ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

ตอนเป็นนักศึกษาไปทานสเต็กสามย่านประจำเลย ไม่รู้ว่าหลังปรับปรุงตลาดใหม่แล้วยังขายที่เดิมรึป่าว

พี่กบก็เคยไปทานสเต๊กสามย่าน อาจจะร้านเดียวกับคุณบาส แต่นานมาแล้วค่ะ แต่ก็น่าจะหลังปรับปรุงแล้ว

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

สวัสดีค่ะคุณ juy และทุกท่าน

บอกอาการร้านขายยา เลยต้องจ่ายเงินซื้อยาฆ่าเชื้อมาทานแล้วค่ะ ไม่งั้นไม่ไหว

มีอีกร้านข้าวต้มหัวปลาหม้อไฟ

เมื่อก่อนพ่อของเพื่อนที่เชียงใหม่ พาไปกินบ่อยๆ เวลามากทม จะชวนไปทานตลอด

พอไปเชียงใหม่ก็ดูแล พาไปโน่นนี่นั่น

หัวปลาหม้อไฟ เพื่อนเคยพาไปทานนานมากจนพี่กบจำไม่ได้ว่าที่ไหน เอิ๊กๆ

พูดถึงเจียงใหม่ อากาศหน้าหนาว หนาวๆสดชื่นดี อาหารก็ลำๆ

พี่กบและครอบครัวไปแล้วสนุกสนานสบายใจ

Wealth Station

อีก 10 น่าทีหน่อยๆ ตัวเลขรายสัปดาห์จะออกให้แกว่งช่วงสั้น และลุ้นกับแนวหนุน 1663 - 1665 กับ 1670

เอาอยู่ไหมเอ่ยอีกราววันครึ่งวันน่าจะมีสัญญาณเข้ามาให้ซื้อกันครับคอยตามกันดู

ขอบคุณมากๆค่ะคุณกระต่าย น่ารัก จัดวิเคราะห์ทองมาให้หมู่เฮาชาวขำๆ^____^

ขอบคุณมากๆค่ะคุณกระต่าย น่ารัก จัดวิเคราะห์ทองมาให้หมู่เฮาชาวขำๆ^____^

:031 ต่ายไม่ค่อยได้เข้ามาเลยกบ..คิดถึงเพื่อนๆทุกคนนะคะ..ลงทุนเป็นงัยบ้าง..ซื้อมามีกำไรตามที่ตั้งใจทะยอยขายนะคะ..ตลาดเกร็งกำไร..วิธีเอาตัวรอดสำคัญสุดนะคะ..หาแนวทางการลงทุนที่มีความสุขในแบบของเราไม่มีรัยดีสุด..แย่สุด..สุงสุด..ต่ำสุด..หรอกนะคะ..มุมมองของเราต่างหากเป็นวิธีที่ดีที่สุด..เพราะเชื่อได้เลยว่าไม่มีใครที่จะหยิบยื่นสิ่งไม่ดีให้ตัวเราเองจิงมั้ยคะเพื่อนๆ..โชคดีมีความสุขกายสบายใจมีกำไรทุกการตัดสินใจลงทุนนะคะเพื่อนๆ..เอาใจช่วยเป็นกำลังใจให้เพื่อนๆ..และตัวเอง..ที่ยังคงต้องเรียนรู้ที่จะก้าวผ่านขวามหนามมากมายในตลาดเก็งกำไรที่เราตัดสินใจลงทุนนะคะ.. :32

:031 ต่ายไม่ค่อยได้เข้ามาเลยกบ..คิดถึงเพื่อนๆทุกคนนะคะ..ลงทุนเป็นงัยบ้าง..ซื้อมามีกำไรตามที่ตั้งใจทะยอยขายนะคะ..ตลาดเกร็งกำไร..วิธีเอาตัวรอดสำคัญสุดนะคะ..หาแนวทางการลงทุนที่มีความสุขในแบบของเราไม่มีรัยดีสุด..แย่สุด..สุงสุด..ต่ำสุด..หรอกนะคะ..มุมมองของเราต่างหากเป็นวิธีที่ดีที่สุด..เพราะเชื่อได้เลยว่าไม่มีใครที่จะหยิบยื่นสิ่งไม่ดีให้ตัวเราเองจิงมั้ยคะเพื่อนๆ..โชคดีมีความสุขกายสบายใจมีกำไรทุกการตัดสินใจลงทุนนะคะเพื่อนๆ..เอาใจช่วยเป็นกำลังใจให้เพื่อนๆ..และตัวเอง..ที่ยังคงต้องเรียนรู้ที่จะก้าวผ่านขวามหนามมากมายในตลาดเก็งกำไรที่เราตัดสินใจลงทุนนะคะ.. :32

คิดถึงต่ายทองเหมือนกันค่ะ ช่วงนี้เทรดหุ้นเป็นยังไงคะ เห็นเล่นเยอะตัวมาก กำไรดีไหม

หุ้นปิดซื้อขายหลัง 16.30 น ถ้ามีเวลาต่ายทองแวะมาคุย มาส่งวิเคราะห์น้องทอง หรือ แนะนำหุ้นให้พวกเราชาวขำๆก็ดีนะคะ

เรื่องซื้อทอง กบรอย่อแล้วค่อยซื้อค่ะ คุณต่ายไม่ได้เทรดทองเลยใช่ไหมช่วงนี้

เจ้าป้าๆ สวัสดีตอนค่ำค่ะเจ้าป้า คุณกระต่าย คุณเด็กดอย คุณหลิวลูุ่ลม คุณ SPCHAOW และทุกคนที่น่ารัก^____^

ถูกแก้ไข โดย gejen

มีลงมากระชากวิญญาณเล่น จะหลุด70 มั้ยน้า ลงมาโดนสวนซื้อแน่เลย เจ้าฮะ มามะๆ

คิดถึงต่ายทองเหมือนกันค่ะ ช่วงนี้เทรดหุ้นเป็นยังไงคะ เห็นเล่นเยอะตัวมาก กำไรดีไหม

หุ้นปิดซื้อขายหลัง 16.30 น ถ้ามีเวลาต่ายทองแวะมาคุย มาส่งวิเคราะห์น้องทอง หรือ แนะนำหุ้นให้พวกเราชาวขำๆก็ดีนะคะ

เรื่องซื้อทอง กบรอย่อแล้วค่อยซื้อค่ะ คุณต่ายไม่ได้เทรดทองเลยใช่ไหมช่วงนี้

มีลงมากระชากวิญญาณเล่น จะหลุด70 มั้ยน้า ลงมาโดนสวนซื้อแน่เลย เจ้าฮะ มามะๆ

:57 จ้า...ซื้อที่ร้าน เมื่อวาน 23550 เก็บไว้ โน้น 25550 ค่อยขาย แต่ไม่รู้เก็บถึงรึป่าวเห็นกำไรทีรัยขายทุกทีคริคริ :32

กะสวนที่เท่าไหร่ฮะเจ้าป้า

:57 จ้า...ซื้อที่ร้าน เมื่อวาน 23550 เก็บไว้ โน้น 25550 ค่อยขาย แต่ไม่รู้เก็บถึงรึป่าวเห็นกำไรทีรัยขายทุกทีคริคริ :32

ดีใจด้วยค่าต่ายทอง กำไรหายห่วง^_____^

555 เจ้าไม่แน่จริง จริงมะพี่กบ ถึง70 ป้าบแทงสวนๆ เขียวเลย ท้ามากๆเด๋วจัดให้ 16555 ห้องนี้ขำไม่ออกแน่ อิอิ ล้อเล่น

555 เจ้าไม่แน่จริง จริงมะพี่กบ ถึง70 ป้าบแทงสวนๆ เขียวเลย ท้ามากๆเด๋วจัดให้ 16555 ห้องนี้ขำไม่ออกแน่ อิอิ ล้อเล่น

จะขำออกได้ยังไง 16555 งงอ่ะเจ้าป้า

จุดวัดใจอยุ่ที่1670 ดูเค้าไปก่อน พี่กบต่อสายตรงแม่ทัพจิ

ป้าปิดที่เล่นวันนี้แล้ว ตัวเลขออกหมดแล้ว