ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

เป็นเหมือนศสิเมื่อวันศุกร์เลยค่ะคุณpalarim ผิดทางไปหมด..เลยนั่งดูเจ๋ยๆก่อนตอนนี้

ช่วยลุ้นพี่ๆเค้าเทรดกันดีก่า...

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

แง่ๆๆๆๆ เสียดายมากๆๆๆอีกแล้ว ทำไม มือมันชอบกดที่ล่ะหน่อยๆนะเวลาได้ ที่ตอนเสียทำไม่มันเสียคัทตลอด เมื่อสักครู่ตั้งsell 1430 เป้า 1422 เห็นลงมา 1428 ก็รีบเก็บล่ะกลัวมันจะดีดกลับ แต่พอเห็นมันร่วงต่อดันกดตามน้ำไปใหม่ s1428 เป้า 1417 ที่นี้ล่ะดีดขึ้นมาโดนคัทเต็ม วันนี้เป็นแบบนี้2หนล่ะ ตัดใจจะไม่ดูหน้าจอ ก็ทำไม่ได้ T T

วันนี้โดนเต็มๆๆๆเลย

ไม้แรก sell 1430 คุณปาล์มปิดขายได้กำไร 2 เหรียญ

ไม้สอง sell 1428 โดน cut ไปที่เท่าไหร่คะ ถ้าไม่มากก็ประมาณช่างเจ้ามือมาน ผมไม่แคร์ ดีไหมคะ

เอาใจช่วยทุกคนครับ เเบบว่าเจ็บมาเย๊อะ อยุขอบสนามเปนเพื่อนคุนศศิดีกว่า :17

ซื้อ1425 20055 ขาย1434 20140 ขอกินข้าวก่อนนะ

เป็นเหมือนศสิเมื่อวันศุกร์เลยค่ะคุณpalarim ผิดทางไปหมด..เลยนั่งดูเจ๋ยๆก่อนตอนนี้

ช่วยลุ้นพี่ๆเค้าเทรดกันดีก่า...

เอาใจช่วยทุกคนครับ เเบบว่าเจ็บมาเย๊อะ อยุขอบสนามเปนเพื่อนคุนศศิดีกว่า :17

นั่งดูเจ๋ยๆก็ดีค่ะน้องศสิและคุณสลาตัน แต่ต้องเข้ามาเปิด ปิดห้องและคุยกันระหว่างวันโตยเน้อ

พี่กบเป็นกำลังใจให้ทั้งสามคนเลย น้องศสิ คุณสลาตัน และคุณปาล์ม

ซื้อ1425 20055 ขาย1434 20140 ขอกินข้าวก่อนนะ

เจ้าป้าเค้าเก่งและขี่ดวง กำไรทุกวันๆละหลายครั้ง เจ้ามือสะเทือนใจตลอดๆเลย

พี่กบดีใจด้วยจ้า เจ้าป้าได้ลำใยเกือบ 100 บาทต่อบาททองแหน่ะ^_____^

ชอบคุณสลาตัน คุณศศิ คุณpalarim 3ทหารเสือ เก่งแล้วค่ะ เมื่อแรกๆ ป้าก็อย่างนี้ กดผิดข้างปาจำ และจนถึงเด๋วนี้ก็ยังขายหมูปาจำ เพียงแค่เอาตัวรอด ไม่โดนเจ้างาบ สู้ๆ วันนี้6 แล้วนะ 1425 หยุดหรือหลุด

ชอบคุณสลาตัน คุณศศิ คุณpalarim 3ทหารเสือ เก่งแล้วค่ะ เมื่อแรกๆ ป้าก็อย่างนี้ กดผิดข้างปาจำ และจนถึงเด๋วนี้ก็ยังขายหมูปาจำ เพียงแค่เอาตัวรอด ไม่โดนเจ้างาบ สู้ๆ วันนี้6 แล้วนะ 1425 หยุดหรือหลุด

ใจตรงกัน พี่กบก็ชอบสามทหารเสือค่ะ

แต่มันสำมะคัญตรงที่เจ้าป้าเอาตัวรอดได้ทุกครั้งลำใยน้อย กลาง และมาก ไม่โดนเจ้ามืองาบสักครั้ง น่าทึ่งจริงๆ

เจ้าป้า 6 ไปก่อนแล้วที่ 1425 แล้วทีนี้ข้างหน้าทองจะไปทางไหนจ๊ะ

นั่งดูเจ๋ยๆก็ดีค่ะน้องศสิและคุณสลาตัน แต่ต้องเข้ามาเปิด ปิดห้องและคุยกันระหว่างวันโตยเน้อ

พี่กบเป็นกำลังใจให้ทั้งสามคนเลย น้องศสิ คุณสลาตัน และคุณปาล์ม

ขอบคุนพี่กบและเจ้าป้าสำหรับกำลังจายยยนะค้าบ จันถึงศุกร์นี่ผมมาเปิดห้องให้แน่นอน ถึงที่ทำงานเปิดเวบนี้ก่อนทำงานอีกนะเนี่ย

ตอนนี้ยังรอประกาศลำใยให้ดังๆในห้องนี้อยุ ยังไม่ได้ซะที เเต่เล่นแท่งมันคิดเยอะอ่ะ กำไรน้อยด้วย อยากเก่งแบบเจ้าป้ามั่ง

เจ้าป้าเค้าเก่งและขี่ดวง กำไรทุกวันๆละหลายครั้ง เจ้ามือสะเทือนใจตลอดๆเลย

พี่กบดีใจด้วยจ้า เจ้าป้าได้ลำใยเกือบ 100 บาทต่อบาททองแหน่ะ^_____^

พี่กบยังถามซำ้ ยำ้กะคุณบาสคำว่าtripple bottom ก่อนคำ่ ทำไมไม่กดซื้อสวนขึ้นมา เค้ามาประมาณ3ครั้ง ไม่หลุด 20000

ขอบคุนพี่กบและเจ้าป้าสำหรับกำลังจายยยนะค้าบ จันถึงศุกร์นี่ผมมาเปิดห้องให้แน่นอน ถึงที่ทำงานเปิดเวบนี้ก่อนทำงานอีกนะเนี่ย

ตอนนี้ยังรอประกาศลำใยให้ดังๆในห้องนี้อยุ ยังไม่ได้ซะที เเต่เล่นแท่งมันคิดเยอะอ่ะ กำไรน้อยด้วย อยากเก่งแบบเจ้าป้ามั่ง

like ค่าคุณสลาตัน

สักวันน้องๆจะโต๊จะโต&เก่งแบบเจ้าป้า แต่ดวงทางโซ้ยเจ้ามือท่าจะแข่งกะเจ้าป้ายาก

ถูกแก้ไข โดย gejen

พี่กบยังถามซำ้ ยำ้กะคุณบาสคำว่าtripple bottom ก่อนคำ่ ทำไมไม่กดซื้อสวนขึ้นมา เค้ามาประมาณ3ครั้ง ไม่หลุด 20000

เออจริงๆด้วย tripple bottom

เจ้าป้าๆ

คราวหน้าช่วยขยายความ ย้ำๆเรื่อง 6 ให้ฟังเยอะๆน้า

แล้วต่อไปเจ้าป้า 6 หน่อยยยย

คุณณัฐฑีค่า^___^รายการ Market Wise 14 May 2013 By classicgoldfutures

http://youtu.be/he2wn4RI5tU

เออจริงๆด้วย tripple bottom

เจ้าป้าๆ

คราวหน้าช่วยขยายความ ย้ำๆเรื่อง 6 ให้ฟังเยอะๆน้า

แล้วต่อไปเจ้าป้า 6 หน่อยยยย

เค้าไม่มีแรงขับเคลื่ิอนให้แล้ว ป้ายังอยุ่ข้างนอกเลย ถ้ามั่วเมื่อกี้น่าเอส38 tp32 cut43

เค้าไม่มีแรงขับเคลื่ิอนให้แล้ว ป้ายังอยุ่ข้างนอกเลย ถ้ามั่วเมื่อกี้น่าเอส38 tp32 cut43

ขอบคุณสำหรับแนวทางเจ้าป้า ถ้าเจ้าป้ามีวิเคราะห์ทองแจ่มๆแล้วมาบอกหมู่เฮาด้วยน้า

เต้นรำเสร็จแล้วหรือยังจ๊ะเจ้าป้า