ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

ขอให้น้องบีมหายหวัดเร็วๆ นะคะ

ลูกชายก็มีครืดคราดบ้างเหมือนกันค่ะ เวลาเขานอนจะเอาิวิกทาบางๆ ค่ะ

วันใหนวิกหมดลองเอาหัวหอมในครัวทุบให้แตกห่อผ้าบางๆ แล้ววางไว้ตรงหัวนอนดูนะครับ ช่วยอาการคัดจมูกได้เหมือนกัน

หายใจไม่ออกใช้น้ำมันยูคาลิปตัสก็ได้นะโล่งจมูกดี

ภมิปัญญาไทย ทุบหัวหอม วิก น้ำมันยูคาลิปตัส ใช้สูดใช้ดมใช้ทามาจนถึงรุ่นลูกรุ่นหลานจนปัจจุบัน

ขอให้ลูกชายน้องปูหายครืดคราดนอนหลับสบายด้วยจ้า

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ใครยังไม่นอนฟังเพลงกันดีกว่าครับ

http://www.youtube.com/watch?v=CKDwsFbq1_c&feature=share&list=RD02N_oQAZGQ_4k

ขอใจเจ้าป้า คุณบาส น้องปู เจ๊อี๋ และทุกคนที่น่ารักด้วย

คุยๆแนะแนว แถลงลำใยกันไปนะจ๊ะ พี่กบพักผ่อนจ้า^___^

Mt4ในมือถือถ้าของใครมีindicatorชื่อparabolic sar

ลองใส่ดูนะครับใช้บอกเทรนได้ดีทีเดียวถ้ายังขึ้นต่อเม็ดsarจะอยู่ด้านล่างถ้ากลับข้างลงล่างแท่งเทียนจะชนเม็ดsarไปอยู่ข้างบนใช้เป็นจุดคัตลอสก้อดีครับขยับคัตตามเม็ดsarได้เลย

ภมิปัญญาไทย ทุบหัวหอม วิก น้ำมันยูคาลิปตัส ใช้สูดใช้ดมใช้ทามาจนถึงรุ่นลูกรุ่นหลานจนปัจจุบัน

ขอให้ลูกชายน้องปูหายครืดคราดนอนหลับสบายด้วยจ้า

ขอบคุณค่ะพี่กบ

เดี๋ยวนี้ดีขึ้นเยอะแล้วค่ะ เป็นภูมิแพ้น่ะค่ะ เมื่อก่อนเป็นเยอะกว่านี้ค่ะ นอนหายใจเสียงดัง เดี๋ยวนี้ไม่ค่อยแล้วค่ะ

จะไปนอนแล้วเช่นกันค่ะ พรุ่งนี้ลุ้นใหม่ค่ะ

ฝันดีค่ะ ทุกๆ คน

เดี๋ยวนี้ดีขึ้นเยอะแล้วค่ะ เป็นภูมิแพ้น่ะค่ะ เมื่อก่อนเป็นเยอะกว่านี้ค่ะ นอนหายใจเสียงดัง เดี๋ยวนี้ไม่ค่อยแล้วค่ะ

ต้องออกกำลังกายบ่อยๆแต่ไม่หนักเกินนะครับช่วยได้รึป่าวนี้5555

ลูกชายโตขึ้นภูมิต้านทานเพิ่ม แข็งแรงขึ้น พี่กบดีใจด้วย

ตามรูปครับก่อนเด้งขึ้นบนสัญญาณfailเพราะไซเว

แต่พเขึ้นแล้ววิ่งยาวเลยกว่าจะชนอีกครั้ง

Mt4ในมือถือถ้าของใครมีindicatorชื่อparabolic sar

ลองใส่ดูนะครับใช้บอกเทรนได้ดีทีเดียวถ้ายังขึ้นต่อเม็ดsarจะอยู่ด้านล่างถ้ากลับข้างลงล่างแท่งเทียนจะชนเม็ดsarไปอยู่ข้างบนใช้เป็นจุดคัตลอสก้อดีครับขยับคัตตามเม็ดsarได้เลย

ตามรูปครับก่อนเด้งขึ้นบนสัญญาณfailเพราะไซเว

แต่พเขึ้นแล้ววิ่งยาวเลยกว่าจะชนอีกครั้ง

indicator ตัวนี้ โหลดจาก Sumsung note 8 ได้ไหมคะคุณบาส

และถ้าแปลจากกราฟตัวนี้หมายถึงทองจะไปยังไง

ถูกแก้ไข โดย gejen

น่าจะมีกันทุกโบรกนะครับพี่กบ

Mt4สำหรับIphone&Android

ตรงปุ่มฟังชั่นสำหรับแอดอินดี้ครับ

น่าจะมีกันทุกโบรกนะครับพี่กบ

Mt4สำหรับIphone&Android

ตรงปุ่มฟังชั่นสำหรับแอดอินดี้ครับ

ขอบคุณค่ะ

indicator ตัวนี้ โหลดจาก Sumsung note 8 ได้ไหมคะคุณบาส

และถ้าแปลจากกราฟตัวนี้หมายถึงทองจะไปยังไง

แท่งเทียนอยู่บนจุดเขียวยังไปต่อได้แต่จุดเขียวยกตัวมาใกล้แท่งเทียนแปลว่าอาจจะไปต่อได้ไม่ไกลนักให้ระวังกลับตัวแรง

แต่ถ้าจุดเขียวห่างจุดมากขึ้นแปลว่าไปต่ออีกยาวครับถ้าลงมาชนจุดจุดจะขึ้นไปข้างบนเท่ากลับจบขาขึ้นแล้ว

ในทางตรงข้ามขาลงจุดจะอยู่บนแท่งเทียนครับ

ปล.ผมเอาไว้จับเทรนในมือถือเพราะฟิชเชอร์บีบีไม่มีพอเเทนกันได้บ้างครับ

แท่งเทียนอยู่บนจุดเขียวยังไปต่อได้แต่จุดเขียวยกตัวมาใกล้แท่งเทียนแปลว่าอาจจะไปต่อได้ไม่ไกลนักให้ระวังกลับตัวแรง

แต่ถ้าจุดเขียวห่างจุดมากขึ้นแปลว่าไปต่ออีกยาวครับถ้าลงมาชนจุดจุดจะขึ้นไปข้างบนเท่ากลับจบขาขึ้นแล้ว

ในทางตรงข้ามขาลงจุดจะอยู่บนแท่งเทียนครับ

ปล.ผมเอาไว้จับเทรนในมือถือเพราะฟิชเชอร์บีบีไม่มีพอเเทนกันได้บ้างครับ

จากกราฟข้างบนที่โพสต์หมายถึงราคาตอนนี้จะขึ้นไป แต่ไปได้ไม่ไกลและจะลงใช่หรือเปล่าคะ

คุณบาสแนวทางทองจากนี้เป็นยังไงคะ

พี่กบจะไปนอน

ราตรีสวัสดิ์ค่ะคุณบาส ดช เม่า คุณเกตุ และทุกคนที่น่ารัก

หลับฝันดีนะ

bye