ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

ดูที่แปะให้นะ เจ้าฮะเผื่อใจอ่อน ไม่กั้กราคามาก

http://www.youtube.com/watch?v=sMXNWPGqVG8&feature=youtube_gdata_player

ดูดวงตาแล้วน่าฉงฉาน

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ตอบเจ้าป้า

แพทผิดไปแร้ววว ดอยแบบไม่ปรึกษาใครเร้ย..ตื่นมาก้อสอยเรย ดอยสมใจ

นี่ลงมาราคานี้มา 2 วันยังไม่กล้าเข้าลูกผีลูกคน

ดีไม่ดีของถูกไม่ซื้อ ซื้อไว้แต่ของแพงซะก้อไม่รู้..

เจ้าป้าลานอน ง้านไปนอนกัน ปล่อยเจ้าเค้าเล่นให้จบ เราค่อยมาตามเก็บเน๊าะ บายยยย

ฝนที่ตกทางโน้น..หนาวถึงคนทางนี้งัยคะ เจ้าป้า 55+

เชียงใหม่ เริ่มเย็น พี่บอยเลยไม่สบายเลย เอิ๊กกกกกกกกก :P

แบบนี้น้องญ่า อย่าหลงกลืนขี้มูกตัวเองเชียวนา ไม่งั้นพี่บอยอร่อย เค็มตายแน่

ฝนที่ตกทางโน้น..หนาวถึงคนทางนี้งัยคะ เจ้าป้า 55+

เชียงใหม่ เริ่มเย็น พี่บอยเลยไม่สบายเลย เอิ๊กกกกกกกกก :P

คิดถึงเพลงของป๋าเบิร์ดเลยนะเจ้า

ขอตัวพักก่อน ดีกว่าค่ะ ราคาคงวิ่งแถวๆ นี้

นอนดูหนังก่อนนะคะ พี่กบ เจ้าป้า พี่แพท พี่บอย เพื่อนๆ ทุกคน

ฝันดีนะคะ ..เอียงแก้มมาทุกคนเลย จุ๊ฟไนท์ค่ะ 2bbaa9da4c.gif

http://youtu.be/Wquzd1UsLPQ

เจ้าป้า

ตอนเช้าวันไหนล่ะเจ๊แพ็ท ที่เข้ามาถามพี่กบว่าจะซื้อหรือยัง

และบอกแพ็ทเปิดซื้อไปแล้ว เพราะเดี๋ยวจะว่าไม่ใจอ่ะ

ตอนนี้ใจมานสั่นๆๆๆๆ อ่ะพี่กบแร้วพี่กบสอยมาราคาบาทเท่าไหร่จ๊ะ

แบบนี้น้องญ่า อย่าหลงกลืนขี้มูกตัวเองเชียวนา ไม่งั้นพี่บอยอร่อย เค็มตายแน่

พี่บอย เค็มป่าวค้าาาา 55+ :P

คิดถึงเพลงของป๋าเบิร์ดเลยนะเจ้า

ฝนตกกทม. นี่เอง เชียงใหม่ถึงหนาว 5555+ :D

มาแล้วค่ะพี่กบ เล่าสู่กันฟัง

http://youtu.be/r2EWMepeYS0 169449.gif169449.gif

ถูกแก้ไข โดย ต้นหญ้า.

ตอนนี้ใจมานสั่นๆๆๆๆ อ่ะพี่กบแร้วพี่กบสอยมาราคาบาทเท่าไหร่จ๊ะ

อันแรก 25666 อันที่สองรองจากเจ๊แพ็ท 25297 จ้า

พี่บอย เค็มป่าวค้าาาา 55+ :P

ฝนตกกทม. นี่เอง เชียงใหม่ถึงหนาว 5555+ :D

มาแล้วค่ะพี่กบ เล่าสู่กันฟัง

http://youtu.be/r2EWMepeYS0 169449.gif169449.gif

ขอบคุณนักๆเจ้าน้องญ่าคนงาม

เล่าสู่กันฟังนะเจ้า ซึ้งๆๆ :D

ขอตัวพักก่อน ดีกว่าค่ะ ราคาคงวิ่งแถวๆ นี้

นอนดูหนังก่อนนะคะ พี่กบ เจ้าป้า พี่แพท พี่บอย เพื่อนๆ ทุกคน

ฝันดีนะคะ ..เอียงแก้มมาทุกคนเลย จุ๊ฟไนท์ค่ะ 2bbaa9da4c.gif

http://youtu.be/Wquzd1UsLPQ

น้องญ่าเจ้าาาา

พี่กบเอียงแก้มให้แล้ว หอมฟอดใหญ่น้า :D

ขอบคุณสำหรับเพลง เพราะจ้าดนักเจ้า

ถูกแก้ไข โดย gejen

อันแรก 25666 อันที่สองรองจากเจ๊แพ็ท 25297 จ้า

ใครตกรถ 1728 มาสอยวันนี้ก้อไม่ต่างกันเน๊าะพี่กบ เด๋วจาสอยเป็นเพื่อนพี่กบ แต่ครอง 2 ดอยไปแร้ว ถ้าครบ 3 ดอย คงถูก ปปช.ตรวจสอบแน่ ฐาน รวยผิดปกติ 55555

ใครตกรถ 1728 มาสอยวันนี้ก้อไม่ต่างกันเน๊าะพี่กบ เด๋วจาสอยเป็นเพื่อนพี่กบ แต่ครอง 2 ดอยไปแร้ว ถ้าครบ 3 ดอย คงถูก ปปช.ตรวจสอบแน่ ฐาน รวยผิดปกติ 55555

มานก็จริงเจ๊แพ็ท

ตอนซื้อราคาโอแล้ว แต่หลังจากนั้นถึงราคา spot ขึ้น แต่ราคาบาทมันดิ่งลงๆ อย่างนี้ปิดซื้อยากมั๊กมัก เฮ้อ!

รวยกันทุกคน อย่างเจ้าป้า อย่างเจ๊แพ็ท อย่างแม่เลี้ยงญ่า และเสี่ยบอย

วันนี้อยู่ลำปางหนาวมากกกกก ค่ะพี่กบ คิดถึงพี่กบและเพื่อน ๆทุกคนค่ะ

ทองขึ้นแต่ราคาไม่ขึ้น น่าสนใจนะคะ ราคาเงินบาทบ้านเรามันไม่มีเสถียรภาพเหมือนทองเรย

เงินบาทราคากระชากลงตอนทองขึ้น เราน่าจะไปเทรดค่าเงินอ่ะ

นี่ทองโลกขึ้นเท่ไหร่ราคาก้อยังคงที่แบบนี้เรียกว่าเจ๊งกะเจ๊า..

ลำปางหนาวมาก เจ๊แพ็ทนอนอยู่ใต้ผ้าห่ม อุ่นๆน้า

จริงๆเราน่าไปเทรดค่าเงิน แต่ทำไงดีละ ยังไม่เคยศึกษาเลย ปะเดี๋ยวจะ go so big น้า555

ตอนเราซื้อทองก็ว่าได้ราคาโอแล้ว แต่บาทกระชากลงตลอดเวลาทั้งๆที่ราคาขึ้น มันก็ปิดซื้อไม่ได้สักที เพลีย head มากๆ

ถูกแก้ไข โดย gejen

เจ้าป้า

เมื่อวานพี่กบทายราคาปิดถูก

ตอนนี้เจ้าป้า 4

เจ๊แพ็ท 3

พี่กบ 2

มาทายราคาปิดกัน

พี่กบทาย 1743.99 ค่า

โอ้ย ต่างแค่จุดทศนิยม1743.43

ทายด้วยๆ ค่ะ เอาพุ่งทะลุ 1750 ไปเลยนะคะ 55+

อ๋าย ทายราคาปิดกันแร้ว วันก่อนหลับตาซื้อ 1744 ,,25412

วันนี้ ราคา 1744,,25280

เจ้าฮะจ้างคนปรับสปอทเดือนทะไหร่ฮะ แพทอยากสมัครบ้างงง

วันนี้ทายราคาปิด 1742

เอามารวมกัน วันนี้มีทายราคาปิด 4 คน มีทั้งสาวน้อยและสาวใหญ่555