ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

ของพวกพี่จาเรียก TP = Take Profit

แต่แปลเป็นไทย ก้อความหมายคล้ายๆ กันเนาะ

ขอบคุณ น้องหมี

แย่จัง จำมาผิด ขอบคุณครับพี่บอย ราตรีสวัสดิ์ทุกท่าน

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

:32 :32 :32 จั๊กจี้อ่ะ อิอิอิ ตลาดปิดแล้วขอตัวไปนอนก่อนน๊าค๊า พรุ่งนี้ค่อยมาวิเดาใหม่คร่าาาา

ขอบคุณมากๆๆค่ะคุณสาวมือใหม่

หลับฝันดี

พรุ่งนี้มาวิแคะต่อน้า

ตื่นขึ้นมา ขอให้สวย ขอให้รวย โชคดีมีกำไรจ้า :D

ขอบคุณค่ะคุณสาวมือใหม่ :01

อลันว่าน่าจะเรียกมือโปรดีก่านะคะ เหมาะก่าคริคริ

ใช่เรยคับเจ๊อลัน คุณน้องคมมากคับ

แต่ก่อนทุกเช้าจาวิแคะร่วม 3 สาว คุณน้อง คุณดอด น้องญ่า

บอยฟังเพลินเรย

สาวๆ วิ.น่ารักดีนะคับ 555

แย่จัง จำมาผิด ขอบคุณครับพี่บอย ราตรีสวัสดิ์ทุกท่าน

อ้าว ก้อไม่ผิดนะคับ

น้องหมีฝันดีนะคับ ขอบคุณที่คอยซัพพอร์ทข้อมูลต่างๆ ด้วยคับ

หวาดดียามคํ่าค่ะคุณญ่า ลางสังหรณ์น่าจะเป็นจริงแล้วว่าคืนนี้จะปิดบวก หลังจากโดนเทขายติดๆกันมาหลายวัน ด่านต่อไปผ่าน 1745 ได้ ทดสอบ 1756 คร่าาา

:32 :32 :32 แค่รีบาวน์น๊าค๊า แต่ถ้ากลับไปยืนมั่นๆได้เหนือ 1755 เมื่อไหร่ก็จะกลับไปเล่นด้านบนเหมือนเดิม แต่ถ้าไปไม่ถึงดวงดาวก็คงลงมาให้เก็บใหม่อีกรอบล่ะค่ะ

ถ้าขึ้นทดสอบ 1747 อีกรอบไม่ผ่านก็ปิดทำกำไรไปก่อนละกานนะคะ เพราะด่าน 1756 ไม่รู้จะทันตลาดบ้านเรามั้ย ตอนนี้ดีดราย 4 ชม ติด ma 200 อยู่ค่ะ

ถ้าหลุด 1740 ลงไป ก็ออกมาก่อนค่ะ เพราะจะไปทอสอบ 1728-1725 อีกรอบ หรือไหลไปเลยคร่าาา

ความจำพี่กบสั้น แต่รักฉันยาว 55 เลยเรียงวิแคะคุณสาวมือใหม่ๆๆๆ

ขอบคุณอีกครั้งจ้า

ถูกแก้ไข โดย gejen

คืนนี้ ไม่มีอะไรให้ลุ้นเลย พรุ่งนี้ สู้ใหม่

คืนนี้ ไม่มีอะไรให้ลุ้นเลย พรุ่งนี้ สู้ใหม่

เจ้าป้าไม่มีลุ้น

แต่พี่กบลุ้นกับคุณสาวมือใหม่อยู่ 2 คน

เจ้าป้า

เมื่อวานพี่กบทายราคาปิดถูก

ตอนนี้เจ้าป้า 4

เจ๊แพ็ท 3

พี่กบ 2

มาทายราคาปิดกัน

พี่กบทาย 1743.99 ค่า

หวาดดี ยามคํ่าค่ะคุณญ่า ลางสังหรณ์น่าจะเป็นจริงแล้วว่าคืนนี้จะปิดบวก หลังจากโดนเทขายติดๆกันมาหลายวัน ด่านต่อไปผ่าน 1745 ได้ ทดสอบ 1756 คร่าาา

ขอบคุณ คุณน้อง คุณ Dr. ด้วยค่ะ

ฝันดีนะคะ คุณลิน คุณน้อง คุณ Dr. :D

ถูกแก้ไข โดย ต้นหญ้า.

:32 :32 :32 จั๊กจี้อ่ะ อิอิอิ ตลาดปิดแล้วขอตัวไปนอนก่อนน๊าค๊า พรุ่งนี้ค่อยมาวิเดาใหม่คร่าาาา

คุณน้องพรุ่งนี้ช่วยแวะมาวิ. อีกนะคับ

ฝันดีคับ กู๊ดไนท์ บายๆ

ถูกแก้ไข โดย ValentineBoy

เจ้าป้าไม่มีลุ้น

แต่พี่กบลุ้นกับคุณสาวมือใหม่อยู่ 2 คน

ลุ้นไปก็ยังขายไม่ออก เจ้าฮะ เค้าขังเราไว้ ขอให้เค้าออกให้หมดก่อน อย่าลืม ตามออกให้ทันนะคะ พรุ่งนี้มาขำๆ กันใหม่ เพี้ยงปิด25250/25300

เจ้าป้า

เมื่อวานพี่กบทายราคาปิดถูก

ตอนนี้เจ้าป้า 4

เจ๊แพ็ท 3

พี่กบ 2

มาทายราคาปิดกัน

พี่กบทาย 1743.99 ค่า

โอ้ย ต่างแค่จุดทศนิยม1743.43

อันนี้เอามาฝากน้องญ่าจ๊า http://www.doo-serie...soundtrack.html

ท่าทางหนุกนะคะเรื่องนี้ ขอบคุณ พี่ เกี้ยมอี๋ ด้วยค่ะ

ห้องเราคุยกันเร็วมาก ตามอ่านไม่ทันค่ะ :P ..

ขอบจัยน้องญ่าจ้า ทำกลิตเตอร์อวยพรให้พี่

พี่ทานยาแร้ว เด๋วก้อคงง่วง

โอ้ย ต่างแค่จุดทศนิยม1743.43

555 เจ้าป้า

ทำพี่กบขำตอนดึกๆ

ตะกี้พี่กบไปชงโอวัลติน เจ้าป้าจะเอาไหม แบบมอลล์หรือช๊อกโกแล็ตล่ะ