ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

jarurote

วิเคราะห์แมวๆ เพื่อการลงทุนกองทุนทองคำ

โพสต์แนะนำ

ถ้าคุณเหมียวโจไม่สามารถตอบคำถามนี้ได้ บอกดี ๆ ก็ได้นี้ค่ะ

ส่วนตัวคิดว่าผมเห็นด้วยกับคุณ ทัมจัง นะครับ

ว่าท่านคิดมากไปหรือเปล่า!!

เพราะคำถามที่ท่านถามคุณเหมียวเค้า มันมีคำตอบในตัวมันอยู่แล้วนิ

เรามาขอความรู้เค้าก็ควรนอบน้อมไว้ก่อน

อารมณ์เป็นสิ่งที่ทุกคนมีเหมือนกัน แต่ผมว่าควรจะน้อยลงหน่อยจะดีกว่าใหม? ในกรณีที่เรามาขอความรู้จากเค้า

ผมคิดว่าคำต่อว่าของผู้รู้หนึ่งคำเท่ากับเราอ่านหนังสือมาเป็นเล่มเลยนะครับ

เพราะกูรูทั้งหลายในเวปนี้เค้าก็มาบอกเล่าในสิ่งที่ตัวเองรู้ให้ผู้อื่น โดยไม่หวังผลตอบแทนใดๆ แต่ถ้ามีน้ำใจคำขอบคุณ

ก็เป็นสิ่งที่ทำให้มีกำลังใจในกว่าวิเคราะห์ต่อ และเล่าสู่กันฟังเป็นสังคมแห่งการแลกเปลี่ยนความรู้ที่ไม่มีสิ้นสุด นั้นผมคิดว่ามันก็เป็นเรื่องที่ถูกแล้ว

ตรงกันข้ามซะอีก ผมว่าคุณเหมียวเค้าตรงไปตรงมาดี คุยตามสตายท์ของเค้า หน้ารักดีออก..

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ขอบคุณคุณเหมียวโจอี้ค่า..

!031 ติดตามอ่านเสมอเพราะชอบสไตล์การวิแคะและการตอบจ้าาาาาา !30

!thk !thk !thk !gd !gd !gd

เมี้ยวๆๆๆ !87

ฟามเห็นเหมือนเดิม รอดูสถานการณ์ไปก่อน !21

แนวรับที่จะทดสอบด่านแรกคือ 1383

ถ้าฝ่าทะลุผ่านแนวรับ 1383 ไปได้

ก็เหลือแต่แนวรับ 1376 กับ 1370 เป็นตัวตัดสินอีกครั้ง (แต่ยังไม่จบนะ อาจจะต้องลุ้นอีกครั้งนึง เป็นครั้งที่ 4) !21

เพลงมาฝากสำหรับคนรอ 1500 เอื้อมมะถึงซะที เมื่อไหร่จะมาสักที !37

เอื้อมไม่ถึง Basket Band

http://www.youtube.com/watch?v=z1RT2lAgYsc&feature=related

ถูกแก้ไข โดย Meaw_Joe

บวก ให้กับเพลงที่คุณเหมียวโจอี้จัดให้นะคะ แต่โควต้าเต็ม วันนึงกดได้เท่าไรเหรอคะ ????

บวก ให้กับเพลงที่คุณเหมียวโจอี้จัดให้นะคะ แต่โควต้าเต็ม วันนึงกดได้เท่าไรเหรอคะ ????

!38 มะรู้เหมือนกันแฮะ ลองถามเฮียกัมดูละกัน

กองทุนทองคำ K-Gold

ขณะนี้กำลังทดสอบ FiboFan แนวราบ ที่ 78.6 ยังเหนียวเหมือนเดิม ชนแนวรับที่ 1376

ดังนั้นก็ยังแบ่งทยอยเก็บได้เรื่อย ถ้าหลุด 1370 แนวรับที่น่าจะเก็บต่อก็จะมี 1350 กับ 1330

ไม่น่าจะลงกว่านี้อีกแล้วนะ เพราะปีหน้าฝรั่งก็กลับเข้ามาเทรดอีกครั้ง

ไปดีก่า บ๊ายบาย เมี้ยวๆๆๆ !bye !bye !bye

คุณเหมียวโจ คะ ขอรบกวนปรึกษานิดนึงค่ะ คือว่าอยากจะซื้อเคโกลด์ RMF ค่ะ แต่ยังสองใจอยู่ว่าจะซื้อตัวนี้ หรือซื้อประกันแบบออมทรัพย์ดี ค่าอยากได้ลดหย่อนภาษีด้วย อยากออมทรัพย์ด้วยอ้ะค่ะ รบกวนช่วยแนะนำด้วยนะคะ ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

ขอบคุณคุณเหมียวโจอี้ค่า กดบวกด้วยค่ะ

ขอบคุณค่ะคุณเหมียวโจอี้ +1ให้แล้วค่ะ :rolleyes:

ขอบคุณ คุณเหมียวโจมาก ๆ ค่ะ สำหรับการวิเคราะห์ !57 !uu !53 !thk !thk !thk