ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

ถึงคุณบาส และครอบครัว ขอให้น้องบีมหายไวไวนะคะ ตามอ่านตลอดค่ะ แต่ไม่ค่อยได้ปะกันเท่าไร เพราะ ภารกิจต่างคนมากมาย ทำงานต้องอดทนนะคะ มันก็วนเวียนไปมา ทำใจสบายๆ หรือจะกลายเป็นคนเฉื่อยไป อิอิ เป็นกำลังใจให้ทุกเรื่องค่ะ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

สวัสดี ว้าก ท่านแม่ทัพ หลับคาสนามรบหรือขอรับ ไม่มาบัญชาการเลย รอ กองทัพจีน กะ ลาวอยู่นะขอรับ ขอให้นักรักทุกท่านโชคดี อิอิ

คุณป๋า ช่างค่อนแคะ น่ารักแบบโหดๆ กัดเจ็บๆคันๆ เราแค่รำ่ลากันก่อนเนอะ ไม่ได้บอกว่าจะปิดจอฉับเดี๋ยวนั้นซักหน่อย คนมีอายุก็ง้านแหละ จริงจังไปซะหมดทุกอย่าง จะมาอ่านเจอมั้ยเนี่ย ปกติ ป๋าไม่ค่อยอ่านห้องเราหรอก อิอิ นินๆซะ

ขออภัยที่แวะเข้ามา ขอทักทาย ป้าฯ สักหน่อย ป้าฯ ถอดชุดหรือยัง แว๊ปปปป ขำขำ

ปล. คุณ Gejen กล่าวได้ดี " ภาพสื่อสารได้ดีกว่าคำพูด "

ถูกแก้ไข โดย เด็กขายของ

ถึงคุณบาส และครอบครัว ขอให้น้องบีมหายไวไวนะคะ ตามอ่านตลอดค่ะ แต่ไม่ค่อยได้ปะกันเท่าไร เพราะ ภารกิจต่างคนมากมาย ทำงานต้องอดทนนะคะ มันก็วนเวียนไปมา ทำใจสบายๆ หรือจะกลายเป็นคนเฉื่อยไป อิอิ เป็นกำลังใจให้ทุกเรื่องค่ะ

ขอบคุณครับ เจ้าป้า :gd จริงๆ แล้วเหมือนไฟในความอยากทำงานมันหายไปครับ ถ้ากลับเข้าระบบเดิมๆ หลังจากจุดติดขึ้นมาอีกครั้งเมื่่อได้ผอ.ใหม่ หากยังไม่มีผอ.มาใหม่ ยังให้คนเดิมรักษาการณ์ไปผมก็คงหมดไฟเหมือนเดิมครับ :_02

ขออภัยที่แวะเข้ามา ขอทักทาย ป้าฯ สักหน่อย ป้าฯ ถอดชุดหรือยัง แว๊ปปปป ขำขำ

ปล. คุณ Gejen กล่าวได้ดี " ภาพสื่อสารได้ดีกว่าคำพูด "

ชัดเจนจริงๆครับเด็กขายของ :gd

ตลาดหุ้นสหรัฐปิด- ญี่ปุ่น- ไทยมีอาการย่อตาม :047

คุณ ป๋า ช่างค่อนแคะ น่ารักแบบโหดๆ กัดเจ็บๆคันๆ เราแค่รำ่ลากันก่อนเนอะ ไม่ได้บอกว่าจะปิดจอฉับเดี๋ยวนั้นซักหน่อย คนมีอายุก็ง้านแหละ จริงจังไปซะหมดทุกอย่าง จะมาอ่านเจอมั้ยเนี่ย ปกติ ป๋าไม่ค่อยอ่านห้องเราหรอก อิอิ นินๆซะ

เมื่อคืนอ่านแล้วขำก๊ากเลยผม เจ้าป้าจะเนียน ใช้ภาษาเป็นวัยสะรุ่น เจอป๋าตอบกลับมาเลยข้ามมานินห้องนี้เลย คริคริ......งุงิ งุงิ

ขอบคุณครับ 1700 ขอมห้ผ่านฉลุย ตัวเลขการว่างงานไม่น่าจะดีเลย คืนนี้ทะลุ 1700 โลด 555

GCAP ดีค่ะ เจ้าป้า หมอbear gejen ต้นหญ้า เม่า อาเต๊า บอย แม่ทัพ888..... ......แพท....Alan

http://youtu.be/flyF83iGFkM

ขอให้จริงทีเถอะค่ะ รอมานานแสนนานเลย :P

วันนี้ชาวดอย คงยิ้มหวานกันได้บ้างนะคะ สู้ๆ กันต่อไปค่ะ

งัยก้อระวังการย่อตัว ไว้บ้างก้อดีนะคะ :D

มอร์นิ่งค่ะ... พี่กบ เจ้าป้า พี่แพท พี่ขิง พี่่ต่าย น้องโป๊ป/อาเต๊า/แม่ทัพ ป้ารี พี่จูกัดเหลียง

พี่บอย พี่นุช คุณดอด คุณลิน พี่น้องเม่า คุณสาวมือใหม่ พี่อาร์ท คุณกีร์ vs พลมะยม พี่พวง

พี่seki ป้าหนู พี่ปุย พี่อลัน คุณTapee คุณนุ่น คุณพิมพา พี่เนเน่ พี่juy พีฺ่B2B พี่Harissa

พี่ลุลา พี่puggy พี่อ้น พี่บาส พี่เอ๋(ขอน้องบีมหายไวๆ ด้วยค่ะ) พี่natty001 พี่เกี้ี๋ยมอี๋

คุณDr.Polar คุณsr20 คุณชายกลาง คุณYos พี่ทิพย์ พี่นาตาลี คุณลูกเสือฯ คุณนิวส์

& เพื่อนทุกคน ขอโทษที่ไม่ได้เอ่ยนามบางท่านค่ะ เพราะเยอะมากๆๆๆๆๆๆ :D

ขอบคุณทุกๆ วิเคราะห์ และ ข่าวสาร จากอาเต๊า พี่น้องเม่า พี่ต่าย

พี่เอ๋ พี่บาส คุณDr.Polar พี่ขิง คุณดอด พี่กบ คุณสาว ป้ารี

คุณลิน & ทุกท่านที่มาแบ่งปันค่ะ :lol:

ถูกแก้ไข โดย ต้นหญ้า.

รักษาตัวหายไว ไว พักผ่อนเยอะ ๆ จะได้มาป๊ะ คารม สร้างความครื้นเครงให้ป้า ๆ พี่ ๆน้อง มีแรงลุ้นทองด้วย

ขอบคุณครับคุณแอนนิต้า .. เพิ่งกลับมาถึงบ้านได้สักพัก ไปนอน รพ. เฝ้าคุณพ่อมา 1 คืน ...

เรื่องลุ้นทอง นี่เดี๊ยวนี้พี่ทองเลือกข้างทายยากน้องๆซื้อหวยเลยครับ ไหนจะค่าเงินบาทที่ยังไม่นิ่งช่วงนี้อีก :)

ถูกแก้ไข โดย ลูกเสือสำรอง

like หมดจ้า มีหนึ่งเดียวเพิ่งกดให้คุณเด็กขายของ

สวัสดีค่าคุณบาส คุณเอ๋ คุณกระต่าย เจ้าป้า คุณเด็กขายของ คุณ sr20 Dr Polar Bear คุณ ginger น้องต้นหญ้า คุณลูกเสือ คุณ chaiklang และทุกท่าน

เจ้าป้าๆ เมื่อคืนพี่กบพักผ่อนแบบเจ้าป้าบอกเลย เพราะท้องเสียคืนวานซืนตอนนี้ยังไม่หาย

ขอบคุณครับคุณแอนนิต้า .. เพิ่งกลับมาถึงบ้านได้สักพัก ไปนอน รพ. เฝ้าคุณพ่อมา 1 คืน ...

เรื่องลุ้นทอง นี่เดี๊ยวนี้พี่ทองเลือกข้างทายยากน้องๆซื้อหวยเลยครับ ไหนจะค่าเงินบาทที่ยังไม่นิ่งช่วงนี้อีก :)

คุณลูกเสือน้ำมูกไหล เจ็บคอ หายแล้วเหรอ ไปนอน รพ คุณพ่อเป็นอะไรคะ

เรื่องเทรดทองแท่ง เล่นยากจริงอะไรจริงสำหรับพี่กบ

แต่เจ้าป้าคนสวยก็ทำกำไรได้วันละหลายรอบ เจ้าเฮอะเจ้าฮะเจ็บแสบทีเดียว

5555 คุณป๋าเด็กขายของหยิกหยอกเจ้าป้าเข้มและแร้งค์นะคะ แต่คงเป็นเพราะเจ้าป้ากล่าว

คนมีอายุก็ง้านแหละ ตรงนี้แหละไม่ใช่กระทบแค่คุณเด็กขายของ แต่กระทบพี่กบและเหล่าสวยว่ะด้วยอ่ะ

ขอบคุณที่ชม บ่อยๆครั้ง ภาพสื่อสารแทนคำพูดและแทนใจได้ดีค่ะ