ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

ไปนอนพร้อมกานนะพี่กบ นับ 1..2..3

OK จ้า พี่กบฟังเพลงแป๊บก็จะไปนอน

ราตรีสวัสดิ์เจ๊แพ็ท เจ้าป้า น้องญ่า พี่บอย และทุกคนค่า^____^

ฝานดีนะ ห่มผ้าอุ๋นๆโตย555

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

bye bye เจ๊แพ็ท

พรุ่งนี้เจอกัน

โชคดี มีกำไรจ้าทุกคน

เย้ๆๆๆๆๆ ตื่นมาแม่เลี้ยงญ่าทายราคาใกล้เคืยงสุด สปอทมาแร้วแต่บาทยังตามไม่ทัน

พี่ครับ ผมขอโทษนะที่เข้ามาโพสม่ายด้ายบ่อยแล้ว เพราะมันมีส่วนกระทบงานที่ผมทำอยู่ แต่อย่างไรก้อตาม ผมจะ

เข้ามาโพสตามเมื่อเวลาเหมาะสม พี่ที่ L ตรง1730-1740 ตามที่ผมบอก รอบนี้ ขอห้ายรอกินลำใยตอน 1760 -1780 ครับ

ลาก่อนนะพี่ โชคดีรวยๆๆๆครับ555555555

Drivel drop better than tear fall.

พี่ครับ ผมขอโทษนะที่เข้ามาโพสม่ายด้ายบ่อยแล้ว เพราะมันมีส่วนกระทบงานที่ผมทำอยู่ แต่อย่างไรก้อตาม ผมจะ

เข้ามาโพสตามเมื่อเวลาเหมาะสม พี่ที่ L ตรง1730-1740 ตามที่ผมบอก รอบนี้ ขอห้ายรอกินลำใยตอน 1760 -1780 ครับ

ลาก่อนนะพี่ โชคดีรวยๆๆๆครับ555555555

Drivel drop better than tear fall.

ขอบคุณค่ะ คุณม้าสามขา ขอบคุณมากๆๆ :gd ขอให้เข้ามาส่งข่าวบ่อยๆๆ

อรุฯสวัสดิ์คร้าบ น้องโป๊ป คุณต่าย คุณป้าข้างบ้าน คุณป้ารี คุณพี่กบ คุณนุช คุณตี๋ น้องญ่า คุณบอย คุณ ด.ช.เม่า คุณเค คุณกีร์ คุณพวง คุณAlan ป้าหนู คุณ Pat คุณ seki คุณนุช คุณก๊อปแก๊ป คุณ nelo คุณkeng_jung คุณthekops คุณตาปี คุณเนเน่ คุณแม่น้องบีม คุณขุนศึกปทุม คุณ Soundheaven คุณDragonfly คุณสาวมือใหม่ คุณน้องลิน คุณ Dr.Polar Bear และน้องมะยม ตลอดจนทุกๆ ท่านครับ.........

ราคาขึ้นได้ใจมาก ขึ้นรถตั้งแต่ 1730 กำลังหาจังหวะเหมาะๆ โดดลงอยู่ครับ

ทุกท่านมีแผนอย่างไรกันบ้าง...

ขอบคุณมากๆค่ะคุณม้าสามขาที่มาส่งข่าว บอกให้ซื้อน้องทองที่ 1735 ก็แม๊นแม่น

ขาย 1760-1780 นะ

น้องม้าอย่าเพิ่งบอกลาก่อนพี่ๆซิคะ ให้บอกว่า bye bye แล้วเจอกันใหม่ :D

หวาดดียามเช้าค่ะทู๊กทู๊กคน คงได้ลำใยกานเต็มเข่งแล้วเนาะ ยินดีด้วยคร่าาาา

เย้ๆๆๆๆๆ ตื่นมาแม่เลี้ยงญ่าทายราคาใกล้เคืยงสุด สปอทมาแร้วแต่บาทยังตามไม่ทัน

เย้ๆๆๆเจ๊แพ็ท

เมื่อคืนพี่กบเกือบกด cut ไปเหมือนกัน555

แต่ดีที่นึกถึงเทรนขึ้นของคุณม้าสามขาที่แนะให้พวกเราซื้อไว้

และราคาทองก็ทะลุเลย 1740 ไปติดๆที่ 1745 และลงมากระแทก 1740 บ่อยๆครั้ง

จากนั้นเด้งแป๊บๆไป 1747 และก็ลงมาอยู่ระหว่าง 1742-1743 อีกค่ะ

แต่ดีมากตรงที่มีคนเก่งมาช่วยพี่กบอีกคนค่ะคือคุณสาวมือใหม่

ให้แนวทางพวกเราทันการณ์แถมคาดการณ์ราคาเด้งขึ้นได้จริง เด๊ะๆเลย :lol:

หวาดดียามเช้าค่ะทู๊กทู๊กคน คงได้ลำใยกานเต็มเข่งแล้วเนาะ ยินดีด้วยคร่าาาา

ขอบคุณมากๆๆค่ะคุณสาวมือใหม่

ที่เมื่อคืนมาช่วยพี่กบและพวกเราทุกคนวิเคราะห์ให้ลุ้นราคาปิดไม่ให้ต่ำกว่า 1742 ด้วยกันแล้วก็จะขึ้นต่อ^____^

แถมบอกว่าไม่ต่ำกว่า 1740 ก็ไม่ต้อง cut

อรุณสวัสดิ์ค่าคุณสาวมือใหม่

ยินดีกับลำใยของคุณสาวมือใหม่และทุกๆคนด้วยค่า

อรุฯสวัสดิ์คร้าบ น้องโป๊ป คุณต่าย คุณป้าข้างบ้าน คุณป้ารี คุณพี่กบ คุณนุช คุณตี๋ น้องญ่า คุณบอย คุณ ด.ช.เม่า คุณเค คุณกีร์ คุณพวง คุณAlan ป้าหนู คุณ Pat คุณ seki คุณนุช คุณก๊อปแก๊ป คุณ nelo คุณkeng_jung คุณthekops คุณตาปี คุณเนเน่ คุณแม่น้องบีม คุณขุนศึกปทุม คุณ Soundheaven คุณDragonfly คุณสาวมือใหม่ คุณน้องลิน คุณ Dr.Polar Bear และน้องมะยม ตลอดจนทุกๆ ท่านครับ.........

ราคาขึ้นได้ใจมาก ขึ้นรถตั้งแต่ 1730 กำลังหาจังหวะเหมาะๆ โดดลงอยู่ครับ

ทุกท่านมีแผนอย่างไรกันบ้าง...

ยินดีกับลำใยของผู้การอาร์ทค่า

โดดขึ้นรถได้แม่นยำ ลำใยดีมั๊กมากเลย^____^

สวีดัดสวัสดีตอนเช้าจ้าผู้การ

ทายด้วยๆ ค่ะ เอาพุ่งทะลุ 1750 ไปเลยนะคะ 55+

เมื่อคืนพี่กบก็นำตัวน้องญ่า fighting มากระโดดๆเชียร์ค่ะ ได้ผลแฮะ55

ปิดท้ายน้องญ่าทายผลน้องทองขึ้นได้สมพรปากเลย^____^

Gap แถวๆ 1753 ไม่ทราบปิดไปยังครับ ถ้า gap เอาอยู่น่าจะลงมาได้แล้ว

สวัสดีคะเพื่อนๆทุกท่าน ทองรีบาวขึ้นมาถึง1752แล้ว สามีส่งกราฟมาให้2กราฟคะ "กราฟที่1 17-10-2012-3.gifกราฟที่217-10-2012-2.gifจากกราฟจะเห็นว่าราคาขึ้นมาชนแนวต้านสีเขียวของอินดี้donchain แล้วสามารถมองว่าเป็น1h4?แต่ยังยืนยันไม่ได้ว่าจะเป็นจริงหรือไม่ จนกว่่าจะเกิดเหตุการณื2อย่างนี้ขึ้นคือ ราคาไม่่เกิน1757 และราคาลงมาชนแนวรับสีเเดงของdonchain เพื่อยืนยันการจบคลื่น1h4?และเริ่มต้น1h5? ถ้าเกิดเหตุการณ์2อย่างนี้เป้าคลื่น5ที่ได้คือ จะมี2เป้าตามเส้นสีขาวและสีเหลืองซึ่งอยู่ที่1710-1707 :_10 แต่ถ้าหากราคาทะลุ1757ขึ้นไป แปลว่าผมนับคลื่นผิด ดังนั้นจึงการเป็นมุมมองในกราฟที่2คือ ด้วยการที่ราคาลงมาแค่3คลื่น ทำให้มีโอกาสที่จะเป็นคลื่น4hAขยาย โดยเป็นการเริ่มคลื่น4hAที่1728 ตอนนี้เข้าสู่คลื่นรีบาว4hB ซึ่งต้องขึ้นมาชนแนวต้านสีเขียวข้างบนตอนนี้อยู่แถวๆ1780 จากนั้นลงทำ4hC โดยเดาว่าน่าจะอยู่ที่1680แถวแนวรับสีเหลืองหรือต่ำกว่า :ghost ทั้งนี้หากราคาขึ้นเกิน1800มุมมองที่พูดมาอาจจะผิดทั้งหมดเลย ดังนั้นวันนี้ไม่ต้องลุ้นอะไรมากนอกจากจะผ่าน1757หรือไม่ถ้าผ่านให้เลือกเล่นตามกราฟที่2 ขึ้นไปsell limitที่ 1780ขึ้นไปcutloss1800เป้าปิดที่1680ลงมา :aa " จบการรายงานข่าวคะ :Announce

ปล.ขอให้เพื่อนๆโชคดีีในการลงทุนนะคะ :bye ไปเคลียร์งานแป๊บนึงเดียวมาใหม่