ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

สู้ๆค่ะ โดนเหมือนกันค่ะเจ็บแบบได้น้ำ ได้เนื้อจริงๆค่ะ ตามคุณปองไปอีกคนค่ะ

เราจะรอเธอนะที่ 18 แล้วถ้าเธอมา 40 เราก็จะขายเธอล่ะ บอกตง :gvme

กดเมื่อเช้าเป็นแนวขาเสี่ยงรีบาวน์คะ

ต้องลุ้นกันต่อ 18 กะ 40 ใครจะมาก่อนกันค่าาา อิอิ :_10

30 รับดีๆนะจ๊ะ เด้วมีโบนัส เอิ้กๆ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ขอบคุณมากค่ะคุณปิงปอง (จะชอบพิมพ์แต่ปองตัวเดี่ยวค่ะ ขอโทษนะค่ะ) งานนี้จะแบ่งไก่ให้ญาด้วย

แต่ยังป๊อดอยู่เลยค่ะ เมื่อคืนตามคุณปองค่ะเลยได้ปิด s ทุกตัวที่ค้างคาไว้เรียบร้อย จากติดลบ 445$

เริ่มต้นใหม่ค่ะ โทษฐานที่ไม่รู้จักอ่านให้ละเอียด หนำซ้ำยังปล่อยให้ลากไปเชือดอีกต่างหาก คิดเอาไว้

ว่า s แล้วรอ 1300 เป็นไงล่ะแห้วค่ะ L ไว้รอ 1400 ก็แห้วค่ะ พอถูกทางก็รีบปิดค่ะกลัวได้เยอะ ชอบ

กำไร 1$,2$ โดนคัตที่ล่ะ 5$ ค่ะ แต่ยิ้มได้ค่ะ พร้อมที่จะลงมาเล่นแล้วต้องเตรียมเสียค่ะ(สูตรญานะ

ห้ามเลียนแบบ ฮิ ฮิ) ตอนนี้โปร่ง โล่งล่ะ เริ่มต้นใหม่ที่ O ค่ะ จะเดินช้าๆค่ะไม่รีบคุณปองไม่ต้องกลัวนะ

ญาขอเดินตามข้างหลังเองค้า :32

ยินดีที่ได้ปิดเอสแล้วนะคะ ดีใจด้วยจริงๆคะ :gd

ดีใจจังมีคุณญาคอยระวังหลังให้555+ (เอา M79 มาขู่เจ้าด้วยป่าวคะ อิอิ)

เริ่มเก็บลำใยด้วยกันใหม่คะ

สู้ๆนะคะ ไฟท์ติ้ง!! :uu

ไลท์หมดแล้วอ่ะค่ะ แต่ขอบอกว่า เลิฟคุณปอง สุดๆจ้า

ขอบคุณมากค่ะ ขอบอกหุ่นญาเป็นการ์ดได้สะบายม๊ากกกกค่ะบังคุณปองมิดแน่ๆค้า

ช่วงนี้คงไม่มีอะไร รอช่วงเจ้ามาดีกว่า เมื่อคืนก็อยู่ดึกนี่ค่ะอย่าลืมพักผ่อนนะค่ะ

ป่านนี้พี่กบ กับเจ้าป้าคงพักมือนับลำใยกันเพลินแน่ๆเลย

มีความสุขกันเยอะๆนะค่ะทุกคนนนนนนน

หลุด30 ก็แอล เกิน32 ก็เอส เล่นมาหลายรอบแระ เอเชียใจปลาซิว เมกาเทเมื่อไหร่ จะมีอาการช้อคตามมา เค้าต้องตั้งตัวใหม่ รวมกันหลายประเทศยังติดๆขัดๆอยู่ เราก็เล่นแก้เมื่ิิอยไปก่อน เดา23/40

ตัวเลขวันนี้ ให้ค่าบวกกะทองมากกว่าเรื่อยไปจากยุโรปถึงเมกาเลย จะไปลบก็21.00 อ้อ 18.00 ดูนิดค่ะ

หลุด30 ก็แอล เกิน32 ก็เอส เล่นมาหลายรอบแระ เอเชียใจปลาซิว เมกาเทเมื่อไหร่ จะมีอาการช้อคตามมา เค้าต้องตั้งตัวใหม่ รวมกันหลายประเทศยังติดๆขัดๆอยู่ เราก็เล่นแก้เมื่ิิอยไปก่อน เดา23/40

ตัวเลขวันนี้ ให้ค่าบวกกะทองมากกว่าเรื่อยไปจากยุโรปถึงเมกาเลย จะไปลบก็21.00 อ้อ 18.00 ดูนิดค่ะ

ขอบคุณคะเจ้าป้า

ปองกำลังพิมพ์ถามเจ้าป้าพอดีเลย ว่าบ่ายนี้เอายังไงกันดี?

ตามสถิติบ่ายมายุโรปพาลงต่ำเรื่อยเลย เหอๆ :_10

ถูกแก้ไข โดย ปิงปอง

ถึงคุณredmelonmo ยินดีรู้จักค่ะ. คงต้องรอขาย แล้วซื้อกลับ ลดต้นทุนดอยค่ะ แนะนำ คุณเอสเลย สุขุมแนวกาแฟรสดี ฝากน้องเค้ากะคุณเอสด้วย มะคืนก็ฝากคุณสลาตันไปแระ เข้ากลุ่มเป็นแบบเหมาๆท่าจะดี

วันนี้คิดว่าเป็นการลงแล้วเด้ง มากกว่า มีอ่านวิฯกูรู มือเปล่า เสี่ยงเอส35 แต่ชาวดอยดูก่อนมั้ย คิดนะว่าเอส35 ปิด25ได้มั้ย แท่ง เป็นป้าไม่แน่ใจ เพราะพวกเล่นเร็วๆ หลุด30ก็ไล่ปิดเอสแว้ว จะเหลือถึงแท่งมั้ยไม่รุ ถ้าขัดใจอยากมีลุ้นให้เลือดสูบฉีด ก็จัดเอสก้อนเล็กๆ คุณเอสคิดไง จะเอส จะแอล มาร่วมวงแชร์ได้เลย

:Announce ราย4h rsiเลื้อยพื้นแล้วนะคะ

ได้เวลาแล้วค่าาาาา ขึั้นเถอะพลีสสสสสสส อิอิ :01

ขอบคุณคะเจ้าป้า

ปองกำลังพิมพ์ถามเจ้าป้าพอดีเลย ว่าบ่ายนี้เอายังไงกันดี?

ตามสถิติบ่ายมายุโรปพาลงต่ำเรื่อยเลย เหอๆ :_10

แอล29.3 ปิด34.3

เอส34 ปิด31.6

แอล29.3 ปิด34.3

เจ้าป้าเก็บลำไยทั้งวันเลย :gd

สวัสดีครับ จดๆจ้อง มาเป็น อาทิตย์ ตั้งแต่ ตั้งรอเอสที่ 95 ก็ไม่แมท นี้เทร่วงมาเรื่อยๆ ก็ไม่กล้าเอส ขอลอกการบ้านหน่อยครับ พักนี้คุณบาสไปไหน ช่วยแนะคลื่นหน่อย

เจ้าป้าเก็บลำไยทั้งวันเลย :gd

ตอนที่ตำ่กว่า30 กราฟป้าให็ซื้อ ตอนนี้30-31 เข้าสู่ช่วงสมดุล รอใหม่ GFจะขัดใจแม่อย฿่หน่อย ต้องรอช่วงที่เค้าเล่นแรงๆกว่านี้ ใกล้คำ่เด๋วก็มา ตามคาดก็บวกกกะทอง สู้ๆ

เจ้าป้าครับ รับแข็งๆ นี้ตรงไหนครับ

13 23 เดา ดูวิฯท่านอื่น แล้วมาบอกด้วยเน้อ

ป้าก็รอคุณบาสอยู่ ว่างมาแนวด้วยเด้อค่ะ