ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

jarurote

วิเคราะห์แมวๆ เพื่อการลงทุนกองทุนทองคำ

โพสต์แนะนำ

ขอบคุณมากครับคุณโจ นอกจากจะวิเคราะห์ทองได้สุดยอดแล้ว ผมว่าคุณโจไปวิเคราะห์บอลด้วยต้องแม่นแน่เลยครับ ดูจากสำนวนการเขียนแล้วได้เลยครับ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

มีฟามสุขจิงๆ !La !La !La

ฝันดีนะคะทุกๆคน !30

!ghost อิอิ เมื่อวานผมปอดแหก ปล่อยไป 50% ของพอร์ต ตอนนี้ถืออีก 50% ว่าจะไปหาอะไรหนักๆมาถ่วงปอดถืออีกสักสองสามวัน อิอิ !hh

แต่ก้อพอได้ค่าขนมอยู่ คุณแมวโจ นี่ สุดยอดจริงๆ !gd

ถูกแก้ไข โดย พุงกลม

!ghost อิอิ เมื่อวานผมปอดแหก ปล่อยไป 50% ของพอร์ต ตอนนี้ถืออีก 50% ว่าจะไปหาอะไรหนักๆมาถ่วงปอดถืออีกสักสองสามวัน อิอิ !hh

แต่ก้อพอได้ค่าขนมอยู่ คุณแมวโจ นี่ สุดยอดจริงๆ !gd

!17 อาการเดียวกันเลยค่ะคุณพุงกลม ป้าอินก็ปล่อยหมูไปเมื่อวานครึ่งเล้าเพราะเป็นโรคกลัวความสูงค่ะ ครึ่งเล้าที่เหลือสงสัยต้องล้อมรั้วล็อคประตูไว้แน่นๆ กลัวใจไม่แข็งพอ ไว้เราไปปล่อยพร้อมกันที่1,300 เลยดีมั๊ยคะ !ee ขอบคุณจารย์แมวโจมากๆด้วยนะคะสำหรับคำชี้แนะ !10

!uu อารมณ์ดีจริงจริ๊ง !uu หมู อ้วนท้วน สมบูรณ์แย้ววววว !53 คุณแมวโจขรา ปล่อยหมูได้ยางค๊า รึว่าเลี้ยงต่อปายยยยย :D :D

tongue.gif ขอบคุณค่ะคุงโจ วิเคราะห์มันส์ดีค่ะ ชอบตอนคุงโจลั๊ลลา..อิอิ3ca8b998.gif3ca8b998.gif

!17 อาการเดียวกันเลยค่ะคุณพุงกลม ป้าอินก็ปล่อยหมูไปเมื่อวานครึ่งเล้าเพราะเป็นโรคกลัวความสูงค่ะ ครึ่งเล้าที่เหลือสงสัยต้องล้อมรั้วล็อคประตูไว้แน่นๆ กลัวใจไม่แข็งพอ ไว้เราไปปล่อยพร้อมกันที่1,300 เลยดีมั๊ยคะ !ee ขอบคุณจารย์แมวโจมากๆด้วยนะคะสำหรับคำชี้แนะ !10

ผมกลัวว่าปอดผมจะแข็งไม่ถึง 1300 น่ะสิครับ มาสัก 1270 ปอดก้อละลายแล้ว 555+ !_01

ง้าาาาาาาาน ต้องให้น้องทองย่อลง เพื่อสร้างความแข็งแรงขแงปอด อิอิอิ laugh.giflaugh.giflaugh.gif

ขอบคุณค่ะ มีข่าวดีมาฝากอยู่เรื่อยๆ เลย :P

ผมกลัวว่าปอดผมจะแข็งไม่ถึง 1300 น่ะสิครับ มาสัก 1270 ปอดก้อละลายแล้ว 555+ !_01

เหมือนกันค่ะ ขึ้นถึง 1270 ก้อปอดแล้ว

จารีบไปปล่อยเลย ขอแค่ค่าชุดโฮมฯเล็กๆก้อพอค่ะ !87

ขอบคุณคุณแมวโจคะ

ตอนแรกว่าจะไปปล่อยแล้วพอมาเห็น 1275-1300 !57 ความโลภเข้าตาอีกแล้วคะ

พอใจด้วยคนครับราคานี้

ถูกแก้ไข โดย ตี๋เกี้ย

ทำ ALL TIME HIGH สำเร็จแย้ววววว n6037.gif

เมี้ยวๆๆๆๆ อารมณ์ดี เพราะมีฟามสุข 3ca8b998.gif 3ca8b998.gif 3ca8b998.gif

แนวต้านที่จะทดสอบตอนนี้คือ 1262 ตามมาด้วย 1274 (หรือ 1275 พอๆกันแหละ)

อาจมีพักฐานจอดแวะฉี่แถวมอเตอร์เวย์สักระยะแล้วค่อยเดินทางไปต่อ 54bd3bbb.gif

เป้าหมายต่อไป 1300up แน่นอน n6037.gif

วันนี้นอนหลับฝันดีกันทุกคน onion19.gif ไปดีก่าได้เวลาไปนอนหลับฝันดีแล้ว 3ca8b998.gif

คุณเหมียวโจคะ แวะฉี่ที่หลัก กม. ที่เท่าไรคะ จะได้ดักขึ้นรถด้วยค๊า70bff581.gif70bff581.gif70bff581.gif70bff581.gif70bff581.gif

em308.gif อาการเดียวกันเลยค่ะคุณพุงกลม ป้าอินก็ปล่อยหมูไปเมื่อวานครึ่งเล้าเพราะเป็นโรคกลัวความสูงค่ะ ครึ่งเล้าที่เหลือสงสัยต้องล้อมรั้วล็อคประตูไว้แน่นๆ กลัวใจไม่แข็งพอ ไว้เราไปปล่อยพร้อมกันที่1,300 เลยดีมั๊ยคะ 07baa27a.gif ขอบคุณจารย์แมวโจมากๆด้วยนะคะสำหรับคำชี้แนะ em183.gif

55555 เห็นป้าอินชอบโดดรับมีด ม่ายรู้ว่าเป็นโรคปอดม่ายแข็งแรงด้วยอ่ะ ออมแข็งแรงดีแต่ปล่อยหมดเล้าเลยค่ะ อิอิ33c4b951.gif