ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

หวัดดีค่ะพี่กบ เจ้า้ป้า คุณบาส น้องปาล์ม คุณสลาตัน คุณนุช และทุกๆ คน

เมื่อคืน มือซนตั้งขายไป ตอน 205xx เช้านี้รีบตื่นมาแต่เช้า ซื้อกลับได้ ได้กำไรบาทละ 14 บาท 555 เกือบไปแล้วเรา ซื้อไปได้แป๊บ ค่าเงินบาทกระโดดไป 32.0X ค่ะ เล่นทองแท่งนี้เสียวสุดๆ เลย

เช้านี้ซื้อไว้ก้อนนึง รอลุ้นเย็นๆ หรือไม่ก็ค่ำๆ รอเมกาเปิด

กระทู้นี้หมดโควต้าของวันนี้แล้ว ขอให้รวยๆ มีลำไยกันเยอะๆ นะคะ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

เอ๊ อ่านย้อน คุณสลาตันมีเพื่อนนี่ คุณนุช คุณบาส ก็ขายแถวๆคุณสลาตัน รอลอกละกัน โชคดีค่ะ

ขายที่ตั้งซื้อมาได้ค่ะ เจ้าป้า ไม่ได้ ช๊อต

รอซื้อ แถวๆ 54-58 ถ้าไม่หลุดนะคะ เอาไว้ลุ้นค่ะ อิอิ

หวัดดีค่ะพี่กบ เจ้า้ป้า คุณบาส น้องปาล์ม คุณสลาตัน คุณนุช และทุกๆ คน

เมื่อคืน มือซนตั้งขายไป ตอน 205xx เช้านี้รีบตื่นมาแต่เช้า ซื้อกลับได้ ได้กำไรบาทละ 14 บาท 555 เกือบไปแล้วเรา ซื้อไปได้แป๊บ ค่าเงินบาทกระโดดไป 32.0X ค่ะ เล่นทองแท่งนี้เสียวสุดๆ เลย

เช้านี้ซื้อไว้ก้อนนึง รอลุ้นเย็นๆ หรือไม่ก็ค่ำๆ รอเมกาเปิด

กระทู้นี้หมดโควต้าของวันนี้แล้ว ขอให้รวยๆ มีลำไยกันเยอะๆ นะคะ

สวัสดีค่ะน้องปู

เข้ามาคุย มาบอกการเล่น การเทรดจะมีหวาดเสียวเป็นระยะๆ ยิ่งเป็นทองแท่งแล้ว

ดีใจที่น้องปูได้กำไรค่ะ 555

โชคดีๆ รับทรัพย์เช่นกันจ้า

ขายที่ตั้งซื้อมาได้ค่ะ เจ้าป้า ไม่ได้ ช๊อต

รอซื้อ แถวๆ 54-58 ถ้าไม่หลุดนะคะ เอาไว้ลุ้นค่ะ อิอิ

โพยคุณนุชคนเก่งค่า รอซื้อแถวๆ 54-58

นึกว่่าหมดโควต้ากระทู้ซะละ ยังมีให้พิมพ์ได้ต่อ

2 วันนี้เพิ่งมาหัดเล่นทองกิโลค่ะ ปูใช้ของแม่ทองค่ะ 24 ชม. แต่เขาก็มีเวลาเบรคบ้าง บางทีตอนเบรคพักของเขานี่ราคากำลังสวยเลย เสียดาย

เมื่อวานรับลำไยไป ติดใจ เมื่อเช้าเลยเอาอีกโล หุหุ หวังว่าวันนี้จะได้ลำไยอีก

เมื่อก่อนซื้อขายกับฮั่วค่ะ ตอนหลังเข้ามาอ่านในนี้ เห็นคุณนุชใช้แม่ทองก็เลยลองไปสมัครบ้าง

สารภาพเลยว่าเล่นหุ้นนี่ก็ไ้ด้รับแรงบันดาลใจจากคุณนุช พี่กบ และคุณบาสค่ะ

เมื่อก่อนเล่นทองขาดทุนไปเยอะค่ะ ตอนนี้เริ่มถอนทุนคืนบ้างละ สู้ๆ ค่ะ ทุกคน

ค่ะ อย่างน้อยคุณสลาตันก็ยังขายไม่outราคามากนัก

ค่ะ อย่างน้อยคุณสลาตันก็ยังขายไม่outราคามากนัก

เจ้าป้าคะ วันนี้จะเอสได้มั้ยคะ ไม่ค่อยกล้าค่ะ

ขอบคุณค่ะ จุ๊บๆๆๆๆๆ จ๊วฟฟฟฟฟ

เจ้าป้าคะ วันนี้จะเอสได้มั้ยคะ ไม่ค่อยกล้าค่ะ

เอสไปแล้ว ยังซื้อคืนไม่ได้คับ เสียวจิงๆเลย

เจ้าป้า 1363 แล้ว เฮ้อ จะปิดได้มั้ยๆ ลุ้นๆๆๆ

นึกว่่าหมดโควต้ากระทู้ซะละ ยังมีให้พิมพ์ได้ต่อ

2 วันนี้เพิ่งมาหัดเล่นทองกิโลค่ะ ปูใช้ของแม่ทองค่ะ 24 ชม. แต่เขาก็มีเวลาเบรคบ้าง บางทีตอนเบรคพักของเขานี่ราคากำลังสวยเลย เสียดาย

เมื่อวานรับลำไยไป ติดใจ เมื่อเช้าเลยเอาอีกโล หุหุ หวังว่าวันนี้จะได้ลำไยอีก

เมื่อก่อนซื้อขายกับฮั่วค่ะ ตอนหลังเข้ามาอ่านในนี้ เห็นคุณนุชใช้แม่ทองก็เลยลองไปสมัครบ้าง

สารภาพเลยว่าเล่นหุ้นนี่ก็ไ้ด้รับแรงบันดาลใจจากคุณนุช พี่กบ และคุณบาสค่ะ

เมื่อก่อนเล่นทองขาดทุนไปเยอะค่ะ ตอนนี้เริ่มถอนทุนคืนบ้างละ สู้ๆ ค่ะ ทุกคน

น้องปูมีกำลังใจมาให้ พี่กบรีบรับเลย สู้ๆไปด้วยกันนะคะ555

เทรดทอง หุ้น หวาดเสียว

เทรดถูกทาง กำไรเราก็เบิกบาน แต่ถ้าขาดทุนหลายๆครั้งเราก็ฝ่อ

ยิ่งเป็นตอนลุ้นๆบีบใจกันเลย

พี่กบก็บอกตัวเองด้วยเหมือนกันว่าพยายามจัดพอร์ตเทรดให้ดี จะได้เทรดสบายขึ้น

ถูกแก้ไข โดย gejen

น้องปูมีกำลังใจมาให้ พี่กบรีบรับเลย สู้ๆไปด้วยกันนะคะ555

เทรดทอง หุ้น หวาดเสียว

เทรดถูกทาง กำไรเราก็เบิกบาน แต่ถ้าขาดทุนหลายๆครั้งเราก็ฝ่อ

ยิ่งเป็นตอนลุ้นๆบีบใจกันเลย

พี่กบก็บอกตัวเองด้วยเหมือนกันว่าพยายามจัดพอร์ตเทรดให้ดี จะได้เทรดสบายขึ้น

พี่กบบบบลุ้นอ่ะ ลุ้นสุดๆ ลุ้นคอดๆ

ถึงคุณสลาตัน ให้ป้าเดา สงสยวันนี้ลุ้นหมดแม็ก คงไม่ได้คืน เลยคิดให้ใหม่ 1. ซื้อ615 ขาย665 =+50 เหว560 ติดไว้ก่อน 2. หากเชื่อว่ามีเด้ง ย่อถึงแนวรับเดาคล้ายคุณนุช55-58 ราคาสมควรอาจไม่ตำ่กว่าราคาที่เราขาย665 ที่ป้าเห็นคือราคา20670 ซื้อมาเพื่อไปขายที่1365 อาจได้ราคา20690 ก็จะได้อีก+20 เอา50+20 +560=เหวจะเป็น630 อันนี้demoวิธีคิดให้ค่ะ เป็นแนวที่เราอยุ่ในสถานการณ์ที่แย่ฝุดๆเลย ให้เล่นแบบนี้ เพื่อแก้portค่ะ เน้น หากเชื่อว่ามีเด้ง

ส่วนอีกด้าน ถ้าย่อ ก็เข้าทางเรา ไม่ต้องคิดอะไร รอซื้อกลับอย่างเดียว บาทแข็งมาอีกหน่อยเราก็รอดแล้ว

เท่าที่ดู รับหนักแน่นมาก มีโอกาส ขึ้นเทสแนวต้านมากกว่า

ซื้อ59.9 รอขายค่ะ

พี่กบคะ

เมื่อก่อนที่เสียมาก เพราะเดาผิดทาง มักจะเล่นแบบเอสก่อนค่ะ แล้วราคาไม่ลงให้ซื้อกลับ ตอนนี้เล่นแบบชัวร์ ซื้อก่อน แล้วรอขาย ยอมติดดอยดีกว่าค่ะ คือเวลาเราเอส เขามีำกำหนดให้เราว่ากี่วันไปเคลียร์ ขนาด 1 อาทิตย์ บางทีราคายังไม่มารับเลยค่ะ ไม่มีทองไปส่งมอบ ก็ต้องยอมซื้อแพง ขาดทุนหลายค่ะ จะเล่นเอสนี่่ ปูต้องคิดมากกว่าปกติค่ะ

พยายามจะเล่นขาเอสให้้น้อยๆ ลง บางทีเห็นมันลงก็อยากกด ก็ต้องพยายามห้ามใจตัวเองให้นิ่งๆ มากขึ้นค่ะ

สถานะเปลี่ยนจากขาอ่อน เป็น ขาประจำละ คุยได้เรื่อยๆ แล้วค่ะ

ป้าเน้นแอล แอลที่59.9 มาวจะปิดที่63-64 แต่เห็นถึง70

เจ้าป้าแนะแนวทางให้คุณสลาตันละ สู้ๆ นะคะ

พี่กบบบบลุ้นอ่ะ ลุ้นสุดๆ ลุ้นคอดๆ

จริงๆอ่ะสลาตัน ลุ้นสุดๆๆ อ่อยๆๆ ไม่ใช่ๆ 555 สู้ๆๆแบบมีวิเคราะห์เทคนิคกราฟและข่าวต่างๆตามเซียนบาส เจ้าป้า และกูรู