ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

เยี่ยมเลยเจ้าป้าปามมันก็แอล 63 ยังบอกให้มันสู้ๆเลย

เค้ามีบอกแล้ว แต่ป้าเห็นไม่เสียหาย ก็เฉยๆ ป้ายังแอลตามขึ้นมาเหมือนกัน ลอกการบ้านเด็ก เอิ้กๆ ตามหลังเด็กคอยกันหมากัดให้ อิอิ

ขอบคุณนะ หนูน้อย เล่นไรบอกด้วย

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

60 มาให้ปิด เลยไปแล้ว ทำไงดี ต้องคิดเองแล้วอ่ะ ป้าก็สุดจะเดา ทุกตลาดพยายามยืนที่ปิดเมื่อวันก่อนหน้า

คัตเเล้วคับ ซื้อคืน 20615 ไม่น่าเลยเรา

คัตเเล้วคับ ซื้อคืน 20615 ไม่น่าเลยเรา

รู้สึกเลข 560 ไม่ค่อยถูกโฉลกกะคุณสลาตัน งวดนี้เอาไปแทงหวยเหอะ เผื่อได้ราววัล ที่1 อย่าลืมแบ่งป้าด้วย อิอิ

gs คือ gold spot ค่ะ เราเทรดผ่านโบรกต่างประเทศ

อย่างคุณบาสเทรด gs กับ fx pro

ส่วน ดช เม่า คุณ mint เจ้อี๋ เจ้าป้า ปาล์ม พี่กบ และหมู่เฮาหลายคนเทรดที่ exness ค่ะ

สวัสดีค่ะคุณกระวาน และทุกท่าน

ขอบคุณมากๆเลยค่ะ ตอนนี้ขอตามอ่านไปเรื่่อยๆก่อนค่ะ

ขอบคุณมากๆเลยค่ะ ตอนนี้ขอตามอ่านไปเรื่่อยๆก่อนค่ะ

ดีค่ะ อ่านไปเรื่อยๆ ศึกษาเทรดให้ดีๆก่อน

สวัสดีค่ะ คุณกบ เจ้าป้า และเพื่อนๆ

ง่วงนอนสุดๆ เมื่อคืนทำงานโต้รุ่ง นอน 6 โมงเช้า

ได้มาไม้นึง ซื้อ 514 ขาย 574

คืนนี้สงสัยต้องตั้งราคาไว้ ไม่มีแรงสู้กับเจ้าฮะแน่ๆ

สมองไม่แล่นเลยค่ะ

โชคดีนะคะทุกคน ขอให้ลำใยเป็นคันรถค่ะ

สวัสดีค่ะ คุณกบ เจ้าป้า และเพื่อนๆ

ง่วงนอนสุดๆ เมื่อคืนทำงานโต้รุ่ง นอน 6 โมงเช้า

ได้มาไม้นึง ซื้อ 514 ขาย 574

คืนนี้สงสัยต้องตั้งราคาไว้ ไม่มีแรงสู้กับเจ้าฮะแน่ๆ

สมองไม่แล่นเลยค่ะ

โชคดีนะคะทุกคน ขอให้ลำใยเป็นคันรถค่ะ

ลำใยเป็นคันรถเช่นกันค่าคุณนุช โชคดีๆ พักผ่อนๆ

สมองแล่นดีแล้วเข้ามาบอกราคาจะซื้อ จะขาย น้า

ขอคำแนะนำหน่อยค่ะ สมัครgs exness ไว้ ลงmt4 ในsumsung grand เล่นdemo กดออเดอร์ได้ แต่ real order กดไม่ได้ ต้องกดไงเหรอค่ะ ลองมาแต่เย็น หาจากกูเกิ้ลก้อหาไม่เจอค่ะ

เค้ามีบอกแล้ว แต่ป้าเห็นไม่เสียหาย ก็เฉยๆ ป้ายังแอลตามขึ้นมาเหมือนกัน ลอกการบ้านเด็ก เอิ้กๆ ตามหลังเด็กคอยกันหมากัดให้ อิอิ

ขอบคุณนะ หนูน้อย เล่นไรบอกด้วย

ปามเดาทั้งนั้นเจ้าป้า ต่อไปนี้ต้องตามเจ้าป้าล่ะ นำเลยตี 1 เล่นอะไร

ถึงคุณตุ้กตาป้าไม่ได้ใช้sumsung

ขอบคุณเจ้าป้ามากค่ะ เดี๋ยวลองเล่นในไอแพดดูอีกทีค่ะ เจ้าป้าเล่นผ่าน mt4 ในipad ป่ะค่ะ

ปามเดาทั้งนั้นเจ้าป้า ต่อไปนี้ต้องตามเจ้าป้าล่ะ นำเลยตี 1 เล่นอะไร

หาที่ตั้งืbuy กะsell stop ดิ

มาถึงเมืองจีนเป็นที่เรียบร้อย คงไม่ได้ส่งข่าวหลายวันนะขอรับเนื่องจากทำงานทุกวัน ละก็เมืองจีนบล๊อค Facebook

เลยอดดูวิเคราะห์ของ อ.นัน, ซินแซส้มเปรี้ยว, อ.โรเจอร์ ถ้าเพื่อนๆท่านใดว่างก็ลองเข้าไปหามาแปะไว้ดูแนวทางกันนะขอรับ

เฮงๆรวยๆรับวันสาร์ททุกท่านขอรับ

ขอบคุณเจ้าป้ามากค่ะ เดี๋ยวลองเล่นในไอแพดดูอีกทีค่ะ เจ้าป้าเล่นผ่าน mt4 ในipad ป่ะค่ะ

ip และ ipad โหลดจากappได้เลย

ขอคำแนะนำหน่อยค่ะ สมัครgs exness ไว้ ลงmt4 ในsumsung grand เล่นdemo กดออเดอร์ได้ แต่ real order กดไม่ได้ ต้องกดไงเหรอค่ะ ลองมาแต่เย็น หาจากกูเกิ้ลก้อหาไม่เจอค่ะ

หลังจากโอนเงินผ่านธนาคารออนไลน์ไปใส่ บ/ช ของเราที่ exness

ก็น่าจะเทรด real account ได้ทันทีนะคะ

โดยใส่ login และ password ที่ exness ส่งมาให้ (หลังจาก verify id card ยืนยันตัวตนของเราแล้ว)