ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

งานเข้าเลยค่ะพี่กบ :17 :17

ซื้อไปที่เท่าไหร่คะน้องลิน

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

สวัสดีตอนเช้านะคะทุกท่าน

วันนี้ขออนุญาติ...

เจ้าฮะ ราคาทองอุบาทมากฮะ

1763 25635/25680 26555/26600 เงินบาทมันเเข็งขึ้นแล้วนะฮะ ทีหยั่งงี้ไม่ปรับราคา

ขออภัยที่บ่นนะคะ

เจ้าฮะ ท่าทางจะไม่อยากให้ซื้อ/ขาย

กั๊กมันทั้งวันทั้งคืนค่ะ น้องลิน

บ่นๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

เมื่อคืนเลยโยนคืนเท่าทุนไป 1 ไม้ เซ็งเจงๆ

ถูกแก้ไข โดย nuchaba

เจ้าฮะ ท่าทางจะไม่อยากให้ซื้อ/ขาย

กั๊กมันทั้งวันทั้งคืนค่ะ น้องลิน

บ่นๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

เมื่อคืนเลยโยนคืนเท่าทุนไป 1 ไม้ เซ็งเจงๆ

โยนคืนไป 1 ไม้หรือคะคุณนุช ไวจริงๆ

แล้วเหลืออีกกี่ไม้คะตอนนี้

สวัสดีค่า อ Sear น้องโป๊บ พี่วิ คุณบาสคุณเอ๋ ป้ารี เจ้าป้า พี่พวง คุณกระต่าย ดช เม่า คุณเค คุณอาร์ท

คุณก๊อปแก๊ป คุณอลัน คุณตาปี เจ๊แพ็ท คุณ dragonfly คุณเนเน่ คุณสาวมือใหม่ คุณหมูต้ม

คุณ nelo คุณ Seki คุณ thekops ป้าหนู คุณเก่งจัง พี่ขุนศึกปทุม คุณตี๋ คุณ lula คุณ EWka

คุณนุช น้องกีร์น้องมะยม น้องนุ่น คุณ AmiKo น้องลิน Dr Polar Bear คุณ dod คุณทัมจัง คุณ madam

คุณ happy-go-lucky คุณ Plubpunch คุณงูดิน คุณ Kolovetui คุณ juy คุณทองเด้ง คุณ puggy

คุณชะอม คุณโฮม คุณม้าสามขา พี่บอย น้องญ่าที่น่ารักa4e56fcd75.gif และทุกๆท่านค่า^______^

สวัสดีคะเพื่อนๆทุกท่าน :01 เมื่อวานไม่ได้เข้ามาเพราะต้องไปทำบุญ100วันตาทวดน้องบีมกับสามีและปู่ย่าน้องบีม แต่ดูเหมือนว่า่ทองจะลงมาทดสอบแนวรับสีเขียวและแนวเนคไลน์สีม่วงแถว1760 นะคะวันนี้สามีส่งมา2กราฟคะ"กราฟที่110-10-2012-1.gif10-10-2012-1.gifกราฟที่210-10-2012-2.gif10-10-2012-2.gif จากกราฟจะเห็นว่าราคาลงมาชนกับแนวรับสีแดงอินดี้donchain แล้วทำให้มุมมองว่า4hBจบแล้วตอนนี้กำลังอยู่ในคลื่น4hC และราคาลงมาทดสอบแนวรับสีเขียวเทรนขึ้นและแนวเนคไลน์สีม่วงแถวๆ1760 ตอนนี้หากทะลุแนวรับ2เส้นนี้ได้มีโอกาสลงตามเป้าหมายสีม่วงที่ราคา1690 สูงมาก เป็นการย่อให้เก็บทองแท่งพิจารณาตรงนี้ได้นะครับ ส่วนกราฟที่2 เป็นกราฟรายชม จะเห็นว่าราคาทะลุแนวเนคไลน์สีฟ้า ลงมาไม่รู้ว่าเจ้าเล่นตัวนี้ด้วยรึป่าวแต่เป้าหมายสีฟ้านี้ได้ถึง1735 ขณะนี้คาดว่ากำลังทำคลืนย่อย1h1 เนื่องจากลงมาชนแนวรับสีแดงแล้ว1766 แต่เมื่อคืนลงมาทดสอบที่1760 จึงมองว่าอาจจะเป็นคลืน่ย่อยBของ1h2ขาลง และจะต้องเด้งกลับไปทดสอบเส้นแนวต้านdonchainสีเขียวข้างบนแถวๆ1780 เพื่อยืนยันว่าจบ1h1จริงๆ เพราะปกติคลื่น2ขาลงจะต้องทดสอบแนวต้านสีเขียวเหมือนกับตอนขาขึ้นที่ทดสอบแนวรับสีแดง วันนี้มองว่าน่าจะเลือกเล่นรีบาวตามเส้นเขียวแถวๆ1780 ก่อนที่จะลงมาทำ1h3 ที่ระดับแถวๆ1720โดยมีเป้าหมายคลื่น1h5แถวๆ1700-1690 สรุปแนวทางวันนี้คือ รอการรีบาวขึ้นไปทดสอบแนวต้านสีเขียวอินดี้donchain แถวๆ1780 แต่ไม่เกิน1791 ไฮเดิม จากนั้นsell limit ลงมาปิดที่เป้าหมายสั้นๆ1740 หรือยาวหน่อยก็1700-1690 ตามh&Sสีม่วง" จบการรายงานข่าวคะ

หวานซะจริงเสี่ยบอย อิจฉาน้องญ่าจัง

จาพากันเป็นเบาหวานทั้งคู่แระคับ แฮ่..

สวัสดีคะเพื่อนๆทุกท่าน :01 เมื่อวานไม่ได้เข้ามาเพราะต้องไปทำบุญ100วันตาทวดน้องบีมกับสามีและปู่ย่าน้องบีม แต่ดูเหมือนว่า่ทองจะลงมาทดสอบแนวรับสีเขียวและแนวเนคไลน์สีม่วงแถว1760 นะคะวันนี้สามีส่งมา2กราฟคะ"กราฟที่110-10-2012-1.gif10-10-2012-1.gifกราฟที่210-10-2012-2.gif10-10-2012-2.gif จากกราฟจะเห็นว่าราคาลงมาชนกับแนวรับสีแดงอินดี้donchain แล้วทำให้มุมมองว่า4hBจบแล้วตอนนี้กำลังอยู่ในคลื่น4hC และราคาลงมาทดสอบแนวรับสีเขียวเทรนขึ้นและแนวเนคไลน์สีม่วงแถวๆ1760 ตอนนี้หากทะลุแนวรับ2เส้นนี้ได้มีโอกาสลงตามเป้าหมายสีม่วงที่ราคา1690 สูงมาก เป็นการย่อให้เก็บทองแท่งพิจารณาตรงนี้ได้นะครับ ส่วนกราฟที่2 เป็นกราฟรายชม จะเห็นว่าราคาทะลุแนวเนคไลน์สีฟ้า ลงมาไม่รู้ว่าเจ้าเล่นตัวนี้ด้วยรึป่าวแต่เป้าหมายสีฟ้านี้ได้ถึง1735 ขณะนี้คาดว่ากำลังทำคลืนย่อย1h1 เนื่องจากลงมาชนแนวรับสีแดงแล้ว1766 แต่เมื่อคืนลงมาทดสอบที่1760 จึงมองว่าอาจจะเป็นคลืน่ย่อยBของ1h2ขาลง และจะต้องเด้งกลับไปทดสอบเส้นแนวต้านdonchainสีเขียวข้างบนแถวๆ1780 เพื่อยืนยันว่าจบ1h1จริงๆ เพราะปกติคลื่น2ขาลงจะต้องทดสอบแนวต้านสีเขียวเหมือนกับตอนขาขึ้นที่ทดสอบแนวรับสีแดง วันนี้มองว่าน่าจะเลือกเล่นรีบาวตามเส้นเขียวแถวๆ1780 ก่อนที่จะลงมาทำ1h3 ที่ระดับแถวๆ1720โดยมีเป้าหมายคลื่น1h5แถวๆ1700-1690 สรุปแนวทางวันนี้คือ รอการรีบาวขึ้นไปทดสอบแนวต้านสีเขียวอินดี้donchain แถวๆ1780 แต่ไม่เกิน1791 ไฮเดิม จากนั้นsell limit ลงมาปิดที่เป้าหมายสั้นๆ1740 หรือยาวหน่อยก็1700-1690 ตามh&Sสีม่วง" จบการรายงานข่าวคะ

วิเคราะห์คุณบาสเจาะลึกและชัดเจน ขอบคุณมากๆๆค่า :gd :57

เมื่อวานคุณบาสคุณเอ๋ไปทำบุญครบ 100 วันให้คุณทวดน้องบีมนะคะ เป็นบุญกุศลของครอบครัวคุณเอ๋มากๆเลย

like ยังไม่มา เอา love ไปแทนค่ะครอบครัวน้องบีมที่่น่ารัก^____^

วิเคราะห์คุณบาสเจาะลึกและชัดเจน ขอบคุณมากๆๆค่า :gd :57

เมื่อวานคุณบาสคุณเอ๋ไปทำบุญครบ 100 วันให้คุณทวดน้องบีมนะคะ เป็นบุญกุศลของครอบครัวคุณเอ๋มากๆเลย

ต้องขอโทษด้วยคะเมื่อวันจันทร์ลืมบอกพอดีเคลียร์งานยุ่งๆแล้วก็ลืมไปเลย :17

ต้องขอโทษด้วยคะเมื่อวันจันทร์ลืมบอกพอดีเคลียร์งานยุ่งๆแล้วก็ลืมไปเลย :17

ไม่ต้องขอโทษหรอกค่ะคุณเอ๋ :D

ไม่เห็นเข้ามา พี่กบก็แค่ชะเง้อคอยหาทั้งวันเท่านั้น :lol:

กราฟกากๆนะคะ ขอถามกูรูกูรีหน่อยค่า

รายH1 มันจะไปทางไหนหนอ

จะได้ดักทางถูก

แฮ่ๆ ในภาพถามเสี่ยบอยค่ะ สงสัยยังไม่ตื่น

ท่านใดทราบรบกวนวิเเคะให้หมูโหน่ยนะก๊าบ

น้องลินมีกราฟเป็นของตัวเองแล้ว เก่งจาง ^___^

มอร์นิ่งค่ะ... พี่บอย(ญ่าไม่เก่งหรอกค่ะ ดูตามกราฟ งูๆปลาๆ เองค่ะ) เจ้าป้า

พี่กบ พี่่ต่าย น้องโป๊ป ป้ารี พี่ขุนศึก พี่นุช(กราฟขำขำ พี่นุชก้อสุดยอดนะคะ

ช่วยให้ทำกำไรได้ ก้อโอแล้วค่ะ) คุณตี๋ คุณดอด(นี่สิเก่งจริง)

คุณลิน(ใจเย็นนะคะ ราคามักซ้ำเติมเวลาเราวิกฤตเสมอๆ)

พี่น้องเม่า(น้องน่าเกลียด น่าชัง ยินดีกับสมาชิกใหม่ของครอบครัว จากใจค่ะ)

พี่อาร์ท(ระวังหนีเสือ ปะจรเข้นะคะ อิอิ) คุณเค คุณกีร์ vs พลมะยม(คิดถึงค่ะคุณเก๋ คงสบายดีนะคะ)

พี่พวง (รักษาสุขภาพหายไวๆค่ะ) พี่แพท พี่seki ป้าหนู พี่ปุย พี่วิ พี่อลัน คุณTapee คุณคุณนุ่น

คุณพิมพา พี่เนเน่ คุณjuy อ.งูดิน คุณเก่ง คุณEW คุณบาส คุณเอ๋ คุณหมูต้ม คุณnatty001

พี่เกี๋ยมอี๋ คุณDr.Polar & เพื่อนทุกคน / เอ่ยชื่อไม่หมด ขอโทษด้วยนะคะ :D

ตอบเท่าที่อ่านเจอนะคะ แฮ่ๆ :P

ขอบคุณทุก ๆ วิเคราะห์ และ ข่าวสาร จาก น้องโป๊ป พี่ต่าย พี่กบ พี่บอย

ป้ารี คุณลิน พี่น้องเม่า คุณดอด คุณบาส คุณเอ๋ คุณหมูต้ม

คุณทุกท่านที่มาแบ่งปันค่ะ เยอะเนาะ มีน้ำใจจริงๆ ห้องเรา :D

มอบเพลงให้ทุกคน ที่เข้าซื้อไปแล้วนะคะ ขอให้เป็นแค่ เนินเตี้ยๆ

ไม่ดอยค้างหลายๆ คืน...หลายๆ เดือนนะคะ slime_v.gif

http://youtu.be/5ICF7WpYTIw

ถูกแก้ไข โดย TonYa

กราฟกากๆนะคะ ขอถามกูรูกูรีหน่อยค่า

รายH1 มันจะไปทางไหนหนอ

จะได้ดักทางถูก

แฮ่ๆ ในภาพถามเสี่ยบอยค่ะ สงสัยยังไม่ตื่น

ท่านใดทราบรบกวนวิเเคะให้หมูโหน่ยนะก๊าบ

แทงลงคะ :uu

(อิอิ) แอบถามสามีมาสามีก็เดาว่าลง เห็นบอกว่า "นับจากปัจจุบันไปแท่งที่สามสีเขียวยาวตีว่าขึ้น จากนั้นเกิดhammerแดง ต่อด้วยโดจิแดง หากลงทะลุ1760น่าจะลงอีกอย่างมากก็เท่ากับความสูงของแท่งเขียวอันนั้น ดูแล้วก็ไม่เกิน5$ น่าจะแถวๆ1755$" :17

ขอบคุณค่าคุณบาสคุณเอ๋

ทำใจรอเลยค่ะ :17 :17