ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

น้องญ่าอยู่แถวไหนคะ ถามยังกะจะรู้จัก อิอิ...

อยู่แถวๆ เชิงเขาค่ะพี่แพท อีกนิสนึง ถ้าเจ้าไม่ปราณี

คงได้เลื่อนขั้น ไปอยู่บนเขาอีกแน่แท้ แฮ่ๆ อุ่ย คนละเรื่อง

อยู่แถวๆ ชาญเมืองค่ะ หนีออกมาอยู่ข้างนอกค่ะ

ไม่ไหว ในเมือง รถติด น้ำท่วมด้วยค่ะ :P

ขอตัวไปพัก นอนดูหนังเกาหลีก่อนค่ะ เรื่องนี้ก้อหนุกนะคะ

ไม่รู้พี่แพทชอบรึป่าว หรือดูรึยัง เน่าดีค่ะ น้ำตาท่วมจอ

แต่ก้อหนุกมากๆค่ะ http://www.series8-fc.com/%E2%80%9Cfeast-of-the-gods%E2%80%9D

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ขอบคุณพี่ต่ายค่ะ

แถมร้านข้าวซอยในกรุงเทพให้พี่กบเผื่อคิดถึง

www.moohin.com/trips/bangkok/kaosoi/

ขอบคุณจ้า^___^

อยู่แถวๆ เชิงเขาค่ะพี่แพท อีกนิสนึง ถ้าเจ้าไม่ปราณี

คงได้เลื่อนขั้น ไปอยู่บนเขาอีกแน่แท้ แฮ่ๆ อุ่ย คนละเรื่อง

อยู่แถวๆ ชาญเมืองค่ะ หนีออกมาอยู่ข้างนอกค่ะ

ไม่ไหว ในเมือง รถติด น้ำท่วมด้วยค่ะ :P

ขอตัวไปพัก นอนดูหนังเกาหลีก่อนค่ะ เรื่องนี้ก้อหนุกนะคะ

ไม่รู้พี่แพทชอบรึป่าว หรือดูรึยัง เน่าดีค่ะ น้ำตาท่วมจอ

แต่ก้อหนุกมากๆค่ะ http://www.series8-f...e-gods%E2%80%9D

5555555555555555555555 กวน

แต่ก้อหนุกมากๆค่ะ http://www.series8-f...e-gods%E2%80%9D

ดีแล้วเจ้าน้องญ่า

อยู่ชานเมือง น้ำท่วมไม่ถึง รถไม่ติด แถมอากาศเย็นสบายโดยเฉพาะกลางคืนและหน้าหนาว

พออากาศร้อนๆสงกรานต์คนก็สาดน้ำสนุกกันทั้งเมือง55

แต่ถึงอยู่ชานเมืองหรือเชิงเขา น้องญ่าก็ยังมีคลื่นเป็นของตัวเองอยู่ดีนะเจ้า^____^

ขอบคุณคุณกระต่ายคนสวยมากๆๆค่ะสำหรับวิเคราะห์ราคาน้องทองของกูรูนอกและของบริษัทต่างๆ

เป็นประโยชน์ทั้ลวัลทู๊กวัล^____^

แต่ก้อหนุกมากๆค่ะ http://www.series8-fc.com/%E2%80%9Cfeast-of-the-gods%E2%80%9D

ได้เรยจ้า อากาศน่าจะดีนะคะ อาทิตย์หน้าพี่ก้อจะไปตะเวนเหนือ อีกแร้ว..หวังว่าฝนไม่ตกนะ อิอิ

ขอบคุณวิเคราะห์กราฟคุณหมูต้มมากค่ะ^___^

ได้เรยจ้า อากาศน่าจะดีนะคะ อาทิตย์หน้าพี่ก้อจะไปตะเวนเหนือ อีกแร้ว..หวังว่าฝนไม่ตกนะ อิอิ

ไปแอ่วเหนือม่วนๆเผื่อโตยนะเจ้าเจ๊แพ็ท^____^

ไปแอ่วเหนือม่วนๆเผื่อโตยนะเจ้าเจ๊แพ็ท^____^

อ้าวไหนว่าจะไปด้วยกัน แบบนี้น้องญ่ารอเก้อ

อ. ซี ต้าน 1785-86 รับ 1764 1752 1749(ถ้าหลุดตัวใครตัวเผือก)

ส่วนตัวคิดว่า ยังไม่ผ่าน 1800 เต็มที่ 1792

อ.จิ๊ว หลุด 1777 รอปิด 1768

น้าเคน ต้าน 1780-90 ยืน 1780 ได้น่าไปต่อ 1800

ถ้ายืนไม่ได้ อาจจะลงเทส 1770-60 หลุด 1760 ให้ระวัง

ป๋าอาว ต้าน 1782 รับ 1775

คาดว่า วิ่งไปเทส 1782 ครั้งแรกไม่ผ่าน

รอสะสมพลัง 1775 แล้วกลับขึ้นเทสอีกครั้ง หลุด 1775 ดูไม่ค่อยดี

ปู่ 1780 ถ้ายืนไม่ได้จะลงต่อ ตาม h4 ถ้าย่อ รอซื้อ 1773 1770 SL 1766

จีน ซื้อ 1774 SL 1769 เป้า 1781-88

หรือ ซื้อ 1763 เป้า 1781-88

น้องกังนัม เล่นเข้าไว ออกไว มีรัยจามาซิบให้อีกที

*** ส่วน ท่านอื่นๆ อ่านเอาได้จาก ในห้องนี้นะคะ *** 4aa8dc4982f1c.gif

ดูท่าทาง คนจะรอดัก เอส ที่ 1785 1795(ถ้าไปถึง) กันเยอะนะคะเนี่ย :P

ขอบคุณ คุณต่าย ขอบจัย น้องญ่าจ้า

วันนี้เหมือนจาเล่นไม่ค่อยยาก

ขอบคุณนักๆเจ้าน้องญ่าสำหรับวิเคราะห์ราคาจากหลายๆสำนัก รวมถึงแนวทางน้องทองของหลากหลายกูรูทั้งในเวปนี้และเวปนอก

วิเคราะห์กราฟและมุมมองห้องเราอุ่นหนาฝาคั่งจริงๆ ชอบๆๆ :D

0c591fb0d0.gifไม่ต้องให้เหนื่อย หาให้เรียบ 100 ดีมาก อิอิ

ไม่ต้องเกรงจัยพี่หรอก น้อง Toyota 555

ไล่อ่านวิ.คุณต่าย น้องญ่า ผู้กอง คุณหมูต้ม เสดหมดแร้ว

เหลือยี่สิบนาที ซักตื่นดีกั่ว เด๋วพักผ่อนมะเพียงพอ

อ้าวไหนว่าจะไปด้วยกัน แบบนี้น้องญ่ารอเก้อ

น้องญ่าไม่รอเก้อเจ๊แพ็ท

ไปเมื่อไหร่ จัดมา พี่กบไปโตย :D

ก่อนอื่นต้องให้น้องญ่าพาเราไปหาร้านอาหารลำๆกินโตยกั๋นๆเนาะ

ไม่ต้องเกรงจัยพี่หรอก น้อง Toyota 555

ไล่อ่านวิ.คุณต่าย น้องญ่า ผู้กอง คุณหมูต้ม เสดหมดแร้ว

เหลือยี่สิบนาที ซักตื่นดีกั่ว เด๋วพักผ่อนมะเพียงพอ

:57

http://www.ranthong.com

อาวเอี้ยงฮง

หวัดดีครับ

น้องทองปรับตัวลงมาต่ำสุดที่ 1766 รวม ๆ แล้วเกือบ 40 เหรียญ เรียกว่าใช้ได้ครับหลังจากนั้นก้อเริ่มไต่ จนกระทั่ง macd สามารถ ตัด signal

ขึ้นมาได้ จากนั้นก้อ ไต่ ๆ ๆ มาจนเกือบ ๆ 1780 และพาเอาเส้น 14 ม้วนกลับจ่อเส้น 200 เรียกว่า แข็งใจลากอีกนิดก็จะสามารถส่งสัญญาณบวก

ดี ๆ ได้อีกตัว (หลังจากตัวราคาแหกเส้นทั้งสองขึ้นมาก่อนแล้วเมื่อคืน) แต่วันนี้ เรามีเส้น 70 ดักรอที่ 1782 คาดหมายว่า คงชนแล้วพัก ย่อกันนิด

หน่อย แล้วค่อยทะยานขึ้นไปใหม่ครับ เทรนด์ใหญ่ยังคงดูดี มีชาติตระกูล แบบนี้ น่าจะไปต่อได้สบาย ๆ ครับ

คาดหมายวันนี้ น้องทองน่าจะวิ่งไปเทส 1782 แต่ก็ไม่น่าจะผ่าน ในครั้งแรก หลังจากนั้น น่าจะย่อลงมาแถว ๆ 1775 แล้วสะสมกำลังฮึดขึ้นไปเทส

อีกครั้งครับ

เด่นบนวันนี้ 1782

เด่นล่าง 1775

หมายเหตุ หลุดเด่นล่างวันนี้ถือว่าไม่ค่อยจะดีนะครับ

สวัสดีจ๊ะ แอบอ่านประจำ ชอบที่น้องญ่า เอารวมวิเคราะห์ของทุกท่านมาให้อ่าน

อีกอย่างคอเกาหลีเหมือนกัน เจ้ดูเรื่องนี่นานแล้วสนุก ตอนนี้ติดที่ลีมินโฮ เป็นพระเอกเป็นหนังย้อนยุคยังไม่จบจ๋า