ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

สวัสดีคะอ.ทองใหม่ ออกไปธุระเพิ่งกลับมาคะ วันนี้มันจะลงอีกเยอะไหมน๊า ยังค้าง L ไว้หน่อย แบบว่าหวังว่ามันจะขึ้นได้จากกราฟอยากสอบถามเพิ่มคะ มันจะทะลุแนวหนุนทั้ง 3 แนวลงไปเลยจะเป็นไปได้ไหมคะ

แล้วถ้าตำ่่กว่าเป้าหมายที่ 3 แล้วจะลงไปถึงไหนครับ

ตามกราฟช่วงสั้นก็ลงได้แค่นี้แหละครับ อาจจะเลยเป้าหน่อยหรือก่อนถึงเป้าก็ดีดกลับ(ขึ้น)ก็ได้ครับ อย่าลืมกราฟแพ้ปัจจัยพื้นฐานและจิตวิทยาแนวโน้มของตลาดนะครับ ปัจจัยพื้นฐานที่สำคัญจะประกาศในคืนนี้ไม่มี แต่ดูเหมือนจะมีตาเฒ่าหรั่งออกมาพูดช่วงตี1ตี2 ไม่รู้เหมือนกันจะมีผลอะไรกับทองหรือเปล่าครับ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ตามมารายงานตัวในฐานะลูกศิษย์ก้นกุฏิคร้าบบบบบ อย่าเพิ่งไปไหนนะคร้าบบบ อาจารย์ปู่ทองใหม่

:ph34r:

โห ไรกันคะ อาจารย์ หนูไม่มาแซว วันสองวัน น้อยใจจะปิดกระทู้หนีเลยเหรอคะ คริ คริ

ฮาฮา ใช่แล้ว หากไม่มีคนก็ไม่รู้จะโพสให้ใครดู กราฟสุดท้ายก่อนนอน ราตรีสวัสดิ์จ้า

post-237-080289000 1290177654.gif

อาจารย์คะ อย่าปิดหนีไปไหนคะ

เพราะได้ดูupdate กราฟของอาจารย์ ตลอดแทบทั้งวัน แต่ไม่มีเวลาตอบกระทู้นะคะ ^_^

แอบ +1 ให้ 2 ครั้งคะ

จารย์คะ 1341 แย้ววววว แต่ระบบพัก 10 นาที เปิดมาขอให้ลงลึกกว่าเดิม เพี๊ยงงงงงงง !53 !57 !21 !gvme

ที่ว่าปิดกระทู้ ไม่ได้ปิดตลอดหรอกครับ หากไม่มีคนอาจปิดเป็นพักๆ ปิดเป็นช่วงๆครับ เพราะเวลาเราโพสแล้วไม่เห็นคนแสดงตัว เหมือนอยู่ในกระทู้คนเดียว ไม่รู้โพสให้ใครดู เลยซักเซ็งๆเหมือนกันครับ

เวลาไม่มีใครรายงานตัว อ. ก็แอบหลับบ้างก็ได้ค่ะ จะได้แข็งแรงน่ะ :lol: :lol:

ไม่ก็แอบไปจ้องหุ้นแบบหนู เพราะหนูตั้ง alert หุ้นมันร้องทั้งวัน นอนไม่ลงเลย :D :D

ถูกแก้ไข โดย joonggo

ฮาฮา ใช่แล้ว หากไม่มีคนก็ไม่รู้จะโพสให้ใครดู กราฟสุดท้ายก่อนนอน ราตรีสวัสดิ์จ้า

ราตรีสวัสดิ์ค่ะ อาจารย์ทองใหม่

ปล. เค้าว่า "คนแก่" ขี้น้อยใจนะ (อิอิ ว่าพ่อตัวเองประจำ) 55555 :wub:

เข้ามาดู อ.ทองใหม่ อยู่เสมอ และได้น้อมนำ คำแนะนำของ อ. ไปใช่เสมอ ค่ะ ฝันดีนะค่ะ

เข้ามาอ่านที่อ.แนะนำเสมอค๊า ขอบคุณค๊า !thk !thk !thk

อย่าปิดทู้เลยค่า อ.ทองใหม่อยู่กับเวปนี้มาตั้งนานแล้ว ถ้าหายไปคงรู้สึกขาดๆๆและใจหายค่ะ เชื่อว่าหลายคนจะต้องคิดถึงอ.ทองใหม่แน่นอน แม้Mondayไม่ได้ส่งข้อความแสดงตัวทุกครั้งที่เข้ามาดู แต่ก็รู้สึกขอบคุณและซาบซึ้งใจเสมอมาในความมีน้ำใจที่นำข้อมูลมาแบ่งปันพวกเราทุกวันอย่างสม่ำเสมอ แถมวันไหนไม่ว่างต้องออกไปธุระก็ยังเป็นห่วงต้องนำข้อมูลมาโพสต์ก่อน ถ้าเข้ามาแล้ววันไหนไม่ได้เห็นความเคลื่อนไหวของกระทู้นี้จะรู้สึกแปลกๆทุกครั้งเลยค่า

หวัดดีครับ อ ทองใหม่ อย่าปิดกระทู้เลยครับ ท่าน ผมก็ติดตามทุกวัน แต่ไม่ค่อยได้แสดงตัว เพราะความรู้ น้อย แต่ได้รับประโยชน์ จาก อ ทุกวัน และรับรู้ถึงน้ำใจ อ ทองใหม่ ได้ครับ จากนี้ไป เข้าเวบเมื่อไหร่ จะเข้ามา ถาม อ ทองใหม่ บ่อย ๆ เลยครับ อย่าปิดนะครับ ผมขอฝากตัวเป็น ศิษย์ อีกคนคร้าบบบบบ

แอบอ่านทุกวันและแอบซื้อตามกราฟต่างๆของอ.ทองใหม่อยู่บ่อยๆค่ะ อย่าหยุดโพสนะคะ ที่ไม่แสดงตัวเพราะไม่มีความรู้จะมาคุยกับอาจารน์น่ะค่ะ