ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

jarurote

วิเคราะห์แมวๆ เพื่อการลงทุนกองทุนทองคำ

โพสต์แนะนำ

อย่าห่วง เชื่อว่า ขึ้นมากกว่าลง

เพราะ

แนวรับทดสอบมา 4 ครั้งแล้ว

แนวต้านทดสอบมา 3 ครั้งเอง

ดังนั้นโอกาสขึ้นมีมากกว่าลง ถึง 4:3

หยั่งกะเล่น Hi Lo เนอะ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ขอบคุณคุณแมวโจคะ !thk

แท่งถือต่อ กองทุนเพิ่งซื้อเข้าคืนนี้ยังไม่น่าจะทุบนะ (เข้าข้างตัวเอง) !uu ลุ้นต่อเห็นคุณแมวโจวิเคราะห์แล้วแทงตาม 4:3 ขึ้นไปแนวต้านเลย น้องทอง !K2 javascript:void(0);

มาฝากข่าวดีสำหรับ K-SET50 ครับ

ตั้งแต่ 2 กรกฎาคม

จะเปลี่ยนระยะเวลาการรับเงินค่าขายคืนหน่วยลงทุน จาก T+4 เป็น T+3

และลดค่าธรรมเนียมซื้อขาย จาก 0.25% เป็น 0.15% ครับ

!01 !thk ขอบคุณคุณแมวโจจ้า...แมวบ้านนี้ตัวอ้วน ๆ ท้างน้าน ทั้งแมวโจเจ้าของบ้าน แมวป้าอินยิ่งอ้วนหนัก สงสัยกิน ปลาหิมะจนพุงกางทู้กวัน... !ee !57

จ๊ากกกกกกกกกกกกกกกก คุณดักแด้อ่ะมาว่าแมวป้าอินด้วน เอ๊ย อ้วนเพราะกินปลา ขอแก้ตัวเอ๊ยแก้ข่าวหน่อยนะคะ ที่อ้วนท้วนสมบูรณ์ก็เพราะหมูค่ะ แต่ตอนนี้จะลดหุ่นหน่อยแล้วเลยหันมาขายหมูบ่อยๆ อิอิ !ee !ee

ลุ้นคืนนี้ให้ทะลุไปเลยนะครับ

ขอบคุณ คุณเหมียวโจมากครับ

มาฝากข่าวดีสำหรับ K-SET50 ครับ

ตั้งแต่ 2 กรกฎาคม

จะเปลี่ยนระยะเวลาการรับเงินค่าขายคืนหน่วยลงทุน จาก T+4 เป็น T+3

และลดค่าธรรมเนียมซื้อขาย จาก 0.25% เป็น 0.15% ครับ

ขอบคุณมากครับที่ส่งข่าวมา !Announce

เย้ข่าวดีสำหรับคนเล่น K-SET50 ทั้งสองเรื่อง !La !La !La ทั้งค่าธรรมเนียมกะวันชำเราคืน เอ้ย ชำระคืน

K-Gold B-Gold กะ ทองแท่ง

ยังทรงตัวไม่ไปไหน ลุ้นกันคืนนี้ เจี๋ยวชะมัด !Dh

หลุดแนวรับที่ว่านี้ อาจได้กินก้างปลาแทน !ghost !_18d

K-OIL กะ K-SET

นึกว่าจะปรับฐานแรงยังไม่ยอมปรับ แต่เชื่อว่าคงจำเป็นต้องปรับฐานก่อนที่จะขึ้นไปเร็วๆนี้ อีกทั้งฝรั่งมังคุดยังซื้อสุทธิน้อยเกินคาด ต้องดูอีกวันสองวันว่าจะเป็นเช่นไรต่อ ต้องซื้อสุทธิขั้นต่ำเป็นหลักพันล้านและต่อเนื่องเป็นสัปดาห์ถึงจะเป็นสัญญาณว่าขาขึ้นของแท้กำลังจะมา

แนวรับแนวต้านยังเหมือนเดิม แต่ขี้เกียจเขียนซ้ำแล้วซ้ำอีก เว้นเสียแต่มีอะไรเปลี่ยนแปลงเพิ่ม ถ้าอยากรู้ไปอ่านย้อนหลังเอาเองดู และมีย้อนหลายๆย้อน อาจต้องอ่านตั้งหน้าแรกยันหน้าสุดท้าย อิอิอิ ช่วยมะได้ คนเขียนมันขี้เกียจ อีกหน่อยก็ขี้เีกียจโพสกราฟ !_01 !_01 !_01

ไปละ ได้เวลากินข้าวกินปลาแล้ว !bye

เมี้ยว ๆ ๆ !La !La !La

ถูกแก้ไข โดย Meaw_Joe

ขณะนี้ เห็นกราฟทองกำลังจะทดสอบแนวต้านที่ 1250 อีกครั้ง

การที่ขึ้นมาทดสอบแนวต้านที่ 1250 ครั้งนี้ ก็วางใจได้เลยว่า ไม่เิกิด triple top อย่างแน่นอน

เพราะคำสาปมันจบไปนานแล้ว ถึงจะทดสอบไม่ผ่าน ก็ยังเป็นโอกาสที่จะปรับฐานย่อยเพื่อมุ่งไปข้างหน้าต่อไป ดีใจจัง เมี้ยวๆๆ !La

ขอบคุณค่ะคุณแมวโจ ตอนนี้มันไป 1258 แล้นนนนนนนน !_01 ขายหมูอีกแล้ววันนี้ โอย...แมวป้าอยากเป็นลม !45 !45 !45

ทำ ALL TIME HIGH สำเร็จแย้ววววว !Announce

เมี้ยวๆๆๆๆ อารมณ์ดี เพราะมีฟามสุข !La !La !La

แนวต้านที่จะทดสอบตอนนี้คือ 1262 ตามมาด้วย 1274 (หรือ 1275 พอๆกันแหละ)

อาจมีพักฐานจอดแวะฉี่แถวมอเตอร์เวย์สักระยะแล้วค่อยเดินทางไปต่อ !_08

เป้าหมายต่อไป 1300up แน่นอน !Announce

วันนี้นอนหลับฝันดีกันทุกคน !bye ไปดีก่าได้เวลาไปนอนหลับฝันดีแล้ว !La

อ่ะคุณโจ ไปแล้วหรอ

ขอบคุณอีกครั้งหนึ่ง

หุหุ