ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

มาถึงเมืองจีนเป็นที่เรียบร้อย คงไม่ได้ส่งข่าวหลายวันนะขอรับเนื่องจากทำงานทุกวัน ละก็เมืองจีนบล๊อค Facebook เลยอดดูวิเคราะห์ของ อ.นัน, ซินแซส้มเปรี้ยว, อ.โรเจอร์ ถ้าเพื่อนๆท่านใดว่างก็ลองเข้าไปหามาแปะไว้ดูแนวทางกันนะขอรับ เฮงๆรวยๆรับวันสาร์ททุกท่านขอรับ

ทำงานให้สนุก เที่ยวให้เพลินนะคะ คิดถึงๆคุณ mint และวิเคราะห์ของกูรูหลายคน

กลับมาแล้ว มีรูป มีเรื่องเล่ามาเล่าให้หมู่เฮาฟังด้วยเน้อ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

คุณ mint เจ้าป้า และหมู่เฮา คุยๆ แนะๆ กัน

พี่กบไปอาบน้ำก่อนจ้า

ถึงคุณmint เดินทางปลอดภัยค่ะ

ทำงานให้สนุก เที่ยวให้เพลินนะคะ คิดถึงๆคุณ mint และวิเคราะห์ของกูรูหลายคน

กลับมาแล้ว มีรูป มีเรื่องเล่ามาเล่าให้หมู่เฮาฟังด้วยเน้อ

ขอบคุณเจ้าป้าและพี่กบขอรับ :_087

ที่นี่บล๊อค facebook ชนิด แม้แต่ search keyword คำว่า facebook ยังไม่ได้ ไม่ว่าภาษาไทยหรืออังกฤษ

หรือแม้แต่จะ search หาโปรแกรมเข้าแอบเว็บนอกอย่าง Ultra surf ก็ยังไม่ได้เลย แรงส์จริงๆ

ขอบคุณพี่กบค่ะลองแล้วมันเข้าได้ค่ะ แต่พอกดนิวออเดอร์มันไม่ยอมขึ้นเหมือนตอนเดโมเลยค่ะ เล่นจาก mt4 ค่ะ ไม่ได้เล่นจากแอพexness พี่กบเล่นจากไหนเหรอค่ะ

ขอบคุณพี่กบค่ะลองแล้วมันเข้าได้ค่ะ แต่พอกดนิวออเดอร์มันไม่ยอมขึ้นเหมือนตอนเดโมเลยค่ะ เล่นจาก mt4 ค่ะ ไม่ได้เล่นจากแอพexness พี่กบเล่นจากไหนเหรอค่ะ

สวัสดีครับคุณtuktaaaa และทุกๆคนจ้า ผมเพิ่งมาศึกษาเทรดทองเหมือนกันครับ ชี้แนะด้วยนะครับ

ไม่แน่ใจเหมือนกันครับว่าจะใช่หรือป่าว ผมเคยเป็นแบบว่า ไม่มี Trading -->New orders ให้กด เค้าบอกว่าลองให้ login ด้วยรหัสนักลงทุน หรือรหัสบัญชีนี่แหละครับ ลองดูนะครับ ถ้าไม่ใช่ก็ขออภัยด้วยครับ

คุณบาสครับ ...

SET ในทางเทคนิคกราฟ ... สามารถลงไปได้ถึงเท่าไหร่ครับ ขอรายละเอียดเป้าคร่าวๆด้วยครับ ขอบคุณครับ

ปล. ไม่ได้เข้ามาซะนาน จำ login ไม่ได้เลย เพิ่งสุ่มพาสเวิดเข้าได้เมื่อ 2-3 วันก่อน ... ไงขอให้ทุกๆท่านโชคดีนะครับ

ตอนนี้setติดแนวรับ1350ถ้าหลุดไปจุดต่อไป1338-1300-1290ครับตรง1290เป้าแพทเทิ้ลh&sเลย

กดSellสด1372.05เป้า1362.05cut1377.05ครับ

ขอบคุณค้าบคุณบาส ตอนนี้โพสได้แค่วันละ2 โพส อิอิ

กดSellสด1372.05เป้า1362.05cut1377.05ครับ

กด sell ไปตามเทคนิคเทพอีกแหละ รับทรัพย์ๆนะคะคุณบาส

ตอนนี้ 1370 พรุ่งนี้มารับพี่กบก่อนลงด้วยเน้อ 555

ว้ายตั้งขายไว้72.6 มาไม่ถึงซะเนี่ย ไปอาบนำ้แว้บเดียว รอก่อนเด้อ

กด sell ไปตามเทคนิคเทพอีกแหละ รับทรัพย์ๆนะคะคุณบาส

ตอนนี้ 1370 พรุ่งนี้มารับพี่กบก่อนลงด้วยเน้อ 555

วันนี้พี่กบรวยกว่า555ผมโลภไปหน่อยเจ้าให้แค่20$5555

ขอบคุณค้าบคุณบาส ตอนนี้โพสได้แค่วันละ2 โพส อิอิ

มาบ่อยๆเดี๋ยวจะโพสได้มากขึ้นครับ

ตั้งแต่เริ่ม พค 56 พี่กบโหลด MT4 ลง Sumsung note 8 ใช้ได้ดีทั้ง demo ต่อมาก็เปิด real account เทรดจริง

แต่พอ กค 56 การดูกราฟ กด new order ตั้ง buy and sell limit , modify and delete ก็ทำได้เป็นปกติ

แต่ที่นี้ถ้ามีสถานะเกิดขึ้น match buy หรือ sell ไปแล้ว ถึงตอนจะปิด order กลับปิดไม่ได้เหมือนเดิมซะงั้น

จะขึ้นโชว์แต่คำว่า Invalid Paramiter ตลอด

พี่กบเลยแก้ปัญหาด้วยการใช้ exness ค่ะ

เราโหลดได้จาก play store ใน tablet อันนี้ใช้ได้จริงแท้แน่นอน

ไม่มี Invalid ใดๆเกิดขึ้น เพราะเราเป็นลูกค้า exness 555

ถูกแก้ไข โดย gejen

ล่วงล่ะคถุณบาส เสียดายไม่ได้กดตาม