ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

jarurote

วิเคราะห์แมวๆ เพื่อการลงทุนกองทุนทองคำ

โพสต์แนะนำ

55555 เห็นป้าอินชอบโดดรับมีด ม่ายรู้ว่าเป็นโรคปอดม่ายแข็งแรงด้วยอ่ะ ออมแข็งแรงดีแต่ปล่อยหมดเล้าเลยค่ะ อิอิ33c4b951.gif

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

55555 เห็นป้าอินชอบโดดรับมีด ม่ายรู้ว่าเป็นโรคปอดม่ายแข็งแรงด้วยอ่ะ ออมแข็งแรงดีแต่ปล่อยหมดเล้าเลยค่ะ อิอิ33c4b951.gif

555+ ป้าอินเป็นโรคคนแก่อ่ะจ้ะออมสิน หลงๆลืมๆเดี๋ยวเป็นโรคโน้นโรคนี้ คราวก่อนโดดรับมีดบาดมือซะเหวอหวะแผลยังไม่ทันตกสะเก็ดเลย มาคราวนี้โรคปอดแหก เอ๊ย โรคปอดไม่แข็งแรงเข้าแทรกอีกแระขายหมูไปครึ่งเล้าพอได้ค่าหมากค่าพลูมาเคี้ยว เฮ้อ คนแก่เซ็ง !034

อะโหป้าอิน บิ๊วซะกลัวแก่เรยยย อ่าาา huh.gif

คุงโจเหมี๋ยว รอ สองหมื่อนมั่งดีไหมคะlaugh.gif

555+ ป้าอินเป็นโรคคนแก่อ่ะจ้ะออมสิน หลงๆลืมๆเดี๋ยวเป็นโรคโน้นโรคนี้ คราวก่อนโดดรับมีดบาดมือซะเหวอหวะแผลยังไม่ทันตกสะเก็ดเลย มาคราวนี้โรคปอดแหก เอ๊ย โรคปอดไม่แข็งแรงเข้าแทรกอีกแระขายหมูไปครึ่งเล้าพอได้ค่าหมากค่าพลูมาเคี้ยว เฮ้อ คนแก่เซ็ง !034

เล่นทองต้องโดนให้ครบครับป้าอิน ทั้งขายหมู ตกรถ ติดดอย ไม่งั้น เดี๋ยวคุยกันไม่มัน 555+ !53 !53

ทำ ALL TIME HIGH สำเร็จแย้ววววว !Announce

เมี้ยวๆๆๆๆ อารมณ์ดี เพราะมีฟามสุข !La !La !La

แนวต้านที่จะทดสอบตอนนี้คือ 1262 ตามมาด้วย 1274 (หรือ 1275 พอๆกันแหละ)

อาจมีพักฐานจอดแวะฉี่แถวมอเตอร์เวย์สักระยะแล้วค่อยเดินทางไปต่อ !_08

เป้าหมายต่อไป 1300up แน่นอน !Announce

วันนี้นอนหลับฝันดีกันทุกคน !bye ไปดีก่าได้เวลาไปนอนหลับฝันดีแล้ว !La

$13oo :wub: :wub: :wub: tks ka

1300 แม่เจ้า ไม่เคยพบไม่เคยเห็นมาก่อน !_01 !10 รอด้วยคนครับ ขอบคุณครับคุณ โจ !thk !thk

เล่นทองต้องโดนให้ครบครับป้าอิน ทั้งขายหมู ตกรถ ติดดอย ไม่งั้น เดี๋ยวคุยกันไม่มัน 555+ !53 !53

ผมติดโรคจากคุณพุงกลมเปล่าเนี่ย ทั้งขายหมู ตกรถ ติดดอย เป็นประจำเลย !_01 !_01 !_01

...ผมขายหมูไปเล้านึงเหมือนกันครับ :(

ผมติดโรคจากคุณพุงกลมเปล่าเนี่ย ทั้งขายหมู ตกรถ ติดดอย เป็นประจำเลย !_01 !_01 !_01

ปัจจุบัน เลิกติดดอยได้พักนึงแล้วครับ ตกรถก้อนานๆที แต่ขายหมูนี่ แก้ไม่หายปล่อยขายกองทุนทีไร เช้ามาได้ยินเสียง อู๊ดๆ ทุกที !_18d

เมี้ยวๆๆๆ !La !La !La !Hi

ขอบคุณที่ติดตามนะครัาบ !_01

รู้สึกว่ามีข่าวร้อนๆ เรื่องพวกต้มตุ๋นในคราบกูรู ระวังนะเด้อ

แม้แต่แมวๆอย่างเรา เห็นปลาย่างไม่ไ้ด้ต้องคาบไปกิน อิอิอิ !_01 !_01 !_01

ส่วนวันนี้เป็นวันหยุด ขอนอนอึดพักผ่อนก่อน

เมี้ยว !bye

เมี้ยวๆๆๆ !La !La !La !Hi

ขอบคุณที่ติดตามนะครัาบ !_01

รู้สึกว่ามีข่าวร้อนๆ เรื่องพวกต้มตุ๋นในคราบกูรู ระวังนะเด้อ

แม้แต่แมวๆอย่างเรา เห็นปลาย่างไม่ไ้ด้ต้องคาบไปกิน อิอิอิ !_01 !_01 !_01

ส่วนวันนี้เป็นวันหยุด ขอนอนอึดพักผ่อนก่อน

เมี้ยว !bye

ขนาดว่าวันนี้เป็นวันหยุด ยังสละเวลามาทักทายนะคะ น่าร้ากที่ซู๊ดดดดด :wub:

ยังไงก็ขอขอบคุณสำหรับคำแนะนำนะคะ

เอ..ว่าแต่เปิดมาพรุ่งนี้ เราจะใจอ่อนปล่อยหมูรึเปล่าน้อ.. !uu

กิ้วๆๆ...

แวะเข้ามาขำ..คนอ้วนเพราะ หมู..อู๊ดดๆๆๆ

กร๊ากกกกกกกก ก !_01