ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

ดีคร้าบบบ...อ.sear...คุณโป๊ป..คุณต่าย..&..เพื่อนๆๆทุกคน....

ต้องดูว่าราคาจะยืนเหนือ 1755 ได้ไหมถ้าได้จะขึ้นไปเทส บริเวณ 1770 - 1780 แต่หากไม่สามารถผ่านไปได้จะย่อมาพักฐานแถวบริเวณ...1735...ครับ

แนวต้าน 1755 1760 1775

แนวรับ 1740 1735 1725

โปรดใช้วิจารณญาณ...เนื่องจากเป็นความเห็นส่วนตัว...อั๊ยย่ะ

ลงทุนด้วยความระมัดระวังนะคับ...มีกำไร..ตาล๊อด...ตาล๊อด

ขอบคุณมากๆคร๊าบคุณหมูต้ม

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

:Hi หวัดดียามเช้า วันพุธ คุณต่าย ท่านโป๊ป เจ้าป้า คุณกบ คุณบอย คุณญ่า คุณพวง ป้ารี คุณนุช คุณเม่า คุณอาร์ท คุณแพท คุณอลัน คุณหมูต้ม คุณเอ๋ คุณบาส คุึณB2B คุณหมีขาว คุณลิน (หญิงเหล็ก) และเหล่าสมาชิกนักล่าทอง ทุก ๆท่าน ที่มิได้ เอ่ยนาม (เนื่องจากความจำสั้น) มีความสุข มีกำไร อย่าเจ็บ อย่าจน กันทุก ๆ ท่าน นะขอรับ วันนี้น้องทอง ทำตัวเป็นเด็กดี ให้เหล่า พี่ ๆ ป้า ๆ น้าๆ ลุง ๆ ได้ดีใจกันอีกวันนึง หลังจากห่อเหี่ยว นั่งด่าเจ้ามาทุกวัน วันนี้คงได้ถึงเวลา เก็บเกี่ยว ลำใย กันมั่ง นะ ขอรับ โชคดี ทุกท่าน ขอรับ และในการลงจากดอย โปรดระมัด ระวัง นะขอรับ

Gap แถวๆ 1753 ไม่ทราบปิดไปยังครับ ถ้า gap เอาอยู่น่าจะลงมาได้แล้ว

สามีโทรมาบอกว่า" เมื่อเช้าลืมพูดเรื่องแกบ วันจันทร์ตอนเปิดตลาดเปิดแกบกระโดดลงเหวไว้ที่1753-1755 วันนี้น่าจะรีบาวขึ้นมาปิดส่วนจะเลือกกราฟที่1หรือ2 ต้องดูที่1757 ว่าหลุดขึ้นหรือไม่หลุด"

ฟังจากที่เล่าเริ่มมีเสียวๆเหมือนกันนะคะ :_10

ญ่า น่าจะไปต่อได้อีกค่ะ

ญ่า 49-54

ญ่า ดูแรงก่อนค่ะ เพราะแกปใหญ่มาก งัยก้อต้องมาปิด

ญ่า 555555555555 ขำเจ้าป้า

(เมื่อคืน)

บอย เช้าเอเชียปิดแกปไปยังน้องญ่า

ญ่า ยังค่ะพี่

(เมื่อเช้า)

ข้างบนคุยเมื่อคืนนะคับ

ทีแรกก้อกะ S กันตรงแกป แต่มาไม่ถึง

วันนี้ก้อต้องดูรัยอีกทีก่อน

อ้าว แร้วก๊อปติด "ขำเจ้าป้า" มาด้วย

ขำรัยกัน ม่ายบอกๆ เอิ๊กกกๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

:Hi หวัดดียามเช้า วันพุธ คุณต่าย ท่านโป๊ป เจ้าป้า คุณกบ คุณบอย คุณญ่า คุณพวง ป้ารี คุณนุช คุณเม่า คุณอาร์ท คุณแพท คุณอลัน คุณหมูต้ม คุณเอ๋ คุณบาส คุึณB2B คุณหมีขาว คุณลิน (หญิงเหล็ก) และเหล่าสมาชิกนักล่าทอง ทุก ๆท่าน ที่มิได้ เอ่ยนาม (เนื่องจากความจำสั้น) มีความสุข มีกำไร อย่าเจ็บ อย่าจน กันทุก ๆ ท่าน นะขอรับ วันนี้น้องทอง ทำตัวเป็นเด็กดี ให้เหล่า พี่ ๆ ป้า ๆ น้าๆ ลุง ๆ ได้ดีใจกันอีกวันนึง หลังจากห่อเหี่ยว นั่งด่าเจ้ามาทุกวัน วันนี้คงได้ถึงเวลา เก็บเกี่ยว ลำใย กันมั่ง นะ ขอรับ โชคดี ทุกท่าน ขอรับ และในการลงจากดอย โปรดระมัด ระวัง นะขอรับ

พี่ขุนนน

พวกเราวัยสะรุ่นแต่ไหงความจำสั้นๆเหมือนกันเลย55

เล่นกับทองเป็นเงินบาท ลุ้นกันเหนื่อยค่ะ

แต่พี่ขุนมาก็ดีแล้ว ช่วยกันเชียร์ๆน้องทองให้ขึ้นๆไปอีกเต๊อะจะได้ปล่อย ขอสัก 1780 ได้ไหมเจ้าฮะ

ปล. ทางลงดอยมานลาดชันมั๊กๆอ่ะพี่ขุน พวกเราขา L จะซิ่งทองกันไหวเร้อ

อย่างนี้ต้องเรียกเจ้าป้า เจ๊แพ็ท น้องญ่ามาช่วยพาหมู่เฮาลงแว้ว555

:031 เพื่อนๆ เก่งกันทุกคน หาทางหนีทีไล่ ซื้อขาย ทำกำไร ตัดขาดทุน กันตามสไตล์ของตัวเอง ลงทุนอย่างมีความสุข ถือว่าเราประสบความสำเร็จตามลำดับ ยังงัยอย่าลืม ปรับ จูน เปลี่ยน ปรับปรุงแก้ไข วิธีการลงทุนที่เป็นจุดพลาดของเรา ตลอดเวลาควบคู่ไปกับการลงทุนนะคะ ตลาดเกร็งกำไร ย่อมมีความผันผวน และความเสี่ยงสูง ไม่ประมาท ไม่โลภ ไม่คาดหวังผลกำไรที่เป็นไปไม่ได้ ไม่เล่นสวนเทรน ไม่ใช้อารมณ์ เงินลงทุนเป็นของเรา เราหามาด้วยความยากลำบาก อย่าใช้อารมณ์กับเงินลงทุนของเรานะคะเพื่อนๆ :_Rd

:21 ช่วงนี้ต่ายทองไม่ค่อยว่าง เช้านี้ต้องไปโรงเจ ไม่ค่อยได้คุยตอบคำถาม โพสต์บทวิเคราะห์ช้าไปบ้าง ต่ายทองขอโทษด้วยนะคะเพื่อนๆ ว่างเจอกันทันทีคะคริคริ มีความสุขมีกำไรนะคะ :32

ญ่า 49-54

ญ่า ดูแรงก่อนค่ะ เพราะแกปใหญ่มาก งัยก้อต้องมาปิด

(เมื่อคืน)

บอย เช้าเอเชียปิดแกปไปยังน้องญ่า

(เมื่อเช้า)

ทีแรกก้อกะ S กันตรงแกป แต่มาไม่ถึง

อ้าว แร้วก๊อปติด "ขำเจ้าป้า" มาด้วย

ขำรัยกัน ม่ายบอกๆ เอิ๊กกกๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ไม่ใช่แต่น้องญ่า พี่กบก็ขำเจ้าป้าฮ้าพี่บอย

พุดถึงแก๊ปใหญ่มาก ยังไงก็ต้องมาปิด

หมายถึง ถ้าขึ้นมาถึง 49-54 แล้วราคาทองจะลงต่อหรือคะพี่บอย

คุณสาวมือใหม่

วิเแคะน้องทองต่อจากเมื่อวานหน่อยนะค้า

หมู่เฮาลุ้นขึ้นเหมือนกันเลยนะคะ ณ จุดๆนี้

ญ่า 49-54

(เมื่อคืน)

(เมื่อเช้า)

หวาดดีคุณบอยไกด์ คุณญ่า คุณดอด ด้วยคร่า ขอขำด้วยคนได้มะคะ ขอขำแบบไม่มีเหตผลน่ะค่ะ :_ee :_ee :_ee

:031 เพื่อนๆ เก่งกันทุกคน หาทางหนีทีไล่ ซื้อขาย ทำกำไร ตัดขาดทุน กันตามสไตล์ของตัวเอง ลงทุนอย่างมีความสุข ถือว่าเราประสบความสำเร็จตามลำดับ ยังงัยอย่าลืม ปรับ จูน เปลี่ยน ปรับปรุงแก้ไข วิธีการลงทุนที่เป็นจุดพลาดของเรา ตลอดเวลาควบคู่ไปกับการลงทุนนะคะ ตลาดเกร็งกำไร ย่อมมีความผันผวน และความเสี่ยงสูง ไม่ประมาท ไม่โลภ ไม่คาดหวังผลกำไรที่เป็นไปไม่ได้ ไม่เล่นสวนเทรน ไม่ใช้อารมณ์ เงินลงทุนเป็นของเรา เราหามาด้วยความยากลำบาก อย่าใช้อารมณ์กับเงินลงทุนของเรานะคะเพื่อนๆ :_Rd

:21 ช่วงนี้ต่ายทองไม่ค่อยว่าง เช้านี้ต้องไปโรงเจ ไม่ค่อยได้คุยตอบคำถาม โพสต์บทวิเคราะห์ช้าไปบ้าง ต่ายทองขอโทษด้วยนะคะเพื่อนๆ ว่างเจอกันทันทีคะคริคริ มีความสุขมีกำไรนะคะ :32

ไลท์ หมด อีกแระ เอาไลท์ นี่้ไปแทนนะ :gd

แบบนี้น้องญ่า อย่าหลงกลืนขี้มูกตัวเองเชียวนา ไม่งั้นพี่บอยอร่อย เค็มตายแน่

พี่บอย เค็มป่าวค้าาาา 55+ :P

เค็มดีจ้า เค็มๆ มันๆ อร่อยดี

มีอีกมั๊ย ชอบ แฮ่

น้องญ่าเผลอหันหลัง..

แหวะ หยะแหยงอ่ะ เค็มๆ ลื่นๆ

ตุ๊ยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ขอบคุณมากๆๆค่ะคุณบาสคุณเอ๋

พวกเรารอดู 1757 ด้วยกันค่ะ ถ้าไม่ผ่าน พี่กบ L ไว้ก็ต้องปิดซื้อค่ะ

ว่าแต่ที่เสียวๆนะ เสียวว่ายังไงต่อคะคุณเอ๋

เสียวว่าอาจจะเล่นกราฟที่2อะคะพี่กบ คือขึ้นไป1780 :_10 คนsellไว้ ควรcutlossถ้าทะลุ1757

คุณสาวมือใหม่

วิเแคะน้องทองต่อจากเมื่อวานหน่อยนะค้า

หมู่เฮาลุ้นขึ้นเหมือนกันเลยนะคะ ณ จุดๆนี้

หวาดดีค่ะคุณ gejen ขอบคุณที่ให้เกียรติค่ะ ง้านขอวิแคะแกะเกาว่า จากจุดนี้ถ้าย่อก่อนไม่หลุด(ยํ้าต้องไม่หลุด) 1743-1745 เสี่ยงซื้อได้ เพื่อลุ้นเป้าหมาย 1755-1759 แต่ถ้าหลุด 1743-1745 อาจไหลไป 1728-1725 อีกรอบหรือไหลยาวไป 1711 เลยคร่า (ถ้าทะลุ 1761 ได้เดาว่าไม่น่าเกิน 1767-1770 น่าจะจบรอบรีบาวน์รอบนี้ก่อน แล้วลงต่อในรายวันคร่าาาา ขอวิแคะแกะเกาแค่นี้ก่อนนะคะ อ้อ ถ้าไม่ผ่าน 1755-1759 ปิดออกมาก่อนก็ได้นะคะ วิเดาตามกราฟอาแป๊ะของอาจารย์ทองใหม่น่ะค่ะ ) ถูกแก้ไข โดย สาวมือใหม่

ดูจาก MT4 พยายามดูแล้วเหมือนยังไม่ปิดเลยครับพี่ๆ สงสัยคงต้องกระฉากมาปิดแน่ๆเลย ค่ำนี้มั้ง อิอิ ขอให้กำไรกันทุกท่าน ไม่แน่ใจก็นั่งพัก ไปเที่ยวกับพี่ต่ายทองก่อนก็ได้ครับ อยู่เฉยๆอาจปลอดภัยไม่เจ็บตัว สบายใจด้วย

ถูกแก้ไข โดย Dr.Polar Bear

หวาดดีน้องpope และทุกท่าน เพื่อนป้ามีของที่25290 โทรมาโอดโอยมะคืน จะ cut จะ cut บอกรอน่าๆ พอเช้าpreopen 2536x บอกเปิดตลาดมาไม่ถึง25380ขายเลย ยังมาแง้วๆ จะขาย156x up ป้าว่าถึงspotขึ้น คิดว่าราคาบาทจะปรับให้ถึง25400/xxxx มั้ย เพื่อนบอกไม่น่าถึงเพราะงั้น กดขายไปแล้วที่1753 25340 (ราคาโบรกฮึ่ม แย่กว่าราคาเปิดสมาคมอีก สมาคมเปิด 25350 เผลอๆมีบวก) เจ้าฮะ ขออีกที อย่ากั้กราคาน่านะ เด๋วไม่อยุ่น้า หุ้นกะเพื่อน ทำส้มตำเจ ไปแจกโรงทาน ต้องไปยืนตำ แจก อิอิ บ่ายก็รับน้องชาย แถวพระที่นั่งวิมานเมฆ อยุ่ไหนกันฮ้า ใครรุบอกหน่อย เจอกันดึกๆ เพราะต้องไปกินเจ รอบดึก แถวตลาดพลู ตัวเองคงงดเล่น เพราะตกรถหงะ เด๋วรอเก็บกวาดลำไยให้เพื่อนๆ ทั้งเปลือก ทั้งเม็ด เด๋วจะเก็บให้สะอาดจ้า โชคดีกันน้า