ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

สวัสดีคะพี่กบหนูเจเจนะคะ. เหมือนกันเลยเงินหมดนั่งดูของถูกตาปลิ๊บๆอยากซื้อแต่ไม่มีเงินจะขายดอยก็ขาดทุน

มหาศาลอยู่ตอนนี้(ซื้อ21350เมื่ออาทิตย์ที่แล้ว)ไม่รู้อีกนานเท่าไหร่จะขายได้ ไม่น่าเลยเข้าด้วยความรู้สึก..แท้ๆ

สักวันหนูจะเก่งให้ได้เหมือนพี่กบคุณบาสและทุกๆท่าน..อิอิ

สวัสดีค่ะหนูเจเจ

เป็นประสบการณ์ค่ะ น้องเจเจทำถูกแล้วที่ซื้อทอง เพราะตอนนั้นก็ราคาถูกมาก

แต่ที่นี้ถ้าได้ขายทองก้อนนี้ออกไป

คราวหน้าต้องวางแผนใหม่ แบ่งออกเป็น 4-5 ก้อน

เอาไว้ซื้อเผื่อที่แนวรับแข็งๆ ซื้อตามคุณบาสหรือต่ำกว่าก็ได้ เพราะคุณบาสนำเทรดเอง 555

เข้ามาคุยกันบ่อยๆนะคะ จะได้แชร์ไอเดีย คุยกันๆ อบอ่นๆ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

เชียร์ให้้เด้งไป1406ก่อนค่อยลงมา1280 เอิ๊กๆๆ

(เจ้าไม่กล้าลงมาหรอกผมเเช่งไว้cutคัตGSรอนี้ขอให้ผมได้เก็บของถูก 1280เอิ๊กๆๆๆ :57

เชียร์คุณบาสให้ทองเด้งค่ะ

แต่ถ้าคุณบาสได้เก็บของถูก 1280 ก็ขอให้รวยๆ หมู่เฮาจะได้เก็บและรวยตาม :Announce

ถูกแก้ไข โดย gejen

คุณบาส

เมื่อวานพี่กบขายหมู KTB ไปหมดแล้ว วันนี้แรงขึ้นต่ออีกด้วย

คุณบาส

เมื่อวานพี่กบขายหมู KTB ไปหมดแล้ว วันนี้แรงขึ้นต่ออีกด้วย

setระบบแดงแต่ไม่เกี่ยวกับหุ้นรายตัวครับพี่กบบางทีทางเทคนิคอาจขึ้นต่อได้อีก :17

สวัสดีค่ะหนูเจเจ

เป็นประสบการณ์ค่ะ น้องเจเจทำถูกแล้วที่ซื้อทอง เพราะตอนนั้นก็ราคาถูกมาก

แต่ที่นี้ถ้าได้ขายทองก้อนนี้ออกไป

คราวหน้าต้องวางแผนใหม่ แบ่งออกเป็น 4-5 ก้อน

เอาไว้ซื้อเผื่อที่แนวรับแข็งๆ ซื้อตามคุณบาสหรือต่ำกว่าก็ได้ เพราะคุณบาสนำเทรดเอง 555

เข้ามาคุยกันบ่อยๆนะคะ จะได้แชร์ไอเดีย คุยกันๆ อบอ่นๆ

ขอบคุณค่ะ.กับกำลังใจหนูซึ้งมากกับน้ำใจของคนห้องนี้

ขนะนี้หนู.หดหู่.จิตรตก. สับสน. งงกับน้องทองก็ยังมีเพื่อน

ใหม่ที่ดีและมากด้วยน้ำใจ.ขอบคุณพี่กบ,คุณบาส,และทุกๆท่านมากๆนะคะ จุ๊บๆ

bjcระบบแดงแล้วครับพี่กบ แต่น่าจะระยะสั้นนะ

เป้าเก็บคืน42-41-40บาท :17 อาจลงได้ถึง39 พี่กบเเบ่งเก็บดีๆถ้าขายแล้วเป็นการย่อเล้กน้อยทางเทคนิคเพื่อขึ้นต่อตามset

ถูกแก้ไข โดย Trader Junior

setระบบแดงแต่ไม่เกี่ยวกับหุ้นรายตัวครับพี่กบบางทีทางเทคนิคอาจขึ้นต่อได้อีก :17

เป็นประกบการณ์ของพี่กบเพิ่มขึ้นอีกจ้า แต่คุณบาสบอกอ่ะดีแล้ว ปลอดภัยไว้ก่อน 555

ไว้รอเก็บใหม่ KTB ตามแนวรับที่คุณบาส

ตอนนี้ของเค้าขึ้นแรงเพราะดีจริง

ถูกแก้ไข โดย gejen

bjcระบบแดงแล้วครับพี่กบ แต่น่าจะระยะสั้นนะ

เป้าเก็บคืน42-41-40บาท :17 อาจลงได้ถึง39 พี่กบเเบ่งเก็บดีๆถ้าขายแล้วเป็นการย่อเล้กน้อยทางเทคนิคเพื่อขึ้นต่อตามset

ขอบคุณมากค่ะคุณบาส

btsgif ระบบยังเขียวอยู่ สัญญาณต่างๆนิวไฮน่าจะขึ้นต่อครับพี่กบ เป้าหมายมี10.6-10.8-11.3-11.4โดยประมาณ :17 แต่ว่ามันขึ้นเพราะปันผลรึป่าวครับสงสัยอยู่

ktbน่าจะใกล้ย่อแล้วครับแนวรับแรก18.5 แนวรับต่อไปยังไม่คิดรอให้ขึ้นจบก่อน :17

btsgif ระบบยังเขียวอยู่ สัญญาณต่างๆนิวไฮน่าจะขึ้นต่อครับพี่กบ เป้าหมายมี10.6-10.8-11.3-11.4โดยประมาณ :17 แต่ว่ามันขึ้นเพราะปันผลรึป่าวครับสงสัยอยู่

ปันผลไปแล้วค่ะ

ktbน่าจะใกล้ย่อแล้วครับแนวรับแรก18.5 แนวรับต่อไปยังไม่คิดรอให้ขึ้นจบก่อน :17

คุณบาสจะรับไหมคะ ktb

หรือควรรอ 18.3

ขาย29.5 30.5 ปิด25.9 ตอนนี้ ยุ่งๆเลยเล่นหมากเก็บไปก่อน เห็นแนวคุณบาสแล้ว รอจกเมี่ยงคำ คำโตๆ พร้อมคุณบาสและเพื่อนๆคร้า รวยๆ เพี้ยงๆๆ

ตั้งซื้อไว้25 สติแตกหน่อยๆ ถอยไป22 แงๆ

คุณนุช ดชเม่าไปไหน ทำไร บอกด้วยจ้า

คุณบาสจะรับไหมคะ ktb

หรือควรรอ 18.3

เดี๋ยวรอktbระบบแดงก่อนค่อยคิดแนวรับครับพี่กบแต่จุดแรกน่าจะแถวๆ18.5 ema200อยู่ตรงนั้นถ้าไม่หลุดตรงนี้น่าจะกลับตัวเป็นขาขึ้นแล้ว :aa

ปันผลไปแล้วค่ะ

ปันผลแล้วหร่อครับอืมๆๆๆ ไม่รู้จะติดแนวรับไหนที่ให้ไปค่อยว่ากันส่วนพี่กบจะพิจารณายังไงครับ