ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

สวัสดีครับเพื่อนๆทุกท่านมาแบบไปไวมาไวนะครับ :01 จากกราฟ31-1-2013-1.gifจะเห็นว่าทองพุ่งขึ้นมาติดแนวต้านเทรนย่อยอาจเป็นต้านเล็กๆก่อนไปต่อไม่น่าให้น้ำหนักเท่าไหร่ เป้าหมายจริงๆอยู่ที่แนวต้านขาลงรายวันตอนนี้ยอมาแถวๆ1696 แล้วตรงนี้น่าปิดออเดอร์ก่อนแล้วรอย่อค่อยเก็บมุมมองวันนี้ราคาอาจย่อลงมาทดสอบแนวรับสีฟ้าแถว1670-1666 ได้ก่อนไปต่อ :aa มุมมองวันนี้gs&gf ใครเข้าที่1652 ขึ้นมาเมื่อวานนี้แถว1680ก็คงหวั่นๆเหมือนกัน โดยส่วนตัวผมปิดไปตรง1680 ตั้งทิ้งไว้1 เหลืออีก2 กะปิดที่1696 อีก1 ส่วนอีก1ถือลุ้นไว้ ซึ่งวิธีเล่นของผมมี2วิธีคือ 1 ปิดออเดอร์buyตามจุดที่บอกหรือ 2ใช้วิธีเปิดsellประกบตามแนวต้านที่บอก :047 (แต่วิธีที่2อาจมีค่าswapสำหรับgsเพิ่มนะครับ ส่วนตัวแนะนำใช้วิธีที่1 ลดปริมาณเทรนตามแนวต้านซึ่งจะช่วยลดความเสี่ยงการover tradeและค่าswapได้ ส่วนวิธีที่2จะเพิ่มความเสี่ยงตรงค่ามาร์จิ้นจะถูกใช้ในการตั้งออเดอร์เพิ่มขึ้นและมีค่าswapเพิ่มตามจำนวนออเดอร์และวันที่ถือข้ามวัน แต่ผลลัพทฺ์เมื่อหักลบด้วยorder buy-sellแล้วส่วนต่างที่ได้เหมือนกัน (ผมนำเสนอวิธีเล่นแต่ก่อนเล่นตามควรประเมินระดับความเสี่ยงที่ตัวเองรับได้ด้วยนะครับ

ส่วนทองแท่งไม่น่าห่วงเท่าไหร่ เพราะเล่นได้ทางเดียว วันนี้จึงแนะนำหากมีของแล้วลุ้นให้ผ่าน1700 ถ้าผ่านและยืนเหนือ1700ได้จะกลับเป็นขาขึ้นเต็มตัว แต่ถ้าไม่ผ่านจะย่อลงให้เก็บของอีกครั้ง :aa

ปล.ขอให้เพื่อนๆโชคดีทุกท่านครับ :bye

ขอบคุณคุณบาสของหมู่เฮามากๆเลย มาให้แนวทางกันแต่เช้า ขออย่างนี้ทุกๆวันนะคะ 555

ดูแนวโน้ม คุณบาสน่าจะมีกำไรจากการเปิด buy อย่างน้อยอีก 2 ตัว ขาแอลทุ๊กคนดีใจมากแน่ๆ

แต่เรื่องย่อก่อนไป ถ้ามาจะได้เก็บที่ 1670-1666 นะคะ^_____^

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

kmc-w231012013.jpegอัพเดตหุ้นkmc-w2

volumeเริ่มมา บีบีเริ่มอ้าปากราคาวิ่งชนแนวต้านบีบีบน ลุ้นต่อไปจะไปต่อมั้ยเบรค0.3ไฮเดิมได้ไปต่อทดสอบ0.35ผ่านได้ไปโลด :gd

ll-w131012013.jpegll-w1

ราคาทำdouble bottomที่ 0.2 ตอนนี้ดีดขึ้นมา0.24 volumeยังไม่มีแต่สัญญาณเขียวBuyมาแล้ว2ตัว น่าลุ้นกลับตัว :57

ช่วงนี้นายกจะหมดวาระ งานด่วนเยอะมว๊ากๆครับพี่ขิง และที่สำคัญดูเหมือนหลังนายกหมดวาระ อาจมีการเปลี่ยนผอ.ใหม่ เนื่องจากคนเก่าทนแรงต้านไม่ไหว (เข้ามาแล้วทำให้ผลประโยชน์ของคนกลุ่มเดิมเสียไป จึงโดนกลั่นแกล้งสาระพัด ให้อยู่ไม่ได้และขอบายไป) คนดีอยู่ไม่ได้ ถ้าคนในองค์กรมองเรื่องผลประโยชน์ส่วนตนเป็นหลัก โดยส่วนตัวผม เคยพยายามจะย้ายหน่วยงานอยู่แต่ด้วยความที่ตอนนั้นผอ.ใหม่มาทำให้เริ่มมีความหวังว่าอะไรจะดีขึ้น แต่ตอนนี้ผอ.เองก็รับแรงปะทะไม่ไหว เตรียมจะย้ายโดยจะอยู่ถึงแค่สิ้นเดือนกพ. ทำให้ต้องสรรหาผอ.คนใหม่ หรืออาจจะไม่มีและให้รองปลัดรักษาการต่อไป แต่ถ้าให้รองปลัดรักษาการระบบอุบาทย์ก็จะกลับมา :033 และผมก็คงไม่สามารถทานวงจรอุบาท(เลียแข้งเลียขา เหยียบหัวกันขึ้นที่สูง)ได้อีกเหมือนเดิม ทำให้ตอนนนี้ต้องสะสางงานเก่า ให้เรียบร้อยแล้วรอดูสถานการณ์ว่า ผอ.ใหม่จะมารึไม่ถ้าไม่มาอาจจะพิจารณาตัวเอง ย้ายหน่วยงานหรือ อยู่อย่างอดทนแต่ไม่มีความสุขต่อไป :21

ปล.น้องบีมดีขึ้นมากแล้วครับคิดว่าวันนี้ถ้าพักผ่อนเยอะๆก็น่าจะหายแล้ว ขอบคุณสำหรับกำลังใจและความเป็นห่วงที่มีให้น้องบีมเสมอนะครับ :gd

ถึง คุณบาส และครอบครัว ขอให้น้องบีมหายไวไวนะคะ ตามอ่านตลอดค่ะ แต่ไม่ค่อยได้ปะกันเท่าไร เพราะ ภารกิจต่างคนมากมาย ทำงานต้องอดทนนะคะ มันก็วนเวียนไปมา ทำใจสบายๆ หรือจะกลายเป็นคนเฉื่อยไป อิอิ เป็นกำลังใจให้ทุกเรื่องค่ะ

ขอบคุณครับ เจ้าป้า :gd จริงๆ แล้วเหมือนไฟในความอยากทำงานมันหายไปครับ ถ้ากลับเข้าระบบเดิมๆ หลังจากจุดติดขึ้นมาอีกครั้งเมื่่อได้ผอ.ใหม่ หากยังไม่มีผอ.มาใหม่ ยังให้คนเดิมรักษาการณ์ไปผมก็คงหมดไฟเหมือนเดิมครับ :_02

คุณบาสคะ

ตั้งใจทำงานช่วยเหลือประชาชนอย่างเดิมดีแล้วค่ะ คนหนุ่มไฟแรงอย่างนี้หายาก

จากนี้ไปคงต้องมี ผอ คนใหม่มาแทนคนเก่า ไม่แน่อาจจะดีก็ได้นะคะ เป็นกำลังใจให้ สู้ๆๆ

ระหว่างนี้คุณบาสก็มาวิเคราะห์น้องทอง น้องหุ้น เป็นกำลังใจให้หมู่เฮาชาวขำๆด้วยค่ะ

GCAP ดีค่ะ เจ้าป้า หมอbear gejen ต้นหญ้า เม่า อาเต๊า บอย แม่ทัพ888..... ......แพท....Alan

http://youtu.be/flyF83iGFkM

ขอบคุณมากๆนะคะคุณขิง

วิเคราะห์น้องทองของ อ ซี

ขอบคุณ อ ซี มากๆๆนะคะ :gd

กราฟราย 4 ชั่วโมงครับ

ภาพรวม Sideways เข้าสามเหลี่ยม

แนวรับ (1675.98 1673.53 - 1670.56) 1668.46 (1660.37 - 1656.29 - 1652.16)

แนวต้าน (1682.31 - 1683.44) (1686.27 - 1687.12) 1694.81

ตามกราฟ

ราคาทองเข้าสามเหลี่ยมในแนวสวิงขึ้น - ลง ในช่วงกลุ่มราคา 1683.44 - 1673.57 ทิศทางยังไม่แน่นอน

ความเห็นส่วนตัว

1.ยืนเหนือ 1683.44 ได้ เปิดหน้าซื้อ รอขายที่ราคา 1694.81 หรือสูงกว่้า

2.หลุด 1668.46 รอเปิดหน้าซื้อที่แนวรับ 1660.37 หรือ 1656.29 หรือ 1652.16 (ดูกราฟราย 1 ชั่วโมงประกอบการตัดสินใจ)

จากนั้นรอขายที่ราคา 1687.12 หรือ 1694.81 หรือ 1701.20

แนวทางการเล่นสั้น วันนี้แนะนำให้ดูกราฟราย 1 ชั่วโมงประกอบครับ

วิเคราะห์แนวโน้มราคาทอง

ของ อ จิ๋ว รวมทั้งน้อง set50 และน้องออยด้วย

น้องทอง....

1. จุดให้ซื้อตามเมื่อทะลุเทรน 1655+-

2. เป้าหมายหลัก 1696+-

3. หากหลุดฟ้าล่าง 1670+- ก็ปิดทำกำไรเอาค่าขนมก่อนครับ

น้อง set50

ตอน นี้ขึ้นมาติดเทรน week และตัดกับเทรนเขียวบน เทรน 4 ชม แล้ว ตรง 1000 จุดถือว่าเป็นจุดขายปลอดภัย หากสบัดหางก็ไปได้ก็ไม่น่าเกิน 1010 ผมว่าการเผาแมลงเม่าน่าจะเริ่มเร็วๆ นี้.....

น้อง oil

คิดว่าน่าจะไปได้อีกไม่ไกลนักเพราะ ดูแล้วหุ้นดาวโจนก็มาถึงนิวไฮเก่าแล้วแถว 14000 หากหุ้นเป็นขาลงอาจดึงน้ำมันลงมาด้วย...

วิเคราะห์กราฟราคาทองของคุณกัมพล

ในตอนเช้า

ขอบคุณมากๆๆค่ะ :gd

ราคาทองคำ ดีดมาถึงด่านไกลสุดที่คาดไว้เมื่อวานแถว 1680 เหรียญได้ไม่ยากเย็นนัก

อย่าง ที่บอกนะครับ มองตามเทคนิค นักลงทุนส่วนใหญ่รู้จักรูปแบบ H&S ดี จึงน่าจะมีคนกล้าถือลุ้นจนกว่าจะแตะ NECKLINE แถวเฉียด 1700 เหรียญโน่นแหละ ถึงจะเริ่มไม่ปลอดภัย

- แนวต้าน แถว 1680 เหรียญนี่ ใกล้ๆด่านขาขึ้นระยะยาว (เหลือง) ถือว่าสำคัญเหมือนกัน แต่ดูจากกราฟจะเห็นว่า มันก็โดนข้ามหัวไปมาอยู่หลายรอบ รอบนี้ ก็คงเป็นแบบนั้นได้ เพราะเชื่อว่า ราคาน่าจะเล่นรูปแบบ H&S มากกว่า

- แนวรับ กรณีมองขึ้น แถว 1669 เหรียญ น่าจะเป็นแนวที่ควรรับได้ แต่ถ้าหลุด 1662 เหรียญลงมาอีก คงต้องพิจารณาสถานการณ์ใหม่

สรุป แนวรับ 1675* 1669

แนวต้าน 1680 1687* 1696

ตามแกะรอยทอง ของคุณกุนซือสายวันนี้ค่ะ

ขอบคุณคุณ Kamolthun มากๆๆนะคะ :gd

เมื่อ วานทองคำปักเสาเข็มสีเขียวแท่งยาวเลยนะครับหลังจากตัวเลขการเติบโตทาง เศรษฐกิจของสหรัฐฯออกมาไม่สวย ขณะมาตรการใส่สภาพคล่องยังคงเดินต่อ ส่วนทางเทคนิคมาติด EMA 50 เป๊ะ หลังเกิด Divergence ในกราฟ 4 ชม. ตามที่บอกเมื่อวันก่อน วันนี้มาดูกันต่อครับ

กราฟ รายวันหลังจากปรับตัวขึ้นมาชน EMA 50 วันก็ชะงักและทรงตัวอยู่เหนือ 1,670 แนวโน้มราคายังอยู่ในกรอบแนวโน้มขาลง ตามภาพ จะกลับสู่ขาขึ้นได้ต้องผ่าน 1,695 ซึ่งเป็นจุดวัดใจเดิม ระหว่างวัน 1,682 ยังเป็นแนวทดสอบแรก ถ้ายังไม่สามารถผ่านได้ ก็ย่อตัวตามกรอบ Retracement 1,668 และ 1,662 ซึ่งถ้าเก็งกำไรระยะสั้นกรอบนี้ก็น่าซื้อ Indy ก็เริ่มมีสัญญาณบวกให้เห็น

กราฟ รายสี่ชั่วโมงหลังจากเกิด Divergence และมีการดีดตัวขึ้นผ่านแนว Retracement ทั้ง 3 แนว ทำให้มีแนวโน้มเชิงบวกประกอบกับ MACD ตัวขึ้นผ่านเส้นศูนย์ การย่อตัวถ้าไม่หลุด 1662 ถือว่ายังมีโอกาสปรับตัวขึ้นต่อ แนวต้านหลัก 1695

ลุ้นปิดสัปดาห์ยืนเหนือ 1690 + จะได้ทำ Bullish Engulfing ไปต่อ เย้ๆ

ขอให้จริงทีเถอะค่ะ รอมานานแสนนานเลย :P

วันนี้ชาวดอย คงยิ้มหวานกันได้บ้างนะคะ สู้ๆ กันต่อไปค่ะ

งัยก้อระวังการย่อตัว ไว้บ้างก้อดีนะคะ :D

มอร์นิ่งค่ะ... พี่กบ เจ้าป้า พี่แพท พี่ขิง พี่่ต่าย น้องโป๊ป/อาเต๊า/แม่ทัพ ป้ารี พี่จูกัดเหลียง

พี่บอย พี่นุช คุณดอด คุณลิน พี่น้องเม่า คุณสาวมือใหม่ พี่อาร์ท คุณกีร์ vs พลมะยม พี่พวง

พี่seki ป้าหนู พี่ปุย พี่อลัน คุณTapee คุณนุ่น คุณพิมพา พี่เนเน่ พี่juy พีฺ่B2B พี่Harissa

พี่ลุลา พี่puggy พี่อ้น พี่บาส พี่เอ๋(ขอน้องบีมหายไวๆ ด้วยค่ะ) พี่natty001 พี่เกี้ี๋ยมอี๋

คุณDr.Polar คุณsr20 คุณชายกลาง คุณYos พี่ทิพย์ พี่นาตาลี คุณลูกเสือฯ คุณนิวส์

& เพื่อนทุกคน ขอโทษที่ไม่ได้เอ่ยนามบางท่านค่ะ เพราะเยอะมากๆๆๆๆๆๆ :D

ขอบคุณทุกๆ วิเคราะห์ และ ข่าวสาร จากอาเต๊า พี่น้องเม่า พี่ต่าย

พี่เอ๋ พี่บาส คุณDr.Polar พี่ขิง คุณดอด พี่กบ คุณสาว ป้ารี

คุณลิน & ทุกท่านที่มาแบ่งปันค่ะ :lol:

ขาแอลอย่างคุณบาส หลายๆท่าน รวมน้องต้นหญ้าคงจะยิ้มหวานทีเดียวกับแรงดีดเมื่อคืน ดีใจด้วยเจ้า :D

พี่กบมีอาหารมาเสิร์ฟ แต่คงช้าไป หรือเปล่า

เผื่อยังไม่ได้ทานนะเจ้าน้องญ่าและทุกๆท่าน อร่อยน้า

ส่วนพี่กบจะไปดื่มผงเกลือแร่ก่อน

ขอบคุณคุณบาสของหมู่เฮามากๆเลย มาให้แนวทางกันแต่เช้า ขออย่างนี้ทุกๆวันนะคะ 555

ดูแนวโน้ม คุณบาสน่าจะมีกำไรจากการเปิด buy อย่างน้อยอีก 2 ตัว ขาแอลทุ๊กคนดีใจมากแน่ๆ

แต่เรื่องย่อก่อนไป ถ้ามาจะได้เก็บที่ 1670-1666 นะคะ^_____^

คุณบาสคะ

ตั้งใจทำงานช่วยเหลือประชาชนอย่างเดิมดีแล้วค่ะ คนหนุ่มไฟแรงอย่างนี้หายาก

จากนี้ไปคงต้องมี ผอ คนใหม่มาแทนคนเก่า ไม่แน่อาจจะดีก็ได้นะคะ เป็นกำลังใจให้ สู้ๆๆ

ระหว่างนี้คุณบาสก็มาวิเคราะห์น้องทอง น้องหุ้น เป็นกำลังใจให้หมู่เฮาชาวขำๆด้วยค่ะ

likeหมดแล้ว :uu ตอนนี้ตัวเองก็เริ่มมีน้ำมูก เหมือนกันสงสัยจะติดหวัดน้องบีมซะแล้วน้องบีมใกล้หายปะป๊าเป็นแทนซะงั้น :17

ถ้่าย่อลงมา1670-1666น่าเก็บไปปล่อย1696-1700ครับ

ส่วนผอ.ใหม่จะมารึป่าวอันนี้อยู่ที่นายกฯอย่างเดียวเลยว่าจะรับรึป่าว แต่ก็แอบบอกคนรู้จักแล้วว่าให้มาคุยจะได้มาลงตำแหน่งผอ. ทำงานกะคนรู้จักที่นิสัยเหมือนกันน่าจะดีกว่าทำงานกะคนที่แย่ๆในกองที่ไม่อยากรู้จักแต่ต้องทำงานร่วมกัน :21

ขาแอลอย่างคุณบาส หลายๆท่าน รวมน้องต้นหญ้าคงจะยิ้มหวานทีเดียวกับแรงดีดเมื่อคืน ดีใจด้วยเจ้า :D

พี่กบมีอาหารมาเสิร์ฟ แต่คงช้าไป หรือเปล่า

เผื่อยังไม่ได้ทานนะเจ้าน้องญ่าและทุกๆท่าน อร่อยน้า

ส่วนพี่กบจะไปดื่มผงเกลือแร่ก่อน

ข้าวกลางวันอิ่มแล้วครับพี่กบแน่นต้องง่วงตอนบ่ายแน่ๆเลย(หนังท้องตึงหนังตาหย่อน)

ปล.ตอนนี้บรรดาแม่บ้านประจำสำนักงานมานั่งเกร็งเลขที่ห้อง5555555555มาถามคนไม่ค่อยจะเล่นหวยว่ามีเลขอะไร เราก็ตอบไม่ได้เพราะไม่ค่อยเล่น :_02

อ.นัน

แนวโน้มราคาทองคำ 31.01.13 "หากไม่ดีดเกิน1685 ยังแผนเดิมครับ"

$ Fundamental Analysis

-Adp non farm ออกมาดีกว่าคาด แต่ที่น่าประหลาดใจ ทำไมGDP q4 ถึงขั้นติดลบ 0.1%

-GDP q4 advance หรือการประกาศครั้งแรกในการประกาศ3ครั้ง โดยจะทีการประกาศ prelim final ตามออกมาอีก2ครั้ง แต่การประกาศตัวเลข นี้นั้น การประกาศครั้งแรก ซึ่งเป็นตัวเลขประมาณการครั้งแรกในทั้งหมด3ครั้งนั้น โดยปกติจะมีimpact ต่อภาวะตลาดมากที่สุดอยู่แล้ว แถมเมื่อวานดันออกมาถึงขึ้นตัวเลขติดลบ มันก็เลย เกิดการpanic sell USD และ panic buy gold spot กันยกใหญ่ แต่อย่าลืมว่า

-แต่อย่าลืมว่า ตัวเลขGDP q4ทีติดลบดังกล่าวยังเป็นการประมาณการครั้งแรกนะครับ ดังนั้นตัวเลขที่แท้จริงอาจจะไม่แย่ขนาดนี้ก็ไเครับ

- ทีนี้ ตัวเลขใหญ่ที่น่าจะเป็นตัว ตัดสินแนวโน้มของ ทั้ง USD และ Gold spot ในระยะต่อจากนี้...ก็คงเป็น ตัวเลขการจ้างงาน ในวันศุกร์ที่จะถึงนี้ ล่ะครับ ว่าออกมา หมู่ หรือ จ่า หรือ จะเป็น ร้อยตำรวจเอก ปลอมตัวมา ก็จะได้รู้กัน

***เมื่อวานนี้ ผมเขียนทำนายไว้แล้วว่า ราคาน่าจะเกิดความผันผวนสูง...เพราะทีตัวเลขสำคัญ ประกาศติดๆกัน ประกอบราคามีโอกาสดีด สลับเพื่อเป็นการพักยกที่ตกลงมามาก แต่ต้องบอกว่า มันผันผวนเกินกว่าที่ผมได้ประเมินไว้ครับ เพราะต้องสารรูป(ภาพ)ตามตรงว่า ในหัวไม่นึกไม่ฝันว่า GDP จะแย่ถึงขั้นติดลบ อย่างที่เห็นครับ

$Technical Analysis

- เมื่อวานราคาดีดขึ้นมาแรง หลังตัวเลขGDP ประกาศออกมา ผมได้อ้พเดท หน้าเฟสผมให้ว่า ตั๋วsell ทั้งหมดที่เราsell ไว้ ไม่ว่าจะเนแถว 1695 หรือแม้กระทั้วตั๋วเล่นสั้นรอบบ่าสุดแถว 1665 ให้ปิด position หมดก่อนเพื่อลดความเสี่ยง หากราคา ดีดเกิน1685

-1685 เป็นเส่นค่าเฉลี่ย 50วันตามภาพที่แนบมา ซึ่งหากราคาดีดขึ้นผ่าน แปลว่าราคา อาจจะดีดขึ้นไปทดสอบแนวต้านใหญ่ downtrend line 1695 ได้อีกครั้ง

-แต่ยังไม่ได้แปลว่า แนวโน้มใหญ่จะกลับเทรนเป็นทางขึ้น หากราคาดีดขึ้นผ่านเขต1685 นี้ไปได้ เพราะจะต้อง ไปเจอด่าน 1695 หรือแม้กระทั่งด่านสุดท้ายจริงๆแถว 1715 ก่อนถึงจะเป็นการชี้ชัดว่าราคาได้เปลี่ยนเป็นแนวโน้มขาขึ้นแล้วนั่นเอง

$Strategy Analysis

-ถึงตรงนี้ ผมยังมีมุมมองเหมือนเดิมครับ ว่าแนวโน้มหลักราคายังมีโอกาสลงทาทดสอบแนสรับสำคัญแถว 1640 +/- แต่ทั้งนี้ทั้งนั้น ผมก็มีจุดลดความเสี่ยงให้กับทุกท่านที่มีตั๋วsell ไม่ว่าจะเป็นต้นทุนไหน ให้ปิดposition หากราคาดีด ขึ้นเกิน 1685 ครับ

-แต่หากราคายังอยู่ในกรอบนี้...ยังแนะนำให้ถือลุ้นเป้าหมาย1640 ต่อได้ครับ

ปล.หากมีอะไร ที่ปัจจุบันทันด่วน จะรีบอัพเดท ชี้แจงให้ทราบโดยทั่วกันอีกครั้งนะครับ

ถึงพี่กบ 2วันก่อนเห็นเสิร์ฟ แต่ นำ้ตก อาหารรสแซ่บๆ ท้องเสียเลย ไม่ซื้อ คาร์บอน ที่เค้าเรียกผงถ่าน ตามร้านขายยามีขาย ลองถามดู ช่วยหยุดไหลได้ชงัด สรรพคุณ จำไม่ได้ ป้ามีไว้ในบ้านตลอด เพราะท้องเสียประจำ อิอิ

ลืมถาม อาหาร พี่กบ แนะนำวันนี้ ของร้าน ชาบูตง อร่อยม้าย อยากเข้าแต่ที่นั่งเล็กๆ ดูน่าอึดอัด น้องชายsizeยักษ์ เลยยังไม่เคยลอง