอบเลยนะคะ อิอิ

แล้วเมี่ยงปลาทู ได้ลองทำทานยังคะ

สำัคัญอยู่ที่น้ำจิ้มเนาะ ว่าแซ่บบ่แซ่บ :gd

ว้าว ของโปรด มีสูตรน้ำจ้ิมบ้างมั้ยคะน้องญ่า

ขอบคุณวิเคราะห์กราฟมากๆค่ะคุณหมูต้ม อัพเดทสถานการณ์ตอนนี้เลยนะคะ^____^

ขอบคุณวิเคราะห์กราฟของบริษัทจาก ดช เม่า ทั้งรอบเช้าและรอบเย็นมากๆค่ะ^____^

ขอบคุณวิเคราะห์กราฟมากๆค่ะคุณหมูต้ม อัพเดทสถานการณ์ตอนนี้เลยนะคะ^____^

ขอบคุณ คุณหมูต้มด้วยคับ

ตอบลำบากจริงๆค่ะพี่ ส่วนตัว ถ้าหลุด 70 ไป 69 หลุด 69 ไป 68 อิอิ

แล้วถ้าทะลุ 70 ไป 71 72 73 74 75 76 ชัวร์เลยอันนี้ เยส ฟันเฟิร์มเจ้า :D

จะบอกว่า ถึง 77 78 79...to 100 ก้อเกรงใจเนาะ แฮ่ๆ จัยบ่จัย ^_^

อันนี้ฟันเฟิร์มเจงๆ

6 อย่างนี้คงถูกใจเสี่ยบอยมากๆนะคะน้องญ่า

ตอบลำบากจริงๆค่ะพี่ ส่วนตัว ถ้าหลุด 70 ไป 69 หลุด 69 ไป 68 อิอิ

แล้วถ้าทะลุ 70 ไป 71 72 73 74 75 76 ชัวร์เลยอันนี้ เยส ฟันเฟิร์มเจ้า :D

จะบอกว่า ถึง 77 78 79...to 100 ก้อเกรงใจเนาะ แฮ่ๆ จัยบ่จัย ^_^

ตะกี้เข้าไปอ่าน เห็นญ่ากับคุณดอดช่วยกันวิเคราะห์เป็นงานเป็นการ

พอถึงพี่พูดเป็นเล่นนะ เด๋วก้อชักดาบค่าแชร์ซะเรย อิอิ

พี่กบเล่นหุ้นหร่อครับ

ตอนนี้ที่เห็นแรงๆและอยู่ในใจผมคือsiri (อสังหา) true (สื่อสาร)

ส่วนdtacพึ่งผ่านแนวต้านที่90มาได้ไม่กี่วันและยืนได้เป้าหมายที่เห็นน่าจะแถวๆ110-120เป็นอย่างน้อยครับ

advance มันขึ้นจากปลายปีก่อนแค่1ปีขึ้นจาก80ต้นๆมา21x แล้วหุหุใครจับได้รวยเลย ตอนนี้ปล่อ่ยให้ทำกำไรไปเรื่อยๆไม่มีสัญญาณขาย

bland (อสังหาฯ) ตอนนี้สัญญาณขายและย่อลงมาแนวรับอยู่แถวๆ1.25และ1.1 :17

ps(อสังหาฯ) ตอนนี้พักจบแล้วตรง17 ตอนนี้วิ่งขึ้นแล้ว :047

spali(อสังหาฯ) เห็นพักตรง18.6 ตอนนี้วิ่งขึ้นมา19.9 ยังไม่มีสัญญาณพักหรือขาย

ตอนนี้กำลังมองอยู่ว่าkmc(อสังหาฯ) มันจะวิ่งขึ้นจริงๆหรือว่าแค่หลอกๆรีบาวเฉยๆ ตัวนี่้ถ้าจับถูกทางน่าจะวิ่งได้ไกลเลยแต่สัญญาณราย120นาทีมาแล้วต้องลุ้นกันว่ารายวันจะเอาด้วยมัย้

สวัสดีีคะ คุณบาส วิเคราะห์หุ้นเก่งแล้วมาแนะนำป้ารีบ้างนะคะ

ตอนนี้ป้ารีรอขาย hmpro ที่15 .40 คะ

แล้วก็รอซื้อ bland ที่ 1.20คะ

รอขาย pttgc ที่ 66 คะ

พอได้ไม๊คะ ช่วยวิเคราะห์ด้วยคะ ขอบคุณคะ

สวัสดีค่ะ. ทุกท่าน

ขอบคุณข่าวสารและวิเคราะห์ทุกท่านด้วยค่ะ

วันนี้. ตอนนี้จะLกันที่เท่าไรดีค่ะ

โชคดีมีกำไรทุกท่านค่ะ

สวัสดีีคะ คุณบาส วิเคราะห์หุ้นเก่งแล้วมาแนะนำป้ารีบ้างนะคะ

ตอนนี้ป้ารีรอขาย hmpro ที่15 .40 คะ

แล้วก็รอซื้อ bland ที่ 1.20คะ

รอขาย pttgc ที่ 66 คะ

พอได้ไม๊คะ ช่วยวิเคราะห์ด้วยคะ ขอบคุณคะ

นักเล่นหุ้นตัวจริงเสียงจริงมาแว้ว 55

ป้ารีแนะนำโบรกเทรดหุ้นให้คุณบาสด้วยนะคะ คุณบาสถาม หน้า 2298 ค่ะ

ถูกแก้ไข โดย gejen

สวัสดีค่ะ. ทุกท่าน

ขอบคุณข่าวสารและวิเคราะห์ทุกท่านด้วยค่ะ

วันนี้. ตอนนี้จะLกันที่เท่าไรดีค่ะ

โชคดีมีกำไรทุกท่านค่ะ

สวัสค่าคุณ Plubpunch และทุกท่าน

อันนี้ตอบยาก ต้องให้น้องญ่ามาเฉลย5555++

อยากได้แนวรับที่ไม่หลุดค่ะ 1752 1747 1737 ไม่รู้จะมาหรือเปล่า

คุณ Plubpunch รอซื้อที่เท่าไหร่ค้า

ถูกแก้ไข โดย gejen

เจ้แพ็ท ผู้กอง S o m S e e

วันนี้ยังไม่ได้ยินเสียงแจ้วๆเลย

จะรับที่เท่าไหร่ค้า หรือเปิดขายไปแล้ว

เจ้แพ็ท ผู้กอง S o m S e e

วันนี้ยังไม่ได้ยินเสียงแจ้วๆเลย

จะรับที่เท่าไหร่ค้า หรือเปิดขายไปแล้ว

หวัดดีค่ะพี่กบที่น่ารัก และเพื่อน ๆ

เพิ่งกลับมาจากต่างจังหวัดกำลังตามอ่านค่ะ ยังไม่มีของเลยรอพร้อมพี่กบ และ สาว สาว สาว ค่ะ